Results from German Open 2007 - Amateur Rising Star Latin 14. ágúst 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2007
Þýskaland - Stuttgart 14. ágúst 2007

Amateur Rising Star Latin 14. ágúst 2007

Úrslit

1  Dmitriy Pugachev & Ulyana Fomenko Rússland
2  Roman Kovgan & Marina Sergeeva Rússland
3  Edgar Marcos & Orsolya Toth Spánn
4  Sergey Tatarenko & Viktoria Tatarenko (aka Lyschinska) Þýskaland
5  Gabriele Goffredo & Antonia Goffredo Ítalía
6  Daniils Kutuzovs & Viktorija Puhovika Lettland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Yevgen Kashkovskyy & Anna Matus Moldovía
8  Ruben Rodriguez & Maria Zamora Spánn
9  Ivan Smirnov & Anna Tabolina Rússland
10  Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Lettland
11  Norbert Mika & Anna Ramiaczek Pólland
11  Boris Rudenko & Anastasia Selivanova Rússland
13  Gregoire Lyonnet & Anastasija Gorbacenko Frakkland

Fjórðungsúrslit

14  Gediminas Grigonis & Justina Zemaityte Litháen
14  Andrei Kazlouski & Jana Ritter Þýskaland
16  Ilia Kutsenko & Anna Kovalova Úkraína
16  Aleksey Stupivtsev & Ekaterina Osetrova Rússland
16  Dmitriy Svetlichnyy & Karina Galustyan Rússland
19  Sandris Cirulis & Elina Ozolina Lettland
19  Michal Kostovcik & Libuse Chytkova Tékkland
21  Andrea Silvestri & Martina Váradi Ungverjaland
22  Manuel Frighetto & Karin Rooba Eistland
22  Mark Popkov & Marika Doshoris Frakkland
24  Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
25  Ivan Muliavka & Elvira Khanova Rússland

4. umferð (topp 48)

26  Klemen Prasnikar & Anna Mashchyts Slóvenía
26  Redmond Valk & Alexandra Matteman Holland
28  Mikhail Soloviev & Kristina Tsvetkova Rússland
29  Paul Lorenz & Kristina Mertin Þýskaland
30  Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
31  Atanas Gendov & Iana Akimova Búlgaría
31  Alexander Mordvintsev & Anna Buglova Rússland
33  Michal Stukan & Susanne Miscenko Þýskaland
34  Yassine Bouabdallah & Serena Cavedagna Ítalía
34  Nicolas Garcia & Masha Turlupova Spánn
36  Vitally Derendiaev & Maria Kirillova Rússland
36  Dumitru Doga & Svetlana Visinscaia Moldovía
36  Peter Kiselov & Natalya Arabadzhieva Rússland
36  Dumitru Pascu & Ecaterina Jelezni Rúmenía
40  Csaba László & Anna Mikes Ungverjaland
40  Sergiu Luca & Katarina Vuletic Þýskaland
40  Viktors Shruboks & Valerija Fetissova Eistland
40  Timur Yusupov & Ekaterina Nenakhova Rússland
44  Artsiom Kazyra & Anastasia Veslova Hvíta-Rússland
44  Erich Klann & Mirona Toncean Gliga Rúmenía
46  Alexey Zakharin & Viktoria Serdiuk Rússland
47  Lars Alexander Wiulsrud & Elena Bokoreva Noregur
48  Egor Schiriy & Alisa Sadovnikova Rússland

3. umferð (topp 95)

49  Vassili Anokhine & Tina Bazokina Eistland
49  Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland
49  Marius Iepure & Christina Kessler Þýskaland
49  Sebastian Matheja & Lydia Hellmann Þýskaland
53  Nikolai Elizariev & Karina Akhmaddoulina Bandaríkin
53  Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland
53  Andrei Sergunin & Evgeniya Kuligina Rússland
53  Alex Wei Wang & Roxie Jin Chen Kína
53  Evgeniy Zarubin & Tatiana Bespalova Rússland
58  Evgen Golichenko & Kateryna Krut Úkraína
58  Rangel Spirov & Antoaneta Popova Búlgaría
60  Daniel Courinha & Alexandra Venancio Portúgal
60  Marek Hrstka & Vitalija Tyrnova Tékkland
60  Sergey Maksyuta & Jenna Bagge Knudsen Danmörk
60  Valentin Milev & Irene Martin Spánn
60  Pawel Nesterowicz & Ewa Sadokierska Pólland
60  Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
66  Roman Chetvergov & Zhanna Sablina Rússland
66  Andrey Mikhailovsky & Irina Muratova Rússland
66  Roger Romero & Anna Mateu Closa Spánn
69  Domenik Herrmann & Anna Walz Þýskaland
69  Igor Ishov & Polina Budkina Rússland
69  Razvan Gabriel Manole & Olga Negodoica Rúmenía
69  Nicolas Pouget & Amelie Rohail Frakkland
73  Marcus Mnerinsky & Marion Lengl Þýskaland
73  Igor Popov & Tatiana Volkova Rússland
73  Vitaliy Proskurin & Natia Kuprava Úkraína
73  Adam Vasina & Lenka Mrazkova Tékkland
73  Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
78  Evgeny Vorobyev & Alexandra Averkieva Rússland
79  Ricardo Silva & Tania Seixas Portúgal
79  Thanh Tran & Yvonne Hemlein Þýskaland
81  Tobias Losert & Helena Kaschurow Þýskaland
81  William Pfäffli & Florence Bunga Sviss
81  Bartosz Ranis & Patrizia Ranis Pólland
84  Radek Mucha & Alice Stodulkova Tékkland
84  Artem Semerenko & Tatiana Kotelnikova Rússland
86  Svyatoslav Skopintsev & Yuliya Fomicheva Rússland
87  Yoshikazu Jimenji & Ryoko Yamazaki (aka Jimenji) Japan
87  Evgeniy Lisunov & Olga Tikhonova Rússland
87  Giacomo Lucchese & Elena Mantaluta Moldovía
87  Marc Ocana & Maria Larionova Spánn
87  Jan Onder & Lucie Huncarova Tékkland
92  Pavel Silantev & Nadezhda Shandrina Rússland
93  Juri Kaiser & Aleksandra Kaiser (aka Kistanova) Þýskaland
93  Cristobal Olmos & Rosa Olmos Spánn
93  Jaak Vainomaa & Irina Sitnik Eistland

2. umferð (topp 164)

96  Ivan Bocharov & Josefina Ortova Tékkland
96  Joao Martins & Susana Zambujo Portúgal
96  Domenico Palmisano & Veronica D'asti Ítalía
96  Aleksey Shipilov & Maryana Nazarova Rússland
96  Trent Whiddon & Veera Kinnunen Ástralía
101  Georgi Naidenov & Yuliya Prokopenko Búlgaría
101  Denis Tyagunov & Denise Herber Þýskaland
101  Vadim Usovitch & Marina Chernoshei Hvíta-Rússland
101  Artem Vinogradov & Irina Vinogradova Rússland
101  Sergejs Zaleckis & Ilze Zukovska Lettland
101  Kirill Zhuzhnev & Natalya Polukhina Rússland
107  Dmitriy Cheshaev & Maria Matveeva Rússland
107  Roman Denisenko & Mariya Kolmakova Rússland
107  Alexandru Ion & Natalia Ivanova Rúmenía
107  Vadim Ivanov & Ekaterina Tsybrova Rússland
107  Roman Reut & Zhanna Shurtseva Rússland
107  Roman Shatrov & Aliona Fomicheva Rússland
107  Bogdan Velykgolova & Kateryna Chyzhevska Úkraína
114  Diogo Beirante & Marisa Ferreira Portúgal
115  Denislav Dimitrov & Iliana Staevska Þýskaland
116  Javier Fernandez Valino & Leticia Cano Pozas Spánn
116  Vladimir Shelomitskiy & Ekaterina Leonova Rússland
118  Sergei Belyaev & Maarit Nuutinen Finnland
118  Alexis Bergeon & Amandine Mauceri Frakkland
118  Konstantin Niemann & Anastasia Davydova Þýskaland
118  Vladislav Talybin & Elena Neff Þýskaland
122  Remi Jansen & Debbie Krewinkel Holland
122  Aleksandr Latushkin & Diana Matlak Pólland
122  Telmo Madeira & Sara Venturinha Portúgal
122  Francesco Nicola Pinto & Giulia Scarpellini Ítalía
122  Danis Sharipov & Aliona Pogorelko Rússland
122  Yevgen Stepanov & Ganna Yaskevich Úkraína
128  Andrea Cailotto & Adriana Sigona Ítalía
128  Evgeniy Korotonozhkin & Darya Afanaseva Rússland
128  Mantas Vaskelis & Justina Dailidaite Litháen
131  Pedro Borralho & Tatiana Moreira Santos Portúgal
131  Vasiliy Pshenichnikov & Alena Bozhanova Rússland
131  Sarunas Siauciulis & Karolina Balckute Litháen
131  Jakob Stühler & Ekaterina Kalugina Þýskaland
131  Andras Szeles & Boglarka Czina Ungverjaland
131  Simon Völbel & Ines Reiberg Þýskaland
131  Artem Zubarev & Alina Agafonova Rússland
138  Marvin Nigg & Claudia Obmascher Austurríki
138  Ales Petran & Aneta Tvrznikova Tékkland
140  Ivan Kostov & Anna Chodyna Þýskaland
140  Yuriy Kravchenko & Olga Takhtamysheva Úkraína
140  Jonathan Näslund & Oksana Spichak Svíþjóð
143  Igor Danila & Katrin Genis Moldovía
144  Joao Baiao & Sara Meireles Portúgal
144  Tomas Marek & Martina Markova Tékkland
144  Mark Shikerman & Alina Butorina Ísrael
147  Edgars Jekabsons & Aleksandra Povare Lettland
147  Mariusz Nosal & Marlena Fital Pólland
149  Carlos Gomez & Aida Ramos Spánn
149  Vladimir Kopylov & Anastasia Borisova Rússland
149  Lucien Laurent & Jessica Deyre Frakkland
149  Dimitri Neuendank & Vania Borges (aka Caixeiro) Þýskaland
149  Kiryl Putryk & Magdalena Roderova Tékkland
154  Sergey Plyuta & Maria Ashchepkova Þýskaland
154  Michael Puglisi & Claudia Trovato Ítalía
154  Ronak Spamer & Tasmin Spamer Þýskaland
157  Aleksey Birman & Aleksandra Demina Rússland
157  Antonin Langr & Lenka Kominkova Tékkland
159  Ruslan Maliev & Anna Zakharova Rússland
160  Alexandr Chudin & Kssenija Krassnizkaya Þýskaland
161  Ivor Benc & Marija Santek Króatía
162  Urban Aljancic & Katsiaryna Mychkova Slóvenía
163  Oleg Mardachev & Kariana Kletsun Rússland
164  Maxim Stadnik & Kim Pätzug Þýskaland

1. umferð (topp 307)

165  Alexis Gross & Angelina Lesniak Þýskaland
165  Adalsteinn Kjartansson & Rakel Gudmundsdottir Ísland
165  Andrey Markin & Anastasiya Troshina Rússland
165  Kazuhiko Natsumi & Kyoko Yanagihori Japan
165  Pablo Sanchez Garcia & Katerina Nitsios Holland
165  Michael Yong & Janet Gooi Malasía
165  Vasiliy Zhuravel & Irina Syrovatko Rússland
172  Markus Heffner & Marina Scharin Þýskaland
172  Dzintars Jaundzeikars & Anna Budreiko Lettland
172  Etienne Nguyen & Cathy Nguyen Víetnam
172  Pierre Vallee & Marion Duguest Frakkland
176  Jiri Gatnar & Tereza Houstavova Tékkland
176  Xin Li & Xuxye Zhou Kína
176  Michael Seidel & Nina Chinju Uszkureit Þýskaland
176  Daniel Wellhöfer & Marion Hopf Þýskaland
180  Oliver Molthan & Inga Jörns Þýskaland
180  Edgar Sackmann & Jasmin Cavusoglu Þýskaland
180  Dmytro Samoylov & Lyudmila Petrova Úkraína
180  Alexander Svanberg & Marielle Lazar Svíþjóð
184  Anton Koch & Jolanthe Dargel Þýskaland
184  Sebastian Saarinen & Laura Lackman Finnland
184  Dierick Schröder & Ulrike Kasper Þýskaland
187  Lukas Bartunek & Katerina Hrstkova Tékkland
188  Marius Eckert & Franziska Freyer Þýskaland
188  Valerij Gridassov & Anna Riger Þýskaland
188  Javier Marquez Colado & Sara Rodriguez Silva Spánn
188  Julien Martineau & Julia Maria Uebelacker Frakkland
188  Kyryl Shkuryeyev & Barbara Ribeiro Portúgal
193  Frederico Ferreira & Sofia Dias Portúgal
193  Daniel Kanchev & Elena Rodnyanskaya Þýskaland
193  Frantisek Knopf & Andrea Trnkova Tékkland
193  Mark Leweling & Kathryn Höbusch Þýskaland
193  Vasco Neves & Ana Oliveira Portúgal
193  Victor Presnetsov & Vera Nam Rússland
193  Dávid Püspöki & Enikö Baráth Ungverjaland
193  Anton Seleznev & Evgeniya Vargo Rússland
193  Gábor Szalkai Szabó & Ágnes Markó Ungverjaland
202  Reinis Boze & Alina Zavadska Lettland
202  Krzysztof Kozana & Natalia Zyto Pólland
202  Vitor Lemos Fernandes & Daniela Pinheiro Portúgal
202  Yen-Ming Peng & Vicky Hsin-Chi Chi Tævan
202  Genadi Petkov & Denitsa Kuyzlova Búlgaría
202  Kirill Smotrakov & Lyubov Mironova Rússland
202  Radim Vajchr & Sandra Petrosova Tékkland
209  Andreas Cibis & Olga Woltschanski Þýskaland
209  András Kósa & Bernadett Túri Ungverjaland
209  Vadim Romin & Yuliya Skvirskaya Rússland
209  Adrian Stan & Silvia Bujor Rúmenía
213  Michael Gubser & Maria de Mar Sviss
213  Thomas Holzinger & Pia Sulzbacher Þýskaland
213  Tomaz Ster & Stasa Berkopec Slóvenía
216  Johann Deter & Victoria Aidel Þýskaland
216  Sergei Kalinin & Natalja Kalinina Eistland
216  Jan Knoll & Julia Herschel Þýskaland
216  Engin Onder & Renata Vanova Þýskaland
220  Evgeniy Mushtukov & Yuliya Rodina Rússland
220  David Riegler & Julia Jussel Þýskaland
220  Peter Schaur & Christina Mair Austurríki
220  Alexander Seibert & Sabrina Formicella Þýskaland
224  Antonio De Iorio & Anna Kuznetsova Ítalía
224  Ali Mehmedov & Yana Staleva Búlgaría
224  Mark Savchenko & Olga Romina Rússland
224  Jeffrey Van Meerkerk & Chantal Melet Holland
228  Christian Eichler & Michaela Fries Austurríki
228  Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
228  Elizar Fayzullaev & Kristina Stehle Þýskaland
228  Daniel Mertens & Indra Wetzel Þýskaland
228  Viktor Polasek & Dita Drabkova Tékkland
233  Igor Lounev & Ekaterina Prokhorova Rússland
233  Anatoly Shenkel & Svetlana Glants Rússland
233  Gonçalo Torres & Sofia Cordeiro Portúgal
233  Piotr Tyrka & Joanna Malec Pólland
237  Damien Hey & Hannah Davis England
237  Hidehiko Oaki & Fumiko Oaki (aka Katashima) Japan
237  Michael Stierle & Maria Schwarzkopf Þýskaland
237  Mark Volynschikov & Ekaterina Kim Rússland
241  Johnatan Bouchard & Laure Nambottin Frakkland
241  Vitaliy Novikov & Alisa Proshak Rússland
241  Sergey Oladyshkin & Anastasia Weber Þýskaland
241  Plamen Penchev & Galina Veleva Búlgaría
241  Simone Savina & Manuel Camatel Ítalía
241  Timo Siemering & Jekaterina Bortina Þýskaland
241  Ryo Yoshikawa & Ema Ishii Japan
248  Lubomir Skrivanek & Aneta Horakova Tékkland
249  Pavel Boros & Michaela Habartova Tékkland
249  Alexei Denisov & Angelique Berthier Frakkland
249  Sergiy Gurko & Yaroslava Perederiy Úkraína
249  Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
249  Ilham Osmanov & Migar Osmanova Aserbædsjan
249  Giuseppe Parlett & Desiree Cinicola Sviss
249  Martijn Wesseling & Denise Qualm Holland
256  Jordi Fonolla & Elisabeth Olmo Spánn
257  Jason Cicard & Laura Lozingue Frakkland
257  Markus Kohler & Vanessa Ambacher Þýskaland
257  Sorin Simon & Raluca Moldovan Rúmenía
257  Maksim Zadanov & Irina Kalinina Eistland
261  Rosario Falzone & Melissa Ferraro Belgía
261  Florian Mirus & Constanze Gerstner Þýskaland
261  Adam Molnár & Rebeka Paroczai Ungverjaland
261  Matteo Palladino & Elisa Cuniberti Ítalía
261  Ilya Serebryakov & Margarita Deryabina Rússland
266  Piotr Bednarz & Aleksandra Szpetnar Pólland
266  Attila Budai & Lilla Barna Ungverjaland
266  Vasile Razvan Dinu & Oana Dragomir Rúmenía
269  Daniel Buhala & Sulekha Buhala (aka Mukherjee) Sviss
269  Masakazu Ikeda & Nao Shirai Japan
269  Stefan Illies & Stefana Jolob Ceastai Rúmenía
269  David Kiefer & Anne Oltmann Þýskaland
269  Jyri Lähdemaa & Henriikka Iivonen Finnland
269  Michal Vlk & Jarmila Brazdova Tékkland
275  Lars Olav Eltervaag & Nicole Louise Noregur
275  Anthony Teyssier & Lucille Berthon Frakkland
277  Robert Kunz & Viktoria Renpenning Þýskaland
277  Sebastian Mayer & Andrea Klink Þýskaland
277  Andreas Podlich & Darja Titowa Þýskaland
277  Denis Richter & Angelika Bielat Þýskaland
281  Samuel Conrad & Beatrice Debrunner Sviss
281  Lucien Krebs & Nicole Dürler Sviss
281  Moreno Di Meo & Jannic Schneider Sviss
281  Sergey Olovarenko & Elena Olovarenko (aka Kislov) Ísrael
281  Timo Verhoeven & Isabell Verhoeven (aka Simon) Þýskaland
286  Jonathan Borg & Roxanne Buttigieg Malta
286  Oleksiy Butovych & Olena Chekan Úkraína
286  Marcel Coutandin & Martina Panitzek Þýskaland
286  Thibault Denis & Franziska Vosseler Þýskaland
286  Svetoslav Dobrev & Isabelle Willach Þýskaland
286  Jan-erik Michelsen & Freia Schwertfeger Þýskaland
286  Marco Toniolo & Giulia Sant'anna Ítalía
293  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
293  Christian Cantzler & Melanie Bauernhansl Þýskaland
293  Stanislav Durchanek & Katerina Sebkova Tékkland
293  Florian Kutschera & Jasmin Schwierz Þýskaland
293  Yann-alric Mortreuil-henry & Solenne Mortreuil-henry Frakkland
293  Georgiy Nechuykin & Nina Khubulova Rússland
299  Thomas Jauerneck & Anna Wolter Þýskaland
299  Tiziano Molinari & Sarah Smirek Þýskaland
299  Fabian Stöbener & Nicole Stöbener (aka Grehl) Þýskaland
302  Dragos Sebastian Ionescu & Ersilia Rotondaro Sviss
302  Valeri Malikov & Aleksandra Kostianenko Aserbædsjan
302  Antoine Mauceri & Pascale Mauceri Frakkland
302  Cedric Titi Mosca & Vanessa Jacob Frakkland
302  Beat Peter & Ruth Zürcher Sviss
302  Rudolf Schepp & Anita Schepp Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}