Results from German Open 2010 - Junior II Standard 18. ágúst 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2010
Þýskaland - Stuttgart 17. ágúst 2010

Junior II Standard 18. ágúst 2010

Úrslit

1  Sergey Rozhkov & Marina Zakharova Rússland
2  Vlad Paslariu & Eszter Pop Rúmenía
3  Alexandru Birca & Alina Milinceanu Moldovía
4  Yuriy Lioli & Darya Shishkina Rússland
5  Kirill Medyanov & Eliza Lozhnikova Rússland
6  Roman Redzyuk & Valeria Malenko Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vilius Jakas & Eidvile Jonikaite Litháen
8  Istvan Bencze & Katinka Szasz Rúmenía
8  Mihai Paraschiv & Diandra Aniela Illes Rúmenía
10  Vjaceslavs Suhtins & Anastasija Volkonska Lettland
11  Vadims Kuznecovs & Albina Dzalagonija Lettland
12  Vadim Maslov & Yana Cherepanova Rússland
13  Madis Abel & Lauren Juhanson Eistland
14  Denis Samarov & Anastasiya Abramenkova Rússland
15  Aleksandr Shershitskiy & Ksenia Nikitina Rússland

Fjórðungsúrslit

16  Dmitriy Bayanov & Margarita Fomichenko Rússland
16  Oskar Dziedzic & Magdalena Baranowska Pólland
18  Artem Liaskovsky & Lika Odikadze Ísrael
19  Maksim Chernyaev & Kristina Shinkaryuk Rússland
20  Dominykas Granskas & Kotryna Petrosiute Litháen
20  Mateusz Kieszek & Sandra Opalinska Pólland
22  Alexey Barkov & Anna Grischenko Rússland
22  Daniel Le & Sandra Jablonska Pólland
24  Aleksey Ermilov & Anna Ilina Rússland
25  Nils Jugans & Jelizaveta Jermilova Lettland
26  Anton Lam-Viri & Ulyana Maksimkina Rússland

3. umferð (topp 48)

27  Stanislav Vares & Julia Tepljasina Eistland
28  Vladimir Timofeev & Vasilisa Shirobokova Rússland
29  Nikita Bortsov & Olga Voronina Rússland
29  Stanislav Mamonov & Anastasiya Koler Rússland
31  Erik Husgafvel & Laura Mäkinen Finnland
31  Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
31  Artemiy Martynov & Polina Lisechko Rússland
31  Evgeniy Ozhiganov & Alina Voyna Rússland
35  Nikita Pavlov & Dariya Palyey Rússland
36  Vladislav Tammi & Diana Gavrilova Eistland
37  Antonio Albrizio & Rita Albrizio Ítalía
38  Michail Dezhurov & Alina Epeykina Rússland
39  Federico Guiberti & Roberta Barbetta Ítalía
40  Aleksandr Sablikhin & Anastasiya Vyazovetskova Rússland
41  Wojciech Furman & Dominika Hamulska Pólland
41  Oskars Karklins & Zaklina Sola Lettland
43  Nikolai Solujazikov & Andrea Laanemets Eistland
44  Florin Vlad & Crista Tatar Rúmenía
45  Jiri Gross & Tereza Simackova Tékkland
45  Karl-Heinz Palm & Annabel Lillo Eistland
47  Ilya Rykun & Kristina Potapova Rússland
47  Sander Seppik & Kelly Muurisepp Eistland

2. umferð (topp 73)

49  Karls Aniscenko & Paula Kukute Lettland
49  Cristian Hariga & Noemi Elena Dragu Rúmenía
49  Kaspars Ivanovs & Diana Mackevica Lettland
52  Alexandr Berzan & Virginia Ursu Moldovía
52  Razvan Cotescu & Andreea Matei Rúmenía
52  Jonathan Lucarelli & Erika Ferrara Ítalía
52  Yaroslav Palyanov & Karina Koroleva Rússland
56  Sergey Golovachev & Evgenia Derbizh Rússland
56  Erik Kem & Michelle Kaiser Þýskaland
56  Jacek Matyja & Martyna Cieslak Pólland
56  Vladyslav Shpota & Darya Goncharova Úkraína
60  Pablo Baudin Fuentes & Sheila Cubero Murillo Spánn
60  Ravil Shafiev & Viktoriya Pechenik Kasakstan
62  Ilya Egorov & Veronika Petrova Rússland
62  Stefan Velberg & Sofia Kipjatkova Eistland
64  Maciej Konstanciuk & Daria Karbowniczak Pólland
65  Vadim Lehmann & Maria Vakhnina-Kleinschmidt Þýskaland
65  Marius Vilcu & Diana Cojuhar Moldovía
67  Daniel Shapilov & Jessica Eisenkrein Þýskaland
68  Aleksandrs Aniscenko & Katrina Kora Klapere Lettland
69  Roman Schumichin & Mariya Maksina Þýskaland
70  Vitaliy Besarab & Darya Tyuhtya Úkraína
71  Jiri Vala & Jana Dostalova Tékkland
72  Kewin Espenszyt & Aleksandra Siwek Pólland
73  Pavel Dmitriev & Yana Solodnikova Rússland

1. umferð (topp 140)

74  Robert Baybichev & Yana Tudvasova Hvíta-Rússland
74  Filipp Ivanov & Yana Guterman Rússland
76  Dinu Lung & Larisa Pop Rúmenía
76  Artem Sidorkov & Anastasiya Bedrina Rússland
78  Luca Fumagalli & Gloria Rinaldi Ítalía
79  Hugo Gustafsson & Paulina Andersson Svíþjóð
79  Dmitriy Osadchuk & Natalya Kozhevnikova Hvíta-Rússland
81  Artem Gaevskiy & Olga Abrazhevich Hvíta-Rússland
82  Kaspar Kolk & Sofia Savenko Eistland
82  Vyacheslav Kotov & Anastasiya Lokhina Rússland
82  Tagir Vafin & Ekaterina Cherkasova Rússland
85  Nicolai Samuelsen & Mie Lincke Funch Danmörk
86  Kende Soma Horváth & Emese Gombár Ungverjaland
87  Davids Geikins & Marta Liga Rika Lettland
87  Vladimirs Volozaninovs & Estere Beatrise Klapere Lettland
87  Ayan Zhumataev & Liya Kazbekova Kasakstan
90  Martino Alberto Hojlo & Charlotte Winding Larsen Danmörk
90  Silas Kunkel & Merlene Gerstmann Þýskaland
92  Stepan Prochazka & Anne Jägerova Tékkland
93  Danil Erokhin & Alina Schehimi Þýskaland
93  Oleksandr Iorgov & Marina Miteva Úkraína
93  Werner Robert Laaneots & Laura-Liisa Lohmus Eistland
93  Jae Hwan Park & Yun Goo Suður-Kórea
93  Paul Ionut Rednic & Iulia Alexandra Topan Rúmenía
93  Evgeniy Sveridonov & Ellina Sazhina Rússland
99  Egor Bukreev & Elizaveta Ereklintseva Rússland
100  Sven Bergmann & Sira Lohmann Þýskaland
101  Vlad Ageev & Anna Sudakova Úkraína
101  Elisey Belyaev & Alena Fedonina Rússland
101  Arsentiy Kaptsan & Inna Kaptsan Rússland
101  Pablo Villanova Caro & Irene Marti Perez Spánn
105  Maxim Chirikov & Anastasiya Melchinskaya Rússland
105  Razvan Vlad Ilea & Dora Kilin Rúmenía
107  Marino Di Lorenzo & Sara Di Lorenzo Ítalía
107  Robert Attila Zsigmond & Andreea Teodora Pascu Rúmenía
109  Jacques Bernstein & Marlen Heilmann Þýskaland
109  Stefan Nedelcu & Yasmine Stuparu Rúmenía
109  Konstantins Runkovskis & Kartina Liga Zilgalve Lettland
109  Nikita Schneider & Jaqueline Joos Þýskaland
113  Artem Ananchenko & Vera Alkevich Rússland
113  Deniel Bohl & Janette Kaiser Þýskaland
113  Florian Fürll & Marie Charlott Wurmisch Þýskaland
113  Michal Marzec & Kornelia Durka Pólland
113  Mansur Yanberdin & Elizaveta Basyuk Rússland
118  Sebastian Duda & Andreea Goanta Rúmenía
118  Chuan-En Lin & Ya-Yen Chen Tævan
118  Margo Valk & Kelli Pärkson Eistland
121  Arthur Ankerstein & Vivien Kreiter Þýskaland
121  Aleix Civico Pallas & Ylenia Izquierdo Spánn
121  Stephan Klein & Karolina Gaar Þýskaland
124  Jad Florin Alzubi & Corina Tatarau Rúmenía
124  Marco Frena & Elisabeth Ridolfo Ítalía
124  Benjamin Keller & Sina Seidel Þýskaland
124  Robert Saluste & Janna Liina Leemets Eistland
128  Phil Buro & Selina Stieber Þýskaland
128  Richard Eisinger & Ines Eisinger Þýskaland
128  Codrin Ionlis Epuras & Elena Diana Allipoaie Rúmenía
128  Sascha Korn & Lisa Marie Bauer Þýskaland
128  Bill Kwan & Morgana Lakatos-hayward Kanada
128  Leon Lohmann & Jana Busch Þýskaland
128  Arif Mammadov & Mira Nagiyeva Aserbædsjan
128  Gabriel Olarili & Andra Ioana Hrib Rúmenía
128  Kevin Pewych & Christine Brumm Þýskaland
128  Kirils Rasimjonoks & Jekaterina Suhareva Lettland
128  Ivo Simoes & Analia Colaço Portúgal
128  Sergey Tkachenko & Milena Girivenko Þýskaland
128  Mark Verlotski & Dina Verlotski Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}