Results from German Open 2004 - Junior I Standard 21. ágúst 2004
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2004
Þýskaland - Stuttgart 17. ágúst 2004

Junior I Standard 21. ágúst 2004

Úrslit

1  Pavel Zvychaynyy & Anna Povazhnaya Rússland
2  Luca Balestra & Krizia Balestra Ítalía
3  Taimonas Mazeika & Jekaterina Plikosova Litháen
4  Ilya Bardakhan & Yana Agapova Moldovía
5  Jacek Jeschke & Wiktoria Wior Pólland
6  Semen Iatsenko & Anna Rozhkova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Alessandro Bosco & Federica Bosco Ítalía
8  Vladislav Volkov & Mariya Krupina Rússland
9  Cristian Radvan & Tatiana Silvestrova Moldovía
10  Vyacheslav Golubkov & Tatyana Podakova Rússland
11  Marek Bures & Kristyna Zizkova Tékkland
12  Marius Toperczer Muresan & Andreea Bianca Muresan Rúmenía

Fjórðungsúrslit

13  Jakub Havlicek & Veronika Jirku Tékkland
13  Erik Imamov & Ecaterina Petrova Rússland
15  Roman Zotov & Lidiya Chernova Rússland
16  Edgars Orda & Tereza Kizlo Lettland
16  Yuri Soldatov & Valeriya Agikyan Rússland
18  Vladimir Besarab & Inesa Voscoboinic Moldovía
19  Georgy Laptiy & Svitlana Sovetchenko Úkraína
19  Aleksandr Nasadik & Yana Demenok Rússland
21  Cristian Marcel Tomsa & Andreea Diana Suciu Rúmenía
21  Nikita Zolotarev & Kseniya Tomak Rússland
23  Krisjanis Putrins & Marta Kaleja Lettland
24  Mikhail Karbainov & Ekaterina Butenkova Rússland

2. umferð (topp 47)

25  Filipp Borisenok & Vasilisa Melnikova Rússland
25  Wojciech Jeschke & Anna Khrycheva Pólland
27  Sergei Grigorev & Aleksandra Titova Rússland
28  Maksim Bondar & Kristina Bespechnova Rússland
28  Hristo Grachki & Diana Luchkova Búlgaría
28  David Moretti & Francesca Sfascia Ítalía
31  Vitaliy Nalimov & Svetlana Atueva Rússland
32  Nikita Melaschenko & Ekaterina Shalina Rússland
33  Marius-Andrei Balan & Gratiela Terlai Rúmenía
33  Konstantin Gorodilov & Tatjana Zitkovskaja Eistland
33  Kirill Stupchenko & Anastasya Kuzmina Rússland
36  Artem Luchin & Anastasia Alekhina Rússland
36  Denis Meshkov & Diana Manon Rússland
38  Edgaras Baltaragis & Evelina Kalkauskaite Litháen
39  Mikhail Bretsok & Anna Granitskaya Rússland
40  Denis Dmitrienko & Alina Samsonova Rússland
40  Jakub Necpal & Lucie Strnadova Tékkland
40  Frank Zegels & Danique Zegels Holland
43  Roman Chetvergov & Danata Khasanova Rússland
44  Nils Vamza & Luize Darzniece Lettland
45  Alexander Bliznyuk & Ekaterina Andreeva Rússland
46  Rihards Dziedatajs & Ulla Koziola Lettland
47  Pavel Korenyuk & Olga Tuo Kasakstan

1. umferð (topp 67)

48  Pawel Milcarz & Anna Piaseczna Pólland
48  Mark Vdovin & Yaroslava Sokolova Rússland
50  Justas Morkunas & Laura Uspaskyte Litháen
51  Valeri Wolf & Christin Derichs Þýskaland
52  Evgeni Kuzin & Anastasia Petelina Rússland
52  Kirill Shishlyannikov & Ekaterina Saveleva Rússland
54  Alexander Borisov & Ksenia Aleksandrova Rússland
55  Minato Kojima & Megumi Morita Japan
55  Robert Schakirov & Ekaterina Lapteva Rússland
57  Rami Schehimi & Lilli Hils Þýskaland
58  Anton Popov & Sofya Filimonova Rússland
58  Calin Rusnac & Ana Maria Ciura Rúmenía
60  Denis Denisenko & Marina Mikhalitsyna Rússland
60  Timur Sultanov & Ekaterina Cherkasova Rússland
62  Zaur Abalov & Aleksandra Romanenko Rússland
62  Rustam Bashirov & Zarangiz Gusejnova Aserbædsjan
62  Dmitriy Ivanov & Kristina Makarova Rússland
65  Fiodor Vasiliev & Olga Vasilieva Rússland
66  Artis Robalds & Laima Ozolina Lettland
67  Alex Gerlein & Karolina Bauer Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}