Results from German Open 2006 - Junior I 10 Dance 19. ágúst 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2006
Þýskaland - Stuttgart 15. ágúst 2006

Junior I 10 Dance 19. ágúst 2006

Úrslit

1  Viktor Burchuladze & Vera Bondareva Rússland
2  Evgeni Kuzin & Valeriya Agikyan Rússland
3  Alexander Borisov & Ksenia Aleksandrova Rússland
4  Andriy Pyatakha & Oksana Tsykalyuk Úkraína
5  Kirill Pavlov & Anastasiya Yurovskaya Rússland
6  Nikita Lytchev & Elena Markova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Valeriy Pavlov & Elizaveta Shibaeva Rússland
8  Jan Skuhravy & Dominika Bergmannova Tékkland
9  Milan Martinek & Katerina Krejcikova Tékkland
10  Michal Urbanski & Ewelina Mikolajewska Pólland
11  Boris Basin & Kseniya Zaputryaeva Rússland
12  Vladimir Pavlov & Yunona Gvozdeva Rússland
13  Nikita Gubaydullin & Yuliya Chubrakova Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Dan Capcelea & Doina Ignat Moldovía
15  Dmitri Kolobov & Kristin Vaha Eistland
16  Vladislav Bogoslov & Ekaterina Sharanova Rússland
17  Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía
18  Edgars Kravalis & Laura Valta Lettland
18  Roman Oligov & Valeriya Babay Úkraína
20  David Manukyan & Kseniya Snytko Rússland
21  Dmitro Paley & Anastasiya Kuzmina Úkraína
22  Ivan Kazakevich & Anastasiya Grigorenko Hvíta-Rússland
23  Pavel Scheglov & Alexandra Busheva Rússland
24  Ligitas Bernatavicius & Egle Valentaite Litháen

2. umferð (topp 36)

25  Dmitriy Bunin & Natasha Rusetskaya Rússland
25  Maksim Orlov & Anna Shevlyakova Rússland
25  Andrey Prytkov & Ulyana Burkun Rússland
28  Matej Prochazka & Lucie Kocianova Tékkland
29  Karlis Lapins & Olga Ludugina Lettland
29  Nicolae-dan Salaru & Diana Maria Geru Rúmenía
31  Marius Bodiul & Catalina Cristian Moldovía
32  Daniel Artur Kolosin & Alexandra Elert Þýskaland
33  Paul Adrian Moldovan & Cristina Maria Tatar Rúmenía
34  Rafail Feyzikov & Irina Bystrova Rússland
35  Aleksandr Sologub & Darya Grishko Rússland
36  Aleksandr Mikhaylov & Evgeniya Zhuravleva Rússland

1. umferð (topp 54)

37  Timur Sultanov & Ekaterina Cherkasova Rússland
38  Grigoriy Vedutenko & Ekaterina Kostochkina Rússland
39  Sergiu Catalin Oltean & Lisa Maria Schieb Rúmenía
40  Ewgenij Matskewitch & Katarina Bauer Þýskaland
41  Evgeniy Berlyakov & Viktoriya Trimasova Rússland
41  Ignat Calasnic & Ecaterina Nicanorova Moldovía
43  Rares Laurentiu Soponar & Alice Alexandra Rusznyak Rúmenía
44  Alexandru Dutcovici & Roxana Nucu Rúmenía
45  Shibata Kumunaru & Maika Morita Japan
46  Harijs Locs & Undine Papule Lettland
47  Sergiu Cuibus & Daniela Maria Degau Rúmenía
48  Cristian Popescu & Alexandra Lupu Moldovía
48  Iakov Prikhodko & Irina Lebedeva Rússland
48  Olzhas Zhaksylykov & Kristina Kim Kasakstan
51  Petros Avetisjan & Ana Ivanova Rússland
52  Evgeniy Nos & Veronika Titova Rússland
53  Michal Hornicek & Anita Tolova Tékkland
54  Svetislav Savanovic & Olivera Cosic Bosnía og Hersegóvína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}