Results from German Open 2000 - Junior I Latin 31. ágúst 2000
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 2000
Þýskaland - Mannheim 29. ágúst 2000

Junior I Latin 31. ágúst 2000

Úrslit

1  Vladimir Filippov & Polina Kazatchenko Rússland
2  Raimondo Todaro & Jenny Bonfiglio Ítalía
3  Gabriele Simone & Ester Spadavecchia Ítalía
4  Nikolai Elizariev & Karina Akhmaddoulina Rússland
5  Frederico D'agostino & Sara Cibelli Ítalía
6  Georgiy Korolyov & Veronika Burtova Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Alexander Bisserov & Irina Vinogradova Rússland
7  Aleksey Gayduk & Valeria Oleinikova Rússland
9  Maksym Letushov & Kseniya Selivanovska Úkraína
10  Ivan Mouraviev & Inga Tindronova Rússland
11  Alexander Perezhigin & Alina Nechai Rússland
12  Valentin Vasin & Natalia Granko Úkraína

Fjórðungsúrslit

13  Daniil Vaulin & Alina Mokeeva Rússland
14  Natan Rositsan & Yana Goldshtein Kanada
15  Evgueni Sakhno & Evguenia Platonova Rússland
16  Alexei Godlevski & Anna Dvornikova Rússland
16  Vladimir Kondratiouk & Viktoria Fomenko Rússland
16  Mykhaylo Zadyraka & Kateryna Kramar Úkraína
16  Alexander Zimin & Olga Tsepeleva Rússland
20  Alexander Meshcheryakov & Maria Timokhina Rússland
20  Kirill Zhuzhnev & Yuliya Shevchenko Rússland
20  Igor Zykov & Ilona Drukarenko Rússland
23  Alexander Rebrov & Nina Solovieva Rússland
24  Anton Pack & Yelena Klyuchnikova Kasakstan
24  Serguei Voitovitch & Ekaterina Vorobieva Rússland

2. umferð (topp 48)

26  Dumitru Doga & Natalia Sandru Moldovía
26  Jiri Havlicek & Vanda Detinska Tékkland
26  Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen
29  Ivan Antichkin & Nadiezda Stepochkina Rússland
29  Asili Ivanov & Lika Rassomakhina Rússland
29  Anton Semionov & Margarita Novitskaia Rússland
32  Pawel Godek & Martyna Janik Pólland
33  Petr Koulnev & Elona Kazakova Rússland
33  Konstantin Niemann & Christina Grieger Þýskaland
33  Dmitriy Pugachev & Ekaterina Tchistiakova Rússland
36  Pavel Bochkov & Ekaterina Zubareva Rússland
37  Nikolay Fanagin & Dina Shakirova Rússland
37  Dmytro Korovkin & Karina Karapetian Úkraína
37  Denis Medvedev & Anna Martsenko Rússland
40  Denis Balan & Elena Rabinovici Moldovía
40  Egor Chemetov & Uliana Femenko Rússland
40  Kirill Ganopolsky & Sabrina Pernat Þýskaland
40  Igor Kuzmenko & Olga Telpys Úkraína
40  Bogdan Taranyuk & Karina Bakenova Kasakstan
45  Egor & Oleksandra Ponomareva Úkraína
45  Andreas Dieter & Valeriya Fridman Þýskaland
45  Filip Maly & Veronika Mala Tékkland
48  Robert Drobinski & Paula Kubiak Pólland

1. umferð (topp 91)

49  Andrey Sirbu & Ilona Revetcaia Moldovía
49  Alexei Troshine & Ksenia Vasilyeva Rússland
49  Timur Voronov & Anna Martynova Rússland
52  Diego Martinez & Valeria Guarino Þýskaland
52  Jonatan Arnar Orlygsson & Holmsfridur Bjornsdottir Ísland
52  Andrei Stratichuc & Ekaterina Dosan Moldovía
52  Bogdan Tarasov & Ganna Lantukh Úkraína
56  Finn Gerrit Bohn & Janine Rehders Þýskaland
56  Pavel Bondarenko & Veronika Golodneva Rússland
56  Eric Damian & Stela Gorbulea Moldovía
59  Pavol Adamecky & Rachel Suchalova Slovakía
59  Yury Ageev & Bella Fateeva Rússland
59  Eugen Gaar & Sabine Vorbrodt Þýskaland
59  Konstantin Gershun & Anastasia Kompanietz Ísrael
59  Vitaliy Kolpakov & Olga Chelomitskaia Rússland
64  Aleksey Gavenko & Vera Goloubenko Rússland
64  Sascha Keller & Natascha Veremeeva Þýskaland
66  Florian Adam & Jacqueline Cavusoglu Þýskaland
66  Vadim Lupan & Aliona Duca Moldovía
68  Andreas Podlich & Anna Gerber Þýskaland
68  Jakub Ziernik & Joanna Kantek Pólland
70  Tamás Balint & Enikö Baráth Ungverjaland
70  Philipp Hanus & Laurence Klett Þýskaland
70  Maksim Luchko & Vera Nam Rússland
70  Alexandr Oltianov & Nataliya Onischenko Úkraína
74  Pierre Muller & Marie Blunstein Frakkland
75  Gogita Gongadze & Mzia Orvelashvili Georgía
76  Emil Daniel Leonte & Virginia Rosca Rúmenía
77  Vlad Cristache & Laura Ghita Rúmenía
77  Damian Czarnecki & Eva Maria Marcher Danmörk
79  Manuel Hirt & Marion Hopf Þýskaland
79  Serguei Kamenev & Maria Bakuta Rússland
81  Michael Regonesi & Michela Oberti Ítalía
82  Christopher Knack & Anna Lena Knack Þýskaland
83  Rene Marquardt & Yvonne Marquardt Þýskaland
84  Konstantin Ratchitskij & Melissa Schmidt Þýskaland
85  Andre Brandewiede & Irina Michaelis Þýskaland
85  Tiago Gaspar & Lara Quiterio Portúgal
85  Sven Gödicke & Anuschka Gödicke Þýskaland
85  Jon Thor Jonsson & Hanna Run Oladottir Ísland
89  Quentin Duval & Myrtille Duval Frakkland
89  Alari Liiv & Nele Metsallik Eistland
89  Aleksey Markelov & Valeria Korjova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}