Results from German Open 2006 - Youth Latin 16. ágúst 2006
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2006
Þýskaland - Stuttgart 15. ágúst 2006

Youth Latin 16. ágúst 2006

Úrslit

1  Nikita Brovko & Olga Nikolajeva Rússland
2  Jevgenijs Suvorovs & Nina Bezzubova Lettland
3  Dmitriy Pugachev & Ulyana Fomenko Rússland
4  Roman Kovgan & Marina Sergeeva Rússland
5  Andrei Kazlouski & Jana Ritter Þýskaland
6  Charles-Guillaume Schmitt & Elena Salikhova Frakkland
7  Dmytro Rosenko & Dariya Babay Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Krystian Radziejowski & Sylwia Maczek Pólland
9  Ivan Smirnov & Nina Solovieva Rússland
10  Tomas Marek & Martina Markova Tékkland
11  Daniils Kutuzovs & Madara Liepniece Lettland
11  Yuriy Simachev & Karina Galustyan Rússland
13  Anton Azanov & Ekaterina Isakovich Rússland
13  Pol Chamorro & Lorena Bargallo Spánn
15  Evgeny Urazgildeev & Ekaterina Jones (aka Sokolova) Rússland

Fjórðungsúrslit

16  Michael Levin & Sabine Vorbrodt Þýskaland
16  Guillem Pascual & Cristina Suarez Spánn
18  Umberto Gaudino & Sara Bonifacio Ítalía
19  Vladimirs Kurcevskijs & Ekaterina Selitskaia Lettland
19  Alexander Rebrov & Daria Genzeleva Rússland
21  Matic Rodica & Anna Matus Slóvenía
21  Evgeny Vinokurov & Christina Luft Þýskaland
23  Anton Skuratov & Anna Seltenreich Þýskaland
23  Pavel Zvychaynyy & Jacqueline Cavusoglu Þýskaland
25  Viktors Shruboks & Darja Burova Lettland
26  Valeriy Sasin & Tetyana Sushynska Úkraína
27  Damir Haluzan & Tadeja Haluzan Slóvenía

3. umferð (topp 52)

28  Riccardo Pacini & Sonia Spadoni Ítalía
28  Alexander Walger & Sarah Sophie Ritz Þýskaland
30  Mikhail Kapusta & Viktoriya Bitsadze Georgía
31  Leon Ajtlbez & Zana Aleric Króatía
31  Dumitru Doga & Svetlana Visinscaia Moldovía
33  Dmitriy Cheshaev & Maria Matveeva Rússland
33  Dominykas Dauksas & Vanessa Held Þýskaland
33  Dario Scuderi & Marina Mangione Ítalía
36  Marek Hrstka & Marketa Smrzova Tékkland
36  William Pfäffli & Tamara Sommer Sviss
38  Daniel Ciml & Sabina Liberdova Tékkland
38  David Jorgensen & Mette Elkjaer Danmörk
40  Simeon Timov & Dimitra Nikiforova Búlgaría
40  Jaak Vainomaa & Irina Sitnik Eistland
42  Edgars Linis & Eliza Ancane Lettland
43  Urban Aljancic & Katsiaryna Mychkova Slóvenía
43  Stig Bo Andersen & Jenna Bagge Knudsen Danmörk
43  Philipp Clemens & Weronika Slotala Þýskaland
43  Mathias Kehlet & Malene Ostergaard Danmörk
43  Vasili Poplavskiy & Ecaterina Jelezni Moldovía
43  Anton Smolyaninov & Olga Shelomizkaia Rússland
49  Vladimir Rudko & Mariya Ivanova Rússland
50  Nikita Stratonov & Alevtina Malenina Rússland
51  Simone Vertuccio & Erika Attisano Ítalía
52  Maris Puce & Zane Prokofieva Lettland

2. umferð (topp 100)

53  Szymon Bozek & Michaela Riedlova Tékkland
53  Paul Rutkowski & Jana Ryvkina Þýskaland
53  Maksim Valeev & Anya Balandina Rússland
56  Dimitriy Barov & Veronika Golodneva Þýskaland
56  Alexis Gross & Angelina Lesniak Þýskaland
56  Morten Löwe & Zia James Danmörk
56  Cristian Pontarelli & Jessica Di Russo Ítalía
60  Telmo Madeira & Sara Venturinha Portúgal
60  Mantas Vaskelis & Justina Dailidaite Litháen
60  Arturas Vilkonecas & Ala Karpenko Litháen
63  Domenico Palmisano & Veronica D'asti Ítalía
63  Valentin Savin & Alina Glazkova Rússland
65  Mihai Dima & Catalina Filip Rúmenía
66  Stiapan Hurskiy & Tasja Schulz Þýskaland
66  Bulat Khalikov & Anna Naryshkina Rússland
66  Dainius Mikolaitis & Ieva Zukauskaite Litháen
66  Kevin Santana & Joana Diniz Portúgal
70  Rimvydas Cernajus & Ruta Ramanauskaite Litháen
70  David Odstrcil & Beata Koblizkova Tékkland
70  Volodymyr Sudoplatov & Viktoriya Lyaschenko Úkraína
73  Domenico Labate & Lucia Caccavale Ítalía
74  Antoine Masson & Alice Masson Frakkland
74  Aleksandr Nabiullin & Darya Igonina Rússland
74  Dimitri Neuendank & Andreia Gaspar Lúxemborg
77  Alexey Glukhov & Svetlana Tikhonova Rússland
77  Bryan Lidy & Vania Borges (aka Caixeiro) Lúxemborg
77  Vladimir Martianov & Olga Choupilov Ísrael
77  Aleksandr Rudakov & Anastasia Shleyger Rússland
81  Aleksey Shipilov & Maryana Nazarova Rússland
82  Rihards Eglitis & Elza Pole Lettland
82  Mikko Matikka & Petra Mursu Finnland
82  Ilya Mazurov & Anna Povazhnaya Rússland
82  Marco Tocchini & Giada Ippolito Ítalía
82  Daniel Wellhöfer & Marion Hopf Þýskaland
87  Artur Ananyev & Ekaterina Dolmatova Rússland
87  Igor Colac & Nadejda Andronachii Moldovía
87  Lasse Legaard & Milla Lykke Danmörk
87  Evaldas Sodeika & Viktorija Kunauskaite Litháen
91  Joel Gonzalez & Ariadna Gil Spánn
91  Pawel Muchewicz & Karolina Urban Pólland
91  Bartosz Ranis & Patrizia Ranis Pólland
94  Artem Vinogradov & Irina Vinogradova Rússland
95  Aleksandr Andreichev & Anna Kozyreva Rússland
95  Pavel Krivonogov & Yana Minaeva Rússland
95  Volodymyr Melnychyn & Khrystyna Sokhanych Úkraína
95  Liu Tiawei & Zhu Zhemingwei Kína
99  Nikita Bokarev & Irina Kukleva Rússland
99  Evgeniy Efanin & Dina Valiullina Rússland

1. umferð (topp 178)

101  Viacheslav Korovin & Tatyana Rogacheva Rússland
101  Nikolaj Lund & Irina Shergina Danmörk
101  Deonizij Tymchuk & Chanel Hönicke Þýskaland
104  Stefan Hold & Julia Burghardt Austurríki
104  Andres Liiv & Vita-Viktoria Lyubimtseva Eistland
104  Joao Martins & Susana Zambujo Portúgal
104  Roger Romero & Anna Mateu Closa Spánn
108  Sergej Esau & Kira Mauss Þýskaland
108  Andreas Podlich & Darja Titowa Þýskaland
108  Alexander Zimin & Veronica Blagodarskaya Rússland
111  Denis Buga & Ekaterina Osetrova Rússland
111  Wolfram Hörr & Janina Kimmel Þýskaland
111  Jörg Riedinger & Anja Riedinger Þýskaland
114  Andrew Escolme & Amy Louise Baker England
114  Pavel Novikov & Karolina Iwanowicz Pólland
116  Juan Gomez Prieto & Jennifer Del Campo
116  Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen
116  Jan Seiter & Jessica Weinert Þýskaland
116  Stefano Sirch & Luigjina Shkupa Ítalía
120  Johann Deter & Victoria Aidel Þýskaland
120  Alen Pavlec & Tara Bohak Slóvenía
122  Johnatan Bouchard & Laure Nambottin Frakkland
122  Igor Ishov & Katerina Reshetova Rússland
122  Edgars Jekabsons & Aleksandra Povare Lettland
122  Filip Lubina & Kamila Svobodova Tékkland
126  Sergiy Bezprozvannyy & Anastasiya Yargulova Úkraína
126  Sergio Costa & Ana Rita Almeida Portúgal
126  Jakub Drmota & Lenka Navorkova Tékkland
126  Gianluca Gerardi & Silvia Testa Ítalía
130  Vladislav Inostrantsev & Tatjana Zitkovskaja Eistland
130  Lucien Laurent & Jessica Deyre Frakkland
130  Jakob Stühler & Ekaterina Kalugina Þýskaland
130  Florian Wanagas & Laura Meistermann Frakkland
130  Stanislav Zubik & Maria Albert Þýskaland
135  Dzintars Jaundzeikars & Anna Budreiko Lettland
135  Tyron Sweeney & Tammy-lee Ras Suður Afríka
135  Sergey Zorin & Valentina Rudenok Rússland
138  Matej Mesojedec & Spela Vegelj Slóvenía
138  Vasiliy Safronov & Yana Khyshiktueva Rússland
140  Benedikt Grünberg & Isabell Derichs Þýskaland
141  Aleksey Dogaev & Alina Bisekeeva Rússland
142  Maximilian Dommermuth & Hannah Kleinhans Þýskaland
142  Carlos Fernandes & Cristiana Pires Portúgal
142  Harry Knaus & Maria Schwarzkopf Þýskaland
142  Nikolay Zolotarenko & Olga Romina Rússland
146  Jiang Bin & Jing Ziyi Kína
146  Francisco Javier Fernandez & Ainoa Alonso Spánn
146  Mitja Huter & Joulia Arnet Sviss
146  Vadim Ostapenko & Cathy Schoetter Lúxemborg
146  Givi Vardanidze & Yuliya Vorozheykina Rússland
151  Simone Bon & Martina Floreani Ítalía
151  Mauritius Dalelane & Josephine Steininger Þýskaland
153  Nikolay Perov & Mariya Averina Rússland
154  Aregaks Avetjans & Ulla Koziola Lettland
154  Konstantin Ermolaev & Elizaveta Shulepova Úkraína
154  Tomislav Hegedus & Brenda-jane Camilleri Malta
154  Minato Kojima & Megumi Morita Japan
154  Dominik Marten & Laura Marten Þýskaland
159  Vaclav Melc & Katerina Pelcova Tékkland
160  Aigars Auzenbergs & Anete Paradniece Lettland
160  Gleb Bykov & Margarita Deryabina Rússland
160  Jason Cicard & Carole-anne Richard Frakkland
163  Nico Kirchmann & Sabrina Metzger Þýskaland
163  Robert Kunz & Viktoria Renpenning Þýskaland
163  Vadim Romin & Yuliya Skvirskaya Rússland
166  Romain Leal & Chloe Leal Frakkland
166  Jan Lingemann & Kristina Podszus Þýskaland
166  Phil Schwarick & Franziska Schöne Þýskaland
166  Alex Zabos & Ioana Diana Degau Rúmenía
170  Lorenzo Estangui & Isabel Bonilla Spánn
170  Benjamin Ohse & Anna Afanasyeva Þýskaland
170  Alexander Poad & Laura Pohlmann Þýskaland
173  Alexej Iwlew & Rita Iwlewa Þýskaland
173  Johannes Kreutzer & Nadja Belke Þýskaland
173  Thomas Meier & Silke Koncz Þýskaland
176  Mike Heinrich & Isabel Grundlach Þýskaland
176  David Kinsky & Manon Schweinfurth Þýskaland
176  Benjamin Ostermair & Stefanie Ostermair Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}