Results from German Open 2010 - Junior II 10 Dance 17. ágúst 2010
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2010
Þýskaland - Stuttgart 17. ágúst 2010

Junior II 10 Dance 17. ágúst 2010

Úrslit

1  Sergey Rozhkov & Marina Zakharova Rússland
2  Mihai Paraschiv & Diandra Aniela Illes Rúmenía
3  Oskar Dziedzic & Magdalena Baranowska Pólland
4  Vadims Kuznecovs & Albina Dzalagonija Lettland
5  Alexandru Birca & Alina Milinceanu Moldovía
6  Vladimir Timofeev & Vasilisa Shirobokova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vlad Paslariu & Eszter Pop Rúmenía
8  Nikita Pavlov & Dariya Palyey Rússland
9  Kirill Medyanov & Eliza Lozhnikova Rússland
10  Kirill Kuznetsov & Viktoriya Konstantinova Rússland
11  Aleksey Ermilov & Anna Ilina Rússland
12  Artemiy Martynov & Polina Lisechko Rússland
13  Anton Lam-viri & Ulyana Maksimkina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Yuriy Lioli & Darya Shishkina Rússland
15  Vadim Lehmann & Maria Vakhnina-Kleinschmidt Þýskaland
15  Marius Vilcu & Diana Cojuhar Moldovía
17  Denis Samarov & Anastasiya Abramenkova Rússland
18  Vilius Jakas & Eidvile Jonikaite Litháen
19  Dmitriy Bayanov & Margarita Fomichenko Rússland
19  Mateusz Kieszek & Sandra Opalinska Pólland
19  Evgeniy Ozhiganov & Alina Voyna Rússland
22  Nils Jugans & Jelizaveta Jermilova Lettland
23  Stanislav Vares & Julia Tepljasina Eistland
24  Nikita Bortsov & Olga Voronina Rússland
25  Vladislav Tammi & Diana Gavrilova Eistland

2. umferð (topp 48)

26  Artem Liaskovsky & Lika Odikadze Ísrael
27  Dominykas Granskas & Kotryna Petrosiute Litháen
27  Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
29  Stanislav Mamonov & Anastasiya Koler Rússland
29  Roman Redzyuk & Valeria Malenko Úkraína
31  Aleksandr Shershitskiy & Ksenia Nikitina Rússland
32  Kirils Rasimjonoks & Jekaterina Suhareva Lettland
32  Ravil Shafiev & Viktoriya Pechenik Kasakstan
32  Evgeniy Sveridonov & Ellina Sazhina Rússland
35  Madis Abel & Lauren Juhanson Eistland
35  Ilya Egorov & Veronika Petrova Rússland
35  Aleksandr Sablikhin & Anastasiya Vyazovetskova Rússland
38  Artem Gaevskiy & Olga Abrazhevich Hvíta-Rússland
38  Vyacheslav Kotov & Anastasiya Lokhina Rússland
40  Michal Marzec & Kornelia Durka Pólland
41  Alexey Barkov & Anna Grischenko Rússland
41  Kaspars Ivanovs & Diana Mackevica Lettland
43  Erik Husgafvel & Laura Mäkinen Finnland
43  Dmitriy Osadchuk & Natalya Kozhevnikova Hvíta-Rússland
45  Yaroslav Palyanov & Karina Koroleva Rússland
45  Nikolai Solujazikov & Andrea Laanemets Eistland
47  Cristian Hariga & Noemi Elena Dragu Rúmenía
48  Alexandr Berzan & Virginia Ursu Moldovía

1. umferð (topp 94)

49  Michail Dezhurov & Alina Epeykina Rússland
49  Stefan Velberg & Sofia Kipjatkova Eistland
51  Artem Ananchenko & Vera Alkevich Rússland
51  Vitaliy Besarab & Darya Tyuhtya Úkraína
51  Sebastian Duda & Andreea Goanta Rúmenía
51  Martino Alberto Hojlo & Charlotte Winding Larsen Danmörk
55  Elisey Belyaev & Alena Fedonina Rússland
55  Oleksandr Iorgov & Marina Miteva Úkraína
57  Karl-Heinz Palm & Annabel Lillo Eistland
58  Arsentiy Kaptsan & Inna Kaptsan Rússland
59  Sergey Golovachev & Evgenia Derbizh Rússland
59  Jiri Gross & Tereza Simackova Tékkland
59  Nicolai Samuelsen & Mie Lincke Funch Danmörk
62  Arthur Ankerstein & Vivien Kreiter Þýskaland
62  Aleix Civico Pallas & Ylenia Izquierdo Spánn
62  Kende Soma Horváth & Emese Gombár Ungverjaland
62  Ayan Zhumataev & Liya Kazbekova Kasakstan
66  Jiri Vala & Jana Dostalova Tékkland
67  Hugo Gustafsson & Paulina Andersson Svíþjóð
68  Pavel Dmitriev & Yana Solodnikova Rússland
69  Davids Geikins & Marta Liga Rika Lettland
69  Sander Seppik & Kelly Muurisepp Eistland
69  Vladyslav Shpota & Darya Goncharova Úkraína
72  Maxim Chirikov & Anastasiya Melchinskaya Rússland
73  Razvan Cotescu & Andreea Matei Rúmenía
74  Maciej Konstanciuk & Daria Karbowniczak Pólland
74  Nikita Schneider & Jaqueline Joos Þýskaland
76  Robert Baybichev & Yana Tudvasova Hvíta-Rússland
76  Artem Sidorkov & Anastasiya Bedrina Rússland
78  Ilya Rykun & Kristina Potapova Rússland
79  Robert Attila Zsigmond & Andreea Teodora Pascu Rúmenía
80  Vlad Ageev & Anna Sudakova Úkraína
80  Egor Bukreev & Elizaveta Ereklintseva Rússland
80  Roman Schumichin & Mariya Maksina Þýskaland
83  Jacques Bernstein & Marlen Heilmann Þýskaland
83  Stephan Klein & Karolina Gaar Þýskaland
85  Mark Verlotski & Dina Verlotski Þýskaland
86  Bill Kwan & Morgana Lakatos-hayward Kanada
87  Konstantins Runkovskis & Kartina Liga Zilgalve Lettland
87  Ivo Simoes & Analia Colaço Portúgal
87  Sergey Tkachenko & Milena Girivenko Þýskaland
90  Stepan Prochazka & Anne Jägerova Tékkland
91  Codrin Ionlis Epuras & Elena Diana Allipoaie Rúmenía
92  Arif Mammadov & Mira Nagiyeva Aserbædsjan
92  Gabriel Olarili & Andra Ioana Hrib Rúmenía
92  Pablo Villanova Caro & Irene Marti Perez Spánn
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}