Results from German Open 2007 - Junior II 10 Dance 16. ágúst 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2007
Þýskaland - Stuttgart 14. ágúst 2007

Junior II 10 Dance 16. ágúst 2007

Úrslit

1  Viktor Burchuladze & Vera Bondareva Rússland
2  Yuri Soldatov & Irina Gogoladze Rússland
3  Evgeni Kuzin & Valeriya Agikyan Rússland
4  Cristian Radvan & Tatiana Silvestrova Moldovía
5  Artem Gaylit & Viktoriya Iuleva Hvíta-Rússland
6  Andriy Pyatakha & Oksana Tsykalyuk Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Tobiasz Uniejewski & Ksenia Isakova Pólland
8  Dmitri Kolobov & Kristin Vaha Eistland
9  Simonas Stanevicius & Greta Laurinaityte Litháen
10  Oleksiy Nuzhdov & Kateryna Kozma Úkraína
11  Maksim Bondar & Kristina Bespechnova Rússland
12  Aleksandr Shapovalov & Valeriya Ryabova Rússland
13  Stefan Varlan & Natalia Luchiv Moldovía
14  Marek Bures & Kristyna Zizkova Tékkland
15  Michal Urbanski & Ewelina Mikolajewska Pólland

Fjórðungsúrslit

16  Alexander Borisov & Ksenia Aleksandrova Rússland
17  Vyatseslav Molkin & Kristiina Prants Eistland
18  Frank Zegels & Danique Zegels Holland
19  Jan Skuhravy & Dominika Bergmannova Tékkland
19  Marcin Sochacki & Maja Barczuk (aka Mlynek) Pólland
21  Mateusz Piasecki & Weronika Mierzwa Pólland
21  Rami Schehimi & Lilli Hils Þýskaland
23  Evgeniy Barskiy & Anastasiya Ermishova Rússland
24  Artem Bronnikov & Alena Loktyushina Rússland
25  Aregaks Avetjans & Ulla Koziola Lettland
25  Ion Postolace & Alina Grozea Rúmenía
27  Denis Vieru & Marina Pinzaru Moldovía
28  Oleksandr Gorbenko & Mariya Krivko Úkraína
28  Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía
30  Marc Jimenez Blanch & Alba Feliu Orive Spánn

2. umferð (topp 60)

31  Yuriy Kurilov & Nadezhda Molchanova Úkraína
31  Nikita Lytchev & Elena Markova Rússland
31  Oleksandr Polyak & Maryna Polyak Úkraína
34  Vytautas Viluckis & Elena Milinauskyte Litháen
35  Mykyta Novikov & Veronika Goloshivets Úkraína
35  Dmitro Paley & Anastasiya Kuzmina Úkraína
37  Milan Martinek & Katerina Krejcikova Tékkland
37  Maksym Ryzhykov & Anna Ponomar Úkraína
39  David Manukyan & Alina Fedotova Rússland
40  Arturs Prikulis & Luize Darzniece Lettland
41  Georgi Ganev & Veronika Gadzheva Búlgaría
42  Vladislav Bogdanov & Kateryna Makoviychuk Úkraína
42  Daniil Kapitanov & Tatyana Nastechena Rússland
44  Nicolae Robert Dumitru & Alexandra Madalina Maldaeanu Rúmenía
44  Aleksandr Shinelev & Anastasiya Chernykh Rússland
46  Sigurdur Atlason & Sara Jakobsdottir Ísland
46  Aleksandr Bobrov & Tetyana Trubnikova Úkraína
46  Nikita Gubaydullin & Yuliya Chubrakova Rússland
49  Dan Capcelea & Doina Ignat Moldovía
49  Robert Veskus & Jelena Vassiljeva Eistland
51  Bartlomiej Hofman & Dominika Ryffa Pólland
51  Frederik Lund & Cecilie Sejerbo (aka Willumsen) Danmörk
53  Kirill Pavlov & Mariya Kostyunina Rússland
54  Kirill Medyanov & Eliza Lozhnikova Rússland
54  Aleksandr Sologub & Nadezhda Artamonova Rússland
56  Alex Gerlein & Karolina Bauer Þýskaland
56  Oleksandr Petryshyn & Elizaveta Parshyna Úkraína
58  Sergey Kravchenko & Kseniya Garaeva Rússland
60  Matvey Shevelev & Vitalina Gigashvili Rússland
61  Vladimir Pavlov & Yunona Gvozdeva Rússland

1. umferð (topp 116)

62  Roman Gerbey & Ganna Poberezhnyk Úkraína
62  Nauris Kalva & Zanda Gruba Lettland
62  Edgars Orda & Katarina Tumasevica Lettland
65  Christopher Costea & Angelika Mkrtchjan Þýskaland
65  Edgars Kravalis & Veronika Dedjajeva Lettland
67  Daniel Artur Kolosin & Alexandra Elert Þýskaland
68  Cristian Marcel Tomsa & Andreea Diana Suciu Rúmenía
69  Maris Loja & Madara Freiberga Lettland
69  Maxim Sosunov & Evgenia Kazarina Þýskaland
71  Matvij Dvorkin & Tetyana Borovik Úkraína
71  Nikita Golota & Asya Riger Rússland
73  Oleksandr Savchenko & Anna Cherney Úkraína
74  Stanislav Badanov & Olena Kovalenko Úkraína
74  Mykola Voytsehovskiy & Maryna Lynko Úkraína
76  Valters Boroviks & Diana Romancane Lettland
76  Nikita Bryzgalov & Ekaterina Tabachkova (aka Ryabogina) Rússland
78  Sander Kalve & Anna Kustova Eistland
79  Matej Prochazka & Lucie Kocianova Tékkland
80  Michal Hornicek & Yana Grishchenko Tékkland
80  Daniel Vasile Nutu & Raluca Iuliana Paiu Rúmenía
82  Mikhail Korabelschikov & Irina Ufimtseva Rússland
82  Visa Moisio & Iida Hilska Finnland
82  Daniele Ruscito & Nicole Cartigiano Ítalía
85  Aleksandr Korenev & Elizaveta Zdorova Rússland
85  Antonio Stan & Loredana Valsan Rúmenía
87  Petros Avetisjan & Ana Ivanova Rússland
87  Roman Davydov & Yulia Feoktistova Rússland
87  Mihai Marius Gherasim & Stefana Beatrice Andreica Rúmenía
87  Darius Ivanovas & Agne Valiukeviciute Litháen
87  Artem Priemyshev & Margarita Staroletova Rússland
87  Adam Smotlacha & Tereza Ripova Tékkland
93  Sergey Chunikhin & Darya Yakovleva Rússland
93  Matti Tauru & Jessica Ketonen Finnland
95  Jani Neulaniemi & Jenni Torvinen Finnland
95  Cheslav Novytskyy & Evgeniya Chernova Úkraína
97  Xavi Fonolla Sopena & Carolina Sanchez Canovas Spánn
98  Daniel Buschmann & Angelina Jenna Þýskaland
98  Harijs Locs & Undine Papule Lettland
100  Vit Domorad & Anna Tobiasova Tékkland
100  Martin Simek & Eva Kopecka Tékkland
102  Andrius Backys & Laura Talmantaite Litháen
102  Dmitriy Beloshitskiy & Ekaterina Knyazkova Rússland
102  Gregor Ehrlich & Laura Korndörfer Þýskaland
105  Radu Cristian & Simona Bolca Rúmenía
105  Eetu Hagman & Emmi Hagman Finnland
105  Petteri Pitkänen & Katariina Neumanen Finnland
105  Kasper Rauhala & Piri Lähdemaa Finnland
105  Shimpei Saito & Izuho Saito Japan
110  Ivan Krasnoperov & Anna Putilova Rússland
111  Damien Cauvemberg & Anastasiya Bulayenko Frakkland
111  Joona Heikkila & Noora Juurinen Finnland
113  Jonni Peltola & Kastanja Rauhala Finnland
114  Calin Camarzan & Luminita Gliga Rúmenía
114  Alexandru Stoica & Catrinel Dima Rúmenía
116  Gonçalo Guerreiro & Raquel Ferreira Portúgal
117  Walter Jorge & Anaize Jorge Portúgal
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}