Results from German Open 2005 - Youth Standard 19. ágúst 2005
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2005
Þýskaland - Stuttgart 16. ágúst 2005

Youth Standard 19. ágúst 2005

Úrslit

1  Nikita Brovko & Olga Nikolajeva Rússland
2  Vladimir Kondratyuk & Maria Bakuta Þýskaland
3  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
4  Dumitru Doga & Alexandra Malai Moldovía
5  Valentin Lusin & Renata Lusin (aka Busheeva) Þýskaland
6  Dmitriy Pugachev & Ulyana Fomenko Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Davide Mariani & Debora Mancinelli Ítalía
8  Rares Cojoc & Katarzyna Kapral Rúmenía
8  Riccardo Pacini & Sonia Spadoni Ítalía
10  Imantas Joneckis & Martyna Mickute Litháen
11  Anatolijs Bengards & Paula Kokare Lettland
12  Dominykas Dauksas & Ruta Bajarunaite Litháen

Fjórðungsúrslit

13  Arkadiusz Guzierowicz & Joanna Grudzien Pólland
14  Igor Kudrjavcev & Liva Koziola Lettland
14  Alexei Troshine & Viktoria Fomenko Rússland
16  Francesco Galuppo & Debora Pacini Ítalía
16  Olegas Martiniuk & Aiste Stragyte Litháen
16  Edgaras Saldukas & Giedre Kukucionyte Litháen
19  Razvan Dorin Galban & Emilia Oprea Rúmenía
20  Paul Lorenz & Kristina Mertin Þýskaland
20  Anton Smolyaninov & Olga Shelomizkaia Rússland
22  Kaspars Banders & Zane Tisina Lettland
23  Szymon Bozek & Michaela Riedlova Tékkland
24  Kristaps Kalnins & Santa Dmitrijeva Lettland

3. umferð (topp 45)

25  Michal Necpal & Monika Mikesova Tékkland
25  Mikhail Ostryakov & Olga Tarasova Rússland
27  Maxim Furtuna & Ksenia Spinu Moldovía
28  Pavel John & Tereza Jendrulkova Tékkland
28  Valeriy Katsyr & Daria Fedorova Rússland
28  Marko Kiigajaan & Mari Piksar Eistland
28  Olegs Kuznecovs & Jekaterina Perederejeva Lettland
28  Mikhail Solovyev & Irina Puzrina Rússland
33  Miha Vodicar & Anna De Domizio Slóvenía
34  Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
34  Tomas Rybnicek & Linda Boskova Tékkland
34  Ilya Zakharov & Suzanna Morbin Hvíta-Rússland
37  Vasiliy Ivanov & Anastasia Demyanova Rússland
38  Martins Jurjans & Evita Smagre Lettland
38  Pierluigi Pica & Valentina Palcani Ítalía
40  Thomas Fusetto & Laura Brugin Ítalía
41  Vladimir Shelomitskiy & Ekaterina Leonova Rússland
42  Piero Florio & Gabriella Nastasia Ítalía
42  Denis Tagintsev & Svetlana Borisova Rússland
44  Andre Vortler & Sophia Weis Þýskaland
45  Evgeniy Selin & Ekaterina Cherkashina Rússland

2. umferð (topp 78)

46  Cristian Giusti & Roberta Giacomi Ítalía
46  Alari Liiv & Veronika End (aka Korotnikova) Eistland
46  Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen
46  Roland Rannala & Karina Vesman Eistland
46  Evgeny Urazgildeev & Ekaterina Jones (aka Sokolova) Rússland
46  Aleksandr Zakharin & Aleksandra Proskurina Rússland
52  Fabio Bellucci & Erika dal Sasso Ítalía
52  Yuriy Petrov & Irina Guschina Rússland
54  Mario Cecinati & Amalia Genchi Ítalía
54  Daniil Varlamov & Kseniya Lyasetskaya Rússland
56  Pavel Borozdov & Ekaterina Kirillova Rússland
57  Andrea Bencivenga & Daniela Rossetti Ítalía
57  Jiri Koci & Dominika Kocova Tékkland
57  Yarik Plavko & Eva Blasco Spánn
60  Sergiy Bosetskyy & Iryna Tykhonova Úkraína
60  Vitaliy Filatov & Yuliya Vorontsova Rússland
62  Filippo Martino & Maria Luisa Martino Þýskaland
62  Nicola Zaccheddu & Alessandra Cogoni Ítalía
64  Philipp Hanus & Laurence Klett Þýskaland
65  Sebastian Matheja & Natalie Von Cieminski Þýskaland
66  Martin Pape & Sofie Koborg Danmörk
67  Timur Takazov & Maria Shterkel Rússland
67  Jaak Vainomaa & Irina Sitnik Eistland
69  Vittorio Felici & Elena Felici Ítalía
70  Ivan Bagaev & Karina Lapkovskaia Rússland
70  Tadeusz Rey & Justyna Koltuniuk Pólland
72  Mathias Kehlet & Malene Ostergaard Danmörk
73  Ivan Stepanov & Daria Demenkova Rússland
74  Nikita Balashov & Valerija Semenova (aka Fetissova) Eistland
74  Andres Liiv & Vita-Viktoria Lyubimtseva Eistland
76  Denis Migunov & Maris Tammiku Eistland
76  Péter Szokodi & Anna Mikes Ungverjaland
78  Valters Briksis & Vita Yaroschuka Lettland

1. umferð (topp 130)

79  Denis Pavlov & Galina Markelova Rússland
79  Viktor Szabó & Szandra Szabó Ungverjaland
79  Lars Weingarten & Sarah Ertmer Þýskaland
82  Dmitriy Cheshaev & Maria Matveeva Rússland
82  Tilo Pfalzgraff & Anja Pfalzgraff Þýskaland
82  Dmitriy Platov & Anna Kozyreva Rússland
85  Sebastian Lucke & Ingrid Altmann Þýskaland
85  Andrey Podlesnykh & Sofya Borisenko Rússland
87  Attila Budai & Szilvia Laszlo Ungverjaland
88  Matteo Basili & Debora Mobili Ítalía
88  Alessandro Bosco & Federica Bosco Ítalía
88  Jess Christensen & Monika Pedersen Danmörk
88  Egor Dulebenets & Natalya Schennikova Rússland
92  Bartosz Abramyk & Marion Hopf Þýskaland
92  Kaspars Birzgalis & Liva Prince Lettland
92  Vyacheslav Dedurin & Daria Davydova Rússland
92  Matteo Del Gaone & Serena Gagliardi Ítalía
92  Yuriy Shtubov & Diana Korotina Eistland
97  Philipp Clemens & Weronika Slotala Þýskaland
97  Paul Rutkowski & Jana Ryvkina Þýskaland
99  Rick Hammermüller & Isabell Derichs Þýskaland
100  Michael Di Liberto & Denise Di Liberto Ítalía
100  Artem Terekhov & Yuliya Pletneva Rússland
102  Simone Carabellese & Lucia Cafagna Ítalía
102  Victor Kraft & Marina Beck Þýskaland
102  Michael Levin & Sabine Vorbrodt Þýskaland
102  Roman Medvedev & Anastasia Shestakova Rússland
106  Konstantin Ermolaev & Elizaveta Shulepova Úkraína
107  Rustam Galiullin & Yulia Shorokhova Rússland
108  Tibor Kecseti & Andra Burca Rúmenía
108  Marcel Kunitzsch & Elisa Seifert Þýskaland
108  Daniel Wellhöfer & Lisa Kern Þýskaland
111  Rene Marquardt & Yvonne Marquardt Þýskaland
111  Niklas Meyer-ulex & Elena Meyer-ulex Þýskaland
113  Alexis Gross & Kristina Buschmann Þýskaland
113  Sergiy Gubar & Antonina Skobina Úkraína
113  Arkadiusz Orzechowski & Justyna Koszewicz Pólland
116  Ludovic Chauveau & Celine Leorat Frakkland
117  Sergej Appelhans & Olga Mishakova Þýskaland
117  Sandro-pascal Bahke & Jeannine Sagner Þýskaland
117  Pavel Krivonogov & Kristina Mutaeva Rússland
117  Björn Langpaap & Elena Schmidt Þýskaland
117  Miguel Angel Martin & Monica Guirao Spánn
117  Alibek Seiketov & Vanessa Held Þýskaland
123  Stephan Keller & Katharina Keller Þýskaland
123  Patrick Wieschollek & Janet Wieschollek Þýskaland
125  Mauritius Dalelane & Josephine Steininger Þýskaland
125  Christian Langert & Jenny Singh-Muller (aka Jähne ) Þýskaland
127  Manuel Schöke & Melanie Schöke Þýskaland
128  Sven Queck & Sabine Lippe Þýskaland
128  Kirill Trishankov & Inna Tolkacheva Rússland
130  Johan Dippenaar & Tammy-lee Ras Suður Afríka
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}