Results from German Open 2007 - Junior II Latin 18. ágúst 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2007
Þýskaland - Stuttgart 14. ágúst 2007

Junior II Latin 18. ágúst 2007

Úrslit

1  Joel Lopez & Rosa Carné Spánn
2  Petar Daskalov & Elena Merdjanova Búlgaría
3  Andrey Semakin & Yana Demenok Rússland
4  Artem Gaylit & Viktoriya Iuleva Hvíta-Rússland
5  Viktor Burchuladze & Vera Bondareva Rússland
6  David Werner & Junona Fisman Þýskaland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Evgeni Kuzin & Valeriya Agikyan Rússland
8  Yuri Soldatov & Irina Gogoladze Rússland
9  Nikita Golota & Asya Riger Rússland
10  Andriy Pyatakha & Oksana Tsykalyuk Úkraína
10  Danylo Shcherbanyuk & Megi Bakradze Rússland
12  Stefan Grigore & Laura Filipescu Rúmenía
13  Maksim Bondar & Kristina Bespechnova Rússland
14  Milan Martinek & Katerina Krejcikova Tékkland

Fjórðungsúrslit

15  Dmytro Palchonkov & Mariya Vodopyanova Úkraína
16  Mykola Voytsehovskiy & Maryna Lynko Úkraína
17  Stefan Varlan & Natalia Luchiv Moldovía
18  Marc Jimenez Blanch & Alba Feliu Orive Spánn
18  Nikita Lytchev & Elena Markova Rússland
18  Vyatseslav Molkin & Kristiina Prants Eistland
21  Aleksandr Mikhaylov & Anastasiya Yurovskaya Rússland
22  Frederik Lund & Cecilie Sejerbo (aka Willumsen) Danmörk
22  Jan Teslia & Kamila Schmidt Pólland
24  Frank Zegels & Danique Zegels Holland
25  David Manukyan & Alina Fedotova Rússland
25  Dmitro Paley & Anastasiya Kuzmina Úkraína
27  Razvan Dimitrescu & Lavinia Kaproch Rúmenía

3. umferð (topp 51)

28  Cristian Radvan & Tatiana Silvestrova Moldovía
29  Alexander Borisov & Ksenia Aleksandrova Rússland
29  Kirill Pavlov & Mariya Kostyunina Rússland
31  Oleksiy Nuzhdov & Kateryna Kozma Úkraína
31  Oleksandr Petryshyn & Elizaveta Parshyna Úkraína
33  Vladislav Bogdanov & Kateryna Makoviychuk Úkraína
33  Andraz Erzin & Nina Erzen Slóvenía
33  Aleksandr Kartashov & Irina Konina Rússland
36  Edgars Orda & Katarina Tumasevica Lettland
36  Artis Robalds & Laima Ozolina Lettland
36  Sergey Taran & Veronika Drokova Rússland
39  Marek Bures & Kristyna Zizkova Tékkland
40  Romain Salomon & Ludivine Brangbour Frakkland
41  Emanuele Caruso & Carlotta Fucci Ítalía
41  Oleksandr Polyak & Maryna Polyak Úkraína
43  Christopher Costea & Angelika Mkrtchjan Þýskaland
43  Vladimir Pavlov & Yunona Gvozdeva Rússland
45  Evgeniy Barskiy & Anastasiya Ermishova Rússland
46  Mykyta Novikov & Veronika Goloshivets Úkraína
47  Gianmarco Rossi & Sharon Bisbano Ítalía
48  Sigurdur Atlason & Sara Jakobsdottir Ísland
48  Nicolae Robert Dumitru & Alexandra Madalina Maldaeanu Rúmenía
50  Nikita Bryzgalov & Ekaterina Ryabogina Rússland
51  Massimiliano Urban & Ylenia Dalla Bona Ítalía

2. umferð (topp 96)

52  Deniss Artemjevs & Zanna Bosova Lettland
52  Mirko Cardi & Sharon Cardi Ítalía
52  Marco Di Filippo & Clarissa Guastella Ítalía
52  Maksym Ryzhykov & Anna Ponomar Úkraína
52  Rami Schehimi & Lilli Hils Þýskaland
57  Valters Boroviks & Diana Romancane Lettland
57  Georgi Ganev & Veronika Gadzheva Búlgaría
57  Dmitri Kolobov & Kristin Vaha Eistland
57  Michal Urbanski & Ewelina Mikolajewska Pólland
57  Robert Veskus & Jelena Vassiljeva Eistland
62  Aleksandr Bobrov & Tetyana Trubnikova Úkraína
62  Bogdan Boie & Gratiela Terlai Rúmenía
62  Maxim Sosunov & Evgenia Kazarina Þýskaland
65  Matvey Shevelev & Vitalina Gigashvili Rússland
65  Cristian Marcel Tomsa & Andreea Diana Suciu Rúmenía
67  Felix Kunkel & Michelle Gerstmann Þýskaland
67  Vilem Parik & Sabina Klokova Tékkland
67  Vytautas Viluckis & Elena Milinauskyte Litháen
70  Tobiasz Uniejewski & Ksenia Isakova Pólland
71  Jan Skuhravy & Dominika Bergmannova Tékkland
71  Denis Vieru & Marina Pinzaru Moldovía
73  Minato Kojima & Megumi Morita Japan
73  Aleksandr Shinelev & Anastasiya Chernykh Rússland
75  Sergey Kravchenko & Kseniya Garaeva Rússland
75  Marcin Sochacki & Maja Barczuk (aka Mlynek) Pólland
75  Razvan Stoian & Daiana Dobre Rúmenía
75  George Eduard Sutu & Alexandra Jolobceastai Rúmenía
75  Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía
75  Jokubas Venckus & Aiste Burnyte Litháen
81  Roman Gerbey & Ganna Poberezhnyk Úkraína
81  Nikolay Likhanov & Arina Zaychikova Rússland
81  David Mhitaryan & Galina Mhitaryan Úkraína
84  Adriano Aquilina & Karina Rudi Þýskaland
84  Nikita Gubaydullin & Yuliya Chubrakova Rússland
84  Constantin Henkel & Sofia Gorbatchev Þýskaland
84  Ilija Schäfer & Christina Zelt Þýskaland
88  Aregaks Avetjans & Ulla Koziola Lettland
89  Beniamin Bregman & Marika Odikadze Ísrael
90  Bartlomiej Hofman & Dominika Ryffa Pólland
91  Aleksandr Sologub & Nadezhda Artamonova Rússland
92  Gustavs Ernests Arajs & Marika Zelencova Lettland
92  Nauris Kalva & Zanda Gruba Lettland
94  Alex Gerlein & Karolina Bauer Þýskaland
94  Gonçalo Guerreiro & Raquel Ferreira Portúgal
94  Visa Moisio & Iida Hilska Finnland

1. umferð (topp 156)

97  Dan Capcelea & Doina Ignat Moldovía
97  Yuriy Kurilov & Nadezhda Molchanova Úkraína
97  Arturs Prikulis & Luize Darzniece Lettland
97  Joris Sangavicius & Gabiya Venskute Litháen
101  Adam Smotlacha & Tereza Ripova Tékkland
102  Matic Breskvar & Saba Stancic Slóvenía
102  Alexandre Mössner & Melina Herbst Þýskaland
104  Dmitriy Beloshitskiy & Ekaterina Knyazkova Rússland
104  Matvij Dvorkin & Tetyana Borovik Úkraína
104  Michal Hornicek & Yana Grishchenko Tékkland
107  Radu Cristian & Simona Bolca Rúmenía
108  Sergey Chunikhin & Darya Yakovleva Rússland
108  Jonathan Peulet & Samantha Peulet Frakkland
110  Mikhail Korabelschikov & Irina Ufimtseva Rússland
110  Edgars Kravalis & Veronika Dedjajeva Lettland
112  Sander Kalve & Anna Kustova Eistland
112  Harry Knaus & Mara Lönartz Þýskaland
112  Aleksandr Korenev & Elizaveta Zdorova Rússland
112  Valts Liepnieks & Daniela Diure Lettland
112  Harijs Locs & Undine Papule Lettland
112  Jani Neulaniemi & Jenni Torvinen Finnland
112  Alexandru Stoica & Catrinel Dima Rúmenía
119  Ferran Martos Serra & Andrea Villa Castro Spánn
120  Daniel Vasile Nutu & Raluca Iuliana Paiu Rúmenía
120  Ion Postolace & Alina Grozea Rúmenía
122  Rares Laurentiu Soponar & Alice Alexandra Rusznyak Rúmenía
122  Oliver Steirl & Amanda Hermann Þýskaland
124  Edvins Astahovs & Anastasija Volozaninova Lettland
124  Mihai Marius Gherasim & Stefana Beatrice Andreica Rúmenía
126  Matti Tauru & Jessica Ketonen Finnland
127  Matej Prochazka & Lucie Kocianova Tékkland
127  Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
127  Martin Simek & Eva Kopecka Tékkland
130  Damien Cauvemberg & Anastasiya Bulayenko Frakkland
130  Joona Heikkila & Noora Juurinen Finnland
130  Artem Priemyshev & Margarita Staroletova Rússland
130  Kasper Rauhala & Piri Lähdemaa Finnland
130  Kristaps Veikerts & Marta Kaleja Lettland
135  Artur Balandin & Marina Shvetsova Þýskaland
136  Andreas Sopov & Katharina Wawilow Þýskaland
137  Bryan Berger & Janice Saladin Sviss
137  Antonio Stan & Loredana Valsan Rúmenía
139  Maris Loja & Madara Freiberga Lettland
140  Andrius Backys & Laura Talmantaite Litháen
141  Vit Domorad & Anna Tobiasova Tékkland
141  Xavi Fonolla Sopena & Carolina Sanchez Canovas Spánn
143  Alexander Karst & Sophie Schütz Þýskaland
143  Michael Rabinovich & Viktoria Stytsenko Ísrael
143  Danilo Randazzo & Miriana Randazzo Þýskaland
143  Oleksandr Savchenko & Anna Cherney Úkraína
147  Daniele Fiorentino & Larissa Patti Þýskaland
147  Lars Gümperlein & Katharina Dahm Þýskaland
147  Ralfs Jugans & Katrina Kulbanska Lettland
147  Carsten Löffler & Carina Löffler Þýskaland
151  Marius Dürr & Valeria Kliese Þýskaland
151  Walter Jorge & Anaize Jorge Portúgal
151  Kevin Kreuzbichler & Verena Grubinger Austurríki
154  Calin Camarzan & Luminita Gliga Rúmenía
154  Angelo Denecke & Mareike Schwarze Þýskaland
154  Aleksandr Shapovalov & Valeriya Ryabova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}