Results from German Open 2007 - Juvenile II Standard 17. ágúst 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2007
Þýskaland - Stuttgart 14. ágúst 2007

Juvenile II Standard 17. ágúst 2007

Úrslit

1  Sergey Rozhkov & Nadezhda Averina Rússland
2  Alexandru Birca & Jessica Balan Moldovía
3  Maxim Chirikov & Veronika Dichka Rússland
4  Yuriy Lioli & Bella Kotova Rússland
5  Glib Emelyanov & Olena Ablitsova Úkraína
6  Stanislav Mamonov & Ekaterina Volosatova Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Leonid Tishkin & Anastasiya Kovalenko Rússland
8  Karls Aniscenko & Anna Paula Eglite Lettland
8  Vladimir Neykshin & Elina Kalvane Lettland
8  Nikita Pavlov & Marina Zakharova Rússland
11  Michail Dezhurov & Inna Tokarchuk Rússland
12  Vladislav Tammi & Diana Gavrilova Eistland

Fjórðungsúrslit

13  Casian Tudosie & Paula Diana Otiman Rúmenía
13  Daniel Werner & Jessika Chabaeva Þýskaland
15  Razvan Dan Ilea & Dora Kilin Rúmenía
15  Mihai Paraschiv & Diana Andreea Toma Rúmenía
17  Kewin Espenszyt & Jowita Misiakowska Pólland
18  Alexey Viacheslavov & Alina Voyna Rússland
19  Anatoliy Zaychenko & Ksenia Prokopenko Rússland
20  Miron Mihnea & Silvia Mihaela Strahotin Rúmenía
21  Vladimir Vypritskiy & Alina Epeykina Rússland
22  Ivan Borisenko & Alena Avdonina Rússland
22  Egor Kondratenko & Polina Kutina Rússland
24  Kirill Karavozov & Aleksandra Pravosudova Rússland

2. umferð (topp 38)

25  Denis Kazakov & Katerina Sahanenko Úkraína
25  Vladimirs Volozaninovs & Ieva Marija Gedzute Lettland
27  Victor Catalin Cauca & Nicole Denise Racovitan Rúmenía
27  Anton Lisitsky & Olesya Frolova Rússland
29  Dragos Ana & Diandra Aniela Illes Rúmenía
29  Zhan Budnik & Darya Drugomilova Hvíta-Rússland
29  Ion Gurschi & Alina Guritanu Moldovía
32  Stepan Prochazka & Anne Jägerova Tékkland
32  Andrey Sukhanov & Elizaveta Basyuk Rússland
34  Kaspars Ivanovs & Jelizaveta Jermilova Lettland
35  András Deák & Barbara Andor Ungverjaland
36  Viktor Shiryaev & Anna Illina Rússland
37  Boris Pecherskiy & Julia Kobzar Þýskaland
38  Natans Katkovskis & Jelizaveta Manija Lettland

1. umferð (topp 56)

39  Dinu Lung & Diana Rogoz Rúmenía
39  Vladlen Oleineac & Arina Tean Moldovía
39  Artem Sattarov & Ilmira Yarullina Rússland
39  Marius Vilcu & Diana Cojuhar Moldovía
43  Georg Gritsai & Jekaterina Blinkova Eistland
44  Nikita Khorostokovaty & Maria Smirnova Rússland
44  Vladimir Timofeev & Anastasia Kisliakova Rússland
46  Bogdan Chirita & Raluca Mocanu Rúmenía
47  David Costea & Karolina Gaar Þýskaland
47  Bogdan Cotuna & Laura Stambul Moldovía
47  Alexandru Ion & Georgiana Costache Rúmenía
50  Mikhail Kozhukhov & Karina Mikhaylova Rússland
51  Vytautas Seputis & Erika Abramova Litháen
51  Mansur Yanberdin & Rina Nurislamova Rússland
53  Adria Martos Serra & Judit Perez Spánn
54  Motiejus Skalandziunas & Emile Navickaite Litháen
55  Ronalds Grinbergs & Reicela Heinrihsone Lettland
56  Rusland Makhmadov & Karina Makhmadova Kasakstan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}