Results from German Open 2003 - IDSF Senior Open Standard 23. ágúst 2003
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2003
Þýskaland - Mannheim 18. ágúst 2003

IDSF Senior Open Standard 23. ágúst 2003

Úrslit

1  Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland
2  Slawomir Lukawczyk & Edna Klein Belgía
3  Michael Lindner & Beate Lindner Þýskaland
4  Giorgio Morniroli & Viviana Baia Ítalía
5  Luigi Bodini & Antonella Benedetti Ítalía
6  Dirk Kitzerow & Annika Kitzerow Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Stefano Bernardini & Stefania Martellini Ítalía
8  Guido Pellegrini & Angela Petrini Ítalía
9  Vladimir Scherbakov & Natalia Ovcharenko Rússland
10  Rene Ewals & Ymke Lemmens Holland
11  Martin Schueller & Mechtildis Jungels Þýskaland
12  Michael Heinen & Sylvia Heinen Þýskaland
13  Heinz Josef Bickers & Aurelia Bickers Þýskaland

Fjórðungsúrslit

14  Antonio Sartori & Emanuela Bissolo Ítalía
15  Dirk Rosenbrock & Sabine Rosenbrock Þýskaland
15  Andrea Ruscito & Maddalena Iannone Ítalía
17  Walter Valenta & Irmtraud Maurer Austurríki
18  Claus Halfmeier & Britta Halfmeier Þýskaland
18  Jürgen Stellmacher & Anne Stellmacher Þýskaland
20  Davide Galluzzi & Monica Bonechi Ítalía
21  Keita Hasegawa & Hiroko Tokoro Japan
23  Mauro Boni & Sylvia Boi Ítalía
24  Holger Moldenhauer & Cornelia Moldenhauer (aka Fischer) Þýskaland
25  Bernd Ketturkat & Sandra Ketturkat Þýskaland

4. umferð (topp 49)

26  Fabio Pilon & Maddalena Merelli Ítalía
27  Roberto Destri & Giuseppina Lentini Ítalía
27  Harald Günther & Alexandra Berg Þýskaland
27  Nicola Regnoli & Maria Cristina Garon Ítalía
30  Sandro Guidetti & Katya Rossi Ítalía
30  Fred Lavin & Annette Lavin Þýskaland
32  Andreas Grünefeld & Claudia Grünefeld Þýskaland
33  Aldo Capitani & Michela Ferraris Ítalía
34  Luciano Ceruti & Rosa Nuccia Cappello Ítalía
34  Klaus Deike-Meier & Sabrina Deike Þýskaland
34  Rudolf Grad & Sylvia Grad Austurríki
37  Roman Karpoukhine & Marta Salvat Spánn
37  Frank-Michael Weiler & Gabriella Kläser-weiler Þýskaland
39  Massimo Fersini & Rie Fersini (aka Miyakawa) Sviss
40  Götz Bierbaum & Maren Bierbaum (aka Muller) Þýskaland
40  Bernhard Fuss & Sonja Fuss Þýskaland
40  Dieter Keppeler & Manuela Schraut Keppeler Þýskaland
40  Guido Schubert & Birte Schubert Þýskaland
44  Clemens Kalmer & Petra Kalmer (aka Dippl) Þýskaland
44  Christoph Kettermann & Elke Dörmann Þýskaland
44  Peter Lassocinski & Eva Lassocinski Þýskaland
44  Jürgen Steiert & Christiane Steiert Þýskaland
48  Jürgen Dres & Petra Dres Þýskaland
48  Michael Wierzbicki & Grazyna Wierzbicki Þýskaland
50  Gunther Nagel & Antje Nagel Þýskaland

3. umferð (topp 88)

51  Wolfgang Mass & Annette Mass Þýskaland
51  Dittmar Rehmann & Karin Rehmann Þýskaland
53  Thomas Meintrup & Beate Meintrup Þýskaland
53  Uwe Timrott & Andrea Flaccus Þýskaland
55  Vitam Kodelja & Barbara Kodelja Þýskaland
56  Michael Feld & Heide Glaser Þýskaland
56  Matthias Jasper & Birgit Tomesch Þýskaland
56  Alexander Valko & Barbara Valko Þýskaland
60  Paolo Corsi & Marina Luddi Ítalía
61  Martin Ciomber & Angelika Ciomber Þýskaland
61  Claus Nacke & Ilse Mielke Þýskaland
61  Herbert Schnappauf & Petra Schnappauf Þýskaland
64  Ulrich Lindecke & Manuela Schulze Þýskaland
65  Holger Eissing & Birgit Bogaerts Þýskaland
67  Georg Angelakis & Anne Angelakis Þýskaland
67  Andreas Kindt & Anne Hinz Þýskaland
69  Franco Bernini & Mariarosa Locatelli Ítalía
69  Werner Brunner & Petra Brunner Þýskaland
69  Christian Lisowski & Irene Lisowski Þýskaland
74  Nils Andersen & Martina Andersen Þýskaland
74  Stephan Frank & Sylvia Hochhaus Þýskaland
74  Uwe Hans & Christine Hans (aka Jörg) Þýskaland
74  Jörg Holzhäuser & Petra Holzhäuser Þýskaland
78  Andreas Falk & Angelika Falk (aka Gbur) Þýskaland
78  Ralf Hammermann & Roswitha Demant Þýskaland
78  Damian Kukowka & Bettina Weimann Þýskaland
78  Markus Mäurer & Marion Mäurer Þýskaland
78  Jan Malte Muntau & Birgit Muntau Þýskaland
83  Alessandro Barbone & Patrizia Flamini Ítalía
83  Thomas Wolters & Anja Wolters Þýskaland
85  Hans Arnold Büscher & Heidi Büscher Þýskaland
87  Jan Dannemann & Imme Dannemann (aka Heimann) Þýskaland
87  Christian Helweg & Heike Helweg Þýskaland
87  Gregor Hoffmann & Sabina Kampkötter Þýskaland
87  Gunther Müller & Petra Wagner Þýskaland
87  Christof Schulz & Ingrid Schulz (aka Remlinger) Þýskaland
87  Thomas Weirich & Ingrid Weirich Þýskaland
95  Frank Gebhardt & Silke Reegen Þýskaland
96  Victor Minguez & Ana Espada Spánn

2. umferð (topp 140)

97  Andre Fellhauer & Gunda Maier
97  Rudiger Seeger & Beatrix Lilienthal Þýskaland
99  Jean-Francois Gosselin & Sylvie Gosselin Kanada
100  Sven Dörr & Beate Bruns Þýskaland
100  Peter May & Ingrid May Þýskaland
102  Vladimir Levchenko & Tamara Shokina Rússland
102  Jean Claude Moktari & Genevieve Moktari (aka Bouvard) Frakkland
102  Henry Neundorfer & Beate Neundorfer Þýskaland
102  Dennis Seebach & Rikarda Seebach Þýskaland
102  Holger Seeger & Ingeborg Seeger Þýskaland
102  Wilfried Seidel & Annette Seidel Þýskaland
108  Siegfried Evertz & Yvonne Heyner Þýskaland
108  Heiko Hofheinz & Stefanie Hofheinz Þýskaland
108  Olaf Paul & Christl Eva Paul (aka Renno) Þýskaland
108  Uwe Schreiber & Ursula Schreiber Þýskaland
112  Maurizio Carugati & Mariagrazia Giovenco Ítalía
112  Jiri Plsek & Jana Plskova Tékkland
114  Guenter De Koster & Jutta De Koster Þýskaland
114  Michel Heggen & Tonny Heggen Belgía
114  Thomas Schulz & Sabine Michels Þýskaland
114  Wolfgang Walter & Ilse von Beyer Þýskaland
118  Mathias Neufeldt & Stephanie Neufeldt Þýskaland
118  Guido Pohlmann & Ulrike Meyer Þýskaland
118  Claus Ulrich Poth & Petra Dudda Þýskaland
118  Martin Schleifstein & Brigitta Dehning Þýskaland
118  Herbert Wunderle & Yvonne Rücker Wunderle Þýskaland
123  Stephan Beth & Manuela Prater Þýskaland
123  Karl Heinz Dümer & Christine Hiller Þýskaland
123  Klaus Schwarz & Martina Kopf Þýskaland
123  John Townsend & Sabine Kuntze England
123  Jaap Willemstein & Marianne Willemstein Holland
128  Mathias Bäjen & Sabine Bäjen Þýskaland
128  Ralf Böttcher & Anke Böttcher Þýskaland
128  Michael Honig & Bettina Sterr Þýskaland
128  Edgar Kobinger & Lilo Kobinger Þýskaland
132  Roland Taron & Siegrun Taron Þýskaland
133  Wolfgang Buschmann & Silvia Buschmann Þýskaland
133  Fritz Gohde & Suzann Hubert Þýskaland
133  Jacques Tresignies & Honorata Tresignies (aka Drozel) Belgía
136  Christian Biela & Grabiele Biela Þýskaland
136  Wolfgang Sturmeit & Angelika Sturmeit Þýskaland
138  Gerd Breinig & Sabine Rupp Þýskaland
139  Thilo Borkeloh & Stefanie Borkeloh Þýskaland
139  Daniel Trouve & Anne Marie Trouve Þýskaland
141  Franz Peter Schwindling & Cornelia Schwindling Þýskaland
142  Klaus Meng & Gabriele Kunau Þýskaland
142  John Van Den Burg & Henny Van Den Burg Holland
144  Tony Bisaccia & Josee Block Belgía
145  Joachim Dürr & Marianne Dürr Þýskaland
146  Hagen Haupt & Claudia Liedeker Þýskaland
146  Elmar Selbach & Gabriele Müller Þýskaland
148  Bernhard Ley & Judith Zapp Þýskaland

1. umferð (topp 242)

149  Leif Arfert & Maj Britt Arfert Svíþjóð
149  Klaus Blaeser & Annegret Blaeser Þýskaland
149  Peter Bruckner & Susanne Stuber-Bruckner Þýskaland
149  Heinrich Dunker & Claudia Dunker Þýskaland
149  Erland Feigenbutz & Mania Feigenbutz Þýskaland
149  Udo John & Ursula Lauer Þýskaland
149  Markus Lichterfeld & Barbara Schwert Þýskaland
149  Richard Popp & Rosel Popp Þýskaland
157  Michael Gerlach & Sabine Bomme Þýskaland
157  Ingo Krauss & Susanne Knoll Þýskaland
157  Andy Miller & Cheryl Miller Þýskaland
157  Dieter Repss & Senta Repss Þýskaland
157  Franz Steiner & Susanne Green (aka Steiner) Þýskaland
157  Andreas Wicht & Heike Wicht Þýskaland
163  Rudi Gallus Gross & Anette Gross Þýskaland
163  Alexander Hick & Petra Alexandra Lessmann Þýskaland
163  Dirk Keller & Kathrin Wüllner Þýskaland
163  Markus Keller & Monika Keller Þýskaland
163  Horst Otto & Gabriele Otto (aka Junck) Þýskaland
168  Guiseppe Botta & Guiliana Marconi Ítalía
168  Jürgen Fehrmann & Corinna Fehrmann Þýskaland
168  Gerald Gerbracht & Traudl Esser Þýskaland
168  Wolfgang Klother & Anette Kinne Þýskaland
168  Jürgen Kosch & Katrin Kosch Þýskaland
168  Jean-Pierre Marouby & Martine Marouby Frakkland
168  Diego Merlini & Gabriella Tana Ítalía
168  Jörg Saalmann & Kerstin Kobluhn Þýskaland
168  Giorgio Tiberio & Maria Rosa Basti Ítalía
177  Jürgen Mallad & Ursula Mallad Þýskaland
178  Olaf Mai & Jutta Kuhn Þýskaland
178  Manfred Schwanke & Elke Schwanke Þýskaland
178  Johan Staats & Joke Staats Vermaesen Holland
178  Uwe Vornkahl & Bettina Mangeng Þýskaland
182  Hartmut Anger & Gabriele Anger Þýskaland
182  Andreas Krönchen & Annegrete Krönchen Þýskaland
182  Martin Lange & Eva Rudlaff Þýskaland
182  Karsten Pick & Isa Härtel Þýskaland
182  Hansjörg Spiecker & Silke Keuter Þýskaland
182  Marc Van Tilborgh & Marianne Borms (aka Van Tilborgh ) Belgía
188  Volker Conrad & Cornelia Conrad Þýskaland
188  Andreas Kauder & Alexia Kauder Þýskaland
188  Eddy Rooms & Sonia De Bruyn Belgía
188  Ullrich Rutkowski & Petra Bianconi Þýskaland
188  Norbert Schade & Arne Marina Schade Þýskaland
188  Volker Stoermer & Sandra Stoermer Þýskaland
194  Manfred Buchholz & Gudrun Buchholz Þýskaland
194  Edgar Rosebrock & Karin Rosebrock Þýskaland
194  Hartmut Schlieker & Helma Schlieker Þýskaland
197  Hartmut Eichmüller & Rita Frey Þýskaland
197  Bernd Früh & Renate Früh Þýskaland
197  Harald Lerch & Vera Lerch Þýskaland
197  Jürgen Pehl & Gisela Pehl Þýskaland
197  Rolf Plesshoff & Gabriela Plesshoff Þýskaland
202  Michael Hess & Brigitte Hess Þýskaland
202  Walter Hintz & Ingrid Hintz Þýskaland
204  Markus Ausetz & Alexandra Holland Þýskaland
204  Torsten Meyrowitz & Diane Mongellaz Þýskaland
204  Thomas Rudolph & Silvia Rudolph Þýskaland
204  Lothar Troesch & Ulrike Troesch Þýskaland
204  Gerhard Vogel & Martina Vogel Þýskaland
204  Volkert Wanner & Franziska Baumgarten Þýskaland
210  Saverio Di Giuseppe & Eva Di Giuseppe Þýskaland
210  Stefan Hohlbaum & Susanne Thiele Þýskaland
210  Gerhard Krause & Alberta Krause Þýskaland
210  Uwe Spanier & Constanze Spanier Þýskaland
210  Theo Van Boekhold & Wilma Van Boekhold Holland
210  Detlef Wunder & Carla Wunder Þýskaland
216  Jan Hultermans & Henny Hultermans Holland
216  Wilfried Rosengart & Heidi Rosengart Þýskaland
216  Tilo Schneider & Merve Schneider Þýskaland
219  Thomas Carstensen & Petra Carstensen Þýskaland
219  Alain St Requier & Corinne St Requier Frakkland
219  Werner Theis & Marianne Theis Þýskaland
219  Jan Van Geel & Maria Van Geel Holland
223  Michael Malzer & Gisela Malzer Þýskaland
223  Michael Marten & Sabine Marten Þýskaland
223  Michel Müller & Katy Müller-kriegel Þýskaland
226  Hans Griesbacher & Karin Griesbacher Þýskaland
226  Piet Koeken & Ineke Koeken (aka Crijns) Holland
226  Dirk Losse & Cornelia Sitte Losse Þýskaland
226  Wolfgang Medinger & Monika Medinger Þýskaland
226  Rudolf Pekel & Gudrun Pekel Þýskaland
226  Har Verjans & Klaske Verjans Holland
232  Udo Findeisen & Beate Findeisen Þýskaland
232  Siegfried Spanting & Renate Spanting Þýskaland
234  Michael Deisenroth & Karen Kristina Köhn Þýskaland
234  Karl Heinz Dreesen & Carola Dreesen Þýskaland
234  Sergey Gusarov & Nelli Shelekhova Rússland
234  Karl Heinz Hahn & Elisabeth Hahn Þýskaland
234  John Leonupen & Lia Leonupen Holland
234  Rolf Dieter Wand & Dorit Wand Þýskaland
240  Burkhard Kolb & Babsi Kolb (aka Linne) Þýskaland
240  Günter Müller & Christine Beckmann Þýskaland
240  John Overberg & Helene Overberg Holland
243  Claude Bonneau & Jeanine Bonneau Frakkland
243  Hans Heinrich Lühmann & Marie Luise Lühmann Þýskaland
243  Klaus Wolfgang Meyer & Karin Meyer Þýskaland
246  Hans De Vlieger & Riekje De Vlieger Holland
246  Evgeny Ostryakov & Elena Ostryakova Rússland
246  Peter Schommer & Sylvia Schommer Þýskaland
249  Günter Färber & Marion Färber Þýskaland
249  Igors Horevs & Irina Horeva Litháen
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}