Results from German Open 2006 - IDSF International Open Standard (Grand Slam) 19. ágúst 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2006
Þýskaland - Stuttgart 15. ágúst 2006

IDSF International Open Standard (Grand Slam) 19. ágúst 2006

Úrslit

1  Domenico Soale & Gioia Cerasoli Ítalía
2  W Arunas Bizokas & Edita Daniute Litháen
2  Sascha Karabey & Natasha Karabey Þýskaland
3  Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland
4  Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland
5  Simone Segatori & Annette Sudol Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Federico Di Toro & Genny Favero Ítalía
8  Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
9  Valerio Colantoni & Sara Di Vaira Ítalía
9  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio Ítalía
11  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
12  Emanuel Valeri & Tania Kehlet Danmörk

Fjórðungsúrslit

13  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
13  Andrea Zaramella & Letizia Ingrosso Írland
15  Andrzej Sadecki & Karina Nawrot Pólland
16  Angelo Madonia & Jelena Samuilova Lettland
17  Valdis Skutans & Laura Kosite Lettland
18  Simon Reuter & Julia Niemann Þýskaland
19  Stanislaw Massold & Christine Deck Þýskaland
20  Salvatore Todaro & Violeta Yaneva Búlgaría
21  Imantas Joneckis & Martyna Mickute Litháen
22  Csaba László & Szilvia Szögi Ungverjaland
23  Alexander Muretov & Olga Serpikova Rússland
23  Sergiu Rusu & Dorota Makar Pólland

Round 5 (topp 48)

25  Christoph Kies & Blanca Ribas-turon Þýskaland
26  Giuseppe Longarini & Valentina Basili Ítalía
27  Rares Cojoc & Katarzyna Kapral Rúmenía
27  Michal Stukan & Susanne Miscenko Þýskaland
29  Francesco Decandia & Sabrina Laconi Ítalía
29  Edgars Gasjuns & Daria Konstantinova Lettland
29  Florian Gschaider & Manuela Stoeckl Austurríki
29  Oliver Rehder & Jasmin Rehder Þýskaland
29  Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland
34  Andrei Chubarev & Yulia Saikina Rússland
35  Gustaf Lundin & Valentina Oseledko Svíþjóð
35  Anton Smolyaninov & Olga Shelomizkaia Rússland
35  Dmitry Zharkov & Olga Kulikova Rússland
38  Valentin Lusin & Renata Busheeva Þýskaland
39  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
40  Petr Kashinski & Evgenia Zakharova Rússland
41  Pavel Bartosevich & Marina Karpunina Rússland
42  Vladimir Kondratyuk & Maria Bakuta Þýskaland
42  Daniele Pardini & Paola Rosi Ítalía
44  Marco Lustri & Alessia Radicchio Ítalía
45  Vladislav Ivanovich & Olga Tribushevskaja Hvíta-Rússland
45  Michael Wenger & Melanie Ahl Þýskaland
47  Grzegorz Brzeszczak & Egle Sakalauskaite Litháen
48  Kaspars Banders & Vita Yaroschuka Lettland

4. umferð (topp 96)

49  Aleksandr Tsesnokov & Katri Kitsing Eistland
50  Jernej Brenholc & Daniela Pekic Slóvenía
51  Paolo Campigotto & Emilia Oprea Rúmenía
51  Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Danmörk
51  Aleksandr Sergeev & Evgenia Bekova Rússland
51  Oliver Thalheim & Tina Spiesbach Þýskaland
55  Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
56  Pavel Bic & Silvie Konderlova Tékkland
56  Denis Molkov & Ludmila Belskaia Rússland
58  Dumitru Doga & Svetlana Visinscaia Moldovía
59  Angelo D'alonzo & Cristiana Cinosi Ítalía
59  Damian Danielski & Magda Niewiadomska Pólland
59  Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
62  Ivan Anichkhin & Anastasia Tarlykova Rússland
62  Pavel Kurgan & Caroline Zytniak Þýskaland
62  Hong Shen & Yujie Liang Kína
65  Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
65  Daniil Ulanov & Svetlana Slivinskaya Rússland
65  Viktor Yushin & Elena Yushina (aka Markosyan) Rússland
68  Felix Schäfer & Anna Korbutt Þýskaland
68  Petr Zabystrzan & Monika Mihalikova Tékkland
70  Timur Imametdinov & Ekaterina Nikolaeva Rússland
70  Christoph Santner & Maria Santner Austurríki
72  Andrejs Rogovenko & Viktorija Triscuka Lettland
73  Kazuki Sugaya & Ikuyo Ozaki Japan
74  Nicola Chianese & Assunta Chianese Ítalía
74  Egidijus Liaudanskas & Justina Inkrataite Litháen
74  Paul Lorenz & Kristina Mertin Þýskaland
77  Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
77  Davide Mariani & Debora Mancinelli Ítalía
77  Simeon Timov & Dimitra Nikiforova Búlgaría
77  Ilya Zakharov & Suzanna Morbin Hvíta-Rússland
81  Francesco Andreani & Francesca Longarini Ítalía
81  Mathieu Laroche & Sylvia Ruskova (aka Laroche) Frakkland
81  Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
84  Arkadiusz Guzierowicz & Joanna Grudzien Pólland
84  Olegs Kuznecovs & Jekaterina Perederejeva Lettland
84  Dmitri Shcheblinov & Anastasya Tenyakova Rússland
84  Sami Vainionpää & Merje Styff Finnland
84  Roman Zedan & Marian Zedan Rúmenía
89  Igor Kudrjavcev & Liva Koziola Lettland
89  Victor Presnetsov & Vera Nam Rússland
91  Mikhail Ostryakov & Marina Bevz Rússland
92  Mathias Kehlet & Malene Ostergaard Danmörk
92  Rihards Mailitis & Anna Voroncuka Lettland
94  Aleksey Baranov & Veronika Elizarova Rússland
94  Rüdiger Homm & Friederike Tischendorf Þýskaland
96  Michal Necpal & Tereza Bufkova Tékkland

3. umferð (topp 139)

97  Inaki Albiol & Maria Carbonell Spánn
98  Philipp Hanus & Siri Kirchmann Þýskaland
98  Maksim Tschernin & Carolin Hirschberger Þýskaland
100  Pavel Alexeevsky & Ekaterina Slesarenko Rússland
100  Sergey Dementyev & Anamarija Novak Slóvenía
100  Razvan Dorin Galban & Alexandra Parau Rúmenía
100  Martin Houska & Andrea Trestikova Tékkland
100  Evgeni Privalov & Tina Bazokina Eistland
100  Yuriy Shtubov & Diana Korotina Eistland
106  Szymon Bozek & Michaela Riedlova Tékkland
106  Dragan Meshkov & Cecilie Pritzl Þýskaland
106  Valentin Savin & Alina Glazkova Rússland
106  Vladimir Tychina & Ekaterina Kim Rússland
110  Stanislaw Hermann & Cathrin Hissnauer Þýskaland
111  Andrea Bencivenga & Daniela Rossetti Ítalía
111  Paolo Di Lorenzo & Liene Darbiniece Lettland
111  Erik Páli & Viktoria Pali Ungverjaland
114  Dmitry Evseev & Nadezhda Rukhlova Rússland
115  Ondrej Radil & Pavlina Vlaskova Tékkland
116  Marko Kiigajaan & Mari Piksar Eistland
116  Alari Liiv & Keit Speigel Eistland
116  Maksim Martynov & Julia Lupanova Rússland
116  Roman Rebrik & Tatyana Ilina Rússland
116  Tomas Rybnicek & Linda Boskova Tékkland
121  Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen
121  Alen Pavlec & Tara Bohak Slóvenía
123  Morten Schnedler-Jensen & Julie Thagesen Danmörk
123  Denis Sidorov & Ekaterina Korneva Rússland
125  Jakub Jancina & Barbara Bilkovicova Slovakía
125  Alexander Schack & Susi Susa Þýskaland
127  Ryo Yoshikawa & Ema Ishii Japan
128  Reinis Ozolins & Lilita Sergejeva Lettland
128  Calin Panaite & Tatiana Timus Moldovía
130  Luca Belometti & Katia Moraschi Ítalía
130  Antonio Gentile & Uliana Quaranta Ítalía
130  Rangel Spirov & Antoaneta Popova Búlgaría
133  Nicola Zaccheddu & Alessandra Cogoni Ítalía
134  Nikolay Mezentsev & Darya Yudintseva Rússland
135  Mikhail Markov & Olga Zelenkova Rússland
136  Jess Christensen & Monika Pedersen Danmörk
136  Sergi Valls & Anna Poblet Spánn
138  Aleksandr Nabiullin & Darya Igonina Rússland
139  W Andrei Mosejcuk & Olga Nesterova Þýskaland

2. umferð (topp 188)

140  Thomas Grusser & Claudia Seidel Þýskaland
140  Roger Guitart Marti & Masha Tiagunova Spánn
140  Aleksejs Livcaks & Julija Ganzula Lettland
143  Tomoya Kawashima & Matsuri Kojima Japan
143  Rico Schlammer & Marit Kramski Þýskaland
145  Marius Andrei Hiruta & Corina Rusu Rúmenía
145  Jonathan Rodríguez Pérez & Lydia Hellmann Þýskaland
147  Stefan Brückner & Astrid Schäfer Þýskaland
147  Patrick Karrer & Christina Matuschek Þýskaland
147  Felix Teufert & Anne Weber Þýskaland
150  Piero Florio & Gabriella Nastasia Ítalía
150  Rihards Freidenfelds & Anna Lahovica Lettland
150  Aleksandr Podgorelkin & Maria Mironiuk Rússland
150  Yuriy Simachev & Karina Galustyan Rússland
154  Ivan Bagaev & Karina Lapkovskaia Rússland
154  Denis Dembskiy & Olga Mikhaylova Rússland
154  Dmitriy Milekhin & Evgeniya Shaw (aka Sutyaginskaya) Rússland
157  Kaspars Birzgalis & Liva Prince Lettland
158  Richard Jebeloczki & Klara Marjan Ungverjaland
158  Fedor Polyanskiy & Anastasia Gorbonosova Rússland
160  German Filimonov & Daria Demenkova Rússland
161  Anton Mayantsev & Irina Gorolevici (aka Gareyeva) Kasakstan
161  Nikita Tsernov & Marina Fadeitseva Lettland
163  Attila Budai & Szilvia Laszlo Ungverjaland
163  Alexander Einfinger & Juliane Strehmann Þýskaland
163  Jonathan Näslund & Oksana Spichak Svíþjóð
163  Martin Pape & Pernille Kraft Danmörk
167  Pawel Surma & Anne Descusse Frakkland
167  Robert Unger & Sophia Eckle Þýskaland
167  Andrei Voinea & Raluca Voinea Rúmenía
170  Martin Herrmann & Elisabeth Wiedenbruch Þýskaland
170  Thorge Merkhoffer & Sylvia Schaaf Þýskaland
172  Pedro Borralho & Tatiana Moreira Santos Portúgal
172  Andrei Gavrilov & Irina Romaniukina Rússland
172  Petr Plsek & Andrea Plskova Tékkland
172  Martin Rikovsky & Lisa Forker Þýskaland
176  Rudolf Hoch & Claudia Stock Þýskaland
176  Nikolaj Lund & Irina Shergina Danmörk
176  Nikolai Pilipenchuk & Natalia Skorikova Hvíta-Rússland
176  Cristi Sava & Alexandra Ghinea Rúmenía
176  Roman Scheuer & Katrin Büttner Þýskaland
181  Jeroen Luijer & Stefanie Maycock Þýskaland
182  Victor Kolotev & Dinara Yarullina Rússland
182  Roman Usmanov & Olga Nikonovich Hvíta-Rússland
184  Gleb Bykov & Margarita Deryabina Rússland
184  Andreas Rothe & Anke Müller Þýskaland
186  Michael Di Liberto & Denise Di Liberto Ítalía
186  Victor Fischer & Alexandra Rehn Þýskaland
186  Denis Medvedev & Olga Lebedeva Rússland

1. umferð (topp 277)

189  Marcel Kunitzsch & Elisa Seifert Þýskaland
189  Thorsten Unger & Vera Küster Þýskaland
191  Anton Nazarov & Katherine Engelking Þýskaland
192  Jakob Komor & Anna Drummer (aka Komor) Þýskaland
193  Tom Boumans & Ciska Baarda Holland
194  Masakazu Ikeda & Nao Shirai Japan
194  Sergiu Luca & Katarina Vuletic Þýskaland
194  Jens Matuschek & Regina Krings Matuschek Þýskaland
194  Vadim Romin & Yuliya Skvirskaya Rússland
198  Cristian Gelepu & Alina Daniela Petre Rúmenía
198  Torsten Schroder & Luisa Distelmaier Þýskaland
198  Dmitry Stoborov & Ekaterina Krisanova Rússland
201  Michael Hegendorfer & Nina Edenhofer Þýskaland
201  Gerhard Schröder & Sandra Mösch Þýskaland
203  Michael Junges & Sabine Scheller Þýskaland
204  Andreas Polz & Ilse Braunsperger Austurríki
204  Paul Van De Riet & Simone Schäfer Holland
206  Winfried Halbhuber & Verena Mattner Austurríki
206  Marc Schuck & Tina Molter Þýskaland
206  Napoleon Wittig & Yvonne Scheller Þýskaland
209  Marc Hotfilder & Heike Macke Þýskaland
209  Peter Pfeiffer & Miriam Pfeiffer (aka Rohde) Þýskaland
209  Andreas Tippel & Sandra Tippel Þýskaland
212  Michael Nimz & Michaela Nimz (aka Sauer) Þýskaland
213  Yoo Dong Hyun & Kim Sae Jung Suður-Kórea
213  Renato Minnig & Sigrun Bögi Sviss
213  Anatoly Shenkel & Orit Glanz Ísrael
216  Holger Wilts & Ilka Jacobs Þýskaland
217  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
217  Bjorn Biermann & Melanie Streiter Þýskaland
217  Gregor Burck & Maria Troniak Þýskaland
217  Kim Magin & Justine Hollyer England
217  Frank Zerull & Sarah Zerull Þýskaland
222  Sven Queck & Sabine Lippe Þýskaland
222  Robert Rothmiller & Yvonne Aurbacher Þýskaland
222  Sebastian Spörl & Kristina Rodinova Þýskaland
225  Sergio Aliaga & Maria Melendez Spánn
225  Eike Arndt & Nathalie Avrillon Þýskaland
225  Adrian Dydynski & Natalia Kobiolka Pólland
225  Lorenz Filser & Bianca Herget (aka Filser) Þýskaland
225  Sebastian Handrich & Nicole Kahn Þýskaland
230  Konstantin Maletz & Corina Maletz (aka Schott) Þýskaland
231  Christian Cantzler & Melanie Bauernhansl Þýskaland
231  Dieter Meister & Anja Petzold Þýskaland
231  Tobias Rütting & Christina Kessler Þýskaland
234  Andreas Andersen & Juliane Hogerle Þýskaland
234  Christopher Boyer & Manja Kühne Þýskaland
234  Hem Spilker & Marieke Adelaars Holland
234  Roland Tines & Heidrun Puskas Þýskaland
234  Wilbert Van Amelsfoort & Colette Van Campen Holland
239  Marius Pflüger & Sabine Heinrich Þýskaland
240  Remy Cadicox & Amandine Iwachow Frakkland
240  Kai Fischer & Silvia Gorlach Þýskaland
240  Constantin Gessner & Marion Jäger Austurríki
240  Martin Jakobi & Diana Schatz Þýskaland
240  Nikolas Kuramochi & Raphaela Edeler Þýskaland
240  Martial Nadeau & Laurence Nadeau Frakkland
240  Thomas Nadler & Kerstin Hajek Þýskaland
240  Nikolay Perov & Mariya Averina Rússland
240  Richard Peters & Jeanine Schouwenaars Holland
240  Dirk Regitz & Fabienne Regitz (aka Hess) Þýskaland
250  Michael Balzer & Sabine Niessing Þýskaland
250  Heiko Bärmann & Stephanie Baur Þýskaland
250  Oliver Bewernick & Alice Bewernick Þýskaland
250  Michael Braun & Julia Braun (aka Hogenkamp) Þýskaland
250  Dennis Frisch & Christiane Lang Þýskaland
250  Mikael Frödin & Didde Donby Svíþjóð
250  Christian Gründl & Christine Vossen Þýskaland
250  Lars Olav Harnisch & Ina Zemmrich Þýskaland
250  Thorsten Kragh & Sibylle Knöbel Þýskaland
250  Sascha Meyer & Cathrin Anne Lang Þýskaland
250  Thomas Neudhart & Ulrike Neudhart Austurríki
250  Nuno Paulo & Rute Gomes Portúgal
250  Sven Ole Paulsen & Marion Kreeb Þýskaland
250  Christian Rittgerott & Monika Walz Þýskaland
250  Burkhard Wagener & Julia Knappe Þýskaland
265  Bernd Baumann & Andrea Baumann Þýskaland
265  Timo Bettinger & Julia Bettinger Þýskaland
265  Daniel Boese & Sandra Weik Þýskaland
265  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
265  Bernward Kett & Christine Kett Þýskaland
265  David Koglin & Andrea Lenz Þýskaland
265  Martin Kröger & Kerstin Wilde Þýskaland
265  Christian Schauer & Veronika Schauer (aka Knott) Þýskaland
265  Ralf Scholl & Ellen Deck Þýskaland
265  Jurg Schoni & Bettina Schaer Sviss
265  Günther Stampfl & Johanna Pollerer Þýskaland
265  Christian Urban & Alexandra Urban (aka Jäkel) Þýskaland
265  Tobias Weib & Claudia Claudius Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}