Results from German Open 2006 - Junior I 10 Dance 19. ágúst 2006
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2006
Þýskaland - Stuttgart 15. ágúst 2006

Junior I 10 Dance 19. ágúst 2006

Úrslit

1  Viktor Burchuladze & Vera Bondareva Rússland
2  Evgeni Kuzin & Valeriya Agikyan Rússland
3  Alexander Borisov & Ksenia Aleksandrova Rússland
4  Andriy Pyatakha & Oksana Tsykalyuk Úkraína
5  Kirill Pavlov & Anastasiya Yurovskaya Rússland
6  Nikita Lytchev & Elena Markova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Valeriy Pavlov & Elizaveta Shibaeva Rússland
8  Jan Skuhravy & Dominika Bergmannova Tékkland
9  Milan Martinek & Katerina Krejcikova Tékkland
10  Michal Urbanski & Ewelina Mikolajewska Pólland
11  Boris Basin & Kseniya Zaputryaeva Rússland
12  Vladimir Pavlov & Yunona Gvozdeva Rússland
13  Nikita Gubaydullin & Yuliya Chubrakova Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Dan Capcelea & Doina Ignat Moldovía
15  Dmitri Kolobov & Kristin Vaha Eistland
16  Vladislav Bogoslov & Ekaterina Sharanova Rússland
17  Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía
18  Edgars Kravalis & Laura Valta Lettland
18  Roman Oligov & Valeriya Babay Úkraína
20  David Manukyan & Kseniya Snytko Rússland
21  Dmitro Paley & Anastasiya Kuzmina Úkraína
22  Ivan Kazakevich & Anastasiya Grigorenko Hvíta-Rússland
23  Pavel Scheglov & Alexandra Busheva Rússland
24  Ligitas Bernatavicius & Egle Valentaite Litháen

2. umferð (topp 36)

25  Dmitriy Bunin & Natasha Rusetskaya Rússland
25  Maksim Orlov & Anna Shevlyakova Rússland
25  Andrey Prytkov & Ulyana Burkun Rússland
28  Matej Prochazka & Lucie Kocianova Tékkland
29  Karlis Lapins & Olga Ludugina Lettland
29  Nicolae-dan Salaru & Diana Maria Geru Rúmenía
31  Marius Bodiul & Catalina Cristian Moldovía
32  Daniel Artur Kolosin & Alexandra Elert Þýskaland
33  Paul Adrian Moldovan & Cristina Maria Tatar Rúmenía
34  Rafail Feyzikov & Irina Bystrova Rússland
35  Aleksandr Sologub & Darya Grishko Rússland
36  Aleksandr Mikhaylov & Evgeniya Zhuravleva Rússland

1. umferð (topp 54)

37  Timur Sultanov & Ekaterina Cherkasova Rússland
38  Grigoriy Vedutenko & Ekaterina Kostochkina Rússland
39  Sergiu Catalin Oltean & Lisa Maria Schieb Rúmenía
40  Ewgenij Matskewitch & Katarina Bauer Þýskaland
41  Evgeniy Berlyakov & Viktoriya Trimasova Rússland
41  Ignat Calasnic & Ecaterina Nicanorova Moldovía
43  Rares Laurentiu Soponar & Alice Alexandra Rusznyak Rúmenía
44  Alexandru Dutcovici & Roxana Nucu Rúmenía
45  Shibata Kumunaru & Maika Morita Japan
46  Harijs Locs & Undine Papule Lettland
47  Sergiu Cuibus & Daniela Maria Degau Rúmenía
48  Cristian Popescu & Alexandra Lupu Moldovía
48  Iakov Prikhodko & Irina Lebedeva Rússland
48  Olzhas Zhaksylykov & Kristina Kim Kasakstan
51  Petros Avetisjan & Ana Ivanova Rússland
52  Evgeniy Nos & Veronika Titova Rússland
53  Michal Hornicek & Anita Tolova Tékkland
54  Svetislav Savanovic & Olivera Cosic Bosnía og Hersegóvína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}