Results from German Open 2012 - DSF Senior II Open Standard 18. ágúst 2012
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2012
Þýskaland - Stuttgart 14. ágúst 2012

DSF Senior II Open Standard 18. ágúst 2012

Úrslit

1  Heinz Josef Bickers & Aurelia Bickers Þýskaland
2  Michael Lindner & Beate Lindner Þýskaland
3  Carlo Wilmer Righero & Manuela Traversi Ítalía
4  Armando Nespoli & Natalia Gualandris Ítalía
5  Luciano Testi & Valeria Massarotti Ítalía
6  Daniele Druda & Monica Benato Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Bernhard Fuss & Sonja Fuss Þýskaland
8  Evgen Olkov & Marina Belyaeva Rússland
9  Rene Ewals & Ymke Lemmens Holland
10  Gaetano Ricciardelli & Lea Miranda Ítalía
11  Nikolay Palagichev & Irina Krutova Rússland
11  Toni Rinaldi & Silvana Contini Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Olivier Albert Gastaldi & Muriel Renee Gastaldi (aka Haegel) Ítalía
13  Hans Sieling & Petra Sieling Þýskaland
15  Vitam Kodelja & Barbara Kodelja Slóvenía
16  Juerg Briner & Katharina Egli-Gubelmann Sviss
17  Alfons Henne & Vera Zuleger Þýskaland
18  Aldo Sterpilla & Enza Bracci Ítalía
19  Jouko Leppala & Helja Leppala Finnland
20  Lorenzo Melucci & Carla Meconi Ítalía
21  Michael Feld & Heide Glaser Þýskaland
21  Massimo Schiano & Antonella Ditri Ítalía
23  Franco Ascione & Antonella Colli Ítalía
24  Antonio Manfellotti & Maria Vivo Arca Ítalía
25  Rolf Pernat & Iris Pernat Þýskaland

4. umferð (topp 49)

26  Sandro Guidetti & Katya Rossi Ítalía
27  Ivone Donello & Daniela Pupin Ítalía
28  Andrey Yushev & Elena Yusheva Rússland
29  Nils Goral & Anja Goral Þýskaland
30  Aleksandr Markov & Galina Markova Rússland
31  Wolfgang Walter & Ilse von Beyer Þýskaland
32  Euro Segala & Stefania Fioravanti Ítalía
32  Paolo Tesi & Roberta Corrieri Ítalía
34  Stephan Beth & Helene Barbier Frakkland
34  Maurizio Carugati & Mariagrazia Giovenco Ítalía
34  Dieter Keppeler & Manuela Schraut Keppeler Þýskaland
37  Heinz Jürgen Kühl & Jutta Kühl Þýskaland
38  Thierry Pruvost & Sylvie Pruvost Frakkland
39  Andrey Kukk & Anna Berezina Rússland
40  Justo Del Arco & Consuelo Alegria Spánn
40  Jens Wolff & Maike Wolff Þýskaland
42  Alberto Zenaro & Rosanna Argenta Ítalía
43  Manfred Haerer & Birgit Haerer Þýskaland
43  Andrey Ivanov & Anna Ivanova Rússland
43  Antonio Montanini & Emanuela Zaramella Ítalía
46  Robert Dub & Sylvia Schäfer-nouza Austurríki
46  Oliver Luthardt & Brigitte Kessel Dohle Þýskaland
48  Gunther Nagel & Antje Nagel Þýskaland
49  Raymond Wiedemann & Martine Wiedemann Þýskaland

3. umferð (topp 98)

50  Maurizio Potera & Daniela Tortorella Ítalía
51  Marcel Bulten & Lydia Spijkerboer Holland
51  Francesco Picco & Sabina Albanesi Ítalía
51  Marius Torka & Barbara Torka Þýskaland
54  Helmut Holler & Silvia Holler Austurríki
55  Peter Birndorfer & Christina Pothfelder Þýskaland
55  Edward Van Essen & Ilse Mielke Þýskaland
57  Volker Conrad & Cornelia Conrad Þýskaland
57  Tiziano Giugni & Patrizia Nardini Ítalía
57  Philippe Quinet & Patricia Lauble Frakkland
57  Bram Stelling & Ans Stelling Holland
61  Francesco Ageta & Maria Luisa Scannella Ítalía
61  Pascal Crozat & Annie Crozat Frakkland
61  Jaap Willemstein & Marianne Willemstein Holland
64  Giuseppe Colaiacomo & Marina Ricca Ítalía
64  Stefan Isenecker & Diane Mongellaz Þýskaland
64  Dirk Keller & Heidemarie Schulz-Brüsewitz Þýskaland
67  Gerhard Baier & Ingrid Cloos Þýskaland
67  Erich Scharpenberg & Eva Scharpenberg Þýskaland
69  Götz Bierbaum & Maren Bierbaum (aka Muller) Þýskaland
70  Sergio Dodaro & Francesca Dodaro Þýskaland
70  Ari Lindgren & Satu Lindgren Finnland
70  Thomas Rill & Karin Rill Þýskaland
73  Stephan Brömmel & Ildikó Klaas Þýskaland
73  Jean Comeau & Gisele Cadoret Kanada
73  Jürgen Kosch & Katrin Kosch Þýskaland
73  Harald Lerch & Vera Lerch Þýskaland
73  Hiro Yukawa & Tomo Yukawa Japan
78  Martin Hartmannshenn & Anke Becker Þýskaland
79  Sven Moritz & Tamara Brands Þýskaland
79  Gerhard Pfünder & Jasmin Esther Flor-Lampert Þýskaland
81  Karl-heinz Lappe & Christiane Laubach Þýskaland
81  Ulrich Scherb & Petra Walliser Austurríki
83  Andreas Kindt & Anne Hinz Þýskaland
83  George Lindholm & Deborah Wong Kanada
85  Robert Keller & Manuela Keller Þýskaland
85  Jose Moron & Ascension Garre Spánn
85  Joseph Pankert & Alice Pankert Þýskaland
85  Michael Schütz & Petra Schütz Austurríki
89  Johan Dane & Miep Dane Holland
89  Jean-Marc Delage & Christine Delage Frakkland
91  Markus Mäurer & Marion Mäurer Þýskaland
91  Rob Neuhaus & Charlotte Neuhaus Holland
93  Dietmar Jungmann & Susanne Jungmann Þýskaland
93  Indulis Martinsons & Baiba Martinsone Lettland
93  Günter Schaupp & Anita Schaupp Þýskaland
93  Geert Willander & Katrine Willander Danmörk
97  Dirk Pape & Martina Glosemeyer Þýskaland
98  Markus Kettler & Raphaela Thomas-kettler Þýskaland

2. umferð (topp 148)

99  Jürgen Gebhart & Marion Uhlenbrock Þýskaland
99  Federico Tomaselli & Simonetta Galantini Ítalía
101  Siegfried Klein & Maria Klein Þýskaland
102  Bernd Früh & Renate Früh Þýskaland
102  Gregor Hoffmann & Sabina Kampkötter Þýskaland
104  Gisbert Diekmann & Claudia Schickenberg Þýskaland
104  John Stam & Anita Van Dijk Holland
106  Ad Cuijpers & Truus Cuijpers Holland
106  Daniel Eichler & Sona Fikejsova Tékkland
106  Andreas Pabst & Christine Pabst Þýskaland
106  Roberto Paccalini & Antonella Pezza Ítalía
110  Horst Beckmann & Patricia Beckmann Þýskaland
111  Leif Arfert & Maj Britt Arfert Svíþjóð
111  Bernd Kaufhold & Anja Kaufhold Þýskaland
111  Ulf Nagel & Doris Nagel Þýskaland
111  Albert Rommel & Andrea Rommel Þýskaland
115  Italiano Conti & Anna Fringuellucci Ítalía
115  Wolfgang Krems & Marina Schlünz Þýskaland
117  Paul Assi & Valerie Assi Frakkland
117  Gerd Breinig & Sabine Rupp Þýskaland
117  Günter Enk & Annett Enk Þýskaland
117  Viktor Laukart & Nelli Laukart Þýskaland
121  Hartmut Neeß & Bettina Neeß Þýskaland
121  Thorsten Petersmann & Rita Petersmann Þýskaland
121  Alain St Requier & Corinne St Requier Frakkland
124  Martin Schmidlin & Jasmin Corrodi Sviss
124  Holger Schwarz & Petra Schwarz Þýskaland
126  Peter Louis & Beate Louis Þýskaland
126  David Wong & Maybo Yee Kanada
128  Helmut Bresch & Angelika Nothdurft Þýskaland
128  Peter Helmer & Karola Helmer Þýskaland
130  Heinrich Dunker & Claudia Dunker Þýskaland
130  Robert Nicklas & Elisabeth Nicklas Þýskaland
130  Heiko Schlage & Bettina Schlage Þýskaland
130  Augustine Wong & Catherine Wong Kanada
134  Robert Postma & Renate Postma Þýskaland
134  Andreas Siemer & Silke Sandomir-dittrich Þýskaland
136  William Lee & Fiona Tam Kanada
136  Lawrence Li & Nancy Wong Kanada
136  Thomas Rudolph & Silvia Rudolph Þýskaland
139  Jens Langmann & Ellen Langmann Þýskaland
139  Heinz-otto Saar & Beate Saar Þýskaland
141  Aleksandr Orlov & Olga Orlova Rússland
141  Klaus Rose & Astrid Rose Þýskaland
143  Arno Holzwarth & Jutta Holzwarth Þýskaland
144  Joan Ferrer & Merce Girones Spánn
144  David Hodge & Martina Hodge (aka Lochner) Þýskaland
144  Christof Stewen & Carolin Stewen Þýskaland
147  Matthias Funke & Ruth Funke Þýskaland
148  Detlef Göllner & Daniela Göllner Þýskaland

1. umferð (topp 206)

149  Allen Torrenueva & Lori Yip Kanada
150  Martin Hofmeijer & Jacqueline Hofmeijer Holland
150  Jürgen Kleinhans & Karin Kleinhans Þýskaland
152  Gunnar Arlt & Birgit Arlt Þýskaland
153  Michael Hackner & Manuela Treindl Þýskaland
153  Stephan Hennig & Gitta Hennig Þýskaland
153  Roland Margraf & Elke Westphal Þýskaland
156  Hans Coelle & Marita Abendroth Þýskaland
156  Andreas Gropp & Marion Hohl Þýskaland
156  Burkhard Kolb & Babsi Kolb (aka Linne) Þýskaland
156  Rudi Stern & Heidi Stern Þýskaland
156  Harm Voets & Marget Voets Þýskaland
161  Rauno Nurkka & Arja Nurkka Finnland
161  Bernhard Starz & Barbara Starz Þýskaland
163  Achim Fanter & Petra Ehrhardt Þýskaland
163  Guy Wiesen & Barbara Wiesen Þýskaland
165  Steffen Kniestedt & Antje Kniestedt Þýskaland
165  Jürgen Lüders & Karin Lüders Þýskaland
167  Peter Bruckner & Susanne Stuber-Bruckner Þýskaland
167  Sergyi Chuykov & Valentina Chuykova Úkraína
167  Armin Winter & Angela Winter Þýskaland
170  Uwe Grübner & Rita Grübner Þýskaland
170  Rudiger Herrmann & Barbara Herrmann Þýskaland
172  Karl Georg Brumm & Eva Maria Brumm Þýskaland
172  Stefan Doodkorte & Jose Doodkorte Holland
172  Toni Josep Tello & Assumpta Codina Spánn
172  Yuriy Lagozin & Natalia Fomina Rússland
176  Kristian Grunwald & Silvia Grunwald Þýskaland
176  Norbert Wiedemann & Petra Wiedemann Þýskaland
178  Jean-Charles Orignac & Martine Fouquet (aka Orignac) Frakkland
178  Friedrich Raith & Helga Raith Þýskaland
180  Vesa Karhunen & Ritva Karhunen Finnland
180  Egon Müller & Claudia Kurz Þýskaland
180  Torsten Spill & Sabine Spill Þýskaland
183  Michael Diener & Gabriele Perez (aka Svoka) Þýskaland
183  Jochen Torke & Christine Torke Þýskaland
185  Michael Deisenroth & Karen Kristina Köhn Þýskaland
185  Oleg Grachev & Alla Khaliullova Rússland
185  Peter Maier & Karin Maier Þýskaland
185  Andreas Walcher & Jutta Walcher Þýskaland
189  Beat Schmid & Monika Streit Þýskaland
190  Jürgen Kuberczyk & Birte Kuberczyk Þýskaland
190  Roelof Speelman & Frederieck Speelman Holland
190  Juergen Tonhaeuser & Monika Tonhaeuser Frakkland
193  Antonio Cardoso & Maria Julia Santos Portúgal
193  Harrie Wilborts & Gerda Wilborts Holland
195  Hans Heinrich Lühmann & Marie Luise Lühmann Þýskaland
195  Igor Pavlychev & Svetlana Pavlycheva Rússland
197  Gert Franssen & Sonia Willems Belgía
198  Karsten Jost & Regine Jost Þýskaland
198  Anatoliy Lesnikov & Tatyana Lesnikova Rússland
198  Alexander Schürmann & Gisela Schürmann Þýskaland
198  Nikolay Voronoy & Alla Voronoy Eistland
202  Udo Findeisen & Beate Findeisen Þýskaland
202  Willem Oost & Anneke Oost Holland
202  Günther Stampfl & Johanna Pollerer Þýskaland
205  Bruno Ternisien D'ouville & Marie-Christine Ternisien D'ouville Frakkland
206  Toni Baschung & Marietta Baschung-conte Sviss
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}