Results from German Open 2003 - IDSF International Open Standard 22. ágúst 2003
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2003
Þýskaland - Mannheim 18. ágúst 2003

IDSF International Open Standard 22. ágúst 2003

Úrslit

1  Mirko Gozzoli & Alessia Betti Ítalía
2  Arunas Bizokas & Edita Daniute Litháen
3  Sascha Karabey & Natasha Karabey Þýskaland
4  Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
5  Mark Friedmann & Claudia Köhler Þýskaland
6  Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland
8  Domen Krapez & Monica Nigro Slóvenía
9  Misa Cigoj & Anastazija Novojilova Slóvenía
9  Benedetto Ferruggia & Agnieszka Kazmierczak Pólland
9  Ivan Zderciuc & Olga Ciubari Moldovía
12  Rüdiger Homm & Julia Belch Þýskaland
13  Luca Bussoletti & Tjasa Vulic Slóvenía

Fjórðungsúrslit

14  Sergey Mikheev & Anastasia Sidoran Rússland
15  Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
16  Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
16  Denis Kutepov & Marina Vasilieva Rússland
18  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
19  Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
20  Stanislaw Massold & Christine Deck Þýskaland
21  Pavel Dvorak & Monika Mihalikova Tékkland
21  Marc Scheithauer & Kerstin Stettner Þýskaland
23  Valerio Colantoni & Sara Di Vaira Ítalía
23  Emanuel Valeri & Tania Kehlet Danmörk
25  Christian De Cillis & Claudia Balestra Bandaríkin

Round 5 (topp 48)

26  Isaia Berardi & Cinzia Birarelli Ítalía
26  Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
28  Andrius Ivasauskas & Jurgita Dingelyte Litháen
28  Kamil Urbaniak & Katarzyna Kapral Pólland
30  Fabrizio Cravero & Lorena Cravero Ítalía
30  Marcin Kalitowski & Kamila Domanska Pólland
30  Mikhail Lenski & Alexandra Postelniak Rússland
30  Simone Segatori & Denise Pasqualotto Ítalía
34  Luca Leoni & Anna Maria Ciccone Ítalía
35  Marco Chieregato & Francesca Colomba Ítalía
35  Vaidotas Lacitis & Paulina Glazik Pólland
37  Mikhail Avdeev & Olga Tsikalyuk Rússland
37  Marius Kriukelis & Kristina Valiunaite Litháen
37  Roman Migunov & Elena Galagan Eistland
37  Oktavian Para & Elena Cravciuc Moldovía
41  Sergej Diemke & Katerina Timofeeva Hvíta-Rússland
41  Christoph Kies & Blanca Ribas-turon Þýskaland
41  Julius Seniauskas & Iveta Pauryte Faraci Litháen
41  Pawel Switalski & Agata Pilarska Pólland
45  Andrei Mosejcuk & Susanne Miscenko Þýskaland
46  Michal Mladek & Andrea Stolinova Tékkland
46  Christopher Short & Yana Balabayeva England
48  Oliver Rehder & Jasmin Rehder Þýskaland

4. umferð (topp 95)

49  Jan Halir & Lucie Sedlakova Tékkland
51  Grzegorz Brzeszczak & Tamara Szymerska Pólland
51  Simone Daniele & Elisa Chanaa Ítalía
51  Calin Panaite & Margarita Mantaluta Moldovía
51  Michael Wenger & Franziska Diefert Þýskaland
55  Alexandr Fedorov & Ekaterina Bogoush Rússland
56  Cosimo Caramia & Antonella Decarolis Ítalía
56  Evgeni Grigorov & Aleksandra Yarovenko Rússland
56  Csaba László & Szilvia Szögi Ungverjaland
56  Daniele Pardini & Paola Rosi Ítalía
60  Maxim Bulanyi & Katerina Spasitel Úkraína
60  Michal Drha & Tereza Bufkova Tékkland
60  Andraz Snoj & Anna Sazina Slóvenía
63  Alexandre Chalkevitch & Larissa Kerbel Kanada
63  Oleksandr Ushakov & Viktoria Sokolova Úkraína
65  Mathieu Laroche & Sylvia Ruskova (aka Laroche) Frakkland
65  Felix Schäfer & Melanie Ahl Þýskaland
67  Stefan Brückner & Astrid Schäfer Þýskaland
67  Ruslan Golovashchenko & Olena Golovashchenko Úkraína
67  Mart Raudvee & Anna Dulneva Eistland
70  Octavian Cepurjinschii & Olga Chiricenco Moldovía
70  Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
70  Kristjan Kuusk & Anri Kokkonen Finnland
70  Aleksandr Ostrovsky & Anastasia Gamalynova Rússland
74  Pavel Kurgan & Caroline Zytniak Þýskaland
74  Roman Myrkin & Natalia Byednyagina Úkraína
76  Ivan Novikov & Tatiana Gershman Rússland
77  Mikhail Orlov & Polina Fomina Rússland
77  Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
77  Oliver Thalheim & Tina Spiesbach Þýskaland
77  Petr Zabystrzan & Jitka Konderlova Tékkland
82  Christian Lange & Anna Korbutt Þýskaland
83  Sergey Dementyev & Daria Konstantinova Rússland
83  Michael Sörensen & Miriam Blume Danmörk
85  Pavel Alexeevsky & Ekaterina Slesarenko Rússland
85  Tomas Surovec & Denisa Halicka Slovakía
87  Adam Markiel & Lidia Cwiklinska Pólland
87  Francesco Pepe & Assunta Viscione Ítalía
87  Philip Redmond & Anastasia Lavrenko Írland
90  Christian Engelhardt & Inka Wagner Þýskaland
90  Chris Nugteren & Rebecca Blummel Holland
90  Erik Páli & Viktoria Pali Ungverjaland
93  Joel Marasigan & Clara Shih Kanada
93  Juraj Simko & Zuzana Vicikova Slovakía
95  Michael Kluge & Marlene Quenzel Þýskaland
95  Martin Reiss & Corinna Sadowski Þýskaland
97  Dmytro Zimnenko & Iryna Mikhonik Úkraína

3. umferð (topp 137)

98  Evgeni Savatin & Ekaterina Arzhannikova Rússland
99  Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
99  Ludek Novotny & Zuzana Votrelova Tékkland
102  Ivan Anichkhin & Ekaterina Zubareva Rússland
102  Oleksiy Bisko & Anna Palamarchuk Úkraína
102  Lars Jonasson & Kamilla Urbanski Þýskaland
102  Gianni Porcaro & Ilaria Carrotta Ítalía
102  Vasili Sazonov & Tatyana Livatova Rússland
102  Simone Zat & Fanny Godin Kanada
110  Pavel Bic & Silvie Konderlova Tékkland
110  Petr Simacek & Alena Sismova Tékkland
113  Alexander Schack & Susi Susa Þýskaland
114  Nico Burkel & Andrea Pihl Þýskaland
114  Ronny Hörig & Chantale Hartung Þýskaland
114  Stanislav Toroubarov & Rebecca Schick Þýskaland
117  Gintautas Bulotas & Annette Ziller Þýskaland
117  Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
117  Sebastian Wagenbach & Bianca Stängle Þýskaland
120  Maksim Tschernin & Sonja Schwarz Þýskaland
120  Vojtech Zabransky & Martina Ryskova Tékkland
122  Stefano Massafra & Silvia Trevisan Ítalía
122  Serghei Slobodean & Marina Bazarova Moldovía
124  Krzysztof Bozek & Lenka Matouskova Tékkland
124  Andrea D'onofrio & Micaela D'onofrio Ítalía
124  Edgaras Saldukas & Giedre Kukucionyte Litháen
124  George Varganov & Oksana Nevinnova Rússland
124  Isao Wolvekamp & Shirley Benton Holland
129  Qi Dang & Jia Niu Kína
129  Markus Zunker & Tetyana Antonenko Sviss
133  Miroslav Bahnik & Eva Kemerova Tékkland
134  Francesco Decandia & Sabrina Laconi Ítalía
134  Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
136  Audrius Petrauskas & Ruta Buragaite Litháen
137  Andreas Hötzel & Cindy Weist Þýskaland
137  Patrick Misgaiski & Wladislawa Umanskaya Þýskaland
137  Andreas Rothe & Sonja Hain Þýskaland
137  Giordano Simonetti & Milena Bianchini Ítalía
141  Jakub Pavlik & Martina Opitova Tékkland
142  Andreas Baumgart & Heike Frommherz Þýskaland
143  Thorsten Strauss & Sabine Jacob Þýskaland
144  Gero Christophersen & Nicole Goes Þýskaland
144  Ronak Spamer & Tasmin Spamer Þýskaland

2. umferð (topp 195)

146  Michael Calloens & Sonia Souto Prieto Belgía
146  Sonke Schakat & Solveig Schakat Þýskaland
146  Egor Shemetov & Ekaterina Shvetsova Rússland
149  Dmitrii Paiu & Anastasia Florin Moldovía
149  Rico Schlammer & Marit Kramski Þýskaland
151  Andrea Bastianelli & Federica Balianelli Ítalía
151  Marc Bieler & Eva Kempf Þýskaland
151  Bruno Caseiro & Tatiana Moreira Santos Portúgal
151  Keita Hasegawa & Hiroko Tokoro Japan
151  Frank Schulnies & Birgit Schulnies Þýskaland
151  Patrick van der Meer & Sabrina van der Meer (aka Beck) Þýskaland
157  Peter Hahn & Christiane Deus Þýskaland
157  Olaf Koschnitzki & Susan Grigowski Þýskaland
160  Dominique Rene Fara & Sonja Hahn Þýskaland
160  Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
160  Radek Vondrejc & Barbora Komendova Tékkland
163  Frank Jorgens & Alexandra Brixa (aka Jorgens) Þýskaland
163  Jan Marcel Rahder & Ariane Ploetz Þýskaland
163  Dmitry Starikov & Anna Mazalo Kasakstan
166  Ondrej Radil & Pavlina Vlaskova Tékkland
166  Thorsten Unger & Vera Küster Þýskaland
168  Sven Grigowski & Mathilde Haeseler Þýskaland
168  Sebastian Jagiella & Ellen Kirst Þýskaland
171  Jens Grüttemeier & Kathrin Jandrey Þýskaland
171  Petr Mares & Martina Horakova Tékkland
173  Alexander Diernberger & Nathalie Briem Þýskaland
174  Armin Balk & Bettina Kaiser Þýskaland
175  Wolfgang Lauer & Michaela Rothlaender Þýskaland
175  Igor Moskalewko & Valeria Movchan Hvíta-Rússland
177  Csongor Balogh & Anita Szabó Ungverjaland
177  Sascha Otto & Nadejda Drujinina Þýskaland
177  Sascha Wakup & Ekaterina Arefieva Þýskaland
177  Richard Weigel & Doreen Weigel Þýskaland
181  Jeroen Bolk & Femke Verhaaren Holland
181  Alexander Disam & Jasmin Kölz Þýskaland
183  Alexander Bezzubov & Ekaterina Isakovich Rússland
183  Thomas Grusser & Claudia Seidel Þýskaland
183  Thorge Merkhoffer & Sylvia Schaaf Þýskaland
183  Anton Nazarov & Katherine Engelking Þýskaland
183  Roman Scheuer & Sandra Pfaffenbach Þýskaland
188  Tim Bonkowski & Alexandra Bonkowski Þýskaland
188  Marc Hotfilder & Heike Macke Þýskaland
188  Markus Krebes & Jenny Thiel Þýskaland
188  Marco Schetler & Maria Borgwardt Þýskaland
192  Stan Korthagen & Marloes Groenendaal Holland
192  Barry Olthof & Samantha Voermans (aka Kolijn) Holland
194  Denis Serebrennikov & Yulia Saitgalieva Rússland
196  Kay Schneutzer & Jette Schimmel Þýskaland
197  Vitaliy Moskovskiy & Tatyana Makarenko Hvíta-Rússland
198  Ilya Belov & Natalia Liacheva Rússland
198  Oliver Borchard & Regine Ratke (aka Borchard ) Þýskaland
200  Michael Horny & Christine Gassler Austurríki
200  David Pereira & Sandy Kirsch Þýskaland
202  Jörg Hillenbrand & Ute Hillenbrand Þýskaland
202  Timo Neumann & Karin Eva Seitz Þýskaland
202  Uwe Schieren & Melanie Schieren (aka Hielscher ) Þýskaland
205  Roberto Garcia & Sara Martin Spánn
205  Edgar Marcos & Saray Gomez Spánn

1. umferð (topp 315)

206  Andreas Andersen & Sabine Heuser Þýskaland
206  Vitalij Bach & Ivelina Kaseva Þýskaland
206  Robert Hoefnagel & Silke Hoefnagel Holland
206  Fabian Lohauss & Anke Gillner Þýskaland
206  Roman Manolachi & Cristina Rodrighes Moldovía
206  Florian Meyer & Anja Meyer (aka Katzmarski) Þýskaland
206  Remigijus Suslavicius & Astra Vilinauskaite Litháen
206  Rolf Van Laan & Inez Mertens Holland
214  Paul Bakker & Cynthia Kolijn Holland
214  Jan Hendrik Meier & Verena Alexa Ohm Þýskaland
214  Vladimir Petrov & Nevena Lazarova Búlgaría
217  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
217  Csaba Bozoki & Agnes Dudas Ungverjaland
217  Patrick Defayay & Sara Wagner Þýskaland
217  Delf Eichhorn & Susanne Käst Þýskaland
217  Oliver Mothes & Daniela Georgi Þýskaland
217  Balazs Papp & Orsolya Zabos Ungverjaland
217  Elmar Schmidt & Rebekka Lösing Þýskaland
217  Stanislav Sram & Lenka Ourednikova Tékkland
225  Sergiu Luca & Ramona Dinu-biringer Þýskaland
225  Stephan Schlager & Eva Maria Schlager Austurríki
225  Ralph Swinka & Katharina Sauthoff Þýskaland
228  Andreas Bayer & Marie Christine Kloes Þýskaland
228  Igor Bogatiriov & Margareta Simion Moldovía
228  Edwin Chabot & Cherita Schols Holland
228  Jörg Hofmeister & Susanne Kauer Þýskaland
228  Daniel Möser & Sarah Faderl Þýskaland
233  Michael Regonesi & Alessandra Prandini Ítalía
234  Diego Arias Prado & Anita Heredia Semionova Spánn
234  David Carrillo Mengosa & Laia Benet Spánn
234  Jürgen Gabriel & Tanja Zimmermann Þýskaland
237  Norbert Bliesze & Julia Brix Þýskaland
238  Andreas Bittorf & Sabine Haas Þýskaland
238  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
238  Jorgen Hultermans & Shirly Habets Holland
238  Sascha Meyer & Cathrin Anne Lang Þýskaland
242  Ramon De Kleijn & Gwendolyn Wielandt Holland
242  Dmitrijs Fedaks & Edita Ivanova Lettland
242  Rudolf Hoch & Claudia Stock Þýskaland
242  Da Guang Jiang & Bei Shen Kína
242  Udo Quattelbaum & Sabine Spill Þýskaland
242  Bruno Wissenz & Tina Molter Þýskaland
242  Marcel Zwidwijk & Suzanne Gelens Holland
249  Ryo Yoshikawa & Nao Shirai Japan
250  Thomas Bühn & Melanie Kaiser Þýskaland
250  Andreas Rosendahl & Claudia Kaminski Þýskaland
250  Stefan Staufert & Jasmin Borgmann Þýskaland
253  Pascal Buchtmann & Alma Marit Hermann Þýskaland
253  Willem Christiaans & Claudia Van Den Berg Holland
253  Till Gerlach & Eva Röhn Þýskaland
253  Stefan Kolip & Inge Kolip Þýskaland
253  Arne Kraft & Karen Kraft Þýskaland
253  Peter Pfeiffer & Miriam Pfeiffer (aka Rohde) Þýskaland
253  Alexander Schalk & Meike Drews Þýskaland
260  Armin Kress & Karin Dick Þýskaland
261  Gergely Darabos & Krisztina Szaka Ungverjaland
261  Andrey Egorov & Marina Egorova Rússland
261  Erik Neumayr & Claudia Balzer (aka Lennert ) Þýskaland
264  Gino Bruno & Cristina Bruno (aka Orzo) Ítalía
264  Dennis Dikkers & Petrie Hendrikx Holland
264  Klaus Jäde & Urte Jäde Þýskaland
268  Thomas Drochelmann & Tanja Metje Þýskaland
268  Gerhard Schröder & Martina Lamping Þýskaland
268  Napoleon Wittig & Yvonne Scheller Þýskaland
271  Uwe Greger & Silke Beulen Þýskaland
271  Oliver Leonhardt & Heike Leonhardt Þýskaland
271  Fabio Motta & Valeria Giupponi Ítalía
271  Sven Tschirley & Dorothea Rochusch Þýskaland
275  Marc Barrantes Leon & Anna Buer Þýskaland
275  Thomas Kowalewski & Verena Kowalewski (aka Hoecherl) Þýskaland
275  Alexander Pawlik & Evgenia Pawlik Þýskaland
275  Christian Schroder & Sabrina Hartwig Þýskaland
275  Andreas Tippel & Sandra Tippel Þýskaland
275  Christian Zuber & Eva Ernst Þýskaland
282  Francesco Andreani & Elisa Angelani Ítalía
282  Ilia Emelianov & Aleksandra Pendyakova Rússland
282  Roman Karpoukhine & Marta Salvat Spánn
282  Manuel Müller & Anne Luise Geimer Þýskaland
282  Rui Nunes & Joana Nunes Portúgal
282  Thomas Wirzberger & Angelika Korb Þýskaland
289  Enrico Böhm & Iris Mauersberger Þýskaland
289  Tom Boumans & Ciska Baarda Holland
289  Kai Fleischer & Jana Blaschke Þýskaland
289  Andreas Kindt & Anne Hinz Þýskaland
289  Frank Komarek & Sabine Komarek (aka Plumacher) Þýskaland
289  Holger Koschinski & Ruth Wipperfürth Þýskaland
298  Christian Blut & Linda Fischer Þýskaland
298  Rainer Buckreus & Yvonne Schuster Þýskaland
298  Stefan Ciapura & Karin Grade Þýskaland
298  Matthias Jasper & Birgit Tomesch Þýskaland
298  Markus Kruff & Linda Deborah Kröger Þýskaland
298  Thomas Müller & Nikola Brock Þýskaland
298  Joachim Schmidt & Daniela Gerlach Þýskaland
305  Stephan Brückner & Stefanie Maycock Þýskaland
305  Oliver Giesbert & Kathrin Pissors Þýskaland
305  Felix Wernz & Gaby Scholz Þýskaland
308  Michael Esser & Sonja Sander Þýskaland
308  Stephan Otte & Carolin Schollmayer Þýskaland
308  Helge Schacht & Franziska Ulferts (aka Schacht ) Þýskaland
308  Andreas Zenner & Evgenia Noll Þýskaland
313  Andreas Butzenlechner & Petra Kayser Þýskaland
313  Robert Chabot & Anouk Van Hoeven Holland
313  Peter Janoschka & Elisabeth Janoschka (aka Heil) Þýskaland
313  Martin Kleyn & Solveig Böhlke Þýskaland
313  Michael Köhler & Sylvia Burkardt-köhler Þýskaland
313  Nikolas Kuramochi & Anett Paetz Þýskaland
313  Sylvain Linhthong & Sarah Faust Frakkland
313  Gerald Weile & Eva Nesselmann Þýskaland
313  Pascal Zuber & Tanja Hablowetz Þýskaland
326  Jens Dyck & Daniela Ritschel Þýskaland
326  Frederik Malsy & Christina Hüttl Þýskaland
326  Paulo Martins & Marisa Cardoso Portúgal
326  Bernd Steines & Silvia Friedenberger Þýskaland
326  Christian Urban & Alexandra Urban (aka Jäkel) Þýskaland
333  Martin Jakobi & Diana Schatz Þýskaland
333  Ulrich Meumann & Sabine Gaube Þýskaland
333  Dmitri Roshchektaev & Anastasia Belykh Rússland
333  Oliver Schaich & Monika Rothenfusser Þýskaland
333  Leonids Tihonovs & Vita Surmovica Lettland
333  John Townsend & Sabine Kuntze England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}