Results from German Open 2006 - Senior I A Standard 15. ágúst 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2006
Þýskaland - Stuttgart 15. ágúst 2006

Senior I A Standard 15. ágúst 2006

Úrslit

1  Roberto Salici & Gabriella Montecchiari Ítalía
2  Daniele Druda & Monica Benato Ítalía
3  Antonio Montanini & Cinzia Francescon Ítalía
4  Michael Sipek & Susanne Sipek Þýskaland
5  Francesco Bosco & Clara Sproviere Ítalía
6  Nils Goral & Anja Goral Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Toni Rinaldi & Silvana Contini Ítalía
8  Moreno Valetti & Simona Menassi Ítalía
9  Walter Attenni & Anna Casieri Ítalía
9  Jordi Mayral & Eva Aguilera Spánn
11  Seppo Mustonen & Rita Nevaste Finnland
12  Jean-Hugues Henneghien & Eun-sook Scherf Belgía

Fjórðungsúrslit

13  Franco Bernini & Mariarosa Locatelli Ítalía
14  Torsten Henck & Olivia Kirchhoff Þýskaland
14  Michele Menniello & Cinzia Todini Ítalía
16  Samuel Tam & Angela Fia Yung-lee Kanada
17  Sven Annies & Imke Annies (aka Stolte) Þýskaland
17  Achim Hobl & Kerstin Hahn Þýskaland
19  Horst Droste & Sabine Proppe Þýskaland
20  Karl Heinz Dümer & Renee Rothböck Þýskaland
20  Christoph Rummel & Jutta Wießmann Þýskaland
22  Oliver Dräger & Andrea Simon-dräger Þýskaland
23  Gordan Bedenikovic & Susanne Krieger Þýskaland
24  Paolo Di Noto & Annamaria Ciervo Ítalía
25  Bernward Kett & Christine Kett Þýskaland
26  Kurt Friedrich & Andrea Friedrich Austurríki

2. umferð (topp 46)

27  Oliver Landler & Sabine Landler Þýskaland
27  Ulf Wilde & Eva Wilde (aka Miessen) Þýskaland
29  Bernd Hoyer & Rita Bogdan Þýskaland
29  Ralf Hubner & Marion Jasper-kahl Þýskaland
29  Helmut Hüls & Susanne Hüls Þýskaland
32  Jürgen Ersch & Kirsten Geisler Þýskaland
32  Stephan Eschmann & Susanna Eschmann Sviss
32  Ralf Mischok & Karin Mischok Þýskaland
35  Bernhard Serres & Beate Hähner Þýskaland
36  Ralf Rösch & Nursen Rösch Þýskaland
37  Markus Eggert & Angela Nielandt (aka Josteit) Þýskaland
38  Dieter Fritz & Susanne Karger Þýskaland
38  Harald Hocheder & Iris Hocheder Þýskaland
38  Enar Pajula & Leie Pajula Eistland
38  Oliver Schaich & Lucia Gehl Þýskaland
42  Brit-gerald Klingenfeld & Christine Blickensdorf Þýskaland
43  Alfons Henne & Vera Zuleger Þýskaland
43  Thorsten Petersmann & Rita Petersmann Þýskaland
45  Christian Herter & Ilona Herter Þýskaland
45  Bernhard Starz & Barbara Starz Þýskaland

1. umferð (topp 61)

47  Rudiger Herrmann & Barbara Herrmann Þýskaland
47  Franz Karolus & Claudia Karolus Þýskaland
47  Gerhard Rickert & Sabine Rickert Þýskaland
50  Rudolf Polzer & Astrid Polzer Þýskaland
51  Stefan Doodkorte & Jose Doodkorte Holland
52  Günther Stampfl & Johanna Pollerer Þýskaland
53  Birk Kette & Marion Kette Þýskaland
54  Michael Deisenroth & Karen Kristina Köhn Þýskaland
54  Jürgen Gebhart & Marion Uhlenbrock Þýskaland
56  Stefan Glotz & Ute Becker Þýskaland
57  Gabriel Martinez & Jasmin Esther Flor-Lampert Þýskaland
58  Roland Margraf & Elke Westphal Þýskaland
59  Udo Findeisen & Beate Findeisen Þýskaland
59  Alexander Huber & Rita Huber Þýskaland
61  Torsten Meyrowitz & Kirsten Molocher (aka Albrecht) Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}