Results from German Open 1999 - Youth Standard 25. ágúst 1999
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 1999
Þýskaland - Mannheim 24. ágúst 1999

Youth Standard 25. ágúst 1999

Úrslit

1  Benedetto Ferruggia & Claudia Buldini Ítalía
2  Olexandr Prysyazhnyuk & Mariya Antonova Úkraína
3  Rosario Guerra & Lia Mullins Írland
4  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
5  Andrius Ivasauskas & Jurgita Dingelyte Litháen
6  Frank Ekelmann & Lynn Müller-hegemann Þýskaland
7  Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Marco Lustri & Emanuela Lustri Ítalía
9  Marius Kriukelis & Kristina Valiunaite Litháen
10  Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
11  Olexiy Kashkovskyy & Anastasia Jideliova Moldovía
12  Christoph Kies & Silke Zetzsche Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Andrei Mosejcuk & Diana Huhndorf Þýskaland
14  Janis Kukainis & Valentina Oseledko Lettland
15  Evgeni Stepanov & Maria Goncharuk Rússland
16  Alessio Di Veronica & Tania Amico Ítalía
16  Krzysztof Psciuk & Dorota Makar Pólland
18  Andrea Zaramella & Letizia Ingrosso Ítalía
19  Andrius Brinkmanis & Ruta Zajanckauskaite Litháen
20  Emanuel Valeri & Giada Di Nunzio Ítalía
21  Raimonds Pisevs & Jelena Bessonova Lettland
22  Simone Segatori & Lara Astolfi Ítalía
23  Marcin Szuwarski & Katarzyna Kawalec Pólland
23  Cristian Venosa & Genny Lombardi Ítalía

3. umferð (topp 49)

25  Urs Geisenhainer & Annette Sudol Þýskaland
25  Emanuele Lannocca & Jessica Lannocca Ítalía
25  Luca Leoni & Francesca Ceccarini Ítalía
25  Gustaf Lundin & Carin Da Silva Svíþjóð
29  Rafael Pierce & Anna Kedziora Pólland
30  Ondrey Ledabyl & Eva Strelcova Tékkland
31  Csaba László & Anikó Németh Ungverjaland
31  Denis Sorkine & Alexandra Poletaeva Rússland
31  Michael Wenger & Kim Thurau Þýskaland
31  Wojciech Wolinowski & Magdalena Forys Pólland
35  Isak Halldorsson & Helga Helgadottir Ísland
35  Marco Mancini & Giada Filacchione Ítalía
37  Edgaras Adomaitis & Aine Luigailaite Litháen
38  Rüdiger Homm & Julia Belch Þýskaland
39  Martin Parmas & Kaisa Oja Eistland
40  Octavian Para & Olga Fedosenco Moldovía
40  Sergiy Savkov & Yelizaveta Zavorotnya Úkraína
40  Jan Supik & Martina Branna Tékkland
40  Alexander Tchesnokov & Tatiana Kudriavtseva Rússland
40  Bartosz Zagajewski & Natalia Matusiak Pólland
45  Aleksey Efremenko & Ekaterina Werschinina Rússland
45  Rasmus Hougaard & Tania Kehlet Danmörk
47  Roman Malkhasyan & Karina Eremian Armenía
48  Timofei Bavinov & Elena Ouspenskaia Rússland
48  Jean-Michel Giovinazzo & Julie Nobel Frakkland

2. umferð (topp 89)

50  Martin Krc & Lenka Matouskova Tékkland
50  Richard Lowes & Sarah Johnson England
50  Roberts Nemiro & Dace Matisa Lettland
50  Giordano Pizzardi & Annamaria Bassano Ítalía
54  Domenico Ferraro & Soile Nasanen Finnland
54  Robert Gurdiumov & Ekaterina Arzhannikova Rússland
54  Moreno Lirussi & Anna Plazzotta Ítalía
54  Nikolai Spiridenko & Anna Souproun Rússland
58  Mikhail Orlov & Ekaterina Kaleeva Rússland
58  Viktor Paliy & Oleksandra Kondrashova Úkraína
60  Francesco Caramia & Vincenza Laterrenia Ítalía
61  Francesco Cinque & Paola Mele Ítalía
61  Dmitrijs Petrenko & Zane Svejcere Lettland
61  Andrei Riapasov & Svetlana Perlova Rússland
64  Karlis Andersons & Evita Everse Lettland
64  Oleksander Kasko & Anastasiya Kislina Úkraína
64  Francesco Pepe & Assunta Viscione Ítalía
64  Vladimir Slon & Anna Gortsurova Rússland
68  Pavel Fomin & Ksenia Kapralova Rússland
68  Ruslan Ramazanov & Natalia Adam Rússland
70  Ettore Azzarone & Giorgia Sala Ítalía
71  Alessandro D'ottavi & Pamela Fritella Ítalía
71  Mihai Ivescu & Alexandra Stanila Rúmenía
71  Jan Kaspar & Jana Vondruskova Þýskaland
71  Matteo Menghini & Elisa Elisei Ítalía
71  Andrew Przybyl & Adrianna Przybyl Pólland
71  Marco Rossi & Laura Ciampini Ítalía
71  Maciej Zamojski & Justyna Jagiela Pólland
78  Marcin Mocarski & Agnieszka Pomorska Pólland
78  Rafal Olek & Agnieszka Ciszewska Pólland
78  Lukasz Sobczynski & Agata Kowalska Pólland
81  Kristjan Kuusk & Katrin End Eistland
81  Petr Zabystrzan & Jitka Konderlova Tékkland
83  Piotr Szewczyk & Monika Rogozinska Pólland
84  Alexander Diemke & Birgit Kettner Þýskaland
84  Jure Pirc & Manca Dolenc Slóvenía
84  Nikita Serditov & Elena Cheremet Rússland
84  Lukasz Szprengiel & Katarzyna Galka Pólland
88  Stefan Hinze & Chantale Hartung Þýskaland
89  Salvatore Todaro & Alice Ruzza Ítalía

1. umferð (topp 158)

90  Manuel Dell'osta & Veronika Haller Ítalía
90  Sergey Dobudko & Ioulia Cheina Rússland
92  Artem Berezhnoi & Farida Galieva Rússland
92  Mart Raudvee & Katrin Suija Eistland
92  Mykhaylo Samoshchenko & Julia Zavadska Úkraína
92  Piotr Wasinski & Monika Marcyniak Pólland
92  Tomasz Zukowski & Barbara Palinska Pólland
97  Sergey Gorbunov & Irina Vlasieva Rússland
97  Branislav Stefcik & Andrea Slivkova Slovakía
99  Eldar Dzhafarov & Ioulia Malkina Rússland
99  Marcin Kuzinski & Magda Soszynska Pólland
99  Mikhail Vlasov & Maria Nakhodkina Rússland
102  Maksim Condratiev & Elena Cravciuc Moldovía
102  Benjamin Gäbler & Ann Kristin Janiztki Þýskaland
102  Gregor Intihar & Urska Senveter Slóvenía
102  Felice Longo & Flora Lessa Ítalía
102  Roman Nikiforov & Marina Yevtushenko Úkraína
102  Kevin Weichert & Nadine Weichert Þýskaland
108  Maciej Cieszynski & Agnieszka Wolak Pólland
108  Gints Truselis & Elina Kisele Litháen
110  Ondrej Bartonek & Lenka Kulfirova Tékkland
110  Kirill Shevelev & Anna Dorosh Rússland
110  Maciej Swirski & Izabela Olejniczak Pólland
110  Gábor Szasz & Agnes Toth Ungverjaland
114  Jan Marcel Rahder & Stanislava Bykova Þýskaland
115  Maxime Dereymez & Angelique Cali Frakkland
116  Jens Arnegger & Vanessa Bucher Þýskaland
116  Marcin Hakiel & Agnieszka Kazmierczak Pólland
116  Michael Olesen & Katherine Bonde Danmörk
119  Marcello Bini & Antonella Lombardi Ítalía
119  Denis Chepelev & Marina Ilina Rússland
119  Massimiliano Nardino & Donatella Findanno Ítalía
119  Aleksandr Skarlato & Daria Alisova Úkraína
119  Konstantin Slaven & Anastasiya Kravchenko Úkraína
124  Lars Jonasson & Kamilla Urbanski Þýskaland
125  Gunnar Gunnarsson & Sigrun Magnusdottir Ísland
125  Tomasz Kaczynski & Halszka Pawlicz Pólland
125  Sven Kreicha & Sabine Heuser Þýskaland
128  Radu Cristian Andrei & Florina Mihaela Demidov Rúmenía
128  Andrzej Czuchnowski & Dziedric Czuchnowski Pólland
128  Ivan Dylko & Svetlana Barteneva Rússland
131  Jaroslaw Krzyszkowski & Justyna Krzyszkowska Pólland
131  Rafal Spurek & Daria Kowalska Pólland
133  Frank Schulnies & Anke Schulze Þýskaland
134  Andrei Joukov & Anastasia Sadovnikova Rússland
134  Julian Riemensperger & Simone Wagner Þýskaland
136  Andrei Duca & Roxana Duca Rúmenía
136  Nicolas Lugan & Lucie Garric Frakkland
136  Emil Stolarczyk & Karolina Bilska Pólland
139  Grzegorz Waskiewicz & Urszula Rosc Pólland
139  Marcin Zajlich & Justyna Wasylkowska Pólland
141  Manolo Chiari & Marianna Cadei Ítalía
141  Claudio Tiburzio & Melissa Folco (aka Tiburzio) Ítalía
143  Martin Müller & Ebru Kaba Þýskaland
143  Kamil Sliwowski & Ewelina Szymanowska Pólland
145  Jiri Protiva & Eva Fockeova Tékkland
146  Jochen Diernberger & Katharina Augenstein Þýskaland
146  Thomas Mierisch & Angelika Thomas Þýskaland
146  Martin Werner & Katja Stetzkowski Þýskaland
149  Alexander Levin & Liora Vainberg Ísrael
149  Yevgeny Litinskiy & Ekaterina Vasiliev Ísrael
151  Nemanja Todic & Ines Brandenburger Þýskaland
152  Olivian Marian Badita & Delia Sandu Rúmenía
153  Bruno Caseiro & Ana Patricia Rodriques Portúgal
153  Ronny Hörig & Susann Bänsch Þýskaland
153  Marius Ionel & Noemi Horvath Rúmenía
156  Sven Balcerzak & Angelique Quesnoit Frakkland
156  Matthias Löbel & Katrin Böttger Þýskaland
156  Nuno Santos & Alexandra Venancio Portúgal
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}