Results from German Open 2004 - Junior I 10 Dance 19. ágúst 2004
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2004
Þýskaland - Stuttgart 17. ágúst 2004

Junior I 10 Dance 19. ágúst 2004

Úrslit

1  Pavel Zvychaynyy & Anna Povazhnaya Rússland
2  Ilya Bardakhan & Yana Agapova Moldovía
3  Taimonas Mazeika & Jekaterina Plikosova Litháen
4  Semen Iatsenko & Anna Rozhkova Rússland
5  Jacek Jeschke & Wiktoria Wior Pólland
6  Vladimir Besarab & Inesa Voscoboinic Moldovía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Erik Imamov & Ecaterina Petrova Rússland
8  Cristian Radvan & Tatiana Silvestrova Moldovía
9  Vyacheslav Golubkov & Tatyana Podakova Rússland
10  Yuri Soldatov & Valeriya Agikyan Rússland
11  Maksim Bondar & Kristina Bespechnova Rússland
12  Georgy Laptiy & Svitlana Sovetchenko Úkraína

Fjórðungsúrslit

13  Cristian Marcel Tomsa & Andreea Diana Suciu Rúmenía
14  Pawel Milcarz & Anna Piaseczna Pólland
15  Roman Zotov & Lidiya Chernova Rússland
16  Roman Chetvergov & Danata Khasanova Rússland
17  Marius Toperczer Muresan & Andreea Bianca Muresan Rúmenía
18  Sergei Grigorev & Aleksandra Titova Rússland
18  Rodion Sharoshyn & Natasha Boichenko Rússland
20  Wojciech Jeschke & Anna Khrycheva Pólland
21  Edgars Orda & Tereza Kizlo Lettland
22  Nikita Melaschenko & Ekaterina Shalina Rússland
23  Konstantin Gorodilov & Tatjana Zitkovskaja Eistland
24  Marek Bures & Kristyna Zizkova Tékkland

2. umferð (topp 37)

25  Frank Zegels & Danique Zegels Holland
26  Krisjanis Putrins & Marta Kaleja Lettland
27  Kirill Stupchenko & Anastasya Kuzmina Rússland
28  Marius Balan & Gratiela Terlai Rúmenía
29  Filipp Borisenok & Vasilisa Melnikova Rússland
29  Mark Vdovin & Yaroslava Sokolova Rússland
29  Nikita Zolotarev & Kseniya Tomak Rússland
32  Vladislav Volkov & Mariya Krupina Rússland
33  Mikhail Bretsok & Anna Granitskaya Rússland
34  Alexander Bliznyuk & Ekaterina Andreeva Rússland
35  Vitaliy Nalimov & Svetlana Atueva Rússland
36  Artem Luchin & Anastasia Alekhina Rússland
37  David Moretti & Francesca Sfascia Ítalía

1. umferð (topp 58)

38  Denis Meshkov & Diana Manon Rússland
39  Nils Vamza & Luize Darzniece Lettland
40  Ilya Karikh & Anna Zorina Rússland
41  Rihards Dziedatajs & Ulla Koziola Lettland
42  Aleksandr Nasadik & Yana Demenok Rússland
43  Mikhail Karbainov & Ekaterina Butenkova Rússland
44  Evgeni Kuzin & Anastasia Petelina Rússland
45  Edgaras Baltaragis & Evelina Kalkauskaite Litháen
46  Minato Kojima & Megumi Morita Japan
47  Dmitriy Ivanov & Kristina Makarova Rússland
47  Artis Robalds & Laima Ozolina Lettland
49  Denis Dmitrienko & Alina Samsonova Rússland
50  Rustam Bashirov & Zarangiz Gusejnova Aserbædsjan
50  Nikolay Belebeev & Victoria Yarovenko Rússland
50  Justas Morkunas & Laura Uspaskyte Litháen
53  Denis Denisenko & Marina Mikhalitsyna Rússland
53  Alex Gerlein & Karolina Bauer Þýskaland
53  Fiodor Vasiliev & Olga Vasilieva Rússland
56  Zaur Abalov & Aleksandra Romanenko Rússland
56  Anton Popov & Sofya Filimonova Rússland
58  Andreas Freund & Viktoria Klein Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}