Results from German Open 2011 - GOC Senior II A Standard 19. ágúst 2011
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2011
Þýskaland - Stuttgart 16. ágúst 2011

GOC Senior II A Standard 19. ágúst 2011

Úrslit

1  Valtere Brestolli & Roberta Minelli Ítalía
2  Peter Kerner & Stefanie Schwall Þýskaland
3  Akiyoshi Okada & Yuko Okada Japan
4  Alberto Zenaro & Rosanna Argenta Ítalía
5  Francesco Picco & Sabina Albanesi Ítalía
6  Holger Wallmann & Anita von Hertel Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Philippe Bezivin & Odile Bezivin Frakkland
8  Mauro Rocca & Marzia Pelosi Ítalía
8  Michele Tramutola & Daniela Cabrini Ítalía
10  Giancarlo Paparella & Gioietta Ghezzi Ítalía
10  Thierry Pruvost & Sylvie Pruvost Frakkland
12  Philippe Quinet & Patricia Lauble Frakkland
13  Siegfried Klein & Maria Klein Þýskaland

Fjórðungsúrslit

14  Paul Assi & Valerie Assi Frakkland
14  Jean Jacques Gueudry & Lucie Gueudry Frakkland
14  Markus Kettler & Raphaela Thomas-kettler Þýskaland
14  Jose Moron & Ascension Garre Spánn
18  David Wong & Maybo Yee Kanada
19  Massimo Bartoli & Quirina Monisi Ítalía
19  Thomas Rill & Karin Rill Þýskaland
21  Frank Müller & Kristina Jacob Þýskaland
22  Joan Ferrer & Merce Girones Spánn
23  Ferdinando Cocchi & Anna Maria Barbarossa Ítalía
23  Bernard Mann & Elfi Mann Austurríki

2. umferð (topp 48)

25  Sergyi Chuykov & Valentina Chuykova Úkraína
26  Graziano Biagioli & Emanuela Nardini Ítalía
26  Aleksandr Orlov & Olga Orlova Rússland
28  Ruthard Drähne & Birgit Drähne Þýskaland
28  Robert Postma & Renate Postma Þýskaland
30  George Francon & Catherine Francon Frakkland
30  Martin Schmidlin & Jasmin Corrodi Sviss
30  Guy Wiesen & Barbara Wiesen Þýskaland
33  Anton Decker & Regina Decker Þýskaland
33  Robert Rheinberger & Astrid Rheinberger Austurríki
35  Winfried Hiller & Nora Falke Þýskaland
35  Manfred Lerch & Andrea Lerch Þýskaland
35  Jürgen Lüders & Karin Lüders Þýskaland
38  Weiming Chen & Ingeborg Götz Þýskaland
38  Alfredo Rivas Jurado & Teresa De Paco Spánn
38  Alain St Requier & Corinne St Requier Frakkland
41  Roland Schmit & Isabelle Schmit Frakkland
41  Andreas Wieck & Karin Wieck Þýskaland
43  Kristian Grunwald & Silvia Grunwald Þýskaland
43  Arno Holzwarth & Jutta Holzwarth Þýskaland
43  Jens Langmann & Ellen Langmann Þýskaland
46  Leonardo Cuestas & Lila Flores Argentina
47  Sergey Bystrov & Natalia Jakob Rússland
48  Pierrick Brexel & Maryvonne Brexel Frakkland

1. umferð (topp 70)

49  Günther Krippner & Annette Krippner Þýskaland
50  Otmar Dür & Helga Noll (aka Dür) Austurríki
50  Franz Lang & Monika Kleinschmitt Þýskaland
52  Leo Dobber & Gerda Dobber Holland
52  Roelof Speelman & Frederieck Speelman Holland
54  Jean-Charles Orignac & Martine Fouquet (aka Orignac) Frakkland
55  Steffen Seifert & Cornelia Seifert Þýskaland
56  Joseph Pankert & Alice Pankert Þýskaland
56  Klaus-Dieter Scholz & Sonja Scholz Þýskaland
56  Volkmar Smolnik & Sabine Kaltwasser Þýskaland
59  Rolf Hallstein & Heike Hallstein Þýskaland
59  Peter Hauptlorenz & Jianping Wu Þýskaland
61  Beat Schmid & Monika Streit Þýskaland
62  Andreas Lessmann & Anja Ludwiczak Þýskaland
62  Richard Scharf & Maria Theresia Scharf Austurríki
62  Torsten Spill & Sabine Spill Þýskaland
65  Vicens Andreu & Rosa Sitjar Spánn
66  Lutz Berthold & Evelyn Berthold Þýskaland
66  Sergej Wetzel & Anna Wetzel Þýskaland
68  Oleg Grachev & Alla Khaliullova Rússland
69  Antonio Cardoso & Maria Julia Santos Portúgal
69  Heiko Schlage & Bettina Schlage Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}