Results from German Open 2011 - GOC Juvenile II 8-Dance 17. ágúst 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2011
Þýskaland - Stuttgart 16. ágúst 2011

GOC Juvenile II 8-Dance 17. ágúst 2011

Úrslit

1  Daniil Pisankin & Arina Marukhina Rússland
2  Evgeniy Nikitin & Yuliya Khurtina Rússland
3  Veaceslav Nagailic & Cristina Batrincea Moldovía
4  Alin Andrei Beca & Elena Catalina Tampau Rúmenía
5  Danila Mazur & Anastasiya Polonskaya Rússland
6  Vladislav Untu & Aleksandrina Oltyants Moldovía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Kristers Smits & Melissa Bessonova Lettland
8  Vladislav Stepanov & Albina Makina Rússland
8  Sebastian-Alin Zicoane-Heler & Anca Copos Rúmenía
10  Glenn Richard Boyce & Lydia Hedges England
11  Artem Erkaev & Darya Bondareva Rússland
12  Oleksandr Savchuk & Natalja Leluk Úkraína
13  Evgeniy Shulyak & Elizaveta Polyanskaya Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  Alexandru Herciu & Ariana Cheteles Rúmenía
15  Daniil Savin & Agata Pugacheva Rússland
16  Nikita Kovalev & Maryya Vysotskaya Úkraína
17  Tudor Muresan & Ana Cirdan Rúmenía
18  Cristian Vladicescu & Paulina Golban Moldovía
19  Mamertas Lozys & Skaiste Jazilionyte Litháen
20  Roman Havric & Olga Moraru Moldovía
21  Egor Filev & Yana Nikitina Rússland
22  Karolis Burneikis & Izabela Shekaite Litháen
23  Andrey Prikhodko & Kristina Pischugina Kasakstan
24  Nikita Novikov & Kseniya Evseeva Rússland
25  Krisjarlet Kivisaar & Silvia Susanne Barjabin Eistland
26  Dmitry Ronzhin & Aleksandra Raskatova Rússland

2. umferð (topp 50)

27  Daniil Piazenko & Alina Jankauskaite Litháen
27  Vlad Nicolae Robu & Anda Silaghi Rúmenía
27  Daniil Safronov & Mariya Nikitina Rússland
30  Matvey Bykov & Viktoriya Kormacheva Rússland
30  Andrey Finogenov & Darya Klemzikova Rússland
30  Vsevolod Kovalenko & Mariya Baltachi Rússland
30  Valentin Kravchenko & Anastasiya Guryanova Rússland
30  Radu Samoila & Teona Savin Rúmenía
35  Vladislav Abushenko & Dariya Sizikova Rússland
35  Jakov Kostjanko & Katerina Maijorova Eistland
35  Daniels Simosons & Sara Zuberga Lettland
38  Rodion Bokov & Anastasiia Demianenko Cyprus
39  Paul Cioloca & Antonia Bacos Rúmenía
40  Ilia Krevskiy & Anastasiya Maksimenkova Rússland
41  Maksim Goryachok & Inna Geval Úkraína
42  Tore Lund & Tiara-Sophia Wibawa Danmörk
42  Savely Saltymakov & Alina Lebedko Rússland
44  Egor Nesterenko & Kristina Sedunova Rússland
45  Gheorghe Ciumasu & Andreea Grama Moldovía
46  Laviniu Ionut Gradea & Maria Teodora Stanciu Rúmenía
47  Leon Istratiy & Elizaveta Vikulova Rússland
48  Vlad Malii & Andreea Pascarenco Moldovía
48  Vladimir Terentev & Yuliya Fedorova Rússland
50  Igor Vanyukov & Polina Barsukova Rússland

1. umferð (topp 105)

51  Bogdan Panyukov & Aleksandra Krivushkova Rússland
51  Georgiy Shvets & Elizaveta Savenko Rússland
53  Pavel Gorbachev & Elizaveta Galaktionova Rússland
53  Catalin Terescenco & Mihaela Secrieru Moldovía
55  Ivan Filipchuk & Veronika Nikolenko Úkraína
55  Kaur Pesor & Reti Ojasalu Eistland
57  Raul Andrei Mihoc & Adelina Pelin Rúmenía
58  Timofey Aleshin & Jaroslava Zinina Rússland
59  Dragosh Chimbir & Luchiana Buchko Moldovía
59  Vladimir Shishov & Irina Davydova Rússland
61  Vladislav Ponkratov & Sofiya Glyanenko Rússland
62  Daniyar Abenov & Aleksandra Rakhmankulova Kasakstan
62  Nikita Saliev & Milana Kuznetsova Kasakstan
64  Timofey Makarenko & Arevik Babakhanyan Rússland
64  Iivo Töysä & Ester Pentikäinen Finnland
64  Nikita Varest & Polina Gusyatskaya Rússland
67  Andrey Egay & Anna Kurnosova Rússland
67  Marius Eric Nitu & Ioana Daiana Stanciu Rúmenía
67  Sergey Selyuk & Ekaterina Raspopova Rússland
70  Ivan Ivanov & Mikhaela Antonova Búlgaría
70  Simion Marii & Irina Sereda Moldovía
72  Matvey Korneev & Alina Pestereva Rússland
72  Efrem Kuzmichenko & Samira Harez Þýskaland
72  Márk Nagy & Liza Vörös Ungverjaland
72  Mykola Rubis & Ilona Sak Úkraína
76  Raul Isgandarov & Nargiz Guliyeva Aserbædsjan
77  Ivan Ishanov & Sofya Melikyan Rússland
78  Danila Kuzmenko & Anna Paramzina Rússland
78  Aleksey Zakharov & Mariya Plyaskina Rússland
80  Claudiu Ana & Valerie Durban Þýskaland
80  Roman Yunkind & Anna Kim Kasakstan
82  Dan Dubina & Elena Zaicenco Moldovía
83  Oleksandr Kopachevskiy & Alina Abu Úkraína
83  Enrico Oprea & Natali Moraru Moldovía
85  Bogdan Nicolae Asaftei & Daria Tutunaru Rúmenía
86  Stefan Cazacu & Daria Vlah Moldovía
86  Alexey Guselnikov & Diana Epeykina Rússland
88  Davyd Filosin & Kamila Esekina Kasakstan
89  Aleksandr Markin & Iona Miskevich Rússland
89  Nikita Romanov & Darya Seryakova Rússland
91  Miroslav Bonev & Lora Dankova Búlgaría
92  Robert Petersh & Elina Ablyamitova Rússland
92  Dmitry Prisyazhnyy & Anna Stepanyuk Rússland
94  Yaroslav Lyalenkov & Elizaveta Gavrilina Rússland
94  Stanislav Oleynichenko & Alisiya Zlobina Rússland
96  Nikita Velma & Polina Beloedova Rússland
97  Egor Alkhimov & Yana Borisova Rússland
97  Constantin Elvin & Carina Monica Adochitei Rúmenía
97  Anton Savin & Tatyana Novikova Rússland
100  Maurice Rahaus & Louisa Neuhof Þýskaland
100  Gleb Rusakov & Evgeniya Semenova Rússland
102  Batyrkhan Rakhmetullin & Diana Almagambetova Kasakstan
103  Alan Aleksander Antriainen & Nastasija Kauts Eistland
103  Andrej Kulik & Nicole Balski Þýskaland
105  Artem Nikashin & Elizaveta Postnikova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}