Results from German Open 2010 - Junior I 10 Dance 17. ágúst 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2010
Þýskaland - Stuttgart 17. ágúst 2010

Junior I 10 Dance 17. ágúst 2010

Úrslit

1  Vladislav Kolesnikov & Anna Isakovich Rússland
2  Aleksandr Ryabtsev & Ekaterina Vyalshina Rússland
3  Andrei Filonenco & Henrieta Buga Moldovía
4  Yaroslav Brovarskyy & Elyzaveta Gyzhko Úkraína
5  Yuriy Batyrev & Anna Mordanenko Rússland
6  Igor Gogichaev & Victoria Trishina Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Ivan Kalinin & Evelina Bilalova Rússland
8  Ivan Efimov & Yuliya Parkhomenko Rússland
9  Ilya Gavryukhin & Darya Nelina Rússland
10  Marius Malinovschi & Anastasia Stan Moldovía
11  Pavel Lagurev & Polina Golubeva Rússland
12  Aleksandr Kuriganov & Alla Tsveleva Rússland
13  Rostislav Dzidzoev & Anastasiya Pashkeeva Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Semen Khrzhanovskiy & Vitalina Bunina Rússland
15  Maksym Kravchenko & Kateryna Petrova Úkraína
16  Casian Tudosie & Nicole Denise Racovitan Rúmenía
17  Dan Pseneac & Alexandrina Bicov Moldovía
18  Egor Boldysh & Veronika Gushca Hvíta-Rússland
19  Everts Gulbis & Elina Kalvane Lettland
20  Raul Faliboga & Loredana Butea Rúmenía
20  Artem Kuklin & Iryna Shved Úkraína
22  Roberts Gints Berzins & Megija Dana Morite Lettland
22  Filipp Onischenko & Anastasiya Trachuk Rússland
24  Dan Linga & Olga Grigoritsa Moldovía
25  Dmitry Polkovnikov & Ekaterina Terekhova Rússland

2. umferð (topp 49)

26  Fabian Ardeiu & Andreea Raluca Manea Rúmenía
26  Victor Catalin Cauca & Andra Pacurar Rúmenía
26  Alexsandr Gladkov & Lyudmila Maiorova Rússland
29  Daniil Bochkarev & Aleksandra Mishina Rússland
29  Aleksandr Vasetskiy & Dinara Muftakhetdinova Rússland
31  Dragos Ana & Paula Diana Otiman Rúmenía
31  Igor Kolotov & Ekaterina Logacheva Rússland
33  Pavel Kuznetsov & Zlata Tsybakova Rússland
34  Daniil Bykov & Arina Popova Rússland
34  Daniil Rostvinschii & Daria Platonova Moldovía
36  Maksim Fesenko & Elizaveta Bilyay Úkraína
37  Ivan Ivanov & Sofya Zhilenkova Rússland
37  Artem Sattarov & Ilmira Yarullina Rússland
39  Aleksandr Agapitov & Alisa Strogaya Rússland
39  Nikolay Mugalimov & Mariya Avramova Rússland
41  Justas Skara & Vaida Siaulytyte Litháen
42  Karol Michal Tomecki & Ugne Bruzgaite Litháen
43  Georg Gritsai & Jekaterina Blinkova Eistland
44  Aleksey Kapusta & Mariya Pavlova Rússland
45  Aleksandr Markin & Kristina Godunova Cyprus
46  Evgeniy Magazinschikov & Zarina Sharapova Rússland
46  Artem Zasmolin & Karina Mikhaylova Rússland
48  Dmitriy Goloskov & Vladlena Romanova Rússland
49  Andrey Apraksin & Milena Barabanova Rússland

1. umferð (topp 97)

50  Kaspar Kolk & Sofia Savenko Eistland
51  Mark Glushko & Polina Semenova Rússland
52  Laurentiu Andrei Bires & Anne Gabriela Bezusenco Rúmenía
53  Sorin Andrei Neagu & Ioana Lupeanu Rúmenía
54  Ionut Condan & Roxana Lucaciu Rúmenía
54  Alexandru Grama & Victoria Ciobanu Moldovía
56  Mihai Daniel Constantin & Violeta Andreea Tanasuica Rúmenía
56  Werner Robert Laaneots & Laura-Liisa Lohmus Eistland
56  Karolis Staninas & Kamile Giedrikaite Litháen
59  Mateusz Dorot & Zuzanna Kempa Pólland
60  Konstantin Ferroni & Ekaterina Maksimova Rússland
60  Georgiy Nanetashvili & Mariya Chuykina Rússland
60  Mansur Yanberdin & Elizaveta Basyuk Rússland
63  Evgeniy Gusev & Yulana Ponomareva Rússland
63  Andrei Robert Vladescu & Ioana Cristina Mesingher Rúmenía
65  Radu Gabriel Bica & Daria Grigore Rúmenía
66  Timirlans Abidovs & Klinta Smite Lettland
66  Jad Florin Alzubi & Corina Tatarau Rúmenía
66  Alex Plant & Faye Edge England
69  Robert Saluste & Janna Liina Leemets Eistland
70  Erik Herbert Lohmus & Elisabeth Nursi Eistland
70  Lauris Paegle & Anastasija Maliseva Lettland
72  Vicenç Torremade Sanz & Maria Moreno Albiol Spánn
73  Arseniy Kirgizov & Taisiya Skorokhodova Rússland
73  Darius Razvan Seracin & Alexandra Maria Nuszbaum Rúmenía
75  Einoras Degutis & Egle Griksaite Litháen
76  Armand Preda & Denisa Arsenie Rúmenía
77  Jevgeni Medvedev & Julia Ternavskihh Eistland
77  Marius Stomatin & Diana Tomsa Moldovía
79  Dragos Bute & Andreea Bozun Rúmenía
80  Konstantin Adriankov & Valeria Ovtserenko Eistland
81  Chuan-En Lin & Ya-Yen Chen Tævan
81  Yuval Poliak & Dana Smolansky Ísrael
83  Siim Saarik & Arina Salahhova Eistland
84  Jan Plsek & Renata Plskova Tékkland
84  Andrey Prokhorov & Alina Atamanchuk Rússland
84  Edvard Romanenko & Seda Dungorova Eistland
84  Vitaliy Shakhmatov & Daria Prizyazhnaya Rússland
84  Ivo Simoes & Analia Colaço Portúgal
84  Takuto Tazawa & Aoi Tamano Japan
90  Aleksei Lanberg & Polina Kester Eistland
90  Mark Emil Talivere & Rebekka Dungurova Eistland
92  Askar Alshinbek & Daiana Rahmet Kasakstan
93  Marko Reitalu & Simoona Peensalu Eistland
93  Serhiy Sluk & Olha Sluk Úkraína
93  Amanzhol Tulepbayev & Anel Ordabayeva Kasakstan
93  Margo Valk & Kelli Pärkson Eistland
97  Alexandru Ciprian & Andreea Pricope Rúmenía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}