Results from German Open 2008 - Amateur Rising Star Standard 15. ágúst 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2008
Þýskaland - Stuttgart 12. ágúst 2008

Amateur Rising Star Standard 15. ágúst 2008

Úrslit

1  Vasiliy Kirin & Ekaterina Prozorova Rússland
2  Kaspars Banders & Vita Yaroschuka Lettland
3  Veiko Ratas & Helena Liiv Eistland
4  Artem Terekhov & Olga Tarasova Rússland
5  Simone Carabellese & Lucia Cafagna Ítalía
6  Evgeny Vinokurov & Christina Luft Þýskaland
7  Masayuki Ishihara & Ayami Kubo Japan
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Dumitru Doga & Svetlana Visinscaia Moldovía
8  Marco Lustri & Alessia Radicchio Ítalía
10  Jacek Jeschke & Wiktoria Wior Pólland
11  Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
12  Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland
13  Kristaps Kalnins & Santa Dmitrijeva Lettland

Fjórðungsúrslit

14  Riccardo Pacini & Sonia Spadoni Ítalía
15  Alexei Troshine & Diana Korotina Eistland
16  Francesco Calco & Silvia Stile Ítalía
16  Gerds Ivuskans & Beate-katrina Zeltina Lettland
16  Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
16  Hong Shen & Yujie Liang Kína
16  Evaldas Sodeika & Ieva Zukauskaite Litháen
21  Sami Vainionpää & Merje Styff Finnland
22  Igor Kruglov & Olga Scherbina Rússland
23  Andrejs Rogovenko & Anna Spiridonova Lettland
24  Alessandro Ilarioni & Aurora Sbardella Ítalía
25  Luca Balestra & Krizia Balestra Ítalía

4. umferð (topp 48)

26  Stiapan Hurskiy & Tasja Schulz Þýskaland
26  Andrei Motyl & Ekaterina Bogdanova Rússland
28  Semen Iatsenko & Anna Rozhkova Rússland
28  Sergey Klyuev & Aleksandra Shoshneva Rússland
30  Paolo Campigotto & Emilia Oprea Rúmenía
30  Stanislaw Hermann & Cathrin Hissnauer Þýskaland
32  Anton Smolyaninov & Olga Shelomizkaia Rússland
32  Jaak Vainomaa & Taina Savikurki Finnland
32  Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
35  Ilmars Ozols & Irina Lecebrina Lettland
36  Maksim Parshin & Ekaterina Kim Rússland
36  Paul Reinolt & Madli Pappa Eistland
38  Dmitriy Berdinskiy & Maria Sterkel Rússland
38  Ciprian Diaconu & Ivona Elena Curca Rúmenía
38  Alari Liiv & Jekaterina Perederejeva Lettland
38  Emanuele Pappacena & Francesca Lazzari Ítalía
42  Andrei Chubarev & Olga Romanenko Rússland
42  Livio Palmirotta & Valentina Palcani Ítalía
44  Alexey Glukhov & Evelina Pavlovska Rússland
45  Michal Jeziorowski & Magdalena Marycz Pólland
45  Zhi An Wun & Cen Zheng Kína
47  Nicola Pascon & Anna Tondello Ítalía
47  Karlis Treijs & Nadina Rode Lettland

3. umferð (topp 94)

49  Marius Andrei Hiruta & Carmen Andra Trasnea Rúmenía
49  Michal Mladek & Lubomira Blidarova Tékkland
49  Felix Schäfer & Nina Ciechowski Þýskaland
52  Francesco Andreani & Francesca Longarini Ítalía
52  Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
52  Aleksandr Koshkin & Anastasia Meshkova Rússland
55  Marco Camarlenghi & Martina Minasi Ítalía
55  Matteo Del Gaone & Serena Gagliardi Ítalía
55  Cristian Gatti & Elena Cadei Ítalía
55  Martin Houska & Andrea Trestikova Tékkland
55  Reinis Ozolins & Lilita Sergejeva Lettland
55  Maksimilian Polosatov & Yuliya Burenicheva Rússland
61  Aleksey Yakimenko & Ekaterina Zlobina Rússland
62  Massimo Meini & Simona Betti Ítalía
63  Aleksey Tsarev & Aleksandra Makeeva Rússland
64  Egor Bezukladnikov & Natalia Belousova Rússland
64  Alessandro Lippi & Giada Carabellese Ítalía
64  Tomas Uvacek & Martina Reiterova Slovakía
67  Eduard Borodov & Elena Tikhomirova Rússland
67  Vladimir Makunin & Anastasya Zakoptelova Rússland
67  Nicola Vastola & Giada Di Nunzio Ítalía
70  Razvan Dorin Galban & Ewa Dudek Pólland
70  Andrei Porokhine & Anastasia Sergievskaia Rússland
72  Giuseppe Bonafede & Selenia Rossetti Ítalía
72  Michael Di Liberto & Denise Di Liberto Ítalía
72  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
72  Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
76  Alessio Di Giangiacomo & Susanna Ratto Ítalía
76  Luigi Trovarelli & Serena Trovarelli Ítalía
76  Jiri Zejda & Katerina Jancova Tékkland
76  Nikita Zolotarev & Nikol Matiushenko Rússland
80  Vladimir Labunet & Nadejda Andronachii Moldovía
80  Dmitry Stoborov & Ekaterina Krisanova Rússland
82  Luca Belometti & Katia Moraschi Ítalía
83  Artem Levin & Olga Bogdanova Rússland
83  Nicola Zaccheddu & Alessandra Cogoni Ítalía
83  Maciej Zahorodny & Karolina Dej Pólland
86  Roman Dauze & Ekaterina Pechenik Kasakstan
86  Mateusz Modzelewski & Malgorzata Cieszkowska Pólland
88  Kristian Pekar & Klara Zamecnikova Tékkland
88  Evgeny Selin & Hanna Run Oladottir Ísland
88  Ryo Yoshikawa & Ema Ishii Japan
91  Matteo Basili & Debora Mobili Ítalía
92  Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
93  Gundars Kalnins & Madara Freiberga Lettland
94  Roman Rebrik & Tatyana Ilina Rússland

2. umferð (topp 142)

95  Eros Sciamanna & Ilaria Fanini Ítalía
95  Roman Shatrov & Aliona Fomicheva Rússland
95  Felix Teufert & Anne Weber Þýskaland
95  Tadas Zgirskis & Skaiste Alisauskaite Litháen
99  Aigars Auzenbergs & Anete Paradniece Lettland
99  Attila Budai & Lilla Barna Ungverjaland
99  Antonio Ferrante & Eleonora Filippi Ítalía
99  Michal Necpal & Tereza Bufkova Tékkland
99  Tilo Pfalzgraff & Anja Pfalzgraff Þýskaland
104  Silviu Gheorghita Cojocariu & Alexandra Lutic Rúmenía
104  Philipp Hanus & Siri Kirchmann Þýskaland
106  Evgeniy Mushtukov & Yuliya Rodina Rússland
107  Sergei Belozerov & Ekaterina Belozerova (aka Motlich) Rússland
107  Eric Chao & Cherry Kao Tævan
107  Oscar Pedrinelli & Kamila Brozovska Tékkland
107  Vitezslav Razek & Kristyna Muckova Tékkland
107  Morten Schnedler-Jensen & Sanne Yde (aka Sondergaard) Danmörk
107  Geng Tao & Li Mu Zi Kína
107  Takeo Wachi & Kiriko Wachi Japan
107  Daniel Wellhöfer & Marion Hopf Þýskaland
115  Erik Imamov & Snezhana Gribova Rússland
115  Patrick Misgaiski & Jenny Kampfrath Þýskaland
117  Jens Kaiser & Ulrike Schulz Þýskaland
117  Pavel Krivonogov & Yana Minaeva Rússland
119  Alessandro Festino & Valeria Quatrini Ítalía
119  Petr Pohlodek & Michaela Konecna Tékkland
121  Marco Gavasci Jr. & Elena Capitani Ítalía
122  Martin Herrmann & Elisabeth Wiedenbruch Þýskaland
122  Zygimantas Labanauskas & Gaida Sidlauskaite Litháen
124  Dennis Voermans & Samantha Voermans (aka Kolijn) Holland
125  Masakazu Ikeda & Nao Shirai Japan
125  Minato Kojima & Megumi Morita Japan
125  Rene Marquardt & Yvonne Marquardt Þýskaland
125  Martijn Wesseling & Denise Qualm Holland
129  Mikhail Baturin & Darya Kushnir Rússland
129  Sascha Jochimski & Sandra Tippel Þýskaland
129  Andrea Robustella & Ilaria Tripicchio Ítalía
129  Robert Westerveen & Aleksandra Wojtysiak Holland
133  Ivan Bagaev & Maria Konus Rússland
133  Gábor Szalkai Szabó & Ágnes Markó Ungverjaland
135  Enrico Agovino & Annalisa Buono Ítalía
135  Pietro D'ostilio & Martina De Leonardis Ítalía
135  András Kósa & Petra Pandúr Ungverjaland
138  Vova Martianov & Caroline Zytniak Þýskaland
139  Tomoya Kawashima & Matsuri Kojima Japan
140  Sergej Orechkov & Janine Lippert Þýskaland
141  Massimiliano Rocchi & Daiana Belluomini Ítalía
142  Jose Manuel Fernandez & Ingrid Barreiro Spánn

1. umferð (topp 253)

143  Gleb Bykov & Anna Sviridova Rússland
143  Alessandro Della Barbara & Martina Moras Ítalía
143  Martin Schmiel & Sophie Hertel Þýskaland
143  Aleksandr Smirnov & Anna Shunina Rússland
147  Ewoud Fidom & Lisette Keur Holland
147  Andriy Plotkin & Anastasiya Novikova Þýskaland
149  Javier Alcaniz Cardenas & Giulia Zanlorenzi Spánn
149  Aleksei Vlasov & Kristina Sharova Rússland
151  Diego Arias Prado & Masha Tiagunova Spánn
151  Victor Fischer & Alexandra Rehn Þýskaland
151  Evgeniy Grinin & Olga Morozova Rússland
151  Artem Mubarakshin & Aleksandra Belous Rússland
151  Alexander Schack & Susi Susa Þýskaland
156  Yvo Eussen & Elisabeth Novotny Svíþjóð
156  Marcel Fels & Vera Paulus Holland
156  Jordi Fonolla & Eva Blasco Spánn
156  Sebastian Lucke & Ingrid Altmann Þýskaland
156  Dmitriy Vorobyev & Yulia Ovchinnikova Rússland
161  Vyacheslav Dedurin & Venera Murzina Rússland
161  Victor Kolotev & Dinara Yarullina Rússland
163  Jan Herodek & Alena Cecatkova Tékkland
163  Gennadiy Tsynkevich & Enikö Baráth Ungverjaland
163  Joey Yeh & Doris Sun Tævan
166  Andreas Gross & Kira Mauss Þýskaland
166  Giovanni Percacciuolo & Marianna Mendicino Ítalía
166  Andrei Scrab & Sabine Vorbrodt Þýskaland
169  Tim Bonkowski & Stephanie Elkeles Þýskaland
169  Jordi Fabrega & Maria Pomar Spánn
169  Thorge Merkhoffer & Sylvia Schaaf Þýskaland
172  Torben Fedder & Simone Mitlehner Þýskaland
172  Jasper Sonnevelt & Gonja Tambach Holland
172  Marco Spadafora & Edvige Bilotti Ítalía
172  Hendrik Stein & Sonja Hain Þýskaland
176  Oleksiy Puzanov & Iryna Grebennyk Úkraína
176  Stephan Schlager & Juliane Haider Austurríki
176  Ivo Simacek & Leona Macasova Tékkland
179  Xu Junjie & Wu Xiaomei Kína
179  Marcel Kunitzsch & Elisa Seifert Þýskaland
181  Codrin Constantin Fuioaga & Cristina Murgu Rúmenía
181  Ilya Gogotov & Olga Kuzaeva Rússland
181  Brenton Mitchell & Catherine Blackler Kanada
181  Jorg Neuhaus & Ruth Gerwing Þýskaland
181  Thorsten Unger & Vera Küster Þýskaland
181  Patrick Wieschollek & Janet Wieschollek Þýskaland
181  Marcel Zwidwijk & Suzanne Gelens Holland
188  Kevin Butsch & Olga Ursol Þýskaland
188  Kirill Goncharov & Darya Tarasova Rússland
188  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
188  Paul Hüttinger & Sandra Stöckl Austurríki
188  Alexander Patas & Jerusha Kloke Þýskaland
188  Ondrej Radil & Katerina Pribylova Tékkland
188  Rico Schlammer & Astrid Schäfer Þýskaland
188  Sascha Wakup & Ann Katrin Bechtold Þýskaland
196  Norbert Csanad Fodor & Teodora Roxana Tatar Rúmenía
196  Dominic Thutewohl & Tina Richter Þýskaland
198  Andrea Carola & Chiara Zaccheddu Ítalía
198  Remo Grande & Lorenza Vernamonte Ítalía
198  Dmitriy Melnikov & Yuliya Listratova Rússland
198  Denis Quaiato & Amanda Tomasi Ítalía
198  Yvo Van Bosch & Sze Ar Wong Holland
198  Ruben Viciana & Eva Moya Spánn
204  Virgil Boros & Alexandra Barna Rúmenía
204  Erik Nasybullin & Veronika Okatova Rússland
206  Norbert Heusel & Kessrin Gevert Þýskaland
206  Jordi Pares & Vanessa Planell Spánn
206  Serban Patrick Rotaru & Daniela Maria Apatiei Rúmenía
206  Pavlo Starshevskiy & Viktoriya Klymash Úkraína
206  István Zsigovics & Zsuzsanna Katona Ungverjaland
211  Daniel Buhala & Joulia Arnet Sviss
211  Alan Chao & Lynn Chen Tævan
211  Florian Hansel & Linda Wulfes Þýskaland
211  Alexander Horn & Nicole Gräf Þýskaland
211  Florian Meyer & Anja Meyer (aka Katzmarski) Þýskaland
211  Serkan Ötztürk & Anastasia Pukhova Þýskaland
211  Robert Rothmiller & Yvonne Aurbacher Þýskaland
218  Peter Aubel & Iryna Koval Holland
218  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
218  Gunther Klich & Svenja Klich Þýskaland
218  Sascha Otto & Janne Vollmer Þýskaland
218  Roland Tines & Heidrun Puskas Þýskaland
218  Andreas Tippel & Larissa Natalie Bieritz Þýskaland
218  Remco Van Sabben & Kim Van Sabben Holland
225  Hans Allard & Margo Oosterhoon Holland
225  Marius Eckert & Franziska Freyer Þýskaland
225  Vadim Galakhov & Anna Kuznetsova Rússland
225  Lenny Howard & Christina Kessler Þýskaland
225  Jens Matuschek & Regina Krings Matuschek Þýskaland
225  Gonçalo Torres & Sofia Cordeiro Portúgal
225  Henk Wieger Walburg & Anita Dekker Holland
232  Kees Broess & Anne Van Grinsven Holland
232  Sven Glass & Bodil Kaiser Þýskaland
232  Tuomas Jylhä & Iida Hilska Finnland
232  Holger Kliche & Melanie Fischer Þýskaland
232  Mikko Kuntonen & Titti Koivula Finnland
232  Denys Leonidov & Irina Rabinovich Úkraína
232  Ulrich Meumann & Katja Arnold Þýskaland
232  Maurice Philipoom & Marieke Londen Holland
232  Philippe Quinet & Patricia Lauble Frakkland
232  Daniel Silva & Daniela Santos Portúgal
232  Oliver Simon & Claudia Venter Þýskaland
232  Sven Spengemann & Ramona Spengemann Þýskaland
232  Marc Tacchino & Stephanie Rey Frakkland
232  Timo Verhoeven & Isabell Verhoeven (aka Simon) Þýskaland
232  Joan Vila & Anahi Jerez Spánn
232  Markus Weik & Sandra Weik Þýskaland
232  Tobias Wozniak & Katharina Willberg Þýskaland
249  Martin Brand & Katharina Sager Þýskaland
249  Guillaume Crantelle & Perrine Tenembaum Frakkland
249  Thomas Müller & Sonja Borchert Þýskaland
249  Stefan Rosik & Tanja Wernetshammer Þýskaland
249  Florian Wiedenmann & Tina Süssmann Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}