Results from German Open 2012 - Juvenile II Standard 17. ágúst 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2012
Þýskaland - Stuttgart 14. ágúst 2012

Juvenile II Standard 17. ágúst 2012

Úrslit

1  Sebastian-Alin Zicoane-Heler & Anca Copos Rúmenía
2  Vladislav Untu & Aleksandrina Oltyants Moldovía
3  Glenn Richard Boyce & Kayleigh Andrews England
4  Veaceslav Nagailic & Cristina Batrincea Moldovía
5  Elisey Osipov & Elizaveta Semashko Rússland
6  Leon Istratiy & Diana Pak Rússland
7  Vlad Nicolae Robu & Anda Silaghi Rúmenía
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Rodion Bokov & Loudmila Georgiou Cyprus
9  Sergey Bykovskiy & Milana Zenkova Rússland
10  Nikita Novikov & Kseniya Evseeva Rússland
11  Egor Matveev & Anastasiya Verina Rússland
12  German Pugachev & Anastasiya Sedmova Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Maksim Lozitskiy & Mariya Plyaskina Rússland
13  Cosmin Lupoaie & Maria Cristina Radu Rúmenía
15  Karolis Burneikis & Izabela Shekaite Litháen
16  Kirill Osetrov & Alisa Knyazeva Rússland
17  Gheorghe Ciumasu & Andreea Grama Moldovía
17  Aleksey Vasyutin & Veronika Gorshkova Rússland
17  Nikita Yuschenko & Polina Figurenko Rússland
20  Krisjarlet Kivisaar & Silvia Susanne Barjabin Eistland
21  Nicolae Matei Negruser & Ioana Antonia Iosub Rúmenía
22  Matvey Finapetov & Polina Astakhova Rússland
23  Danil Eremeev & Anastasiya Golitsina Rússland
24  Maksim Zaruchevskiy & Anastasiya Borisova Rússland

2. umferð (topp 48)

25  Kirill Ulyanchenko & Mariya Soldatova Rússland
26  Sergey Selyuk & Ekaterina Raspopova Rússland
27  Vladislav Klekotsyuk & Alisa Kirillova Rússland
27  Konstantin Muraru & Nina Ushkova Rússland
29  Andrei Ghita & Alexandra Bianca Preda Rúmenía
30  Egor Sazhin & Aleksandra Odintsova Rússland
31  Aleksey Rybalkin & Ariadna Tishova Rússland
32  Daniil Maksimov & Veronika Polyushkina Rússland
33  Kamil Bochenek & Karolina Wozny Pólland
33  Timofey Dushutin & Anastasiya Plastinina Rússland
33  Aleksandr Egorov & Polina Baryshova Pólland
33  Kaspar Kaldaru & Maria-Elisabeth Lootus Eistland
33  Albert Kostarev & Margarita Yurlova Rússland
38  Artem Esayan & Elizaveta Blinova Rússland
38  Nikita Galkin & Renata Valeeva Rússland
40  Mihkel Jantson & Sarah Sofie Barjabin Eistland
41  Razvan Alexandru Babiciu & Alina Dunca Ungverjaland
42  Alexey Guselnikov & Diana Epeykina Rússland
42  Timofey Kalyakin & Sofya Grechkina Rússland
42  Kert Kullamma & Carolyn Kokk Eistland
42  Daniil Simakov & Yana Nikitina Rússland
46  Yan Zazulin & Mariya Kabanova Rússland
47  Gleb Donskoy & Margarita Lastochkina Rússland
48  Danila Bogolyubov & Viktoriya Drozdovska Úkraína

1. umferð (topp 90)

49  Matvey Korneev & Violetta Levchenko Rússland
49  Razvan Manolache & Beatrice Axinte Rúmenía
49  Alexandr Markov & Alina Manvelova Rússland
52  Ivan Filipchuk & Evelina Ganskaya Úkraína
53  Savely Saltymakov & Alina Lebedko Rússland
53  Daniils Sitovs & Kerija Keita Ziemele Lettland
55  Maksim Aterley & Dariya Braga Úkraína
55  Matei Popa & Teodora Cara Rúmenía
57  Efrem Kuzmichenko & Samira Harez Þýskaland
58  Aleksandr Mandel & Sofya Sumkina Rússland
59  Kaisar Amirbekov & Zhanetta Amirbekova Kasakstan
59  Robert Iris Danciu & Andreea Alexia Schipor Rúmenía
59  Vitaliy Del & Tatyana Dostovalova Rússland
59  Nikita Kontsevich & Anna Mihaylyuk Rússland
59  Antonio Mosa & Marie Merle Frakkland
59  Marius Eric Nitu & Ioana Daiana Stanciu Rúmenía
59  Maksim Scherbakov & Darya Seryakova Rússland
66  Mateusz Krupa & Paulina Sroka Pólland
66  Artiom Moroz & Paula Dolma Moldovía
66  Danil Zykov & Darya Lapusheva Rússland
69  Ljubomir Angelov & Milkana Angelova Búlgaría
69  Volodymyr Chuprinin & Darya Bekhtold Úkraína
69  Leho Holm & Marleen Lutter Eistland
69  Artem Logachev & Nikol Schebetenko Úkraína
69  Laurynas Makarovas & Diana Venckunaite Litháen
74  Matvey Shmidt & Darya Belyakova Rússland
75  Mael Legrain & Janin Grosset Frakkland
75  Alexandru Mihai & Alexandra Ioana Nimu Rúmenía
77  Yu Chang Hang & Yu Xie Kína
77  Nikita Jersov & Anastasia Petkova Litháen
79  Tudor Dinca & Roxana Dinca Rúmenía
79  Semen Goldobin & Diana Gasheva Rússland
79  Stanislav Grigoriev & Viktoriya Polyakova Rússland
79  Ilya Khakhov & Sofya Khisamutdinova Rússland
79  Leonid Klyuchnikov & Polina Abanshina Rússland
84  Yang Fan & Na Zhang Kína
84  Cristian Gorceag & Valeria Rotarenco Moldovía
84  Shi Wang Le & Wen Jie Li Þýskaland
84  Mattia Mantovan & Elena Larentis Ítalía
84  Denis Naberezhnyh & Anastasiya Gromatskaya Rússland
84  Artem Oberemok & Diana Bondarenko Úkraína
90  Mikhail Nikolaev & Alina Druzhinina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}