Results from German Open 2007 - Youth 10 Dance 14. ágúst 2007
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2007
Þýskaland - Stuttgart 14. ágúst 2007

Youth 10 Dance 14. ágúst 2007

Úrslit

1  Anton Skuratov & Alona Uehlin Þýskaland
2  Joel Gonzalez & Ariadna Gil Spánn
3  Vladimirs Kurcevskijs & Ekaterina Selitskaia Lettland
4  Anton Azanov & Ekaterina Isakovich Rússland
5  Bogdan Tyaglyy & Valeria Semochkina Rússland
6  Pavel Novikov & Karolina Iwanowicz Pólland
7  Evgeny Urazgildeev & Ekaterina Jones (aka Sokolova) Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Vladimir Rudko & Mariya Ivanova Rússland
9  Evgeny Vinokurov & Christina Luft Þýskaland
10  Szymon Bozek & Michaela Riedlova Tékkland
11  Lasse Legaard & Milla Lykke Danmörk
12  Denis Medvedev & Elena Yakimchuk Rússland
13  Alexey Glukhov & Svetlana Tikhonova Rússland
13  Pavel Krivonogov & Yana Minaeva Rússland
15  Anton Smolyaninov & Olga Shelomizkaia Rússland

Fjórðungsúrslit

16  Nikolaj Lund & Irina Shergina Danmörk
17  Edgars Linis & Eliza Ancane Lettland
18  Rihards Eglitis & Elza Pole Lettland
19  Yuriy Shtubov & Diana Korotina Eistland
19  Evaldas Sodeika & Viktorija Kunauskaite Litháen
21  Evgeniy Kochan & Olga Cherepanova Rússland
21  Tapani Savikurki & Taina Savikurki Finnland
23  Yuriy Simachev & Angelina Sibaeva Rússland
24  Damian Pawlowski & Marika Ostrowska Pólland
25  Marco Tocchini & Giada Ippolito Ítalía
26  Pasquale Farina & Rosa Anna Paone Ítalía
27  Egor Yuzhakov & Ekaterina Kiryanova Rússland
27  Pavel Zvychaynyy & Jacqueline Cavusoglu Þýskaland

2. umferð (topp 60)

29  Marius-Andrei Balan & Irina Rausch Þýskaland
29  Mateusz Modzelewski & Anna Khrycheva Pólland
31  Anatoly Novoselov & Alina Merenkova Rússland
32  Ilya Bardakhan & Yana Agapova Moldovía
32  Andriy Plotkin & Anastasiya Novikova Þýskaland
34  Sergiu Coropceanu & Marioara Cheptene Moldovía
34  Maksim Fedotov & Svitlana Sovetchenko Úkraína
34  Jacek Jeschke & Wiktoria Wior Pólland
34  Jurijs Trosenko & Claudia Ketonen Finnland
38  Denis Goncharov & Ksenia Putko Rússland
38  Simon Riding & Cecilie Funch-nielsen Danmörk
40  Zhivko Ivanov & Dorina Mitkova Stoianova Búlgaría
40  Joonas Rytkoenen & Iiris Uuttu Finnland
42  Andriy Mykhaylov & Olena Novikova Úkraína
43  Igor Colac & Roxane Milotti Frakkland
43  Viacheslav Korovin & Tatyana Rogacheva Rússland
45  Leonid Apranich & Olga Paretskaya Hvíta-Rússland
46  Andrey Chekmarev & Alina Vedeneeva Rússland
46  David Odstrcil & Beata Koblizkova Tékkland
48  Gleb Bykov & Anna Sviridova Rússland
49  Vladimir Capcelea & Tatiana Pintea Moldovía
50  Frank Zegels & Danique Zegels Holland
51  Sergej Esau & Kira Mauss Þýskaland
51  Kirill Gorelov & Daria Burmistrova Rússland
53  Vladimir Labunet & Ecaterina Petrova Moldovía
54  Stanislav Kestel & Virginia Lesniak Þýskaland
54  Evgeniy Lazarev & Aleksandra Sytina Rússland
56  Maksim Gerasimov & Valeria Morgucheva Rússland
56  Artem Mikhaylov & Knarik Erkanyan Rússland
58  Tigran Akopov & Yuliya Trubitsina Rússland
58  Lluis Vall & Carla Valin Spánn
60  Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland

1. umferð (topp 115)

61  David Jutge & Johanna Rivier Frakkland
61  Oleksiy Puzanov & Iryna Grebennyk Úkraína
63  Andres Liiv & Vita-Viktoria Lyubimtseva Eistland
63  Paul Rutkowski & Jana Ryvkina Þýskaland
63  Anton Yefremov & Natalya Shevchuk Rússland
66  Michal Jeziorowski & Magdalena Marycz Pólland
67  Andrey Kornev & Svetlana Bondarenko Rússland
68  Minato Kojima & Megumi Morita Japan
69  Ricardo Arteaga Perez & Alona Sergeeva Spánn
69  Bogdan Kolos & Yuliya Lesyuk Úkraína
69  Victor Kraft & Chanel Hönicke Þýskaland
72  Andreas Gross & Kristina Buschmann Þýskaland
72  Rolands Malcans & Anna Berga Lettland
72  Ivan Meshkov & Ekaterina Bashta Rússland
75  Gergö Nagy & Alexandra Horváth Ungverjaland
75  Anton Tretyakov & Anastasiya Kutsaya Kasakstan
77  Pawel Bartelik & Paulina Dabek Pólland
78  Alexandre Panasik & Ekaterina Popova Hvíta-Rússland
79  Aigars Auzenbergs & Anete Paradniece Lettland
80  Márk Filotás & Dominika Valler Ungverjaland
80  Dzenan Jahic & Anja Imamovic Bosnía og Hersegóvína
80  Kristaps Kalva & Anita Trusa Lettland
80  Mykyta Novikov & Veronika Goloshivets Úkraína
84  Ilya Firsov & Tatiana Dudenko Rússland
84  Alen Pavlec & Tara Bohak Slóvenía
84  Dima Riehakainen & Petriina Lappalainen Finnland
87  Carles Martinez & Silvia Llacer Spánn
87  Andrey Patrushev & Yaroslava Svirina Rússland
89  Mikhail Karbainov & Ekaterina Butenkova Rússland
89  Jan Seiter & Jessica Weinert Þýskaland
89  Yannick Will & Elena Rachinsky Þýskaland
92  Evgeniy Grinin & Olga Morozova Rússland
92  Dmitriy Muravev & Olga Gandembul Rússland
94  Ilja Tourunen & Roosa Hasu Finnland
95  Sergio Costa & Ana Rita Almeida Portúgal
96  Juuso Karonen & Emmiina Ristolainen Finnland
97  Aleksey Dogaev & Nataliya Sazonova Rússland
97  Andrei Mangra & Ioana Diana Degau Rúmenía
97  Aleksandr Shinelev & Anastasiya Chernykh Rússland
100  Piotr Brzozowicz & Karolina Sliwinska Pólland
101  Tomi Lappi & Geisy Lahe Finnland
101  Phil Schwarick & Franziska Schöne Þýskaland
103  Michal Boruta & Agnieszka Grzybowska Pólland
104  Evgeniy Bobkov & Annamariya Dreglya Rússland
105  Sandro-pascal Bahke & Jeannine Sagner Þýskaland
105  Sebastian Triebel & Michaela Kemnitzer Þýskaland
107  Tuomas Kesti & Maria Tanhuanpää Finnland
107  Kirill Pestov & Irina Sakhnenko Rússland
109  Kasper Rauhala & Piri Lähdemaa Finnland
110  Xavi Fonolla Sopena & Carolina Sanchez Canovas Spánn
111  Niv Mizrahi & Michal Malul Ísrael
112  Bogdan Chirodea & Patricia Ene Rúmenía
112  Miks Martinsons & Anete Cibala Lettland
114  Mike Heinrich & Isabel Grundlach Þýskaland
115  Andreas Willander & Nanna Willander Danmörk
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}