Results from German Open 2011 - GOC Rising Stars Standard 18. ágúst 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2011
Þýskaland - Stuttgart 16. ágúst 2011

GOC Rising Stars Standard 18. ágúst 2011

Úrslit

1  Petr Kashinski & Ekaterina Volgina Rússland
2  Radu Sterban & Ksenia Cletova Moldovía
3  Jacek Jeschke & Hanna Zudziewicz Pólland
4  Georgiy Markaryan & Marina Dorokhova Rússland
5  Anatoly Novoselov & Tasja Schulz Þýskaland
6  Andrei Motyl & Diana Korotina Eistland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Kamil Pucko & Anna Wrobel Pólland
8  Paolo Campigotto & Alina Daniela Petre Rúmenía
9  Jegor Pogrebniak & Paulina Janicka Pólland
10  Rares Laurentiu Soponar & Alice Alexandra Rusznyak Rúmenía
11  Michelangelo Longo & Maria Longo Ítalía
12  Edgars Linis & Eliza Ancane Lettland
13  Alexis Bergeon & Johanna Rivier Frakkland
14  Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  Calin Panaite & Tatiana Timus Moldovía
16  Yuriy Simachev & Anastasia Klokotova Rússland
16  Sergei Sutyrin & Natalya Sazhina Rússland
18  Matteo Del Gaone & Kristiina Reinfeldt Eistland
18  Marius Andrei Hiruta & Carmen Andra Trasnea Rúmenía
18  Marek Szulgo & Renata Schodnik Pólland
21  Yuriy Druzhnikov & Mariya Tikhonova Rússland
21  Wojciech Jeschke & Malgorzata Kowalska Pólland
21  Vladislav Korotchenko & Olga Gandembul Rússland
21  Giovanni Vitone & Sara Confalonieri Ítalía
25  Piotr Paszewski & Weronika Mierzwa Pólland
26  Vladimir Shelomitskiy & Olga Shelomizkaia Rússland
27  Aleksandr Koshkin & Aleksandra Rygina Rússland
27  Pavel Rysin & Sofiya Schipskaya Rússland

4. umferð (topp 53)

29  Mikhail Grebenyuk & Ekaterina Tokareva Rússland
29  Valts Liepnieks & Inese Zarina Lettland
31  Artem Gaylit & Elizaveta Shibaeva Hvíta-Rússland
31  Aleksandr Ignatov & Svetlana Vinogradova Rússland
33  Andres End & Veronika End (aka Korotnikova) Eistland
34  Marts Punins & Dana Jakobsone Lettland
35  Sergio D'avino & Romina Molinari Ítalía
36  Marco Rescigno & Monika Pedersen Danmörk
37  Aleksey Bredikhin & Darya Demenkova Rússland
37  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
37  Eros Sciamanna & Anna Jaglinska Ítalía
37  Sergey Stepanov & Helena Cej Ísrael
41  Giuseppe Di Napoli & Rosa Anna Paone Ítalía
41  Zhao Peng & Wang Qi Kína
43  Alessandro Lippi & Giada Carabellese Ítalía
43  Tuyosi Nukina & Mariko Shibahara Japan
43  Dmitry Stoborov & Ekaterina Krisanova Rússland
46  Masayuki Ishihara & Saori Ito Japan
46  Minato Kojima & Megumi Morita Japan
46  Vjaceslavs Suhtins & Anastasija Volkonska Lettland
49  Andrea De Marco & Debora Zecca Ítalía
50  Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
51  Vladislav Bogoslov & Vladlena Khodyreva Rússland
52  Simone Santoro & Tiziana Morgillo Ítalía
53  Anton Besedin & Ekaterina Strelkova Rússland

3. umferð (topp 97)

54  Razvan Dorin Galban & Ewa Dudek Rúmenía
54  Philipp Hanus & Siri Kirchmann Þýskaland
56  Dominykas Granskas & Kotryna Petrosiute Litháen
56  Oleksii Guzyr & Rikako Ota Japan
56  Viacheslav Korovin & Mariya Potemkina Rússland
56  Victor Presnetsov & Vera Nam Rússland
60  Alessandro D'amora & Maria Gorelik Ítalía
60  Vilius Jakas & Eidvile Jonikaite Litháen
62  Oreste Alitto & Federica Bosco Ítalía
62  Igor Ammosov & Lyubov Vasileva Rússland
62  Alessio Disca & Luisa Cardillo Ítalía
62  Ion Postolache & Ioana Damsa Rúmenía
62  Calin Rusnac & Andreea Hogea Rúmenía
67  Luca Balestra & Krizia Balestra Ítalía
67  Jan Kohout & Johanka Pruzincova Tékkland
67  Dominik Kotala & Anna Kotala Pólland
67  Piotr Purchala & Anastasja Ermolenko Pólland
71  Vadim Maslov & Mariya Barabanova Rússland
71  Konrad Paprocki & Justyna Malisz Pólland
73  Lorenzo Appicciutoli & Gaia Costantini Ítalía
73  Marcello Nencini & Tessa De Jong Holland
73  Earle Williamson & Charlotte Rikke Christiansen Danmörk
76  Aleksandr Borisov & Yanina Yakubova Rússland
76  Patryk Budakiewicz & Monika Kaczmar Pólland
76  Mathias Kehlet & Valeria Semochkina Danmörk
76  Marcin Sochacki & Luiza Piotrowska Pólland
76  Frank Zegels & Danique Zegels Holland
81  Yriy Afonin & Darya Kushnir Finnland
81  Lukas Spisak & Eva Tibenska Slovakía
83  Michal Drha & Klara Zamecnikova Tékkland
83  Tanel Merigan & Kadri Kütt Eistland
85  Oleksander Mazur & Olga Bogdanova Úkraína
85  Gergö Nagy & Viktoria Pali Ungverjaland
87  Deividas Kacinauskas & Gabriele Sabaliauskaite Litháen
87  Peteris Lapins & Daniela Diure Lettland
87  David Moretti & Francesca Sfascia Ítalía
87  Karolis Varkalys & Gabriele Siriunaite Litháen
91  Stiapan Hurskiy & Juliane Klebsch Þýskaland
91  Artjom Potapow & Mai Mentzoni Þýskaland
93  Vittorio Felici & Elena Felici Ítalía
93  Marat Khannanov & Lilya Yagudina Rússland
95  Artur Khayrullin & Azaliya Dautova Rússland
95  Rinat Sunitulin & Maria Peregudova Rússland
97  Luca Belometti & Denise Colombo Ítalía

2. umferð (topp 142)

98  Mauro Di Stefano & Noemi Biamonte Ítalía
98  Vit Domorad & Tereza Ripova Tékkland
98  Jens Kaiser & Ulrike Schulz Þýskaland
98  Wang Likai & Zhao Ling Yi Kína
98  Pavel Lopatin & Olga Lillo Rússland
103  Domenico Alberti & Aandreea Carmen Sardarescu Ítalía
103  Iakov Ponomarenko & Anastasia Solovieva Rússland
105  Felix Kunkel & Isabell Lehmann Þýskaland
105  Aleksey Tsarev & Veronika Titova Rússland
107  Daniel Buschmann & Katarina Bauer Þýskaland
107  Jacopo Casotto & Francesca Gambalonga Ítalía
107  Andrey Chekmarev & Anastasiya Okladnikova Rússland
107  Pawel Kostrzewa & Martyna Lewandowska Pólland
107  Igor Nesterov & Olga Priamilova Rússland
107  Roberto Noschese & Carmen Palma Ítalía
107  Vitezslav Razek & Kristyna Muckova Tékkland
107  Marco Spadafora & Edvige Bilotti Ítalía
107  Aleksandr Teleshko & Natalia Zukowska Pólland
116  Bogdan Ianosi & Stefanie Pavelic Þýskaland
116  Dmitriy Suftin & Mariya Makhotko Rússland
118  Florin Gherasim & Lorena Sturza Rúmenía
118  Daniil Varlamov & Margarita Angudovich Rússland
118  Ryo Yoshikawa & Ema Ishii Japan
121  Vladislav Korennoy & Regina Zhilina Rússland
121  Artur Kozun & Kamila Wierzynska Pólland
121  Andrey Sychevskiy & Anna Bekhtina Rússland
124  Alex Gerlein & Alexandra Elert Þýskaland
124  Cristian Hariga & Noemi Elena Dragu Rúmenía
124  Artur Martea & Henrieta Buga Moldovía
127  Norbert Csanad Fodor & Reka Vaszi Rúmenía
128  Fabio D'annunzio & Serena Serra Ítalía
128  Nicolo Galanti & Flavia Calcioli Ítalía
128  Lu Li & Guo Qing Kína
128  Jonne Pohjankukka & Tiia Routila Finnland
132  Oleg Zemlyakov & Iva Riederova Tékkland
133  Gabrielius Sasnauskas & Aine Juzenaite Litháen
133  He Zhiwei & Ma Jianing Kína
135  Ondrej Sliska & Daniela Valjentova Tékkland
136  Nikita Bortsov & Olga Voronina Rússland
136  Andrey Knizel & Anastasiya Timofeeva Rússland
136  Vladimir Martintsov & Maria Gladkikh Kanada
136  Geng Tao & Li Mu Zi Kína
140  Alfonso Delli Compagni & Cristina Delli Compagni Ítalía
140  Alessandro Zannier & Giada Lazzaroni Ítalía
142  Boris Basin & Veronika Tamarova Rússland

1. umferð (topp 277)

143  Gundars Kalnins & Madara Freiberga Lettland
143  Pawel Stekala & Danuta Kwasny Pólland
145  Mikolaj Balcerzak & Dominika Nowak Pólland
145  Vincenzo Boschetti & Serena Martelli Ítalía
145  Ivan Dubinin & Anastasiya Gryban Úkraína
145  Martin Herrmann & Sandra Tippel Þýskaland
145  Wu Hongbo & Yin Si Jun Kína
145  Yumiya Kubota & Rara Kubota Japan
145  Mateusz Modzelewski & Aleksandra Karpinska Pólland
145  Aleksandr Podgorelkin & Anastasia Sokolova Rússland
145  Anton Shaltin & Anastasiya Bormotova Rússland
145  Nikolay Sidorov & Marina Maschenko Rússland
155  Titus Ablorh & Natalya Bekker Tékkland
155  Nils Jugans & Anna Elizabete Kalnina Lettland
155  Bogdan Suciu & Larisa Pop Rúmenía
158  Enrico Agovino & Pasqualina Mirabella Ítalía
158  Alessandro Casu & Elena Capitani Ítalía
158  Bartosz Lech & Agata Brychcy Pólland
161  Erika Rocca & Salvatore Gianino Ítalía
161  Aleksandr Sablikhin & Anastasiya Rudneva Rússland
163  Michael Bruni & Chiara Cassai Ítalía
163  Manuel Guidotti & Lucia Marinucci Ítalía
163  Jüri Kagan & Claudia Ketonen Finnland
166  Tomoya Kawashima & Matsuri Kojima Japan
166  Viktor Kurenkov & Natalya Makarova Rússland
166  Bas Niezing & Aletta Oosterveld Holland
166  Ciccio Pecoraro & Jasmijn Van Jole Holland
166  Pasquale Sirica & Veronica Kononyuk Ítalía
166  Jakub Skopal & Zuzana Rechova Tékkland
172  Nikita Petukhov & Veronika Novikova Rússland
172  Vito Ulino & Yana Zakharchenko Ítalía
174  Andrea Dalla Costa & Fabiola Longobardi Ítalía
174  Andrea Di Cunto & Loredana Giordano Ítalía
174  Manuel Fogliani & Sara Morelli Ítalía
174  Mikhail Karbainov & Daria Mordik Rússland
174  Sergey Popov & Marina Laptieva Kasakstan
174  Roeland Schelfhout & Helena Dircken Holland
174  Robert Attila Zsigmond & Andreea Teodora Pascu Rúmenía
181  Antonio Giuliano & Gaetana Ruggiero Ítalía
181  Masakazu Ikeda & Nao Shirai Japan
181  George Pop & Marina Madalina Mare Rúmenía
181  Frank Schulnies & Katja Döring Þýskaland
185  Artem Merenkov & Viktoriya Botkova Rússland
185  Ivan Turbasov & Viktoriya Gunko Rússland
185  Markus Ziebegk & Jenny Müller (aka Jähne ) Þýskaland
188  Jakub Pieron & Adrianna Wabnic Pólland
188  Artem Shipilov & Julia Movshina Rússland
188  Mark Stalder & Julia Dreier Sviss
188  Daniele Tilli & Federica Zanotti Ítalía
188  Michal Urbanski & Izabela Skierska Pólland
193  Larry Carisi & Valentina Danesin Ítalía
193  Jan-tobias Linke & Caterina Schaefer Þýskaland
195  Oleksandr Brezhnyy & Olga Golovko Úkraína
195  Alexander Karst & Sarah Karst Þýskaland
195  Mathias Kirkegaard & Line Riding Danmörk
195  Kristjan Pikk & Liisbeth Lillo Eistland
199  Radim Stupka & Tereza Jendrulkova Tékkland
200  Darius Ivanovas & Agne Valiukeviciute Litháen
200  Oleksander Panchuk & Yuliya Sorokata Úkraína
200  Nikolai Tarasov & Nataliya Krasnova Rússland
200  Vlad Vieryga & Violetta Posmtenaya Rússland
204  Rudolf Stupka & Kristyna Hlavicova Tékkland
205  Vitaliy Kozhevnikov & Anastasia Lavrova Rússland
205  Andreas Lippok & Karin Eva Seitz Þýskaland
205  Jan Willem Mostert & Kenda Kraus Holland
205  Massimiliano Rocchi & Daiana Belluomini Ítalía
209  Pierre-Henri Larcher & Cassandre Cauvenberg Frakkland
209  Adrian Obladen & Nadine Oeser Þýskaland
209  Sascha Otto & Janne Vollmer Þýskaland
209  Pawatpong Racha-apai & Thitiyapa Potimu Tæland
209  Sascha Wakup & Ann Katrin Bechtold Þýskaland
214  Liu Qi Bin & She Meng Ting Kína
214  Alexander Patas & Jerusha Kloke Þýskaland
216  Aleksandr Chzhen & Irina Romanenko Rússland
216  Paul Costin & Cristina Ana-Maria Danu Rúmenía
216  Eduard Grohman & Klaudia Stefunkova Slovakía
219  Chi Anh Nguyen & Nha Khanh Nguyen Víetnam
219  Fabian Wendt & Anne Steinmann Þýskaland
221  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
221  Fabian Rudolph & Anette Harms Þýskaland
223  Remo Grande & Lorenza Vernamonte Ítalía
223  Maxim Kube & Natalie Kiess Þýskaland
223  Ronald Pux & Sabine Pux (aka Möstl) Austurríki
223  Christian Spiekermann & Carolin Queck Þýskaland
227  Emanuel Fronhofer & Nina-Maria Fronhofer Þýskaland
227  Jesper Rechendorff Pedersen & Marie Louise Bang Danmörk
227  Shimpei Saito & Izuho Saito Japan
227  Marcel Wagner & Denise Egenolf Þýskaland
227  Kirill Zaruba & Yelena Borovskaya Úkraína
232  Adrian Jamaly & Karolina Sliwinska Þýskaland
232  Bruno Jimenez Banos & Ainoa Soler Spánn
232  Gabriel Plutov & Viktoria Stytsenko Ísrael
232  Anton Smuk & Siri Sandberg Svíþjóð
232  Mattia Stortoni & Manuela Paccamiccio Ítalía
232  Tom Sutter & Eva Schouwenburg Holland
232  Patrick Wieschollek & Janet Wieschollek Þýskaland
239  Anton Badazhkov & Monika Rothenfusser Þýskaland
239  Simone Ferracci & Laura Ridolfi Ítalía
239  Niklas Neureuther & Katharina Reichel Þýskaland
242  Mantas Bruder & Anastasia Shamis Þýskaland
242  Tomas Jelinek & Simona Tejcova Tékkland
242  Mattia Piccoli & Benedetta Montani Ítalía
242  Marek Ponca & Ewa Ponca (aka Drapala) Þýskaland
242  Oliver Stachetzky & Reenste Seidenberg Þýskaland
247  Sergio Costa & Ana Rita Almeida Portúgal
247  Alberto D'elia & Giorgia Gubitoso Ítalía
247  Adrian Julius & Suzan Bowman Suður Afríka
247  Daniel Leinman & Liora Kumha Ísrael
251  Jan Cerny & Barbora Kyryanova Tékkland
251  Lyubomyr Filinskyy & Roksolana Bundz Úkraína
251  Joep Mutsaerts & Sulekha Buhala (aka Mukherjee) Sviss
251  Jasper Sonnevelt & Gonja Tambach Holland
251  Tim Steinmetz & Lisa-Sophie Runge Þýskaland
251  Gonçalo Torres & Sofia Cordeiro Portúgal
251  Tom Uhlig & Lisa Uhlig Þýskaland
251  Jens Vogelgesang & Franziska Vogelgesang (aka Queck) Þýskaland
259  George Borisov & Ada Au England
259  Michael Braun & Julia Braun (aka Hogenkamp) Þýskaland
259  Christian Freisens & Jacqueline Kusserow Þýskaland
259  Wolfgang Iser & Merle Tralau Þýskaland
259  Evan Jeposa & Deborah Newberry Suður Afríka
259  Johannes Kreutzer & Karolina Scibor Þýskaland
259  Beat Künzi & Barbara Krebs Sviss
259  Vladimir Kuzmin & Kseniya Levchenko Rússland
259  Christian Lang & Eva Litzenberger Þýskaland
259  Daniel Leypold & Marie Leypold Þýskaland
259  Manuele Marinozzi & Sara Romagnoli Ítalía
259  Andre Portelli & Lisa Portelli Suður Afríka
259  Piero Ruscito & Giuseppina Monaco Ítalía
259  Nico Säring & Nicole Säring Þýskaland
259  Wolfgang Schuh & Andrea Lang Þýskaland
259  Timo Verhoeven & Isabell Verhoeven (aka Simon) Þýskaland
259  Phan Hong Viet & Hoang Thu Trang Víetnam
259  Burkhard Wagener & Binja Svea Rassner Þýskaland
259  Sergii Zalyevsky & Nataliya Slobodyak Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}