Results from German Open 2007 - Amateur Rising Star Latin 14. ágúst 2007
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2007
Þýskaland - Stuttgart 14. ágúst 2007

Amateur Rising Star Latin 14. ágúst 2007

Úrslit

1  Dmitriy Pugachev & Ulyana Fomenko Rússland
2  Roman Kovgan & Marina Sergeeva Rússland
3  Edgar Marcos & Orsolya Toth Spánn
4  Sergey Tatarenko & Viktoria Tatarenko (aka Lyschinska) Þýskaland
5  Gabriele Goffredo & Antonia Goffredo Ítalía
6  Daniils Kutuzovs & Viktorija Puhovika Lettland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Yevgen Kashkovskyy & Anna Matus Moldovía
8  Ruben Rodriguez & Maria Zamora Spánn
9  Ivan Smirnov & Anna Tabolina Rússland
10  Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Lettland
11  Norbert Mika & Anna Ramiaczek Pólland
11  Boris Rudenko & Anastasia Selivanova Rússland
13  Gregoire Lyonnet & Anastasija Gorbacenko Frakkland

Fjórðungsúrslit

14  Gediminas Grigonis & Justina Zemaityte Litháen
14  Andrei Kazlouski & Jana Ritter Þýskaland
16  Ilia Kutsenko & Anna Kovalova Úkraína
16  Aleksey Stupivtsev & Ekaterina Osetrova Rússland
16  Dmitriy Svetlichnyy & Karina Galustyan Rússland
19  Sandris Cirulis & Elina Ozolina Lettland
19  Michal Kostovcik & Libuse Chytkova Tékkland
21  Andrea Silvestri & Martina Váradi Ungverjaland
22  Manuel Frighetto & Karin Rooba Eistland
22  Mark Popkov & Marika Doshoris Frakkland
24  Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
25  Ivan Muliavka & Elvira Khanova Rússland

4. umferð (topp 48)

26  Klemen Prasnikar & Anna Mashchyts Slóvenía
26  Redmond Valk & Alexandra Matteman Holland
28  Mikhail Soloviev & Kristina Tsvetkova Rússland
29  Paul Lorenz & Kristina Mertin Þýskaland
30  Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
31  Atanas Gendov & Iana Akimova Búlgaría
31  Alexander Mordvintsev & Anna Buglova Rússland
33  Michal Stukan & Susanne Miscenko Þýskaland
34  Yassine Bouabdallah & Serena Cavedagna Ítalía
34  Nicolas Garcia & Masha Turlupova Spánn
36  Vitally Derendiaev & Maria Kirillova Rússland
36  Dumitru Doga & Svetlana Visinscaia Moldovía
36  Peter Kiselov & Natalya Arabadzhieva Rússland
36  Dumitru Pascu & Ecaterina Jelezni Rúmenía
40  Csaba László & Anna Mikes Ungverjaland
40  Sergiu Luca & Katarina Vuletic Þýskaland
40  Viktors Shruboks & Valerija Fetissova Eistland
40  Timur Yusupov & Ekaterina Nenakhova Rússland
44  Artsiom Kazyra & Anastasia Veslova Hvíta-Rússland
44  Erich Klann & Mirona Toncean Gliga Rúmenía
46  Alexey Zakharin & Viktoria Serdiuk Rússland
47  Lars Alexander Wiulsrud & Elena Bokoreva Noregur
48  Egor Schiriy & Alisa Sadovnikova Rússland

3. umferð (topp 95)

49  Vassili Anokhine & Tina Bazokina Eistland
49  Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland
49  Marius Iepure & Christina Kessler Þýskaland
49  Sebastian Matheja & Lydia Hellmann Þýskaland
53  Nikolai Elizariev & Karina Akhmaddoulina Bandaríkin
53  Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland
53  Andrei Sergunin & Evgeniya Kuligina Rússland
53  Alex Wei Wang & Roxie Jin Chen Kína
53  Evgeniy Zarubin & Tatiana Bespalova Rússland
58  Evgen Golichenko & Kateryna Krut Úkraína
58  Rangel Spirov & Antoaneta Popova Búlgaría
60  Daniel Courinha & Alexandra Venancio Portúgal
60  Marek Hrstka & Vitalija Tyrnova Tékkland
60  Sergey Maksyuta & Jenna Bagge Knudsen Danmörk
60  Valentin Milev & Irene Martin Spánn
60  Pawel Nesterowicz & Ewa Sadokierska Pólland
60  Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
66  Roman Chetvergov & Zhanna Sablina Rússland
66  Andrey Mikhailovsky & Irina Muratova Rússland
66  Roger Romero & Anna Mateu Closa Spánn
69  Domenik Herrmann & Anna Walz Þýskaland
69  Igor Ishov & Polina Budkina Rússland
69  Razvan Gabriel Manole & Olga Negodoica Rúmenía
69  Nicolas Pouget & Amelie Rohail Frakkland
73  Marcus Mnerinsky & Marion Lengl Þýskaland
73  Igor Popov & Tatiana Volkova Rússland
73  Vitaliy Proskurin & Natia Kuprava Úkraína
73  Adam Vasina & Lenka Mrazkova Tékkland
73  Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
78  Evgeny Vorobyev & Alexandra Averkieva Rússland
79  Ricardo Silva & Tania Seixas Portúgal
79  Thanh Tran & Yvonne Hemlein Þýskaland
81  Tobias Losert & Helena Kaschurow Þýskaland
81  William Pfäffli & Florence Bunga Sviss
81  Bartosz Ranis & Patrizia Ranis Pólland
84  Radek Mucha & Alice Stodulkova Tékkland
84  Artem Semerenko & Tatiana Kotelnikova Rússland
86  Svyatoslav Skopintsev & Yuliya Fomicheva Rússland
87  Yoshikazu Jimenji & Ryoko Yamazaki (aka Jimenji) Japan
87  Evgeniy Lisunov & Olga Tikhonova Rússland
87  Giacomo Lucchese & Elena Mantaluta Moldovía
87  Marc Ocana & Maria Larionova Spánn
87  Jan Onder & Lucie Huncarova Tékkland
92  Pavel Silantev & Nadezhda Shandrina Rússland
93  Juri Kaiser & Aleksandra Kaiser (aka Kistanova) Þýskaland
93  Cristobal Olmos & Rosa Olmos Spánn
93  Jaak Vainomaa & Irina Sitnik Eistland

2. umferð (topp 164)

96  Ivan Bocharov & Josefina Ortova Tékkland
96  Joao Martins & Susana Zambujo Portúgal
96  Domenico Palmisano & Veronica D'asti Ítalía
96  Aleksey Shipilov & Maryana Nazarova Rússland
96  Trent Whiddon & Veera Kinnunen Ástralía
101  Georgi Naidenov & Yuliya Prokopenko Búlgaría
101  Denis Tyagunov & Denise Herber Þýskaland
101  Vadim Usovitch & Marina Chernoshei Hvíta-Rússland
101  Artem Vinogradov & Irina Vinogradova Rússland
101  Sergejs Zaleckis & Ilze Zukovska Lettland
101  Kirill Zhuzhnev & Natalya Polukhina Rússland
107  Dmitriy Cheshaev & Maria Matveeva Rússland
107  Roman Denisenko & Mariya Kolmakova Rússland
107  Alexandru Ion & Natalia Ivanova Rúmenía
107  Vadim Ivanov & Ekaterina Tsybrova Rússland
107  Roman Reut & Zhanna Shurtseva Rússland
107  Roman Shatrov & Aliona Fomicheva Rússland
107  Bogdan Velykgolova & Kateryna Chyzhevska Úkraína
114  Diogo Beirante & Marisa Ferreira Portúgal
115  Denislav Dimitrov & Iliana Staevska Þýskaland
116  Javier Fernandez Valino & Leticia Cano Pozas Spánn
116  Vladimir Shelomitskiy & Ekaterina Leonova Rússland
118  Sergei Belyaev & Maarit Nuutinen Finnland
118  Alexis Bergeon & Amandine Mauceri Frakkland
118  Konstantin Niemann & Anastasia Davydova Þýskaland
118  Vladislav Talybin & Elena Neff Þýskaland
122  Remi Jansen & Debbie Krewinkel Holland
122  Aleksandr Latushkin & Diana Matlak Pólland
122  Telmo Madeira & Sara Venturinha Portúgal
122  Francesco Nicola Pinto & Giulia Scarpellini Ítalía
122  Danis Sharipov & Aliona Pogorelko Rússland
122  Yevgen Stepanov & Ganna Yaskevich Úkraína
128  Andrea Cailotto & Adriana Sigona Ítalía
128  Evgeniy Korotonozhkin & Darya Afanaseva Rússland
128  Mantas Vaskelis & Justina Dailidaite Litháen
131  Pedro Borralho & Tatiana Moreira Santos Portúgal
131  Vasiliy Pshenichnikov & Alena Bozhanova Rússland
131  Sarunas Siauciulis & Karolina Balckute Litháen
131  Jakob Stühler & Ekaterina Kalugina Þýskaland
131  Andras Szeles & Boglarka Czina Ungverjaland
131  Simon Völbel & Ines Reiberg Þýskaland
131  Artem Zubarev & Alina Agafonova Rússland
138  Marvin Nigg & Claudia Obmascher Austurríki
138  Ales Petran & Aneta Tvrznikova Tékkland
140  Ivan Kostov & Anna Chodyna Þýskaland
140  Yuriy Kravchenko & Olga Takhtamysheva Úkraína
140  Jonathan Näslund & Oksana Spichak Svíþjóð
143  Igor Danila & Katrin Genis Moldovía
144  Joao Baiao & Sara Meireles Portúgal
144  Tomas Marek & Martina Markova Tékkland
144  Mark Shikerman & Alina Butorina Ísrael
147  Edgars Jekabsons & Aleksandra Povare Lettland
147  Mariusz Nosal & Marlena Fital Pólland
149  Carlos Gomez & Aida Ramos Spánn
149  Vladimir Kopylov & Anastasia Borisova Rússland
149  Lucien Laurent & Jessica Deyre Frakkland
149  Dimitri Neuendank & Vania Borges (aka Caixeiro) Þýskaland
149  Kiryl Putryk & Magdalena Roderova Tékkland
154  Sergey Plyuta & Maria Ashchepkova Þýskaland
154  Michael Puglisi & Claudia Trovato Ítalía
154  Ronak Spamer & Tasmin Spamer Þýskaland
157  Aleksey Birman & Aleksandra Demina Rússland
157  Antonin Langr & Lenka Kominkova Tékkland
159  Ruslan Maliev & Anna Zakharova Rússland
160  Alexandr Chudin & Kssenija Krassnizkaya Þýskaland
161  Ivor Benc & Marija Santek Króatía
162  Urban Aljancic & Katsiaryna Mychkova Slóvenía
163  Oleg Mardachev & Kariana Kletsun Rússland
164  Maxim Stadnik & Kim Pätzug Þýskaland

1. umferð (topp 307)

165  Alexis Gross & Angelina Lesniak Þýskaland
165  Adalsteinn Kjartansson & Rakel Gudmundsdottir Ísland
165  Andrey Markin & Anastasiya Troshina Rússland
165  Kazuhiko Natsumi & Kyoko Yanagihori Japan
165  Pablo Sanchez Garcia & Katerina Nitsios Holland
165  Michael Yong & Janet Gooi Malasía
165  Vasiliy Zhuravel & Irina Syrovatko Rússland
172  Markus Heffner & Marina Scharin Þýskaland
172  Dzintars Jaundzeikars & Anna Budreiko Lettland
172  Etienne Nguyen & Cathy Nguyen Víetnam
172  Pierre Vallee & Marion Duguest Frakkland
176  Jiri Gatnar & Tereza Houstavova Tékkland
176  Xin Li & Xuxye Zhou Kína
176  Michael Seidel & Nina Chinju Uszkureit Þýskaland
176  Daniel Wellhöfer & Marion Hopf Þýskaland
180  Oliver Molthan & Inga Jörns Þýskaland
180  Edgar Sackmann & Jasmin Cavusoglu Þýskaland
180  Dmytro Samoylov & Lyudmila Petrova Úkraína
180  Alexander Svanberg & Marielle Lazar Svíþjóð
184  Anton Koch & Jolanthe Dargel Þýskaland
184  Sebastian Saarinen & Laura Lackman Finnland
184  Dierick Schröder & Ulrike Kasper Þýskaland
187  Lukas Bartunek & Katerina Hrstkova Tékkland
188  Marius Eckert & Franziska Freyer Þýskaland
188  Valerij Gridassov & Anna Riger Þýskaland
188  Javier Marquez Colado & Sara Rodriguez Silva Spánn
188  Julien Martineau & Julia Maria Uebelacker Frakkland
188  Kyryl Shkuryeyev & Barbara Ribeiro Portúgal
193  Frederico Ferreira & Sofia Dias Portúgal
193  Daniel Kanchev & Elena Rodnyanskaya Þýskaland
193  Frantisek Knopf & Andrea Trnkova Tékkland
193  Mark Leweling & Kathryn Höbusch Þýskaland
193  Vasco Neves & Ana Oliveira Portúgal
193  Victor Presnetsov & Vera Nam Rússland
193  Dávid Püspöki & Enikö Baráth Ungverjaland
193  Anton Seleznev & Evgeniya Vargo Rússland
193  Gábor Szalkai Szabó & Ágnes Markó Ungverjaland
202  Reinis Boze & Alina Zavadska Lettland
202  Krzysztof Kozana & Natalia Zyto Pólland
202  Vitor Lemos Fernandes & Daniela Pinheiro Portúgal
202  Yen-Ming Peng & Vicky Hsin-Chi Chi Tævan
202  Genadi Petkov & Denitsa Kuyzlova Búlgaría
202  Kirill Smotrakov & Lyubov Mironova Rússland
202  Radim Vajchr & Sandra Petrosova Tékkland
209  Andreas Cibis & Olga Woltschanski Þýskaland
209  András Kósa & Bernadett Túri Ungverjaland
209  Vadim Romin & Yuliya Skvirskaya Rússland
209  Adrian Stan & Silvia Bujor Rúmenía
213  Michael Gubser & Maria de Mar Sviss
213  Thomas Holzinger & Pia Sulzbacher Þýskaland
213  Tomaz Ster & Stasa Berkopec Slóvenía
216  Johann Deter & Victoria Aidel Þýskaland
216  Sergei Kalinin & Natalja Kalinina Eistland
216  Jan Knoll & Julia Herschel Þýskaland
216  Engin Onder & Renata Vanova Þýskaland
220  Evgeniy Mushtukov & Yuliya Rodina Rússland
220  David Riegler & Julia Jussel Þýskaland
220  Peter Schaur & Christina Mair Austurríki
220  Alexander Seibert & Sabrina Formicella Þýskaland
224  Antonio De Iorio & Anna Kuznetsova Ítalía
224  Ali Mehmedov & Yana Staleva Búlgaría
224  Mark Savchenko & Olga Romina Rússland
224  Jeffrey Van Meerkerk & Chantal Melet Holland
228  Christian Eichler & Michaela Fries Austurríki
228  Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
228  Elizar Fayzullaev & Kristina Stehle Þýskaland
228  Daniel Mertens & Indra Wetzel Þýskaland
228  Viktor Polasek & Dita Drabkova Tékkland
233  Igor Lounev & Ekaterina Prokhorova Rússland
233  Anatoly Shenkel & Svetlana Glants Rússland
233  Gonçalo Torres & Sofia Cordeiro Portúgal
233  Piotr Tyrka & Joanna Malec Pólland
237  Damien Hey & Hannah Davis England
237  Hidehiko Oaki & Fumiko Oaki (aka Katashima) Japan
237  Michael Stierle & Maria Schwarzkopf Þýskaland
237  Mark Volynschikov & Ekaterina Kim Rússland
241  Johnatan Bouchard & Laure Nambottin Frakkland
241  Vitaliy Novikov & Alisa Proshak Rússland
241  Sergey Oladyshkin & Anastasia Weber Þýskaland
241  Plamen Penchev & Galina Veleva Búlgaría
241  Simone Savina & Manuel Camatel Ítalía
241  Timo Siemering & Jekaterina Bortina Þýskaland
241  Ryo Yoshikawa & Ema Ishii Japan
248  Lubomir Skrivanek & Aneta Horakova Tékkland
249  Pavel Boros & Michaela Habartova Tékkland
249  Alexei Denisov & Angelique Berthier Frakkland
249  Sergiy Gurko & Yaroslava Perederiy Úkraína
249  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
249  Ilham Osmanov & Migar Osmanova Aserbædsjan
249  Giuseppe Parlett & Desiree Cinicola Sviss
249  Martijn Wesseling & Denise Qualm Holland
256  Jordi Fonolla & Elisabeth Olmo Spánn
257  Jason Cicard & Laura Lozingue Frakkland
257  Markus Kohler & Vanessa Ambacher Þýskaland
257  Sorin Simon & Raluca Moldovan Rúmenía
257  Maksim Zadanov & Irina Kalinina Eistland
261  Rosario Falzone & Melissa Ferraro Belgía
261  Florian Mirus & Constanze Gerstner Þýskaland
261  Adam Molnár & Rebeka Paroczai Ungverjaland
261  Matteo Palladino & Elisa Cuniberti Ítalía
261  Ilya Serebryakov & Margarita Deryabina Rússland
266  Piotr Bednarz & Aleksandra Szpetnar Pólland
266  Attila Budai & Lilla Barna Ungverjaland
266  Vasile Razvan Dinu & Oana Dragomir Rúmenía
269  Daniel Buhala & Sulekha Buhala (aka Mukherjee) Sviss
269  Masakazu Ikeda & Nao Shirai Japan
269  Stefan Illies & Stefana Jolob Ceastai Rúmenía
269  David Kiefer & Anne Oltmann Þýskaland
269  Jyri Lähdemaa & Henriikka Iivonen Finnland
269  Michal Vlk & Jarmila Brazdova Tékkland
275  Lars Olav Eltervaag & Nicole Louise Noregur
275  Anthony Teyssier & Lucille Berthon Frakkland
277  Robert Kunz & Viktoria Renpenning Þýskaland
277  Sebastian Mayer & Andrea Klink Þýskaland
277  Andreas Podlich & Darja Titowa Þýskaland
277  Denis Richter & Angelika Bielat Þýskaland
281  Samuel Conrad & Beatrice Debrunner Sviss
281  Lucien Krebs & Nicole Dürler Sviss
281  Moreno Di Meo & Jannic Schneider Sviss
281  Sergey Olovarenko & Elena Olovarenko (aka Kislov) Ísrael
281  Timo Verhoeven & Isabell Verhoeven (aka Simon) Þýskaland
286  Jonathan Borg & Roxanne Buttigieg Malta
286  Oleksiy Butovych & Olena Chekan Úkraína
286  Marcel Coutandin & Martina Panitzek Þýskaland
286  Thibault Denis & Franziska Vosseler Þýskaland
286  Svetoslav Dobrev & Isabelle Willach Þýskaland
286  Jan-erik Michelsen & Freia Schwertfeger Þýskaland
286  Marco Toniolo & Giulia Sant'anna Ítalía
293  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
293  Christian Cantzler & Melanie Bauernhansl Þýskaland
293  Stanislav Durchanek & Katerina Sebkova Tékkland
293  Florian Kutschera & Jasmin Schwierz Þýskaland
293  Yann-alric Mortreuil-henry & Solenne Mortreuil-henry Frakkland
293  Georgiy Nechuykin & Nina Khubulova Rússland
299  Thomas Jauerneck & Anna Wolter Þýskaland
299  Tiziano Molinari & Sarah Smirek Þýskaland
299  Fabian Stöbener & Nicole Stöbener (aka Grehl) Þýskaland
302  Dragos Sebastian Ionescu & Ersilia Rotondaro Sviss
302  Valeri Malikov & Aleksandra Kostianenko Aserbædsjan
302  Antoine Mauceri & Pascale Mauceri Frakkland
302  Cedric Titi Mosca & Vanessa Jacob Frakkland
302  Beat Peter & Ruth Zürcher Sviss
302  Rudolf Schepp & Anita Schepp Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}