Results from German Open 2003 - Juniors II Ten Dance 18. ágúst 2003
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2003
Þýskaland - Mannheim 18. ágúst 2003

Juniors II Ten Dance 18. ágúst 2003

Úrslit

1  Artem Zubarev & Julia Davydova Rússland
2  Igor Colac & Doina Milinceanu Moldovía
3  Diego Martinez & Natalija Veremeeva Þýskaland
4  Alexander Rebrov & Lyubov Mushtuk Rússland
5  Andrey Sirbu & Anna Martsenko Rússland
6  Alexander Meshcheryakov & Veronica Blagodarskaya Rússland
7  Jegors Sislo & Anastasija Gorbacenko Lettland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Eimantas Kalinauskas & Austeja Pukaite Litháen
9  Vassili Ivanov & Kristina Olimpieva Rússland
10  Andrea De Angelis & Virginia Nocella Ítalía
11  Anton Korolenko & Ekaterina Sarancha Rússland
12  Evgeni Tereshyn & Anya Dvornikova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Andrey Chekmarev & Irina Zuykova Rússland
13  Sebastian Matheja & Sarah Ertmer Þýskaland
15  Denis Balan & Irina Dolinta Moldovía
16  Gleb Snimshchikov & Valeria Semochkina Rússland
17  Pavel Borozdov & Ekaterina Kirillova Rússland
17  Szymon Bozek & Michaela Riedlova Tékkland
17  Timur Namazbayev & Nadezhda Menshikova Rússland
17  Martins Vargulis & Zane Lase Lettland
21  Oleksandr Kravchuk & Anzhelika Kumar Indland
22  Dmitri Kitaev & Yulia Tomilina Rússland
23  Dmitri Poskochin & Valentina Kazakova Rússland
24  Kirill Spinu & Iulia Gurkina Moldovía

3. umferð (topp 40)

25  Vladimir Arkihipenko & Marina Kravtsova Rússland
26  Imantas Joneckis & Martyna Mickute Litháen
26  Simeon Timov & Dimitra Nikiforova Búlgaría
26  Jaak Vainomaa & Irina Dresvjannikova Eistland
26  Evgeni Vinkurov & Iulia Baturina Rússland
30  Maxim Furtuna & Ksenia Spinu Moldovía
30  Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
32  Nikita Donitchev & Katia Pietrova Rússland
33  Juri Agiejev & Veronika Golodneva Rússland
33  Vasili Poplavskiy & Oxana Lavrinenco Moldovía
35  Ilia Yamschikov & Anna Mikhalovskaja Rússland
36  Arkadiusz Guzierowicz & Joanna Grudzien Pólland
36  Egidijus Liaudanskas & Justina Inkrataite Litháen
38  Alexander Egorov & Margarita Lukovnikova Rússland
39  Sergey Spiridonov & Maria Timokhina Rússland
40  Alari Liiv & Veronika End (aka Korotnikova) Eistland

2. umferð (topp 60)

41  Kirill Ganopolskyy & Nelli Reiser Þýskaland
42  Adrian Bartczak & Joanna Sztajerowska Pólland
42  Aleksander Dorofeev & Anna Korol Rússland
42  Evgeny Urazgildeev & Ekaterina Jones (aka Sokolova) Rússland
45  Gordey Levchenko & Elena Kolyagina Rússland
45  Alexander Parhomovski & Jana Ritter Þýskaland
45  Oleg Tallalai & Tatiana Ivanova Rússland
48  Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen
49  Guillem Pascual & Cristina Gomez Castro Spánn
49  Tomas Skrodenis & Indre Kavaliauskaite Litháen
51  Atanas Mesechkov & Iana Akimova Búlgaría
51  Stanislav Strinzha & Victoria Kazmina Kasakstan
53  Nikita Bokarev & Irina Kukleva Rússland
54  Petru Moscaliuc & Olga Goncearuc Moldovía
55  Tamás Varga & Petra Pandúr Ungverjaland
56  Wen-bo Fan & Zhou Ya Xu Kína
57  Alexander Schneider & Anna Seltenreich Þýskaland
58  Kaspars Logins & Madara Kumelina Lettland
59  Denis Buga & Viktoria Mysnik Rússland
59  Pavel Kokorin & Tasja Schulz Þýskaland

1. umferð (topp 77)

61  Alexander Ponomarev & Anna Zelnekova Rússland
62  Pasquale Pirozzi & Rosa Anna Paone Ítalía
63  Nicolae Colac & Ina Chicu Moldovía
64  Pol Chamorro & Lorena Bargallo Spánn
64  Rustam Galiullin & Yulia Shorokhova Rússland
64  Lars Weingarten & Sabine Vorbrodt Þýskaland
67  Zsolt Birta & Orsolya Deak Rúmenía
67  Dumitru Pascu & Marica Derdene Rúmenía
69  Dmytro Shumygay & Tetyana Terekhova Úkraína
70  Dmitrij Niemann & Jasmin Ragtschaa Þýskaland
70  Willy Wursch & Adrienne Jugl Þýskaland
72  Joel Gonzalez & Ariadna Gil Spánn
72  Jie-si Li & Huan Huang Kína
74  Sergej Orechkov & Julia Ebelt Þýskaland
75  Sebastian Lucke & Ingrid Altmann Þýskaland
75  Manuel Schöke & Melanie Schöke Þýskaland
77  Jevgenijs Suvorovs & Nina Bezzubova Lettland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}