Results from German Open 2004 - Junior II Latin 17. ágúst 2004
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2004
Þýskaland - Stuttgart 17. ágúst 2004

Junior II Latin 17. ágúst 2004

Úrslit

1  Roman Kovgan & Marina Sergeeva Rússland
2  Andrea De Angelis & Virginia Nocella Ítalía
3  Guillem Pascual & Cristina Suarez Spánn
4  Vladimirs Kurcevskijs & Elina Ozolina Lettland
5  Roman Rastorguev & Yuliya Kuznetsova Rússland
6  Alibek Seiketov & Jana Ritter Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Evgeny Urazgildeev & Ekaterina Jones (aka Sokolova) Rússland
8  Andrei Kazlouski & Ekaterina Bychkovskaya Hvíta-Rússland
9  Dominykas Dauksas & Olga Nikolajeva Litháen
10  Vasili Poplavskiy & Oxana Lavrinenco Moldovía
11  Kirill Belorukov & Elena Zuzukina Rússland
12  Artur Ananyev & Ekaterina Dolmatova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Pavel Zvychaynyy & Anna Povazhnaya Rússland
14  Maxim Furtuna & Ksenia Spinu Moldovía
15  Anton Azanov & Ekaterina Isakovich Rússland
15  Ilia Lagutenko & Maria Kamenskaya Rússland
15  Martins Vargulis & Anastasija Jerjomina Lettland
18  Mikhail Aniskin & Irina Suykova Rússland
19  Denis Tagintsev & Svetlana Borisova Rússland
20  Vadim Ivanov & Ekaterina Tsybrova Rússland
21  Szymon Bozek & Michaela Riedlova Tékkland
22  Aleksey Zhiganov & Milana Kurylenok Rússland
23  Anton Smolyaninov & Olga Shelomizkaia Rússland

3. umferð (topp 42)

24  Nikita Kolomeets & Jana Machackova Tékkland
24  Tomas Marek & Martina Markova Tékkland
26  Kyle Taylor & Jourdan Stone England
27  Jiri Gatnar & Simona Barankova Tékkland
27  Anton Skuratov & Anna Seltenreich Þýskaland
29  Reinis Boze & Elza Pole Lettland
29  Denis Buga & Yuliya Galenko Rússland
31  Evgheni Cazacu & Svetlana Visinscaia Moldovía
31  Artem Yarovoy & Alina Rudenko Rússland
33  Stiapan Hurskiy & Alena Baranenkova Hvíta-Rússland
34  Mark Popkov & Svetlana Guggenbühl Sviss
35  Ilya Bardakhan & Yana Agapova Moldovía
35  Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
37  Vitaliy Novikov & Angelina Nechkhaeva Rússland
38  Lauri Kriisa & Terje Piho Eistland
39  Valentin Savin & Alina Glazkova Rússland
40  Pavel Fomine & Darya Panferova Rússland
41  Ivan Smirnov & Julia Grosheva Rússland
42  Vladimir Besarab & Inesa Voscoboinic Moldovía

2. umferð (topp 61)

43  Stig Bo Andersen & Sofie Koborg Danmörk
44  Victor Isacov & Nadejda Andronachii Moldovía
45  Benedikt Grünberg & Nadja Knoth Þýskaland
45  Mitja Huter & Tamara Sommer Sviss
47  Vladimir Arkihipenko & Taisia Ruban Rússland
47  Ivan Koshelev & Elena Gunina Rússland
47  Ivan Patyutkin & Olesya Kanygina Rússland
50  Philipp Clemens & Weronika Slotala Þýskaland
50  Yuriy Petrov & Irina Guschina Rússland
52  Daniel Ciml & Aneta Karlickova Tékkland
52  Rares Cojoc & Beatrice Balasz Rúmenía
54  Andrey Patrushev & Margarita Deryabina Rússland
54  Evaldas Sodeika & Viktorija Kunauskaite Litháen
56  Marius Balan & Gratiela Terlai Rúmenía
56  Florian Wanagas & Laura Meistermann Frakkland
58  Frank Zegels & Danique Zegels Holland
59  Vyacheslav Golubkov & Tatyana Podakova Rússland
59  Kyrill Kindsvater & Shari Stewen Þýskaland
59  Roman Zotov & Lidiya Chernova Rússland

1. umferð (topp 93)

62  Artem Budrin & Kristina Pozdnysheva Rússland
62  Sergei Vladimirov & Emma-Leena Koger Eistland
64  Aleksandr Kotov & Inna Tsyzman Rússland
64  Johann Michaelis & Anna Chernova Þýskaland
64  Eduard Unrau & Irina Rausch Þýskaland
67  Nikita Melaschenko & Ekaterina Shalina Rússland
68  Nelu Girbu & Iana Gorodianova Moldovía
69  Lars Erik Pastor & Brenda-thembi Khumalo Þýskaland
70  Denis Dmitrienko & Alina Samsonova Rússland
71  Ruslan Khayuzko & Elizaveta Malolyetova Rússland
71  Jan Seiter & Jessica Weinert Þýskaland
73  Roman Malkov & Daria Demenkova Rússland
74  Aidar Daukenov & Aziza Dossumova Kasakstan
75  Ilia Tkachenko & Kristina Lyapina Rússland
76  Mikhail Ostryakov & Olga Tarasova Rússland
77  Kevin Butsch & Ilona Cutenco Þýskaland
77  Denis Denisenko & Marina Mikhalitsyna Rússland
77  Alen Pavlec & Katja Orgl Slóvenía
80  Yakov Goldberg & Tamara Elsukova Rússland
80  Sebastian Lucke & Ingrid Altmann Þýskaland
82  Andreas Podlich & Darja Titowa Þýskaland
83  Gena Aristov & Victoria Aidel Þýskaland
83  Nikolai Kiefer & Laura Ugolini Þýskaland
83  Felix Kunkel & Olga Ursol Þýskaland
83  Ralph Schuster & Janina Rubin Þýskaland
87  Mauritius Dalelane & Josephine Steininger Þýskaland
87  Artem Ovchinnikov & Anastasiya Alekseeva Rússland
89  Artur Brühler & Isabell Lehmann Þýskaland
89  Simon Reitz & Jasmin Höfle Þýskaland
91  Nicolas Pinel & Manon Felici Frakkland
93  Minato Kojima & Megumi Morita Japan
94  Sebastian Triebel & Michaela Kemnitzer Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}