Results from German Open 2011 - GOC Youth Standard 18. ágúst 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2011
Þýskaland - Stuttgart 16. ágúst 2011

GOC Youth Standard 18. ágúst 2011

Úrslit

1  Artem Bronnikov & Darya Grishko Rússland
2  Patrick Rucinski & Ella Nusenbaum Kanada
3  Dmitri Kolobov & Signe Busk Danmörk
4  Krists Ciapas & Anna Andreicuka Lettland
5  Evgeniy Nikitin & Dana Spitsyna Rússland
6  Valeriy Pavlov & Ekaterina Karaschuk Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Dan Capcelea & Natalia Luchiv Moldovía
8  Kirill Pavlov & Anna Argun Rússland
9  Alex Ionel & Cordula Patricia Beckhoff Þýskaland
10  Dominykas Granskas & Kotryna Petrosiute Litháen
11  Aleksandr Borisov & Yanina Yakubova Rússland
11  Michelangelo Longo & Maria Longo Ítalía
11  Vlad Paslariu & Eszter Pop Rúmenía

Fjórðungsúrslit

14  Valeriu Ursache & Darya Goncharenko Úkraína
15  Rares Laurentiu Soponar & Alice Alexandra Rusznyak Rúmenía
15  Winson Tam & Anna Nina Kus Kanada
17  Errol Williamson & Vashti Reed Bandaríkin
18  Valts Liepnieks & Inese Zarina Lettland
19  Vjaceslavs Suhtins & Anastasija Volkonska Lettland
19  Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía
21  Michal Le & Kamila Duranska Pólland
22  Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
23  Dmitriy Kapusta & Ekaterina Kalish Rússland
24  Vladimir Kasilov & Yaroslava Tkach Úkraína
25  Evgeniy Nikitin & Anastasiya Milyutina Rússland

3. umferð (topp 50)

26  Vilius Jakas & Eidvile Jonikaite Litháen
26  Leonid Khokhlov & Yulia Koshkina Rússland
26  Andriy Nikitchenko & Zlata Prykhodko-bosova Úkraína
29  Kirill Medyanov & Antonina Maksimova Rússland
29  Calin Rusnac & Andreea Hogea Rúmenía
29  Aleksandr Shershitskiy & Ksenia Nikitina Rússland
29  Michal Urbanski & Izabela Skierska Pólland
33  Alexandru Pogor & Mathilde Lyngsdal Danmörk
34  Maciej Mikrzak & Martyna Michalik Pólland
34  Nikita Tabachkov & Ekaterina Tabachkova (aka Ryabogina) Rússland
34  Karolis Varkalys & Gabriele Siriunaite Litháen
37  Madis Abel & Lauren Juhanson Eistland
37  Igor Akinshin & Kristina Shinkaryuk Rússland
39  Vladimir Vasilevich & Ulyana Maksimkina Rússland
40  Tamás Jéri & Lilla Szepesi Ungverjaland
41  Vladislav Bogoslov & Vladlena Khodyreva Rússland
41  Deividas Kacinauskas & Gabriele Sabaliauskaite Litháen
41  Artemiy Martynov & Anastasiya Koler Rússland
44  Oskar Dziedzic & Klaudia Iwanska Pólland
45  Nikita Dolyuk & Irina Kiryukhina Rússland
45  Vadims Kuznecovs & Albina Dzalagonija Lettland
45  Paul Ionut Rednic & Iulia Alexandra Topan Rúmenía
48  Boris Basin & Veronika Tamarova Rússland
48  Yuriy Lioli & Darya Shishkina Rússland
48  Stanislav Vares & Julia Tepljasina Eistland

2. umferð (topp 98)

51  Michail Dezhurov & Yana Aldoshina Rússland
51  Vadim Maslov & Mariya Barabanova Rússland
53  Razvan Cotescu & Andreea Matei Rúmenía
53  Peteris Lapins & Daniela Diure Lettland
55  Nils Jugans & Anna Elizabete Kalnina Lettland
56  Giorgio Iori & Giulia Spalla Ítalía
56  Anton Lam-Viri & Anna Ilina Rússland
58  Vladlen Kravchenko & Aigerim Toktarova Kasakstan
58  Stanislav Mamonov & Veronika Dichka Rússland
60  Gianluca Di Melfi & Rossella Rinaldi Ítalía
60  Aleksey Mukhortov & Olga Alekseenko Rússland
60  Ion Simboteanu & Lina Vartic Moldovía
63  Anton Dobriyan & Aleksandra Galkina Rússland
63  Andrey Eremin & Aleksandra Riger Rússland
63  Iakov Ponomarenko & Anastasia Solovieva Rússland
66  Alexandru Birca & Alina Milinceanu Moldovía
66  Mateusz Godziebiewski & Ewelina Mikolajewska Pólland
68  Nikita Bortsov & Olga Voronina Rússland
68  Roman Redzyuk & Anastasia Soboleva Kanada
70  Raul Faliboga & Loredana Butea Rúmenía
71  Oskars Karklins & Zaklina Sola Lettland
71  Vladimir Martintsov & Maria Gladkikh Kanada
71  Vladislav Tammi & Diana Gavrilova Eistland
74  Dominik Kotala & Anna Kotala Pólland
75  Dmitriy Bayanov & Viktoriya Pechenik Kasakstan
76  Egor Bukreev & Elizaveta Ereklintseva Rússland
76  Ivan Dubinin & Anastasiya Gryban Úkraína
78  Daniel Buschmann & Katarina Bauer Þýskaland
78  Maksim Sitkin & Viktoriya Kashtelo Rússland
80  Kirill Baturin & Alena Mentyukova Rússland
80  Sander Seppik & Kaari Kink Eistland
82  Andris Klievens & Santa Sauere Lettland
83  Sergej Piskun & Sofyia Derr Þýskaland
84  Aleksandr Sablikhin & Anastasiya Rudneva Rússland
84  Pawel Urbanski & Sandra Michalczyk Pólland
84  Kacper Zakowicz & Natalia Zakowicz Pólland
87  Michele Albigese & Naja Dolenc Slóvenía
87  Rene Carrera & Sofia Gorbatchev Þýskaland
87  Daniel Kolosin & Carmen Kreinin Eistland
87  Jonathan Lucarelli & Erika Ferrara Ítalía
87  Dinu Lung & Crista Tatar Rúmenía
87  Ivan Varfolomeev & Anastasiya Abramenkova Rússland
93  Vit Domorad & Tereza Ripova Tékkland
94  Antonio Giuliano & Gaetana Ruggiero Ítalía
95  Igor Gutsan & Diana Maidanic Moldovía
96  Andrea Storoni & Dariya Suslova Ítalía
97  Ilya Malyshev & Anna Popova Rússland
98  Roman Bankrashkov & Viktoriya Sermyagina Rússland

1. umferð (topp 187)

99  Aleksandr Chukharev & Kseniya Beleush Rússland
99  Wu Hongbo & Yin Si Jun Kína
99  Vladimir Rotan & Aleksandra Antonenko Rússland
102  Cristian Hariga & Noemi Elena Dragu Rúmenía
103  Adrian Stefan Gagu & Andra Mihaela Radu Rúmenía
103  Bertalan Hegyes & Violetta Kis Ungverjaland
103  Dan Pseneac & Alexandrina Bicov Moldovía
106  Gleb Mishin & Aleksandra Piskulina Rússland
106  Anton Shaltin & Anastasiya Bormotova Rússland
106  Kirill Shvaibovich & Polina Matskevich Hvíta-Rússland
106  Nikita Timoshenko & Mariya Petrova Rússland
110  Mathias Kirkegaard & Line Riding Danmörk
110  Jani Neulaniemi & Henni Syvaoja Finnland
110  Oleksander Panchuk & Yuliya Sorokata Úkraína
110  Gabriel Plutov & Viktoria Stytsenko Ísrael
114  Vladislav Korennoy & Regina Zhilina Rússland
114  Artur Martea & Henrieta Buga Moldovía
114  Sasha Ul & Tine Kranjc Slóvenía
117  Tomasz Jakubek & Ida Marszalek Pólland
118  Edvinas Belousovas & Anastasija Piazenko Litháen
118  Ionut Ciubotariu & Alina Florentina Boros Rúmenía
118  Andrey Knizel & Anastasiya Timofeeva Rússland
118  Bogdan Suciu & Larisa Pop Rúmenía
118  Vladislav Tsarev & Angelina Barkova Rússland
123  Kaspars Ivanovs & Ruta Sina Lettland
123  Audrius Kleismantas & Juste Buciunaite Litháen
125  Moritz Krauter & Franziska Rauschenberger Þýskaland
125  Vadim Lehmann & Maria Vakhnina-Kleinschmidt Þýskaland
125  Andres Vaccari & Elisa Fabiani Ítalía
128  Aleksander Nogal & Ewa Sitarz Pólland
128  Vitaliy Zakharov & Inna Tokarchuk Rússland
130  Kristjan Pikk & Liisbeth Lillo Eistland
130  Tagir Vafin & Ekaterina Cherkasova Rússland
132  Liu Qi Bin & She Meng Ting Kína
132  Danil Erokhin & Alina Schehimi Þýskaland
132  Nikita Goncharov & Alina Siranya Muschalik Þýskaland
132  Martin Jantson & Kerstin Kessa Eistland
136  Nikita Petukhov & Veronika Novikova Rússland
136  Zhang Sun & Siqi Zhang Kína
138  Titus Ablorh & Natalya Bekker Tékkland
138  Jorgen Buse & Kamilla Koue-mortensen Danmörk
138  Emil Kashapov & Svetlana Sarycheva Rússland
138  Mantas Kirvelis & Svetlana Azarova Litháen
138  Montas Kubilius & Gerda Mickeviciute Litháen
138  Evgeniy Magazinschikov & Zarina Sharapova Rússland
138  Jakub Necpal & Zuzana Borska Tékkland
138  Roman Schumichin & Mariya Maksina Þýskaland
138  Vlad Vieryga & Violetta Posmtenaya Rússland
138  Kirill Zaruba & Yelena Borovskaya Úkraína
138  Robert Attila Zsigmond & Andreea Teodora Pascu Rúmenía
149  Ruben Salvador & Monica Busquier Spánn
149  Michal Stanislawski & Maria Zakrzewska Pólland
151  Kiril Borisotzkin & Bella Ivrogimova Kasakstan
151  Valerijs Borovojs & Inna Orlova Írland
151  Beniamin Bregman & Maria Azimov Ísrael
151  Edward Fraanje & Bo Sutter Holland
155  David Büchel & Flavia Landolfi Sviss
155  Raitis Eglitis & Diana Judze Lettland
155  Omar Landi & Benedetta Orlandini Ítalía
155  Sebastian Mititelu & Diana Serb Rúmenía
155  Mircea Constantin Oanes & Ana-Maria Mititelu Rúmenía
155  Pablo Villanova Caro & Irene Marti Perez Spánn
161  Arthur Ankerstein & Vivien Kreiter Þýskaland
161  Michal Marzec & Kornelia Durka Pólland
161  Timon Niedecken & Larissa Bröhmer Þýskaland
161  Aleksandr Panasyuk & Polina Lisechko Rússland
161  Vasil Pavlov & Gabriela Burgazlieva Búlgaría
161  Daniel Shapilov & Jessica Eisenkrein Þýskaland
161  Dominick Christopher Valusescu & Raluca Elena Popa Rúmenía
168  Ivan Antonov & Mariya Boykova Rússland
168  Sven Bergmann & Kristina Kozenkova Þýskaland
168  Paul Costin & Cristina Ana-Maria Danu Rúmenía
168  Thomas Doodkorte & Kelly Basoski Holland
168  Quan Gu & Xinyi Wang Kína
168  Adomas Kielaitis & Monika Spokauskaite Litháen
168  Fabio Landolfi & Angela Landolfi Sviss
168  Vladut Mesca & Elena Marian Rúmenía
168  Danilo Randazzo & Natalie Vollmer Þýskaland
168  Shimpei Saito & Izuho Saito Japan
168  Tobias Soencksen & Luisa Egenolf Þýskaland
179  Jacques Bernstein & Marlen Heilmann Þýskaland
179  David Dahm & Carla Meier Þýskaland
179  Nguyen Tuan Dat & Phan Nguyen Quynh Huong Víetnam
179  Denis Deisser & Lorena Karolin Finger Þýskaland
179  Henrich Gibala & Laura Belicova Slovakía
179  Georgian Alin Ion & Elena Micu Rúmenía
179  Shane Leen & Michelle Mutuleasa Írland
179  Anton Smuk & Siri Sandberg Svíþjóð
179  Norbert Szeles & Anca Tunea Rúmenía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}