Results from German Open 2010 - Junior II 10 Dance 17. ágúst 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2010
Þýskaland - Stuttgart 17. ágúst 2010

Junior II 10 Dance 17. ágúst 2010

Úrslit

1  Sergey Rozhkov & Marina Zakharova Rússland
2  Mihai Paraschiv & Diandra Aniela Illes Rúmenía
3  Oskar Dziedzic & Magdalena Baranowska Pólland
4  Vadims Kuznecovs & Albina Dzalagonija Lettland
5  Alexandru Birca & Alina Milinceanu Moldovía
6  Vladimir Timofeev & Vasilisa Shirobokova Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vlad Paslariu & Eszter Pop Rúmenía
8  Nikita Pavlov & Dariya Palyey Rússland
9  Kirill Medyanov & Eliza Lozhnikova Rússland
10  Kirill Kuznetsov & Viktoriya Konstantinova Rússland
11  Aleksey Ermilov & Anna Ilina Rússland
12  Artemiy Martynov & Polina Lisechko Rússland
13  Anton Lam-Viri & Ulyana Maksimkina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Yuriy Lioli & Darya Shishkina Rússland
15  Vadim Lehmann & Maria Vakhnina-Kleinschmidt Þýskaland
15  Marius Vilcu & Diana Cojuhar Moldovía
17  Denis Samarov & Anastasiya Abramenkova Rússland
18  Vilius Jakas & Eidvile Jonikaite Litháen
19  Dmitriy Bayanov & Margarita Fomichenko Rússland
19  Mateusz Kieszek & Sandra Opalinska Pólland
19  Evgeniy Ozhiganov & Alina Voyna Rússland
22  Nils Jugans & Jelizaveta Jermilova Lettland
23  Stanislav Vares & Julia Tepljasina Eistland
24  Nikita Bortsov & Olga Voronina Rússland
25  Vladislav Tammi & Diana Gavrilova Eistland

2. umferð (topp 48)

26  Artem Liaskovsky & Lika Odikadze Ísrael
27  Dominykas Granskas & Kotryna Petrosiute Litháen
27  Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
29  Stanislav Mamonov & Anastasiya Koler Rússland
29  Roman Redzyuk & Valeria Malenko Úkraína
31  Aleksandr Shershitskiy & Ksenia Nikitina Rússland
32  Kirils Rasimjonoks & Jekaterina Suhareva Lettland
32  Ravil Shafiev & Viktoriya Pechenik Kasakstan
32  Evgeniy Sveridonov & Ellina Sazhina Rússland
35  Madis Abel & Lauren Juhanson Eistland
35  Ilya Egorov & Veronika Petrova Rússland
35  Aleksandr Sablikhin & Anastasiya Vyazovetskova Rússland
38  Artem Gaevskiy & Olga Abrazhevich Hvíta-Rússland
38  Vyacheslav Kotov & Anastasiya Lokhina Rússland
40  Michal Marzec & Kornelia Durka Pólland
41  Alexey Barkov & Anna Grischenko Rússland
41  Kaspars Ivanovs & Diana Mackevica Lettland
43  Erik Husgafvel & Laura Mäkinen Finnland
43  Dmitriy Osadchuk & Natalya Kozhevnikova Hvíta-Rússland
45  Yaroslav Palyanov & Karina Koroleva Rússland
45  Nikolai Solujazikov & Andrea Laanemets Eistland
47  Cristian Hariga & Noemi Elena Dragu Rúmenía
48  Alexandr Berzan & Virginia Ursu Moldovía

1. umferð (topp 94)

49  Michail Dezhurov & Alina Epeykina Rússland
49  Stefan Velberg & Sofia Kipjatkova Eistland
51  Artem Ananchenko & Vera Alkevich Rússland
51  Vitaliy Besarab & Darya Tyuhtya Úkraína
51  Sebastian Duda & Andreea Goanta Rúmenía
51  Martino Alberto Hojlo & Charlotte Winding Larsen Danmörk
55  Elisey Belyaev & Alena Fedonina Rússland
55  Oleksandr Iorgov & Marina Miteva Úkraína
57  Karl-Heinz Palm & Annabel Lillo Eistland
58  Arsentiy Kaptsan & Inna Kaptsan Rússland
59  Sergey Golovachev & Evgenia Derbizh Rússland
59  Jiri Gross & Tereza Simackova Tékkland
59  Nicolai Samuelsen & Mie Lincke Funch Danmörk
62  Arthur Ankerstein & Vivien Kreiter Þýskaland
62  Aleix Civico Pallas & Ylenia Izquierdo Spánn
62  Kende Soma Horváth & Emese Gombár Ungverjaland
62  Ayan Zhumataev & Liya Kazbekova Kasakstan
66  Jiri Vala & Jana Dostalova Tékkland
67  Hugo Gustafsson & Paulina Andersson Svíþjóð
68  Pavel Dmitriev & Yana Solodnikova Rússland
69  Davids Geikins & Marta Liga Rika Lettland
69  Sander Seppik & Kelly Muurisepp Eistland
69  Vladyslav Shpota & Darya Goncharova Úkraína
72  Maxim Chirikov & Anastasiya Melchinskaya Rússland
73  Razvan Cotescu & Andreea Matei Rúmenía
74  Maciej Konstanciuk & Daria Karbowniczak Pólland
74  Nikita Schneider & Jaqueline Joos Þýskaland
76  Robert Baybichev & Yana Tudvasova Hvíta-Rússland
76  Artem Sidorkov & Anastasiya Bedrina Rússland
78  Ilya Rykun & Kristina Potapova Rússland
79  Robert Attila Zsigmond & Andreea Teodora Pascu Rúmenía
80  Vlad Ageev & Anna Sudakova Úkraína
80  Egor Bukreev & Elizaveta Ereklintseva Rússland
80  Roman Schumichin & Mariya Maksina Þýskaland
83  Jacques Bernstein & Marlen Heilmann Þýskaland
83  Stephan Klein & Karolina Gaar Þýskaland
85  Mark Verlotski & Dina Verlotski Þýskaland
86  Bill Kwan & Morgana Lakatos-hayward Kanada
87  Konstantins Runkovskis & Kartina Liga Zilgalve Lettland
87  Ivo Simoes & Analia Colaço Portúgal
87  Sergey Tkachenko & Milena Girivenko Þýskaland
90  Stepan Prochazka & Anne Jägerova Tékkland
91  Codrin Ionlis Epuras & Elena Diana Allipoaie Rúmenía
92  Arif Mammadov & Mira Nagiyeva Aserbædsjan
92  Gabriel Olarili & Andra Ioana Hrib Rúmenía
92  Pablo Villanova Caro & Irene Marti Perez Spánn
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}