Results from German Open 2007 - Junior II 10 Dance 16. ágúst 2007
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2007
Þýskaland - Stuttgart 14. ágúst 2007

Junior II 10 Dance 16. ágúst 2007

Úrslit

1  Viktor Burchuladze & Vera Bondareva Rússland
2  Yuri Soldatov & Irina Gogoladze Rússland
3  Evgeni Kuzin & Valeriya Agikyan Rússland
4  Cristian Radvan & Tatiana Silvestrova Moldovía
5  Artem Gaylit & Viktoriya Iuleva Hvíta-Rússland
6  Andriy Pyatakha & Oksana Tsykalyuk Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Tobiasz Uniejewski & Ksenia Isakova Pólland
8  Dmitri Kolobov & Kristin Vaha Eistland
9  Simonas Stanevicius & Greta Laurinaityte Litháen
10  Oleksiy Nuzhdov & Kateryna Kozma Úkraína
11  Maksim Bondar & Kristina Bespechnova Rússland
12  Aleksandr Shapovalov & Valeriya Ryabova Rússland
13  Stefan Varlan & Natalia Luchiv Moldovía
14  Marek Bures & Kristyna Zizkova Tékkland
15  Michal Urbanski & Ewelina Mikolajewska Pólland

Fjórðungsúrslit

16  Alexander Borisov & Ksenia Aleksandrova Rússland
17  Vyatseslav Molkin & Kristiina Prants Eistland
18  Frank Zegels & Danique Zegels Holland
19  Jan Skuhravy & Dominika Bergmannova Tékkland
19  Marcin Sochacki & Maja Barczuk (aka Mlynek) Pólland
21  Mateusz Piasecki & Weronika Mierzwa Pólland
21  Rami Schehimi & Lilli Hils Þýskaland
23  Evgeniy Barskiy & Anastasiya Ermishova Rússland
24  Artem Bronnikov & Alena Loktyushina Rússland
25  Aregaks Avetjans & Ulla Koziola Lettland
25  Ion Postolace & Alina Grozea Rúmenía
27  Denis Vieru & Marina Pinzaru Moldovía
28  Oleksandr Gorbenko & Mariya Krivko Úkraína
28  Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía
30  Marc Jimenez Blanch & Alba Feliu Orive Spánn

2. umferð (topp 60)

31  Yuriy Kurilov & Nadezhda Molchanova Úkraína
31  Nikita Lytchev & Elena Markova Rússland
31  Oleksandr Polyak & Maryna Polyak Úkraína
34  Vytautas Viluckis & Elena Milinauskyte Litháen
35  Mykyta Novikov & Veronika Goloshivets Úkraína
35  Dmitro Paley & Anastasiya Kuzmina Úkraína
37  Milan Martinek & Katerina Krejcikova Tékkland
37  Maksym Ryzhykov & Anna Ponomar Úkraína
39  David Manukyan & Alina Fedotova Rússland
40  Arturs Prikulis & Luize Darzniece Lettland
41  Georgi Ganev & Veronika Gadzheva Búlgaría
42  Vladislav Bogdanov & Kateryna Makoviychuk Úkraína
42  Daniil Kapitanov & Tatyana Nastechena Rússland
44  Nicolae Robert Dumitru & Alexandra Madalina Maldaeanu Rúmenía
44  Aleksandr Shinelev & Anastasiya Chernykh Rússland
46  Sigurdur Atlason & Sara Jakobsdottir Ísland
46  Aleksandr Bobrov & Tetyana Trubnikova Úkraína
46  Nikita Gubaydullin & Yuliya Chubrakova Rússland
49  Dan Capcelea & Doina Ignat Moldovía
49  Robert Veskus & Jelena Vassiljeva Eistland
51  Bartlomiej Hofman & Dominika Ryffa Pólland
51  Frederik Lund & Cecilie Sejerbo (aka Willumsen) Danmörk
53  Kirill Pavlov & Mariya Kostyunina Rússland
54  Kirill Medyanov & Eliza Lozhnikova Rússland
54  Aleksandr Sologub & Nadezhda Artamonova Rússland
56  Alex Gerlein & Karolina Bauer Þýskaland
56  Oleksandr Petryshyn & Elizaveta Parshyna Úkraína
58  Sergey Kravchenko & Kseniya Garaeva Rússland
60  Matvey Shevelev & Vitalina Gigashvili Rússland
61  Vladimir Pavlov & Yunona Gvozdeva Rússland

1. umferð (topp 116)

62  Roman Gerbey & Ganna Poberezhnyk Úkraína
62  Nauris Kalva & Zanda Gruba Lettland
62  Edgars Orda & Katarina Tumasevica Lettland
65  Christopher Costea & Angelika Mkrtchjan Þýskaland
65  Edgars Kravalis & Veronika Dedjajeva Lettland
67  Daniel Artur Kolosin & Alexandra Elert Þýskaland
68  Cristian Marcel Tomsa & Andreea Diana Suciu Rúmenía
69  Maris Loja & Madara Freiberga Lettland
69  Maxim Sosunov & Evgenia Kazarina Þýskaland
71  Matvij Dvorkin & Tetyana Borovik Úkraína
71  Nikita Golota & Asya Riger Rússland
73  Oleksandr Savchenko & Anna Cherney Úkraína
74  Stanislav Badanov & Olena Kovalenko Úkraína
74  Mykola Voytsehovskiy & Maryna Lynko Úkraína
76  Valters Boroviks & Diana Romancane Lettland
76  Nikita Bryzgalov & Ekaterina Tabachkova (aka Ryabogina) Rússland
78  Sander Kalve & Anna Kustova Eistland
79  Matej Prochazka & Lucie Kocianova Tékkland
80  Michal Hornicek & Yana Grishchenko Tékkland
80  Daniel Vasile Nutu & Raluca Iuliana Paiu Rúmenía
82  Mikhail Korabelschikov & Irina Ufimtseva Rússland
82  Visa Moisio & Iida Hilska Finnland
82  Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
85  Aleksandr Korenev & Elizaveta Zdorova Rússland
85  Antonio Stan & Loredana Valsan Rúmenía
87  Petros Avetisjan & Ana Ivanova Rússland
87  Roman Davydov & Yulia Feoktistova Rússland
87  Mihai Marius Gherasim & Stefana Beatrice Andreica Rúmenía
87  Darius Ivanovas & Agne Valiukeviciute Litháen
87  Artem Priemyshev & Margarita Staroletova Rússland
87  Adam Smotlacha & Tereza Ripova Tékkland
93  Sergey Chunikhin & Darya Yakovleva Rússland
93  Matti Tauru & Jessica Ketonen Finnland
95  Jani Neulaniemi & Jenni Torvinen Finnland
95  Cheslav Novytskyy & Evgeniya Chernova Úkraína
97  Xavi Fonolla Sopena & Carolina Sanchez Canovas Spánn
98  Daniel Buschmann & Angelina Jenna Þýskaland
98  Harijs Locs & Undine Papule Lettland
100  Vit Domorad & Anna Tobiasova Tékkland
100  Martin Simek & Eva Kopecka Tékkland
102  Andrius Backys & Laura Talmantaite Litháen
102  Dmitriy Beloshitskiy & Ekaterina Knyazkova Rússland
102  Gregor Ehrlich & Laura Korndörfer Þýskaland
105  Radu Cristian & Simona Bolca Rúmenía
105  Eetu Hagman & Emmi Hagman Finnland
105  Petteri Pitkänen & Katariina Neumanen Finnland
105  Kasper Rauhala & Piri Lähdemaa Finnland
105  Shimpei Saito & Izuho Saito Japan
110  Ivan Krasnoperov & Anna Putilova Rússland
111  Damien Cauvemberg & Anastasiya Bulayenko Frakkland
111  Joona Heikkila & Noora Juurinen Finnland
113  Jonni Peltola & Kastanja Rauhala Finnland
114  Calin Camarzan & Luminita Gliga Rúmenía
114  Alexandru Stoica & Catrinel Dima Rúmenía
116  Gonçalo Guerreiro & Raquel Ferreira Portúgal
117  Walter Jorge & Anaize Jorge Portúgal
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}