Results from German Open 2004 - Amateur Rising Star Standard 17. ágúst 2004
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2004
Þýskaland - Stuttgart 17. ágúst 2004

Amateur Rising Star Standard 17. ágúst 2004

Úrslit

1  Domenico Cannizzaro & Irina Novozhilova (aka Popovic) Ítalía
2  Stanislaw Massold & Christine Deck Þýskaland
3  Cosimo Caramia & Antonella Decarolis Ítalía
4  Edgars Gasjuns & Jelena Samuilova Lettland
5  Julius Seniauskas & Iveta Pauryte Faraci Litháen
6  Denys Drozdyuk & Polina Kolodizner Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Simon Reuter & Julia Niemann Þýskaland
8  Vladimir Slon & Martina Friedl Austurríki
9  Andrius Ivasauskas & Paulina Glazik Litháen
9  Ivan Novikov & Tatiana Gershman Rússland
11  Simone Daniele & Elisa Chanaa Ítalía
12  Andrej Hromadka & Aneta Orosiova Slovakía
13  Giuseppe Magnelli & Francesca Pietramale Ítalía
14  Grzegorz Brzeszczak & Tamara Szymerska Pólland

Fjórðungsúrslit

15  Pavel Kurgan & Caroline Zytniak Þýskaland
16  Anton Koukareko & Elena Koukareko (aka Feoktistava) Hvíta-Rússland
16  Oliver Thalheim & Tina Spiesbach Þýskaland
18  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
19  Marco Bevilacqua & Alessandra Ippolito Ítalía
20  Csaba László & Szilvia Szögi Ungverjaland
21  Daniele Pardini & Paola Rosi Ítalía
22  Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
23  Janis Kukainis & Polina Kulbeda Lettland
24  Giuseppe Longarini & Valentina Basili Ítalía
25  Michael Sörensen & Miriam Blume Danmörk

4. umferð (topp 48)

26  Stasys Brilis & Carolin Neumann Eistland
26  Aleksandr Sergeev & Aleksandra Yarovenko Rússland
28  Edgaras Saldukas & Giedre Kukucionyte Litháen
29  Pavel Alexeevsky & Ekaterina Slesarenko Rússland
29  Angelo D'alonzo & Cristiana Cinosi Ítalía
31  Stanislav Kondusov & Natalia Mitiakina Rússland
31  Angelo Madonia & Michela Bove Ítalía
33  Ivan Tarkhanov & Veronika Egorova Rússland
34  Andrei Porokhine & Anastasia Demyanova Rússland
35  Olegas Martiniuk & Aiste Stragyte Litháen
35  Livio Palmirotta & Ylenia Saronni Ítalía
35  Andrei Prosvirnin & Viktoria Rudkovskaya Rússland
38  Timofei Bavinov & Anzhelika Rakitina Rússland
38  Georgi Makoev & Daria Shevelilova Rússland
40  Mathieu Laroche & Sylvia Ruskova (aka Laroche) Frakkland
40  Kazuki Sugaya & Ikuyo Ozaki Japan
40  Tobias Wallin & Elena Galagan Svíþjóð
43  Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
44  Dmitry Zharkov & Olga Kulikova Rússland
45  Marco Agrimi & Gabriella Tafuro Ítalía
45  Rihards Mailitis & Jekaterina Perederejeva Lettland
45  Igor Pokasanew & Nina Jurtschuk Þýskaland
48  Aerjen Mooijweer & Monique Broekmeulen Holland

3. umferð (topp 95)

49  Alfonsino Fontanella & Sandra Galati Ítalía
49  George Varganov & Oksana Nevinnova Rússland
49  Nicola Vastola & Giada Di Nunzio Ítalía
52  Giuliano D'alterio & Roberta Giarritiello Ítalía
52  Aleksander Demkin & Salome Lomsadze Georgía
52  Lars Jonasson & Kamilla Urbanski Þýskaland
52  Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
52  Mirco Lucadei & Maria Vittoria Santarelli Ítalía
52  Francesco Pepe & Assunta Viscione Ítalía
52  Stanislav Toroubarov & Rebecca Schick Þýskaland
59  Sergey Korablev & Alexandra Averkieva Rússland
60  Timur Imametdinov & Ekaterina Nikolaeva Rússland
61  Ronny Hörig & Henriette Schaller Þýskaland
62  Andrea D'onofrio & Micaela D'onofrio Ítalía
63  Igor Mikushov & Ekaterina Romashkina Rússland
63  Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
65  Dmytry Pidlbnyy & Friederike Tischendorf Þýskaland
65  Martin Reiss & Corinna Sadowski Þýskaland
65  Lorenzo Tarabelli & Federica Agostinelli Ítalía
68  Aleksandr Skripcov & Marija Budkina Rússland
69  Marius Iepure & Cecilie Pritzl Þýskaland
69  Calin Panaite & Tatiana Timus Moldovía
69  Evgeni Privalov & Tina Bazokina Eistland
69  Hiroshi Shimizu & Takao Shimizu Japan
73  Pietro D'ostilio & Martina De Leonardis Ítalía
73  Ivan Kruk & Ksenia Koshkina Rússland
73  Thorsten Unger & Vera Küster Þýskaland
76  Vitaliy Filatov & Yuliya Vorontsova Rússland
76  Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
76  Giordano Simonetti & Milena Bianchini Ítalía
76  Evgeny Vorobyev & Ekaterina Khokhlova Rússland
80  Piero Florio & Miriam Lamanna Ítalía
80  Pavel Golubev & Uliana Golubeva Rússland
80  Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
80  Igor Kudrjavcev & Liva Koziola Lettland
80  Isao Wolvekamp & Shirley Benton Holland
85  Anatolijs Bengards & Lasma Vilkausa Lettland
85  Rico Schlammer & Marit Kramski Þýskaland
87  Michal Drha & Tereza Bufkova Tékkland
88  Bogdan Taranyuk & Karina Bakenova Kasakstan
89  Igor Popov & Anna Kozyreva Rússland
90  Artem Michailov & Evgenia Cherkasova Rússland
91  Dmitriy Cheshaev & Maria Matveeva Rússland
91  Peter Hahn & Victoria Jakubovsky Þýskaland
91  Anton Kirillov & Yulia Kosykh Rússland
91  Marc Schuck & Andrea Vöhringer Þýskaland
95  Lenny Howard & Jenny Kipper Þýskaland

2. umferð (topp 145)

96  Sandris Cirulis & Kristine Jaunzeme Lettland
96  Andreas Rothe & Anke Müller Þýskaland
96  Kay Schneutzer & Jenny Kampfrath Þýskaland
99  Roman Rebrik & Ekaterina Kim Rússland
99  Nikolai Vilkov & Elena Yushina (aka Markosyan) Rússland
101  Dmitri Ryzhkov & Inna Kiseleva Rússland
101  Elmar Schmidt & Rebekka Lösing Þýskaland
101  Ryo Yoshikawa & Nao Shirai Japan
104  Richard Jebeloczki & Klara Marjan Ungverjaland
104  Erik Páli & Viktoria Pali Ungverjaland
104  Richard Weigel & Doreen Weigel Þýskaland
107  Nikolai Dzhamberbaev & Evgenia Bekova Rússland
107  Alexandr Fedorov & Katarzyna Kryst Pólland
107  Frank Schulnies & Nina Ciechowski Þýskaland
110  Thomas Grusser & Claudia Seidel Þýskaland
110  Andreas Hötzel & Cindy Weist Þýskaland
112  Giuseppe Albanese & Roberta Luciano Ítalía
112  Ondrej Radil & Pavlina Vlaskova Tékkland
112  Tomas Slausgalvis & Gintare Bankauskaite Litháen
112  Igor Zykov & Tatiana Ivanova Rússland
116  Alexander Schack & Susi Susa Þýskaland
116  Patrick van der Meer & Sabrina van der Meer (aka Beck) Þýskaland
116  Masaki Yamada & Miho Yamamoto Japan
119  Florian Kunkel & Anastasia Ushakova Þýskaland
119  Stephan Schlager & Eva Maria Schlager Austurríki
121  Rudolf Hoch & Claudia Stock Þýskaland
121  Vitaliy Kolpakov & Elena Kulinicheva Rússland
121  Andreas Rosendahl & Claudia Kaminski Þýskaland
124  Zoltán Katonka & Zsofia Kovalik Ungverjaland
124  Sergej Libich & Eva-renate Schneider Þýskaland
126  Markus Bensch & Johanna Bensch Þýskaland
127  Paolo Di Lorenzo & Liene Darbiniece Lettland
127  Markus Jäger & Stella Pionczewski Þýskaland
129  Vladimir Shelomitskiy & Ekaterina Leonova Rússland
130  Gábor Petak & Fruzsina Batri Ungverjaland
131  Roman Scheuer & Sandra Pfaffenbach Þýskaland
132  Andrea Bastianelli & Federica Balianelli Ítalía
132  Stephan Ulrich & Carola Keller Þýskaland
132  Sascha Wakup & Ekaterina Arefieva Þýskaland
135  Tony Centonze & Sabrina Daga Ítalía
135  Sven Grigowski & Mathilde Haeseler Þýskaland
135  Vilius Ignatavicius & Aleksandra Gorianova Litháen
135  Marcel Zwidwijk & Suzanne Gelens Holland
139  Timo Neumann & Katharina Lange Þýskaland
140  Peter Pfeiffer & Miriam Pfeiffer (aka Rohde) Þýskaland
141  Roman Jukowskiy & Eugenia Kovtun Rússland
142  Dennis Dikkers & Petrie Hendrikx Holland
142  Jens Matuschek & Regina Krings Matuschek Þýskaland
142  Andrey Paramonov & Aleksandra Pak Rússland
145  Yuriy Simonov & Anna Rudneva Rússland

1. umferð (topp 191)

146  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
146  Patrick Defayay & Sara Wagner Þýskaland
148  Balazs Papp & Orsolya Zabos Ungverjaland
149  Luis Fernandez & Rocio Munoz Spánn
150  Evgueni Zaitsev & Kristina Verdieva Rússland
152  Manuel Müller & Anne Luise Geimer Þýskaland
152  Sergi Valls & Anna Poblet Spánn
154  Andreas Bayer & Marie Christine Kloes Þýskaland
155  Miguel Angel Martin & Monica Guirao Spánn
156  Armin Balk & Bettina Kaiser Þýskaland
156  Timo Henkes & Agnes Petranyi Þýskaland
156  Renato Markic & Carolin Hirschberger Þýskaland
159  Jens Arnegger & Katharina Kegel Þýskaland
159  Edwin Chabot & Cherita Schols Holland
159  Michael Hegendorfer & Nina Edenhofer Þýskaland
162  Andrei Gavrilov & Irina Romaniukina Rússland
162  Jan Lastovka & Kristyna Muckova Tékkland
164  Tom Boumans & Ciska Baarda Holland
164  Aleksei Ilin & Natalya Pereverzeva Rússland
166  Peter Heymann & Sybille Heymann Þýskaland
167  Eddy Nowicki & Erna Willems Belgía
168  Dmitriy Kuchin & Alena Lashina Rússland
169  Andreas Tippel & Sandra Tippel Þýskaland
170  Wolfgang Schmaranzer & Agnes Schneider Austurríki
171  Kristian Benthien & Carolin Wende Þýskaland
172  Jarek Dudek & Julia Patzelt Þýskaland
172  Martin Jakobi & Diana Schatz Þýskaland
172  Peter Janoschka & Elisabeth Janoschka (aka Heil) Þýskaland
172  Marius Pflüger & Sabine Heinrich Þýskaland
176  Thomas Müller & Nikola Brock Þýskaland
176  Ralph Swinka & Katharina Sauthoff Þýskaland
178  Christian Cantzler & Melanie Bauernhansl Þýskaland
178  Andrey Teselkin & Olga Gontcharova Rússland
181  Andrea Guerrazzi & Marilena Ghezzi Ítalía
182  Andreas Thordsen & Sonja Lembke Þýskaland
183  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
183  Stefan Rattay & Ann Katrin Bechtold Þýskaland
185  Stefan Isenecker & Silke Störl Þýskaland
186  Uwe Greger & Silke Beulen Þýskaland
186  Oliver Schaich & Monika Rothenfusser Þýskaland
186  Roeland Schelfhout & Leontine Schelfhout Holland
186  Andrey Sorokolat & Natalia Sorokolat Rússland
186  Gerald Weile & Eva Nesselmann Þýskaland
192  Dominique Kets & Anita Crokaert Belgía
192  Ulrich Meumann & Sabine Gaube Þýskaland
192  Karsten Stroh & Sandrina Stroh Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}