Results from German Open 2011 - GOC Youth Latin 16. ágúst 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2011
Þýskaland - Stuttgart 16. ágúst 2011

GOC Youth Latin 16. ágúst 2011

Úrslit

1  Evgeni Kuzin & Elina Popova Rússland
2  Maxim Stepanov & Viktoriya Konstantinova Þýskaland
3  Petar Daskalov & Christine Hojmark Thomsen Danmörk
4  Nikolai Mikadze & Yana Novikova Rússland
5  Paul Adrian Moldovan & Cristina Maria Tatar Rúmenía
6  Yaroslav Galay & Kateryna Klishyna Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Artem Efanin & Anastasiya Kornilova Rússland
8  Nikita Golota & Yana Annina Rússland
9  Winson Tam & Anna Nina Kus Kanada
10  Andrei Grosu & Irina Puica Moldovía
11  Pablo Otero Falcon & Irina Perez Lopez Spánn
12  Szabolcs György Zilahy & Krisztina Kovács Ungverjaland

Fjórðungsúrslit

13  Gregor Bronstein & Aigulim Gerich Þýskaland
13  Yanan Qiao & Yuting Wang Kína
15  Nikolay Chernov & Evgeniya Florinskaya Rússland
15  Shim Young Eun & Song Ha Kim Suður-Kórea
15  Vladimir Vasilevich & Ulyana Maksimkina Rússland
18  Tigran Akinyan & Aleksandra Shapovalenko Rússland
18  Valters Janis Frickauss & Liva Orleane Lettland
20  Aleksandr Porozov & Yuliya Remizova Rússland
21  Nikita Tabachkov & Ekaterina Tabachkova (aka Ryabogina) Rússland
22  Michal Le & Kamila Duranska Pólland
22  Kirill Pavlov & Anna Argun Rússland
24  Dan Capcelea & Natalia Luchiv Moldovía
25  Jader De Pazzi & Jessica De Bona Ítalía

4. umferð (topp 49)

26  Razvan Florin Dumitrescu & Alina Andreea Radu Rúmenía
27  Giacomo Lazzarini & Roberta Benedetti Ítalía
27  Arturs Voicehovics & Anastasija Golubova Lettland
29  Adrian Kopczynski & Magdalena Baranowska Pólland
29  Kirill Medyanov & Antonina Maksimova Rússland
31  Roman Drobotov & Natalia Glebocka Pólland
32  Mateusz Godziebiewski & Ewelina Mikolajewska Pólland
32  Stefano Grassi & Giulia Ardizzoni Ítalía
32  Valeriy Pavlov & Ekaterina Karaschuk Rússland
35  Arturs-karols Junelis & Natalia Szypulska Lettland
36  Michael Lerner & Marika Odikadze Ísrael
36  Ivan Malkov & Anastasiya Trufanova Rússland
36  Andriy Nikitchenko & Zlata Prykhodko-bosova Úkraína
39  Bogdan Boie & Ksenya Rybina Rúmenía
39  Alexandru Dutcovici & Lisa Maria Schieb Rúmenía
41  Josef Just & Helena Birgusova Tékkland
41  Pavel Tischenko & Anastasiya Samuylova Rússland
41  Vladimir Tkachuk & Polina Mamykina Rússland
44  Abylaykhan Akkubekov & Veronika Popova Kasakstan
44  Evgeniy Nikitin & Anastasiya Milyutina Rússland
46  Mantas Kirvelis & Svetlana Azarova Litháen
47  Sandro Mazzuferi & Flora Giordani Ítalía
48  Mihai Marius Gherasim & Paula Diana Otiman Rúmenía
48  Maxim Sosunov & Viktoriya Lyaschenko Þýskaland

3. umferð (topp 96)

50  Oskar Dziedzic & Klaudia Iwanska Pólland
50  Anton Lam-Viri & Anna Ilina Rússland
50  Patrick Mössner & Georgiana Barbu Þýskaland
50  Evgeniy Nikitin & Dana Spitsyna Rússland
54  Dmitriy Kapusta & Ekaterina Kalish Rússland
54  Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
56  Arthur Ankerstein & Vivien Kreiter Þýskaland
56  Arturs Freimanis & Elina Muceniece Lettland
56  Vasil Pavlov & Gabriela Burgazlieva Búlgaría
59  Karls Aniscenko & Paula Kukute Lettland
59  Krists Ciapas & Anna Andreicuka Lettland
59  Artemiy Martynov & Anastasiya Koler Rússland
59  Dmytro Palchonkov & Anastasiya Galkevich Úkraína
63  Filipp Zholudev & Ekaterina Kostochkina Rússland
64  Michele Albigese & Naja Dolenc Slóvenía
64  Ignat Calasnic & Olivia Gjelfort Danmörk
64  Anton Inglikov & Ella Troshina Rússland
67  Artem Liaskovsky & Lika Odikadze Ísrael
67  Qiang Zhang & Xue Er Zhang Kína
69  Michail Dezhurov & Yana Aldoshina Rússland
69  Stanislav Vares & Julia Tepljasina Eistland
71  Mirko Cardi & Sharon Cardi Ítalía
71  Francesco Garofalo & Marika Laraspata Ítalía
71  Ondrej Srkal & Katarzyna Niedobova Tékkland
74  Ding Ran Ji & An Qi Ma Kína
74  Phillip Kudryavtsev & Liza Lakovitsky Bandaríkin
74  Ilya Malyshev & Anna Popova Rússland
74  Artem Stepanov & Polina Teleshova Rússland
74  Evgeniy Vinogradov & Yuliya Ganina Rússland
79  Shi Yu Huang & Xue Chun Lu Kína
79  Vladlen Kravchenko & Aigerim Toktarova Kasakstan
81  Daniel Kolosin & Carmen Kreinin Eistland
82  Salvatore Ammirata & Desislava Pencheva Búlgaría
82  Boris Basin & Veronika Tamarova Rússland
82  Valerijs Borovojs & Inna Orlova Írland
82  Marco Saitta & Giulia D'alessandro Ítalía
82  Angelo Vecchio & Ilenia Pia Mancuso Ítalía
87  Andrey Eremin & Aleksandra Riger Rússland
88  Nikita Bortsov & Olga Voronina Rússland
88  Edgaras Brazas & Viktorija Gaidyte Litháen
88  Ivan Varfolomeev & Anastasiya Abramenkova Rússland
91  Mateusz Laski & Kamila Serafin Pólland
91  Deividas Simaska & Goda Siugzdinyte Litháen
93  Andrea Civita & Eleonora De Mitri Ítalía
94  Igor Gutsan & Diana Maidanic Moldovía
95  Aleksandr Chukharev & Kseniya Beleush Rússland
96  Daniil Arutyunov & Alina Nikolaeva Rússland

2. umferð (topp 131)

97  Ivan Dubinin & Anastasiya Gryban Úkraína
97  Oskars Karklins & Zaklina Sola Lettland
97  Vadim Lehmann & Maria Vakhnina-Kleinschmidt Þýskaland
100  Aleksandr Chzhen & Irina Romanenko Rússland
100  Nikita Dolyuk & Irina Kiryukhina Rússland
100  Ionut Alexandru Miculescu & Andra Pacurar Rúmenía
100  Daniel Shapilov & Jessica Eisenkrein Þýskaland
104  Gustavs Ernests Arajs & Anastasija Volozaninova Lettland
104  Yu Jia Qiu & Xia Meng Sun Kína
106  Dmitriy Bayanov & Viktoriya Pechenik Kasakstan
106  Timur Dogan & Vanessa Beer Þýskaland
106  Vladimirs Volozaninovs & Estere Beatrise Klapere Lettland
109  Pedro Antunes & Raquel Soares Portúgal
109  Michal Marzec & Kornelia Durka Pólland
109  Ivan Nikitin & Polina Baurina Rússland
109  Andrea Storoni & Dariya Suslova Ítalía
109  Nikita Timoshenko & Mariya Petrova Rússland
114  Harry Bober & Romy Kuhlmann Þýskaland
114  Kasper Korup & Natalie Winter Danmörk
114  Artem Pogudin & Arina Sokolova Rússland
117  Beniamin Bregman & Maria Azimov Ísrael
117  Aleix Civico Pallas & Laura Sune Spánn
117  Igor Golovach & Karina Zubzhutska Úkraína
117  Stefan Nedelcu & Yasmine Stuparu Rúmenía
121  Jani Neulaniemi & Henni Syvaoja Finnland
121  Aleksey Pieiganovich & Anna Koretskaya Hvíta-Rússland
123  Aljaz Erzin & Maja Kosutic Slóvenía
123  Jussi Pakonen & Anniia Koivuniemi Finnland
125  Titus Ablorh & Natalya Bekker Tékkland
125  Danilo Randazzo & Natalie Vollmer Þýskaland
125  Arturs Vuskans & Jelizaveta Jermilova Lettland
125  Pavel Zaytsev & Ekaterina Maltseva Rússland
129  Danil Erokhin & Alina Schehimi Þýskaland
130  Robert Poklitar & Valentina Vilchak Úkraína
131  Nikita Goncharov & Alina Siranya Muschalik Þýskaland

1. umferð (topp 215)

132  Lee Ho Chang & Ye Rim Oh Suður-Kórea
132  Maksim Osetrov & Stefania Cosma Þýskaland
132  Kirill Soldatov & Mariya Pushnikova Rússland
135  Gianluca Carello & Teresa Carello Þýskaland
135  Michal Stanislawski & Maria Zakrzewska Pólland
135  Silviu Turcan & Kseniya Lupu Úkraína
138  Gevorg Akinyan & Mariya Kusyaka Rússland
138  Jorgen Buse & Kamilla Koue-mortensen Danmörk
138  Roberto Palmisano & Sharon Bisbano Ítalía
138  Vitaliy Zakharov & Inna Tokarchuk Rússland
142  Mathias Kirkegaard & Line Riding Danmörk
142  Fabian Löw & Valentina Gabriele Þýskaland
142  Giuseppe Pio Scerra & Liana Mkrtchjan Þýskaland
142  Vladislav Tsarev & Angelina Barkova Rússland
142  Kim Dong Yeon & Ye Ji So Suður-Kórea
147  Maksim Blokhin & Anastasiya Khizhnyakova Rússland
147  Omar Landi & Benedetta Orlandini Ítalía
149  Roman Bankrashkov & Viktoriya Sermyagina Rússland
149  Benjamin Becker & Josefin Dinger Þýskaland
149  Boris Peyss & Lisa Marie Bauer Þýskaland
149  Kristjan Pikk & Liisbeth Lillo Eistland
149  Aleksandr Sablikhin & Anastasiya Rudneva Rússland
149  Alexander Skvortsov & Yuliya Novotorova Rússland
155  Tobias Soencksen & Luisa Egenolf Þýskaland
155  Mark Spektor & Susan Fichte Þýskaland
155  Oleksiy Teslenko & Olga Galkevych Úkraína
158  Kiril Borisotzkin & Bella Ivrogimova Kasakstan
158  Damiano Mariotti & Giada Martelli Ítalía
158  Patrick Ferreira Sa & Nicole Wirt Þýskaland
158  Ion Simboteanu & Lina Vartic Moldovía
162  Lorenzo Romano & Paula Jericevic Króatía
162  Vykintas Sirmas & Gyte Bliudziute Litháen
164  Gabriel Plutov & Viktoria Stytsenko Ísrael
164  Zhuo Jun Yu & Yuan Wang Kína
166  Aleksandr Panasyuk & Polina Lisechko Rússland
166  Kirill Zaruba & Yelena Borovskaya Úkraína
168  Vladislav Korennoy & Regina Zhilina Rússland
169  Nicola Fanelli & Federica Fanelli Ítalía
169  Ruben Salvador & Monica Busquier Spánn
171  Daniel Buschmann & Katarina Bauer Þýskaland
171  Paul Costin & Cristina Ana-Maria Danu Rúmenía
171  Xu Han & Yu Wang Kína
171  Marius Mince & Lina Jukneviciute Litháen
171  Bo Qiao & Han Jiao Wang Kína
176  Aleksander Nogal & Ewa Sitarz Pólland
177  Mario Duda & Johanna Rührlinger Austurríki
177  Vadims Kuznecovs & Albina Dzalagonija Lettland
179  Aleksey Mukhortov & Olga Alekseenko Rússland
180  Ivan Antonov & Mariya Boykova Rússland
180  Denis Deisser & Lorena Karolin Finger Þýskaland
180  Igor Litvinov & Valeriya Subbotina Rússland
180  Konstantin Vakher & Viktoria Mitzel Þýskaland
184  Daniel Alberg & Dascha Stegnin Þýskaland
184  Nguyen Tuan Dat & Phan Nguyen Quynh Huong Víetnam
184  Vlastimil Sikl & Veronika Taitlova Tékkland
184  Zhang Sun & Siqi Zhang Kína
188  Tagir Vafin & Ekaterina Cherkasova Rússland
189  Markus Noll & Verena Noll Þýskaland
189  Andres Vaccari & Elisa Fabiani Ítalía
191  Adomas Kielaitis & Monika Spokauskaite Litháen
191  Dmitrij Peters & Anastasia Nosenko Þýskaland
191  Petre Strimbu & Larisa Nuszbaum Rúmenía
194  Antonio Andriuolo & Miriana Randazzo Þýskaland
194  Wladimir Piskun & Ingrid Disput Þýskaland
196  Thomas Kehm & Franziska Nazarenus Þýskaland
196  Montas Kubilius & Gerda Mickeviciute Litháen
198  David Büchel & Flavia Landolfi Sviss
198  Huan Feng & Wen Jie Zhang Kína
198  Edward Fraanje & Bo Sutter Holland
198  Philipp Köhler & Navina Laqua Þýskaland
202  David Dahm & Carla Meier Þýskaland
202  Adrian Pop & Bianca Racolta Rúmenía
202  Norbert Szeles & Anca Tunea Rúmenía
205  Klemens Hofer & Teresa Plutzar Austurríki
205  Tony Muzzupapa & Lou Alligier Frakkland
207  Christian Klein & Eugenie Beller Þýskaland
208  Fabio Landolfi & Angela Landolfi Sviss
209  Quan Gu & Xinyi Wang Kína
209  Roman Weber & Naomi Nuzzo Þýskaland
211  Jeremy Brossard & Clothilde Buniazet Frakkland
211  Alexander Gensch & Luisa Griesbaum Þýskaland
211  Herbert Stanonik & Marlene Schobesberger Austurríki
214  Shimpei Saito & Izuho Saito Japan
214  Andreas Stucke & Jasmin Günthner Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}