Results from German Open 2008 - Amateur Rising Star Standard 15. ágúst 2008
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2008
Þýskaland - Stuttgart 12. ágúst 2008

Amateur Rising Star Standard 15. ágúst 2008

Úrslit

1  Vasiliy Kirin & Ekaterina Prozorova Rússland
2  Kaspars Banders & Vita Yaroschuka Lettland
3  Veiko Ratas & Helena Liiv Eistland
4  Artem Terekhov & Olga Tarasova Rússland
5  Simone Carabellese & Lucia Cafagna Ítalía
6  Evgeny Vinokurov & Christina Luft Þýskaland
7  Masayuki Ishihara & Ayami Kubo Japan
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Dumitru Doga & Svetlana Visinscaia Moldovía
8  Marco Lustri & Alessia Radicchio Ítalía
10  Jacek Jeschke & Wiktoria Wior Pólland
11  Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
12  Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland
13  Kristaps Kalnins & Santa Dmitrijeva Lettland

Fjórðungsúrslit

14  Riccardo Pacini & Sonia Spadoni Ítalía
15  Alexei Troshine & Diana Korotina Eistland
16  Francesco Calco & Silvia Stile Ítalía
16  Gerds Ivuskans & Beate-katrina Zeltina Lettland
16  Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
16  Hong Shen & Yujie Liang Kína
16  Evaldas Sodeika & Ieva Zukauskaite Litháen
21  Sami Vainionpää & Merje Styff Finnland
22  Igor Kruglov & Olga Scherbina Rússland
23  Andrejs Rogovenko & Anna Spiridonova Lettland
24  Alessandro Ilarioni & Aurora Sbardella Ítalía
25  Luca Balestra & Krizia Balestra Ítalía

4. umferð (topp 48)

26  Stiapan Hurskiy & Tasja Schulz Þýskaland
26  Andrei Motyl & Ekaterina Bogdanova Rússland
28  Semen Iatsenko & Anna Rozhkova Rússland
28  Sergey Klyuev & Aleksandra Shoshneva Rússland
30  Paolo Campigotto & Emilia Oprea Rúmenía
30  Stanislaw Hermann & Cathrin Hissnauer Þýskaland
32  Anton Smolyaninov & Olga Shelomizkaia Rússland
32  Jaak Vainomaa & Taina Savikurki Finnland
32  Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
35  Ilmars Ozols & Irina Lecebrina Lettland
36  Maksim Parshin & Ekaterina Kim Rússland
36  Paul Reinolt & Madli Pappa Eistland
38  Dmitriy Berdinskiy & Maria Sterkel Rússland
38  Ciprian Diaconu & Ivona Elena Curca Rúmenía
38  Alari Liiv & Jekaterina Perederejeva Lettland
38  Emanuele Pappacena & Francesca Pappacena (aka Lazzari) Ítalía
42  Andrei Chubarev & Olga Romanenko Rússland
42  Livio Palmirotta & Valentina Palcani Ítalía
44  Alexey Glukhov & Evelina Pavlovska Rússland
45  Michal Jeziorowski & Magdalena Marycz Pólland
45  Zhi An Wun & Cen Zheng Kína
47  Nicola Pascon & Anna Tondello Ítalía
47  Karlis Treijs & Nadina Rode Lettland

3. umferð (topp 94)

49  Marius Andrei Hiruta & Carmen Andra Trasnea Rúmenía
49  Michal Mladek & Lubomira Blidarova Tékkland
49  Felix Schäfer & Nina Ciechowski Þýskaland
52  Francesco Andreani & Francesca Longarini Ítalía
52  Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
52  Aleksandr Koshkin & Anastasia Meshkova Rússland
55  Marco Camarlenghi & Martina Minasi Ítalía
55  Matteo Del Gaone & Serena Gagliardi Ítalía
55  Cristian Gatti & Elena Cadei Ítalía
55  Martin Houska & Andrea Trestikova Tékkland
55  Reinis Ozolins & Lilita Sergejeva Lettland
55  Maksimilian Polosatov & Yuliya Burenicheva Rússland
61  Aleksey Yakimenko & Ekaterina Zlobina Rússland
62  Massimo Meini & Simona Betti Ítalía
63  Aleksey Tsarev & Aleksandra Makeeva Rússland
64  Egor Bezukladnikov & Natalia Belousova Rússland
64  Alessandro Lippi & Giada Carabellese Ítalía
64  Tomas Uvacek & Martina Reiterova Slovakía
67  Eduard Borodov & Elena Tikhomirova Rússland
67  Vladimir Makunin & Anastasya Zakoptelova Rússland
67  Nicola Vastola & Giada Di Nunzio Ítalía
70  Razvan Dorin Galban & Ewa Dudek Pólland
70  Andrei Porokhine & Anastasia Sergievskaia Rússland
72  Giuseppe Bonafede & Selenia Rossetti Ítalía
72  Michael Di Liberto & Denise Di Liberto Ítalía
72  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
72  Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
76  Alessio Di Giangiacomo & Susanna Ratto Ítalía
76  Luigi Trovarelli & Serena Trovarelli Ítalía
76  Jiri Zejda & Katerina Jancova Tékkland
76  Nikita Zolotarev & Nikol Matiushenko Rússland
80  Vladimir Labunet & Nadejda Andronachii Moldovía
80  Dmitry Stoborov & Ekaterina Krisanova Rússland
82  Luca Belometti & Katia Moraschi Ítalía
83  Artem Levin & Olga Bogdanova Rússland
83  Nicola Zaccheddu & Alessandra Cogoni Ítalía
83  Maciej Zahorodny & Karolina Dej Pólland
86  Roman Dauze & Ekaterina Pechenik Kasakstan
86  Mateusz Modzelewski & Malgorzata Cieszkowska Pólland
88  Kristian Pekar & Klara Zamecnikova Tékkland
88  Evgeny Selin & Hanna Run Oladottir Ísland
88  Ryo Yoshikawa & Ema Ishii Japan
91  Matteo Basili & Debora Mobili Ítalía
92  Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
93  Gundars Kalnins & Madara Freiberga Lettland
94  Roman Rebrik & Tatyana Ilina Rússland

2. umferð (topp 142)

95  Eros Sciamanna & Ilaria Fanini Ítalía
95  Roman Shatrov & Aliona Fomicheva Rússland
95  Felix Teufert & Anne Weber Þýskaland
95  Tadas Zgirskis & Skaiste Alisauskaite Litháen
99  Aigars Auzenbergs & Anete Paradniece Lettland
99  Attila Budai & Lilla Barna Ungverjaland
99  Antonio Ferrante & Eleonora Filippi Ítalía
99  Michal Necpal & Tereza Bufkova Tékkland
99  Tilo Pfalzgraff & Anja Pfalzgraff Þýskaland
104  Silviu Gheorghita Cojocariu & Alexandra Lutic Rúmenía
104  Philipp Hanus & Siri Kirchmann Þýskaland
106  Evgeniy Mushtukov & Yuliya Rodina Rússland
107  Sergei Belozerov & Ekaterina Belozerova (aka Motlich) Rússland
107  Eric Chao & Cherry Kao Tævan
107  Oscar Pedrinelli & Kamila Brozovska Tékkland
107  Vitezslav Razek & Kristyna Muckova Tékkland
107  Morten Schnedler-Jensen & Sanne Yde (aka Sondergaard) Danmörk
107  Geng Tao & Li Mu Zi Kína
107  Takeo Wachi & Kiriko Wachi Japan
107  Daniel Wellhöfer & Marion Hopf Þýskaland
115  Erik Imamov & Snezhana Gribova Rússland
115  Patrick Misgaiski & Jenny Kampfrath Þýskaland
117  Jens Kaiser & Ulrike Schulz Þýskaland
117  Pavel Krivonogov & Yana Minaeva Rússland
119  Alessandro Festino & Valeria Quatrini Ítalía
119  Petr Pohlodek & Michaela Konecna Tékkland
121  Marco Gavasci Jr. & Elena Capitani Ítalía
122  Martin Herrmann & Elisabeth Wiedenbruch Þýskaland
122  Zygimantas Labanauskas & Gaida Sidlauskaite Litháen
124  Dennis Voermans & Samantha Voermans (aka Kolijn) Holland
125  Masakazu Ikeda & Nao Shirai Japan
125  Minato Kojima & Megumi Morita Japan
125  Rene Marquardt & Yvonne Marquardt Þýskaland
125  Martijn Wesseling & Denise Qualm Holland
129  Mikhail Baturin & Darya Kushnir Rússland
129  Sascha Jochimski & Sandra Tippel Þýskaland
129  Andrea Robustella & Ilaria Tripicchio Ítalía
129  Robert Westerveen & Aleksandra Wojtysiak Holland
133  Ivan Bagaev & Maria Konus Rússland
133  Gábor Szalkai Szabó & Ágnes Markó Ungverjaland
135  Enrico Agovino & Annalisa Buono Ítalía
135  Pietro D'ostilio & Martina De Leonardis Ítalía
135  András Kósa & Petra Pandúr Ungverjaland
138  Vova Martianov & Caroline Zytniak Þýskaland
139  Tomoya Kawashima & Matsuri Kojima Japan
140  Sergej Orechkov & Janine Lippert Þýskaland
141  Massimiliano Rocchi & Daiana Belluomini Ítalía
142  Jose Manuel Fernandez & Ingrid Barreiro Spánn

1. umferð (topp 253)

143  Gleb Bykov & Anna Sviridova Rússland
143  Alessandro Della Barbara & Martina Moras Ítalía
143  Martin Schmiel & Sophie Hertel Þýskaland
143  Aleksandr Smirnov & Anna Shunina Rússland
147  Ewoud Fidom & Lisette Keur Holland
147  Andriy Plotkin & Anastasiya Novikova Þýskaland
149  Javier Alcaniz Cardenas & Giulia Zanlorenzi Spánn
149  Aleksei Vlasov & Kristina Sharova Rússland
151  Diego Arias Prado & Masha Tiagunova Spánn
151  Victor Fischer & Alexandra Rehn Þýskaland
151  Evgeniy Grinin & Olga Morozova Rússland
151  Artem Mubarakshin & Aleksandra Belous Rússland
151  Alexander Schack & Susi Susa Þýskaland
156  Yvo Eussen & Elisabeth Novotny Svíþjóð
156  Marcel Fels & Vera Paulus Holland
156  Jordi Fonolla & Eva Blasco Spánn
156  Sebastian Lucke & Ingrid Altmann Þýskaland
156  Dmitriy Vorobyev & Yulia Ovchinnikova Rússland
161  Vyacheslav Dedurin & Venera Murzina Rússland
161  Victor Kolotev & Dinara Yarullina Rússland
163  Jan Herodek & Alena Cecatkova Tékkland
163  Gennadiy Tsynkevich & Enikö Baráth Ungverjaland
163  Joey Yeh & Doris Sun Tævan
166  Andreas Gross & Kira Mauss Þýskaland
166  Giovanni Percacciuolo & Marianna Mendicino Ítalía
166  Andrei Scrab & Sabine Vorbrodt Þýskaland
169  Tim Bonkowski & Stephanie Elkeles Þýskaland
169  Jordi Fabrega & Maria Pomar Spánn
169  Thorge Merkhoffer & Sylvia Schaaf Þýskaland
172  Torben Fedder & Simone Mitlehner Þýskaland
172  Jasper Sonnevelt & Gonja Tambach Holland
172  Marco Spadafora & Edvige Bilotti Ítalía
172  Hendrik Stein & Sonja Hain Þýskaland
176  Oleksiy Puzanov & Iryna Grebennyk Úkraína
176  Stephan Schlager & Juliane Haider Austurríki
176  Ivo Simacek & Leona Macasova Tékkland
179  Xu Junjie & Wu Xiaomei Kína
179  Marcel Kunitzsch & Elisa Seifert Þýskaland
181  Codrin Constantin Fuioaga & Cristina Murgu Rúmenía
181  Ilya Gogotov & Olga Kuzaeva Rússland
181  Brenton Mitchell & Catherine Blackler Kanada
181  Jorg Neuhaus & Ruth Gerwing Þýskaland
181  Thorsten Unger & Vera Küster Þýskaland
181  Patrick Wieschollek & Janet Wieschollek Þýskaland
181  Marcel Zwidwijk & Suzanne Gelens Holland
188  Kevin Butsch & Olga Ursol Þýskaland
188  Kirill Goncharov & Darya Tarasova Rússland
188  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
188  Paul Hüttinger & Sandra Stöckl Austurríki
188  Alexander Patas & Jerusha Kloke Þýskaland
188  Ondrej Radil & Katerina Pribylova Tékkland
188  Rico Schlammer & Astrid Schäfer Þýskaland
188  Sascha Wakup & Ann Katrin Bechtold Þýskaland
196  Norbert Csanad Fodor & Teodora Roxana Tatar Rúmenía
196  Dominic Thutewohl & Tina Richter Þýskaland
198  Andrea Carola & Chiara Zaccheddu Ítalía
198  Remo Grande & Lorenza Vernamonte Ítalía
198  Dmitriy Melnikov & Yuliya Listratova Rússland
198  Denis Quaiato & Amanda Tomasi Ítalía
198  Yvo Van Bosch & Sze Ar Wong Holland
198  Ruben Viciana & Eva Moya Spánn
204  Virgil Boros & Alexandra Barna Rúmenía
204  Erik Nasybullin & Veronika Okatova Rússland
206  Norbert Heusel & Kessrin Gevert Þýskaland
206  Jordi Pares & Vanessa Planell Spánn
206  Serban Patrick Rotaru & Daniela Maria Apatiei Rúmenía
206  Pavlo Starshevskiy & Viktoriya Klymash Úkraína
206  István Zsigovics & Zsuzsanna Katona Ungverjaland
211  Daniel Buhala & Joulia Arnet Sviss
211  Alan Chao & Lynn Chen Tævan
211  Florian Hansel & Linda Wulfes Þýskaland
211  Alexander Horn & Nicole Gräf Þýskaland
211  Florian Meyer & Anja Meyer (aka Katzmarski) Þýskaland
211  Serkan Ötztürk & Anastasia Pukhova Þýskaland
211  Robert Rothmiller & Yvonne Aurbacher Þýskaland
218  Peter Aubel & Iryna Koval Holland
218  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
218  Gunther Klich & Svenja Klich Þýskaland
218  Sascha Otto & Janne Vollmer Þýskaland
218  Roland Tines & Heidrun Puskas Þýskaland
218  Andreas Tippel & Larissa Natalie Bieritz Þýskaland
218  Remco Van Sabben & Kim Van Sabben Holland
225  Hans Allard & Margo Oosterhoon Holland
225  Marius Eckert & Franziska Freyer Þýskaland
225  Vadim Galakhov & Anna Kuznetsova Rússland
225  Lenny Howard & Christina Kessler Þýskaland
225  Jens Matuschek & Regina Krings Matuschek Þýskaland
225  Gonçalo Torres & Sofia Cordeiro Portúgal
225  Henk Wieger Walburg & Anita Dekker Holland
232  Kees Broess & Anne Van Grinsven Holland
232  Sven Glass & Bodil Kaiser Þýskaland
232  Tuomas Jylhä & Iida Hilska Finnland
232  Holger Kliche & Melanie Fischer Þýskaland
232  Mikko Kuntonen & Titti Koivula Finnland
232  Denys Leonidov & Irina Rabinovich Úkraína
232  Ulrich Meumann & Katja Arnold Þýskaland
232  Maurice Philipoom & Marieke Londen Holland
232  Philippe Quinet & Patricia Lauble Frakkland
232  Daniel Silva & Daniela Santos Portúgal
232  Oliver Simon & Claudia Venter Þýskaland
232  Sven Spengemann & Ramona Spengemann Þýskaland
232  Marc Tacchino & Stephanie Rey Frakkland
232  Timo Verhoeven & Isabell Verhoeven (aka Simon) Þýskaland
232  Joan Vila & Anahi Jerez Spánn
232  Markus Weik & Sandra Weik Þýskaland
232  Tobias Wozniak & Katharina Willberg Þýskaland
249  Martin Brand & Katharina Sager Þýskaland
249  Guillaume Crantelle & Perrine Tenembaum Frakkland
249  Thomas Müller & Sonja Borchert Þýskaland
249  Stefan Rosik & Tanja Wernetshammer Þýskaland
249  Florian Wiedenmann & Tina Süssmann Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}