Results from German Open 2003 - Junior II Standard 19. ágúst 2003
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2003
Þýskaland - Mannheim 18. ágúst 2003

Junior II Standard 19. ágúst 2003

Úrslit

1  Andrey Sirbu & Anna Martsenko Rússland
2  Artem Zubarev & Julia Davydova Rússland
3  Eimantas Kalinauskas & Austeja Pukaite Litháen
4  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
5  Imantas Joneckis & Martyna Mickute Litháen
6  Evgeni Tereshyn & Anya Dvornikova Rússland
7  Gleb Snimshchikov & Valeria Semochkina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Timur Namazbayev & Nadezhda Menshikova Rússland
9  Arkadiusz Guzierowicz & Joanna Grudzien Pólland
10  Martins Vargulis & Zane Lase Lettland
11  Alari Liiv & Veronika End (aka Korotnikova) Eistland
12  Dmitri Poskochin & Valentina Kazakova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Maxim Furtuna & Ksenia Spinu Moldovía
14  Alexander Meshcheryakov & Veronica Blagodarskaya Rússland
15  Denis Balan & Irina Dolinta Moldovía
15  Vassili Ivanov & Kristina Olimpieva Rússland
17  Aleksander Dorofeev & Anna Korol Rússland
17  Oleksandr Kravchuk & Anzhelika Kumar Indland
19  Igor Colac & Doina Milinceanu Moldovía
20  Razvan Dorin Galban & Emilia Oprea Rúmenía
20  Ilia Yamschikov & Anna Mikhalovskaja Rússland
23  Szymon Bozek & Michaela Riedlova Tékkland
23  Egidijus Liaudanskas & Justina Inkrataite Litháen
25  Anton Korolenko & Ekaterina Sarancha Rússland

3. umferð (topp 40)

26  Andrey Chekmarev & Irina Zuykova Rússland
26  Nikita Lyssenkov & Olga Samarova Rússland
28  Vladimir Arkihipenko & Marina Kravtsova Rússland
28  Pavel Borozdov & Ekaterina Kirillova Rússland
28  Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
31  Jegors Sislo & Anastasija Gorbacenko Lettland
32  Tomas Skrodenis & Indre Kavaliauskaite Litháen
33  Jaak Vainomaa & Irina Dresvjannikova Eistland
33  Lars Weingarten & Sabine Vorbrodt Þýskaland
35  Simeon Timov & Dimitra Nikiforova Búlgaría
35  Oleg Vdovin & Anna Satsuk Rússland
37  Sebastian Matheja & Sarah Ertmer Þýskaland
37  Evgeny Urazgildeev & Ekaterina Jones (aka Sokolova) Rússland
39  Dmitri Kitaev & Yulia Tomilina Rússland
40  Jonny Ruscito & Ilaria Campana Ítalía
41  Alexander Ponomarev & Anna Zelnekova Rússland

2. umferð (topp 65)

42  Juri Agiejev & Veronika Golodneva Rússland
42  Gordey Levchenko & Elena Kolyagina Rússland
42  Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen
42  Pasquale Pirozzi & Rosa Anna Paone Ítalía
46  Alexander Egorov & Margarita Lukovnikova Rússland
47  Kirill Spinu & Iulia Gurkina Moldovía
48  Nikita Donichev & Ecaterina Petrova Rússland
48  Oleg Tallalai & Tatiana Ivanova Rússland
50  Adrian Bartczak & Joanna Sztajerowska Pólland
50  Wen-bo Fan & Zhou Ya Xu Kína
50  Kaspars Logins & Madara Kumelina Lettland
53  Radim Brach & Hana Pikalova Tékkland
53  Vasili Poplavskiy & Oxana Lavrinenco Moldovía
55  Nicolae Colac & Ina Chicu Moldovía
55  Tamás Varga & Petra Pandúr Ungverjaland
57  Alexander Schneider & Anna Seltenreich Þýskaland
58  Pol Chamorro & Lorena Bargallo Spánn
59  Alexander Parhomovski & Jana Ritter Þýskaland
59  Evgeni Vinkurov & Iulia Baturina Rússland
61  Pavel Kokorin & Tasja Schulz Þýskaland
61  Petru Moscaliuc & Olga Goncearuc Moldovía
63  Denis Buga & Viktoria Mysnik Rússland
63  Egor Schiry & Nina Bratusenko Rússland
63  Stanislav Strinzha & Victoria Kazmina Kasakstan
66  Nikita Bokarev & Irina Kukleva Rússland

1. umferð (topp 80)

67  Rustam Galiullin & Yulia Shorokhova Rússland
67  Dmytro Shumygay & Tetyana Terekhova Úkraína
67  Vilius Stuopelis & Kristina Bagrova Litháen
70  Vaisvila Dominykas & Monika Bliujute Litháen
70  Dumitru Pascu & Marica Derdene Rúmenía
70  Guillem Pascual & Cristina Gomez Castro Spánn
70  Benny Puder & Annika Spenger Þýskaland
74  Zsolt Birta & Orsolya Deak Rúmenía
75  Dmitrij Niemann & Jasmin Ragtschaa Þýskaland
76  Petr Plsek & Andrea Plskova Tékkland
77  Sergej Orechkov & Julia Ebelt Þýskaland
78  Willy Wursch & Adrienne Jugl Þýskaland
79  Manuel Schöke & Melanie Schöke Þýskaland
79  Jevgenijs Suvorovs & Nina Bezzubova Lettland
81  Sebastian Lucke & Ingrid Altmann Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}