Results from German Open 2010 - Junior II Standard 18. ágúst 2010
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2010
Þýskaland - Stuttgart 17. ágúst 2010

Junior II Standard 18. ágúst 2010

Úrslit

1  Sergey Rozhkov & Marina Zakharova Rússland
2  Vlad Paslariu & Eszter Pop Rúmenía
3  Alexandru Birca & Alina Milinceanu Moldovía
4  Yuriy Lioli & Darya Shishkina Rússland
5  Kirill Medyanov & Eliza Lozhnikova Rússland
6  Roman Redzyuk & Valeria Malenko Úkraína
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vilius Jakas & Eidvile Jonikaite Litháen
8  Istvan Bencze & Katinka Szasz Rúmenía
8  Mihai Paraschiv & Diandra Aniela Illes Rúmenía
10  Vjaceslavs Suhtins & Anastasija Volkonska Lettland
11  Vadims Kuznecovs & Albina Dzalagonija Lettland
12  Vadim Maslov & Yana Cherepanova Rússland
13  Madis Abel & Lauren Juhanson Eistland
14  Denis Samarov & Anastasiya Abramenkova Rússland
15  Aleksandr Shershitskiy & Ksenia Nikitina Rússland

Fjórðungsúrslit

16  Dmitriy Bayanov & Margarita Fomichenko Rússland
16  Oskar Dziedzic & Magdalena Baranowska Pólland
18  Artem Liaskovsky & Lika Odikadze Ísrael
19  Maksim Chernyaev & Kristina Shinkaryuk Rússland
20  Dominykas Granskas & Kotryna Petrosiute Litháen
20  Mateusz Kieszek & Sandra Opalinska Pólland
22  Alexey Barkov & Anna Grischenko Rússland
22  Daniel Le & Sandra Jablonska Pólland
24  Aleksey Ermilov & Anna Ilina Rússland
25  Nils Jugans & Jelizaveta Jermilova Lettland
26  Anton Lam-viri & Ulyana Maksimkina Rússland

3. umferð (topp 48)

27  Stanislav Vares & Julia Tepljasina Eistland
28  Vladimir Timofeev & Vasilisa Shirobokova Rússland
29  Nikita Bortsov & Olga Voronina Rússland
29  Stanislav Mamonov & Anastasiya Koler Rússland
31  Erik Husgafvel & Laura Mäkinen Finnland
31  Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
31  Artemiy Martynov & Polina Lisechko Rússland
31  Evgeniy Ozhiganov & Alina Voyna Rússland
35  Nikita Pavlov & Dariya Palyey Rússland
36  Vladislav Tammi & Diana Gavrilova Eistland
37  Antonio Albrizio & Rita Albrizio Ítalía
38  Michail Dezhurov & Alina Epeykina Rússland
39  Federico Guiberti & Roberta Barbetta Ítalía
40  Aleksandr Sablikhin & Anastasiya Vyazovetskova Rússland
41  Wojciech Furman & Dominika Hamulska Pólland
41  Oskars Karklins & Zaklina Sola Lettland
43  Nikolai Solujazikov & Andrea Laanemets Eistland
44  Florin Vlad & Crista Tatar Rúmenía
45  Jiri Gross & Tereza Simackova Tékkland
45  Karl-Heinz Palm & Annabel Lillo Eistland
47  Ilya Rykun & Kristina Potapova Rússland
47  Sander Seppik & Kelly Muurisepp Eistland

2. umferð (topp 73)

49  Karls Aniscenko & Paula Kukute Lettland
49  Cristian Hariga & Noemi Elena Dragu Rúmenía
49  Kaspars Ivanovs & Diana Mackevica Lettland
52  Alexandr Berzan & Virginia Ursu Moldovía
52  Razvan Cotescu & Andreea Matei Rúmenía
52  Jonathan Lucarelli & Erika Ferrara Ítalía
52  Yaroslav Palyanov & Karina Koroleva Rússland
56  Sergey Golovachev & Evgenia Derbizh Rússland
56  Erik Kem & Michelle Kaiser Þýskaland
56  Jacek Matyja & Martyna Cieslak Pólland
56  Vladyslav Shpota & Darya Goncharova Úkraína
60  Pablo Baudin Fuentes & Sheila Cubero Murillo Spánn
60  Ravil Shafiev & Viktoriya Pechenik Kasakstan
62  Ilya Egorov & Veronika Petrova Rússland
62  Stefan Velberg & Sofia Kipjatkova Eistland
64  Maciej Konstanciuk & Daria Karbowniczak Pólland
65  Vadim Lehmann & Maria Vakhnina-Kleinschmidt Þýskaland
65  Marius Vilcu & Diana Cojuhar Moldovía
67  Daniel Shapilov & Jessica Eisenkrein Þýskaland
68  Aleksandrs Aniscenko & Katrina Kora Klapere Lettland
69  Roman Schumichin & Mariya Maksina Þýskaland
70  Vitaliy Besarab & Darya Tyuhtya Úkraína
71  Jiri Vala & Jana Dostalova Tékkland
72  Kewin Espenszyt & Aleksandra Siwek Pólland
73  Pavel Dmitriev & Yana Solodnikova Rússland

1. umferð (topp 140)

74  Robert Baybichev & Yana Tudvasova Hvíta-Rússland
74  Filipp Ivanov & Yana Guterman Rússland
76  Dinu Lung & Larisa Pop Rúmenía
76  Artem Sidorkov & Anastasiya Bedrina Rússland
78  Luca Fumagalli & Gloria Rinaldi Ítalía
79  Hugo Gustafsson & Paulina Andersson Svíþjóð
79  Dmitriy Osadchuk & Natalya Kozhevnikova Hvíta-Rússland
81  Artem Gaevskiy & Olga Abrazhevich Hvíta-Rússland
82  Kaspar Kolk & Sofia Savenko Eistland
82  Vyacheslav Kotov & Anastasiya Lokhina Rússland
82  Tagir Vafin & Ekaterina Cherkasova Rússland
85  Nicolai Samuelsen & Mie Lincke Funch Danmörk
86  Kende Soma Horváth & Emese Gombár Ungverjaland
87  Davids Geikins & Marta Liga Rika Lettland
87  Vladimirs Volozaninovs & Estere Beatrise Klapere Lettland
87  Ayan Zhumataev & Liya Kazbekova Kasakstan
90  Martino Alberto Hojlo & Charlotte Winding Larsen Danmörk
90  Silas Kunkel & Merlene Gerstmann Þýskaland
92  Stepan Prochazka & Anne Jägerova Tékkland
93  Danil Erokhin & Alina Schehimi Þýskaland
93  Oleksandr Iorgov & Marina Miteva Úkraína
93  Werner Robert Laaneots & Laura-Liisa Lohmus Eistland
93  Jae Hwan Park & Yun Goo Suður-Kórea
93  Paul Ionut Rednic & Iulia Alexandra Topan Rúmenía
93  Evgeniy Sveridonov & Ellina Sazhina Rússland
99  Egor Bukreev & Elizaveta Ereklintseva Rússland
100  Sven Bergmann & Sira Lohmann Þýskaland
101  Vlad Ageev & Anna Sudakova Úkraína
101  Elisey Belyaev & Alena Fedonina Rússland
101  Arsentiy Kaptsan & Inna Kaptsan Rússland
101  Pablo Villanova Caro & Irene Marti Perez Spánn
105  Maxim Chirikov & Anastasiya Melchinskaya Rússland
105  Razvan Vlad Ilea & Dora Kilin Rúmenía
107  Marino Di Lorenzo & Sara Di Lorenzo Ítalía
107  Robert Attila Zsigmond & Andreea Teodora Pascu Rúmenía
109  Jacques Bernstein & Marlen Heilmann Þýskaland
109  Stefan Nedelcu & Yasmine Stuparu Rúmenía
109  Konstantins Runkovskis & Kartina Liga Zilgalve Lettland
109  Nikita Schneider & Jaqueline Joos Þýskaland
113  Artem Ananchenko & Vera Alkevich Rússland
113  Deniel Bohl & Janette Kaiser Þýskaland
113  Florian Fürll & Marie Charlott Wurmisch Þýskaland
113  Michal Marzec & Kornelia Durka Pólland
113  Mansur Yanberdin & Elizaveta Basyuk Rússland
118  Sebastian Duda & Andreea Goanta Rúmenía
118  Chuan-En Lin & Ya-Yen Chen Tævan
118  Margo Valk & Kelli Pärkson Eistland
121  Arthur Ankerstein & Vivien Kreiter Þýskaland
121  Aleix Civico Pallas & Ylenia Izquierdo Spánn
121  Stephan Klein & Karolina Gaar Þýskaland
124  Jad Florin Alzubi & Corina Tatarau Rúmenía
124  Marco Frena & Elisabeth Ridolfo Ítalía
124  Benjamin Keller & Sina Seidel Þýskaland
124  Robert Saluste & Janna Liina Leemets Eistland
128  Phil Buro & Selina Stieber Þýskaland
128  Richard Eisinger & Ines Eisinger Þýskaland
128  Codrin Ionlis Epuras & Elena Diana Allipoaie Rúmenía
128  Sascha Korn & Lisa Marie Bauer Þýskaland
128  Bill Kwan & Morgana Lakatos-hayward Kanada
128  Leon Lohmann & Jana Busch Þýskaland
128  Arif Mammadov & Mira Nagiyeva Aserbædsjan
128  Gabriel Olarili & Andra Ioana Hrib Rúmenía
128  Kevin Pewych & Christine Brumm Þýskaland
128  Kirils Rasimjonoks & Jekaterina Suhareva Lettland
128  Ivo Simoes & Analia Colaço Portúgal
128  Sergey Tkachenko & Milena Girivenko Þýskaland
128  Mark Verlotski & Dina Verlotski Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}