Results from German Open 2008 - Amateur Rising Star Latin 13. ágúst 2008
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2008
Þýskaland - Stuttgart 12. ágúst 2008

Amateur Rising Star Latin 13. ágúst 2008

Úrslit

1  Jevgenijs Suvorovs & Andrea Zelinkova Lettland
2  Andrey Gusev & Elizaveta Cherevichnaya Rússland
3  Daniils Kutuzovs & Viktorija Puhovika Lettland
4  Sergey Tatarenko & Viktoria Tatarenko (aka Lyschinska) Þýskaland
5  Gennady Bondarenko & Elena Zverevshchikova Þýskaland
6  Fabio Scuderi & Ornella Boccafoschi Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Dario Scuderi & Marina Mangione Ítalía
8  Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
9  Umberto Gaudino & Louise Heise Ítalía
10  Dmytro Rosenko & Natalia Granko Úkraína
11  Andrzej Suchocki & Natalia Piecewicz Pólland
12  Vassili Anokhine & Tina Bazokina Eistland

Fjórðungsúrslit

13  Konstantin Todorov & Andra Linte Búlgaría
14  Alexander Rebrov & Madara Liepniece Lettland
14  Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
16  Anton Azanov & Ekaterina Isakovich Rússland
16  Alexander Mordvintsev & Anna Buglova Rússland
18  Giovanni Virgitto & Sara Casini Ítalía
19  Ivan Smirnov & Anna Tabolina Rússland
20  Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
20  Dmitriy Nikolaev & Yulya Zhylko Hvíta-Rússland
22  Manuel Frighetto & Karin Rooba Eistland
23  Boris Maltsev & Zarina Shamsutdinova Kasakstan
24  Nikolay Fanagin & Valerija Fetissova Eistland

4. umferð (topp 48)

25  Nicolas Garcia & Masha Turlupova Spánn
26  Joel Lopez & Rosa Carné Spánn
26  Massimo Sinato & Tanja Kuschill Þýskaland
28  Gregoire Lyonnet & Anastasija Gorbacenko Frakkland
28  Viktors Shruboks & Ala Karpenko Litháen
30  Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland
30  Ilia Kutsenko & Diana Sivolobova Rússland
30  Krystian Radziejowski & Sylwia Maczek Pólland
33  Alexandru Ion & Natalia Ivanova Rúmenía
33  Bogdan Velykgolova & Diana Grechana Úkraína
35  Sebastian Matheja & Lydia Hellmann Þýskaland
36  Roman Chetvergov & Zhanna Sablina Rússland
36  Joel Gonzalez & Ariadna Gil Spánn
36  Jaak Vainomaa & Taina Savikurki Finnland
39  Ilia Russo & Maria Albert Slovakía
39  Alex Wei Wang & Roxie Jin Chen Kína
41  Jonathan Rodríguez Pérez & Nina Chinju Uszkureit Þýskaland
42  Konstantin Pribludin & Margarita Mashak Rússland
43  Kirill Kartavtsev & Evgenia Golikova Rússland
43  Oleksiy Puzanov & Iryna Grebennyk Úkraína
45  Denis Tyagunov & Ekaterina Chuykova Rússland
46  Dumitru Pascu & Ecaterina Jelezni Rúmenía
47  Simone Vertuccio & Anastasiya Kuzmina Ítalía
48  Javier Fernandez Valino & Leticia Cano Pozas Spánn

3. umferð (topp 94)

49  Marius Iepure & Christina Kessler Þýskaland
50  Radek Mucha & Alice Stodulkova Tékkland
50  Sergey Savitskiy & Irina Pechenova Rússland
52  Egor Schiriy & Alisa Sadovnikova Rússland
53  Vasiliy Tyukhtin & Karina Lapkovskaia Rússland
54  Gerard Perez & Arismel Naya Spánn
55  Rafal Janecki & Anna Piaseczna Pólland
55  Artsiom Kazyra & Anastasia Veslova Hvíta-Rússland
55  Jan Onder & Lucie Huncarova Tékkland
58  Wolfram Hörr & Natalja Li Þýskaland
58  Marvin Nigg & Claudia Obmascher Austurríki
60  Matteo Prezioso & Antonella Illuzzi Ítalía
60  Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
62  Yassine Bouabdallah & Serena Cavedagna Ítalía
62  Salvatore Capilli & Rosmira Di Stefano Ítalía
62  Wen-bo Fan & Chen Shiyao Kína
62  Simone Franco & Laura Hair England
62  Yumiya Kubota & Rara Kubota Japan
62  Nuno Moreira & Mette Elkjaer Portúgal
62  Nikita Smirnov & Valeria Morgucheva Rússland
69  Pawel Bartelik & Paulina Dabek Pólland
69  Domenik Herrmann & Anna Walz Þýskaland
69  Aleksey Shipilov & Maryana Nazarova Rússland
69  Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
73  Jiri Hein & Lucia Krncanova Slovakía
73  Alex Infusino & Giulia Dotta Ítalía
73  Remi Jansen & Debbie Krewinkel Holland
73  Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
73  Riccardo Pacini & Sonia Spadoni Ítalía
78  Maxim Belozerov & Kristina Avsyukevich Bandaríkin
78  Eric Damian & Martina Bastic Rúmenía
80  Adalsteinn Kjartansson & Rakel Gudmundsdottir Ísland
80  Sergiu Luca & Regina Murtasina Þýskaland
80  Razvan Gabriel Manole & Olga Negodoica Rúmenía
83  Adrian Ciutoiu & Cristina Georgiana Niculita Rúmenía
83  Denis Medvedev & Elena Yakimchuk Rússland
83  Victor Presnetsov & Vera Nam Rússland
86  Decius Mirea & Oana Andreea Nechiti Rúmenía
86  Stefano Vidoni & Giulia Settomini Ítalía
88  Andreas Cibis & Victoria Kleinfelder Þýskaland
88  Angelo Volpe & Manuela di Buono Ítalía
90  Oleg Dachkevitch & Tatiana Suslova (aka Gorokhova) Rússland
90  Valerij Gridassov & Anna Riger Þýskaland
92  Manuel Hercygier & Chanel Hönicke Þýskaland
92  Nikolay Ivanushkin & Angelina Nechkhaeva Rússland
94  Petar Daskalov & Elena Merdjanova Búlgaría

2. umferð (topp 170)

95  Evgeniy Davidenko & Natalya Tkacheva Rússland
95  Stanislav Galinov Kaltschev & Mihaela Hari Ganeshavel Þýskaland
95  Pavel Krivonogov & Yana Minaeva Rússland
95  Genadi Petkov & Vanina Ilieva Búlgaría
95  Dmytro Samoylov & Lyudmila Petrova Úkraína
95  Tommy Yu & Zoe Su Tævan
101  Aleksei Sonin & Maria Sachkova Rússland
101  Pedro Vieira & Ana Teresa Silvestre Portúgal
103  Yoshikazu Jimenji & Ryoko Yamazaki (aka Jimenji) Japan
103  Vitor Lemos Fernandes & Soraia Oliveira Portúgal
105  Pedro Borralho & Tatiana Moreira Santos Portúgal
105  Denislav Dimitrov & Iliana Staevska Þýskaland
105  Konstanty Kolesinski & Pola Anforowicz Pólland
105  Vitaliy Novikov & Alisa Proshak Rússland
105  Evgeny Selin & Hanna Run Oladottir Ísland
105  Gaetano Sentina & Eleonora Boccalari Ítalía
111  Kristijan Burazer & Martina Plohl Slóvenía
111  Evgeniy Korotonozhkin & Ksenia Miroshnichenko Rússland
111  Gang Wan & Cuiping Chen Kína
111  Charles Wang & Janet Hsiao Tævan
111  Solar Yang & Marian Ma Tævan
116  Yutaka Kubota & Miyuki Kubota Japan
116  Telmo Madeira & Sara Venturinha Portúgal
116  Jakob Stühler & Ekaterina Kalugina Þýskaland
119  Ferenc Bódi & Krisztina Kovács Ungverjaland
119  Ramon Fornos & Elisabeth Garcia Spánn
119  Andrei Mangra & Ioana Diana Degau Rúmenía
119  Vaclav Masaryk & Zaneta Vaskova Tékkland
119  Yen-Ming Peng & Vicky Hsin-Chi Chi Tævan
119  William Pfäffli & Florence Bunga Sviss
125  Yvo Eussen & Elisabeth Novotny Svíþjóð
125  Gunnar Gunnarsson & Anne Bruun Baden Danmörk
125  Mikko Matikka & Kerttu Sakki Finnland
125  Dimitri Neuendank & Vania Borges (aka Caixeiro) Þýskaland
125  Neiko Zhelev & Frederikke Flyvbjerg Norgaard Danmörk
130  Vasile Razvan Dinu & Andreea Ramona Manolache Rúmenía
130  Stefan Grigore & Laura Filipescu Rúmenía
130  Wouter Heyen & Virginia Coffa Holland
130  Ruben Viciana & Eva Moya Spánn
134  Bruno Caseiro & Sara Claro Portúgal
134  Simone Savina & Chiara Brusaschetto Ítalía
134  Andrei Scrab & Sabine Vorbrodt Þýskaland
134  Tomaz Ster & Stasa Berkopec Slóvenía
138  Roman Dauze & Ekaterina Pechenik Kasakstan
138  Vladimir Kopriva & Lenka Stixova Tékkland
138  Michael Levin & Daria Titova Þýskaland
138  Davor Marcetic & Branka Bartol Króatía
138  Pavel Sluka & Ekaterina Romashkina Tékkland
143  Marek Kypus & Klara Chovancikova Tékkland
143  Tiago Picarra & Sofia Dias Portúgal
143  Alexander Svanberg & Marielle Lazar Svíþjóð
146  Joao Martins & Susana Zambujo Portúgal
146  Domenico Palmisano & Giulia Scarpellini Ítalía
146  Eros Zanatta & Tamara Bacciolo Ítalía
149  Gleb Bykov & Anna Sviridova Rússland
149  Kevin Santana & Joana Diniz Portúgal
151  Lukas Bartunek & Katerina Hrstkova Tékkland
151  Alexis Bergeon & Karin Lillemaa Frakkland
151  Aleksei Vlasov & Kristina Sharova Rússland
154  Konstantin Niemann & Anastasia Davydova Þýskaland
154  Daniele Sargenti & Eleonora Comparini Ítalía
154  Damian Straczek & Patrycja Zbrzezna Pólland
157  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
157  Alex Salvador & Jessica Tomasi Ítalía
159  András Kósa & Petra Pandúr Ungverjaland
159  Javier Martinez & Yana Olina Spánn
159  Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland
159  Georgi Naidenov & Yuliya Prokopenko Búlgaría
163  Kazuhiko Natsumi & Kyoko Yanagihori Japan
163  David Riegler & Julia Jussel Þýskaland
163  Dierick Schröder & Ulrike Kasper Þýskaland
163  Matteo Zambon & Alice Chiocchi Ítalía
167  Marek Hrstka & Petra Sorejsova Tékkland
167  Joey Yeh & Doris Sun Tævan
169  Evaldas Sodeika & Ieva Zukauskaite Litháen
170  Zhivko Ivanov & Milla Lykke Danmörk

1. umferð (topp 300)

171  Attila Budai & Lilla Barna Ungverjaland
171  Jason Cicard & Amandine Mauceri Frakkland
171  Kirill Goncharov & Darya Tarasova Rússland
171  Markus Hadnagy & Zsofia Garbe Þýskaland
171  Ricardo Marques & Sandra Silva Portúgal
171  Anton Smolyaninov & Olga Shelomizkaia Rússland
171  Gennadiy Tsynkevich & Enikö Baráth Ungverjaland
178  Marco Di Filippo & Clarissa Guastella Ítalía
178  Edgars Jekabsons & Aleksandra Povare Lettland
178  Joel Marques & Ines Perdigao Portúgal
181  Marco Aloisi & Zuzanna Pacyniak Ítalía
181  Joao Baiao & Sara Meireles Portúgal
181  Alexei Denisov & Julia Maria Uebelacker Frakkland
181  Philipp Hanus & Siri Kirchmann Þýskaland
181  Thomas Rulence & Chloe Bessonnard Frakkland
181  Petr Sikula & Renata Hlavackova Tékkland
181  Jiri Zejda & Katerina Jancova Tékkland
188  Alessio Daidone & Ilenia Pia Mancuso Ítalía
188  Jan Herodek & Alena Cecatkova Tékkland
188  Daniel Kanchev & Elena Rodnyanskaya Þýskaland
188  Jan Knoll & Nina Mishchenko Þýskaland
188  Vasco Neves & Ana Oliveira Portúgal
188  Jonathan Peulet & Samantha Peulet Frakkland
188  Alexey Rubtsov & Jasmina Arko Slóvenía
188  Dmitriy Suftin & Ekaterina Presnetsova Rússland
196  Lucien Laurent & Jessica Deyre Frakkland
196  Lubomir Skrivanek & Aneta Horakova Tékkland
196  Illya Vinnikovskyy & Orsolya Horvath Ungverjaland
196  Serguei Vylivnoi & Alena Yakimenko Rússland
196  Tobias Wozniak & Katharina Willberg Þýskaland
196  Ryo Yoshikawa & Ema Ishii Japan
196  Vasiliy Zhuravel & Irina Syrovatko Rússland
203  Aleksey Birman & Aleksandra Demina Rússland
203  Branislav Elias & Jana Hradilova Slovakía
203  Codrin Constantin Fuioaga & Cristina Murgu Rúmenía
203  Aleksandr Lushnov & Svetlana Hodos Kirgisistan
203  Emanuele Pappacena & Francesca Lazzari Ítalía
203  Paolo Sarchese & Anna Del Boccio Ítalía
203  Yannick Will & Elena Rachinsky Þýskaland
210  Silviu Gheorghita Cojocariu & Alexandra Lutic Rúmenía
210  Johann Deter & Victoria Aidel Þýskaland
210  Igor Lounev & Ekaterina Prokhorova Rússland
210  Carlos Nunes & Joana Fraga Ferreira Portúgal
210  Ales Petran & Aneta Tvrznikova Tékkland
215  Erik Imamov & Snezhana Gribova Rússland
215  Anton Koch & Jolanthe Dargel Þýskaland
215  Simone Papi & Martina Chiarore Ítalía
215  Kristian Pekar & Klara Zamecnikova Tékkland
219  Lars Olav Eltervaag & Melanie Kegel Noregur
219  Stefano Furlan & Alessia Lissandron Ítalía
219  Alexander Martens & Katrin Potratz Þýskaland
219  Florian Vana & Anna Koutina Austurríki
223  Dzintars Jaundzeikars & Marta Kaleja Lettland
223  Tomoya Kawashima & Matsuri Kojima Japan
223  Dmitriy Melnikov & Yuliya Listratova Rússland
223  Ruud Moers & Amber List Holland
223  Filipe Andre Santos & Joana Branco Portúgal
228  Gustavs Ernests Arajs & Marika Zelencova Lettland
228  Jordi Fonolla & Eva Blasco Spánn
228  Evgeniy Grinin & Olga Morozova Rússland
228  Fabio Scarcella & Raffaella Ferrara Ítalía
228  Dmitry Stoborov & Ekaterina Krisanova Rússland
228  Cristiano Valente & Vanessa Ferrao Portúgal
234  Marius Eckert & Franziska Freyer Þýskaland
234  Michal Janc & Lucia Kozmova Slovakía
234  Martijn Wesseling & Denise Qualm Holland
237  Thomas Holzinger & Pia Sulzbacher Þýskaland
237  Marco Toniolo & Giulia Sant'anna Ítalía
239  Teddy Dechandon & Pryscillia Dardot Frakkland
239  Jordi Fabrega & Maria Pomar Spánn
241  Frederico Ferreira & Daniela Pinheiro Portúgal
242  Helder Almeida & Mariana Semiao Portúgal
242  Jose Manuel Fernandez & Ingrid Barreiro Spánn
242  Hidehiko Oaki & Fumiko Oaki (aka Katashima) Japan
242  Michal Vajcik & Sophie Egli Sviss
242  Robert Westerveen & Aleksandra Wojtysiak Holland
247  Andrea Evangelista & Vanessa Cavallaro Ítalía
247  Jasha Nesteriuk & Finja Plüschau Þýskaland
247  Daniel Silva & Daniela Santos Portúgal
250  Ivan Bagaev & Maria Konus Rússland
250  Billy Chen & Joyce Pan Tævan
250  Viktor Schleining & Anna Kistanova Þýskaland
253  Yannick El Amari & Lucie Roibet Frakkland
253  Nuno Galante & Debora Ferreira Portúgal
253  Engin Onder & Renata Vanova Þýskaland
253  Sergej Orechkov & Janine Lippert Þýskaland
253  Michael Stierle & Maria Schwarzkopf Þýskaland
258  Masakazu Ikeda & Nao Shirai Japan
258  Vsevolod Sevcenko & Michaela Anastasia Slovakía
258  Taras Skuratov & Ekaterina Rybina Rússland
258  Marc Tacchino & Stephanie Rey Frakkland
262  Christoph Henkel & Olga Pereshitova Þýskaland
262  Rik Jansen & Ilse Vogt Holland
262  Florian Kutschera & Jasmin Schwierz Þýskaland
262  Florian Mirus & Valeria Jäger Þýskaland
262  Gonçalo Torres & Sofia Cordeiro Portúgal
262  Thomas Unterer & Ines Bolze Þýskaland
268  Alexander Horn & Anna Pachla Þýskaland
268  Robert Kunz & Viktoria Renpenning Þýskaland
268  Serban Patrick Rotaru & Daniela Maria Apatiei Rúmenía
271  Paul Hüttinger & Sandra Stöckl Austurríki
271  Denys Leonidov & Irina Rabinovich Úkraína
271  Frederico Ribeiro & Ana Rita Letra Portúgal
274  Guillaume Crantelle & Perrine Tenembaum Frakkland
274  Stanislav Durchanek & Katerina Sebkova Tékkland
274  Lucien Krebs & Nicole Dürler Sviss
274  Christian Krüger & Miriam Speckmann Þýskaland
274  Sebastian Lucke & Ingrid Altmann Þýskaland
279  Georg Jansen & Maria Blockus Þýskaland
279  Tiago Jones & Patricia Tico Portúgal
279  Minato Kojima & Megumi Morita Japan
279  Maxim Putryk & Tereza Blazkova Tékkland
279  Jean-Charles Revol & Charlotte Roux Frakkland
284  Jens Arnegger & Nicole Ziegler Þýskaland
284  Francois Mahe & Veronique Desjardins (aka Mahe) Frakkland
284  Timo Verhoeven & Isabell Verhoeven (aka Simon) Þýskaland
284  Nick Vlassis & Eftymia Giannaraki Grikkland
284  Alexander Wessel & Deborah Draksler Þýskaland
284  Benjamin Wörner & Caroline Sauter Þýskaland
290  Walter Jorge & Anaize Jorge Portúgal
291  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
291  Andre Boss & Angela Wenger Sviss
291  Mykola Logoyda & Oleksandra Hudz Úkraína
291  Juli Mkrtutmian & Nadia Stier Þýskaland
291  Cedric Titi Mosca & Vanessa Jacob Frakkland
291  Beat Peter & Ruth Zürcher Sviss
297  Sven Barkowsky & Carolin Schöner Þýskaland
297  Paul Fricka & Saskia Bodenhausen Þýskaland
297  Quentin Gagnage & Andrea Ferrier Frakkland
297  Nick Kocken & Ashley Sluijsmans Holland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}