Results from German Open 2011 - GOC Youth Latin 16. ágúst 2011
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2011
Þýskaland - Stuttgart 16. ágúst 2011

GOC Youth Latin 16. ágúst 2011

Úrslit

1  Evgeni Kuzin & Elina Popova Rússland
2  Maxim Stepanov & Viktoriya Konstantinova Þýskaland
3  Petar Daskalov & Christine Hojmark Thomsen Danmörk
4  Nikolai Mikadze & Yana Novikova Rússland
5  Paul Adrian Moldovan & Cristina Maria Tatar Rúmenía
6  Yaroslav Galay & Kateryna Klishyna Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Artem Efanin & Anastasiya Kornilova Rússland
8  Nikita Golota & Yana Annina Rússland
9  Winson Tam & Anna Nina Kus Kanada
10  Andrei Grosu & Irina Puica Moldovía
11  Pablo Otero Falcon & Irina Perez Lopez Spánn
12  Szabolcs György Zilahy & Krisztina Kovács Ungverjaland

Fjórðungsúrslit

13  Gregor Bronstein & Aigulim Gerich Þýskaland
13  Yanan Qiao & Yuting Wang Kína
15  Nikolay Chernov & Evgeniya Florinskaya Rússland
15  Shim Young Eun & Song Ha Kim Suður-Kórea
15  Vladimir Vasilevich & Ulyana Maksimkina Rússland
18  Tigran Akinyan & Aleksandra Shapovalenko Rússland
18  Valters Janis Frickauss & Liva Orleane Lettland
20  Aleksandr Porozov & Yuliya Remizova Rússland
21  Nikita Tabachkov & Ekaterina Ryabogina Rússland
22  Michal Le & Kamila Duranska Pólland
22  Kirill Pavlov & Anna Argun Rússland
24  Dan Capcelea & Natalia Luchiv Moldovía
25  Jader De Pazzi & Jessica De Bona Ítalía

4. umferð (topp 49)

26  Razvan Florin Dumitrescu & Alina Andreea Radu Rúmenía
27  Giacomo Lazzarini & Roberta Benedetti Ítalía
27  Arturs Voicehovics & Anastasija Golubova Lettland
29  Adrian Kopczynski & Magdalena Baranowska Pólland
29  Kirill Medyanov & Antonina Maksimova Rússland
31  Roman Drobotov & Natalia Glebocka Pólland
32  Mateusz Godziebiewski & Ewelina Mikolajewska Pólland
32  Stefano Grassi & Giulia Ardizzoni Ítalía
32  Valeriy Pavlov & Ekaterina Karaschuk Rússland
35  Arturs-karols Junelis & Natalia Szypulska Lettland
36  Michael Lerner & Marika Odikadze Ísrael
36  Ivan Malkov & Anastasiya Trufanova Rússland
36  Andriy Nikitchenko & Zlata Prykhodko-bosova Úkraína
39  Bogdan Boie & Ksenya Rybina Rúmenía
39  Alexandru Dutcovici & Lisa Maria Schieb Rúmenía
41  Josef Just & Helena Birgusova Tékkland
41  Pavel Tischenko & Anastasiya Samuylova Rússland
41  Vladimir Tkachuk & Polina Mamykina Rússland
44  Abylaykhan Akkubekov & Veronika Popova Kasakstan
44  Evgeniy Nikitin & Anastasiya Milyutina Rússland
46  Mantas Kirvelis & Svetlana Azarova Litháen
47  Sandro Mazzuferi & Flora Giordani Ítalía
48  Mihai Marius Gherasim & Paula Diana Otiman Rúmenía
48  Maxim Sosunov & Viktoriya Lyaschenko Þýskaland

3. umferð (topp 96)

50  Oskar Dziedzic & Klaudia Iwanska Pólland
50  Anton Lam-viri & Anna Ilina Rússland
50  Patrick Mössner & Georgiana Barbu Þýskaland
50  Evgeniy Nikitin & Dana Spitsyna Rússland
54  Dmitriy Kapusta & Ekaterina Kalish Rússland
54  Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
56  Arthur Ankerstein & Vivien Kreiter Þýskaland
56  Arturs Freimanis & Elina Muceniece Lettland
56  Vasil Pavlov & Gabriela Burgazlieva Búlgaría
59  Karls Aniscenko & Paula Kukute Lettland
59  Krists Ciapas & Anna Andreicuka Lettland
59  Artemiy Martynov & Anastasiya Koler Rússland
59  Dmytro Palchonkov & Anastasiya Galkevich Úkraína
63  Filipp Zholudev & Ekaterina Kostochkina Rússland
64  Michele Albigese & Naja Dolenc Slóvenía
64  Ignat Calasnic & Olivia Gjelfort Danmörk
64  Anton Inglikov & Ella Troshina Rússland
67  Artem Liaskovsky & Lika Odikadze Ísrael
67  Qiang Zhang & Xue Er Zhang Kína
69  Michail Dezhurov & Yana Aldoshina Rússland
69  Stanislav Vares & Julia Tepljasina Eistland
71  Mirko Cardi & Sharon Cardi Ítalía
71  Francesco Garofalo & Marika Laraspata Ítalía
71  Ondrej Srkal & Katarzyna Niedobova Tékkland
74  Ding Ran Ji & An Qi Ma Kína
74  Phillip Kudryavtsev & Liza Lakovitsky Bandaríkin
74  Ilya Malyshev & Anna Popova Rússland
74  Artem Stepanov & Polina Teleshova Rússland
74  Evgeniy Vinogradov & Yuliya Ganina Rússland
79  Shi Yu Huang & Xue Chun Lu Kína
79  Vladlen Kravchenko & Aigerim Toktarova Kasakstan
81  Daniel Kolosin & Carmen Kreinin Eistland
82  Salvatore Ammirata & Desislava Pencheva Búlgaría
82  Boris Basin & Veronika Tamarova Rússland
82  Valerijs Borovojs & Inna Orlova Írland
82  Marco Saitta & Giulia D'alessandro Ítalía
82  Angelo Vecchio & Ilenia Pia Mancuso Ítalía
87  Andrey Eremin & Aleksandra Riger Rússland
88  Nikita Bortsov & Olga Voronina Rússland
88  Edgaras Brazas & Viktorija Gaidyte Litháen
88  Ivan Varfolomeev & Anastasiya Abramenkova Rússland
91  Mateusz Laski & Kamila Serafin Pólland
91  Deividas Simaska & Goda Siugzdinyte Litháen
93  Andrea Civita & Eleonora De Mitri Ítalía
94  Igor Gutsan & Diana Maidanic Moldovía
95  Aleksandr Chukharev & Kseniya Beleush Rússland
96  Daniil Arutyunov & Alina Nikolaeva Rússland

2. umferð (topp 131)

97  Ivan Dubinin & Anastasiya Gryban Úkraína
97  Oskars Karklins & Zaklina Sola Lettland
97  Vadim Lehmann & Maria Vakhnina-Kleinschmidt Þýskaland
100  Aleksandr Chzhen & Irina Romanenko Rússland
100  Nikita Dolyuk & Irina Kiryukhina Rússland
100  Ionut Alexandru Miculescu & Andra Pacurar Rúmenía
100  Daniel Shapilov & Jessica Eisenkrein Þýskaland
104  Gustavs Ernests Arajs & Anastasija Volozaninova Lettland
104  Yu Jia Qiu & Xia Meng Sun Kína
106  Dmitriy Bayanov & Viktoriya Pechenik Kasakstan
106  Timur Dogan & Vanessa Beer Þýskaland
106  Vladimirs Volozaninovs & Estere Beatrise Klapere Lettland
109  Pedro Antunes & Raquel Soares Portúgal
109  Michal Marzec & Kornelia Durka Pólland
109  Ivan Nikitin & Polina Baurina Rússland
109  Andrea Storoni & Dariya Suslova Ítalía
109  Nikita Timoshenko & Mariya Petrova Rússland
114  Harry Bober & Romy Kuhlmann Þýskaland
114  Kasper Korup & Natalie Winter Danmörk
114  Artem Pogudin & Arina Sokolova Rússland
117  Beniamin Bregman & Maria Azimov Ísrael
117  Aleix Civico Pallas & Laura Sune Spánn
117  Igor Golovach & Karina Zubzhutska Úkraína
117  Stefan Nedelcu & Yasmine Stuparu Rúmenía
121  Jani Neulaniemi & Henni Syvaoja Finnland
121  Aleksey Pieiganovich & Anna Koretskaya Hvíta-Rússland
123  Aljaz Erzin & Maja Kosutic Slóvenía
123  Jussi Pakonen & Anniia Koivuniemi Finnland
125  Titus Ablorh & Natalya Bekker Tékkland
125  Danilo Randazzo & Natalie Vollmer Þýskaland
125  Arturs Vuskans & Jelizaveta Jermilova Lettland
125  Pavel Zaytsev & Ekaterina Maltseva Rússland
129  Danil Erokhin & Alina Schehimi Þýskaland
130  Robert Poklitar & Valentina Vilchak Úkraína
131  Nikita Goncharov & Alina Siranya Muschalik Þýskaland

1. umferð (topp 215)

132  Lee Ho Chang & Ye Rim Oh Suður-Kórea
132  Maksim Osetrov & Stefania Cosma Þýskaland
132  Kirill Soldatov & Mariya Pushnikova Rússland
135  Gianluca Carello & Teresa Carello Þýskaland
135  Michal Stanislawski & Maria Zakrzewska Pólland
135  Silviu Turcan & Kseniya Lupu Úkraína
138  Gevorg Akinyan & Mariya Kusyaka Rússland
138  Jorgen Buse & Kamilla Koue-mortensen Danmörk
138  Roberto Palmisano & Sharon Bisbano Ítalía
138  Vitaliy Zakharov & Inna Tokarchuk Rússland
142  Mathias Kirkegaard & Line Riding Danmörk
142  Fabian Löw & Valentina Gabriele Þýskaland
142  Giuseppe Pio Scerra & Liana Mkrtchjan Þýskaland
142  Vladislav Tsarev & Angelina Barkova Rússland
142  Kim Dong Yeon & Ye Ji So Suður-Kórea
147  Maksim Blokhin & Anastasiya Khizhnyakova Rússland
147  Omar Landi & Benedetta Orlandini Ítalía
149  Roman Bankrashkov & Viktoriya Sermyagina Rússland
149  Benjamin Becker & Josefin Dinger Þýskaland
149  Boris Peyss & Lisa Marie Bauer Þýskaland
149  Kristjan Pikk & Liisbeth Lillo Eistland
149  Aleksandr Sablikhin & Anastasiya Rudneva Rússland
149  Alexander Skvortsov & Yuliya Novotorova Rússland
155  Tobias Soencksen & Luisa Egenolf Þýskaland
155  Mark Spektor & Susan Fichte Þýskaland
155  Oleksiy Teslenko & Olga Galkevych Úkraína
158  Kiril Borisotzkin & Bella Ivrogimova Kasakstan
158  Damiano Mariotti & Giada Martelli Ítalía
158  Patrick Ferreira Sa & Nicole Wirt Þýskaland
158  Ion Simboteanu & Lina Vartic Moldovía
162  Lorenzo Romano & Paula Jericevic Króatía
162  Vykintas Sirmas & Gyte Bliudziute Litháen
164  Gabriel Plutov & Viktoria Stytsenko Ísrael
164  Zhuo Jun Yu & Yuan Wang Kína
166  Aleksandr Panasyuk & Polina Lisechko Rússland
166  Kirill Zaruba & Yelena Borovskaya Úkraína
168  Vladislav Korennoy & Regina Zhilina Rússland
169  Nicola Fanelli & Federica Fanelli Ítalía
169  Ruben Salvador & Monica Busquier Spánn
171  Daniel Buschmann & Katarina Bauer Þýskaland
171  Paul Costin & Cristina Ana-Maria Danu Rúmenía
171  Xu Han & Yu Wang Kína
171  Marius Mince & Lina Jukneviciute Litháen
171  Bo Qiao & Han Jiao Wang Kína
176  Aleksander Nogal & Ewa Sitarz Pólland
177  Mario Duda & Johanna Rührlinger Austurríki
177  Vadims Kuznecovs & Albina Dzalagonija Lettland
179  Aleksey Mukhortov & Olga Alekseenko Rússland
180  Ivan Antonov & Mariya Boykova Rússland
180  Denis Deisser & Lorena Karolin Finger Þýskaland
180  Igor Litvinov & Valeriya Subbotina Rússland
180  Konstantin Vakher & Viktoria Mitzel Þýskaland
184  Daniel Alberg & Dascha Stegnin Þýskaland
184  Nguyen Tuan Dat & Phan Nguyen Quynh Huong Víetnam
184  Vlastimil Sikl & Veronika Taitlova Tékkland
184  Zhang Sun & Siqi Zhang Kína
188  Tagir Vafin & Ekaterina Cherkasova Rússland
189  Markus Noll & Verena Noll Þýskaland
189  Andres Vaccari & Elisa Fabiani Ítalía
191  Adomas Kielaitis & Monika Spokauskaite Litháen
191  Dmitrij Peters & Anastasia Nosenko Þýskaland
191  Petre Strimbu & Larisa Nuszbaum Rúmenía
194  Antonio Andriuolo & Miriana Randazzo Þýskaland
194  Wladimir Piskun & Ingrid Disput Þýskaland
196  Thomas Kehm & Franziska Nazarenus Þýskaland
196  Montas Kubilius & Gerda Mickeviciute Litháen
198  David Büchel & Flavia Landolfi Sviss
198  Huan Feng & Wen Jie Zhang Kína
198  Edward Fraanje & Bo Sutter Holland
198  Philipp Köhler & Navina Laqua Þýskaland
202  David Dahm & Carla Meier Þýskaland
202  Adrian Pop & Bianca Racolta Rúmenía
202  Norbert Szeles & Anca Tunea Rúmenía
205  Klemens Hofer & Teresa Plutzar Austurríki
205  Tony Muzzupapa & Lou Alligier Frakkland
207  Christian Klein & Eugenie Beller Þýskaland
208  Fabio Landolfi & Angela Landolfi Sviss
209  Quan Gu & Xinyi Wang Kína
209  Roman Weber & Naomi Nuzzo Þýskaland
211  Jeremy Brossard & Clothilde Buniazet Frakkland
211  Alexander Gensch & Luisa Griesbaum Þýskaland
211  Herbert Stanonik & Marlene Schobesberger Austurríki
214  Shimpei Saito & Izuho Saito Japan
214  Andreas Stucke & Jasmin Günthner Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}