Results from German Open 1999 - Junior II Ten Dance 26. ágúst 1999
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 1999
Þýskaland - Mannheim 24. ágúst 1999

Junior II Ten Dance 26. ágúst 1999

Úrslit

1  Valentin Rechetnikov & Polina Fomina Rússland
2  Dmitri Matveev & Anna Bokareva Rússland
3  Oleg Shapiro & Natalia Ivanova Úkraína
4  Rory Couper & Rachael Heron England
5  Kristofer Arendt & Polina Kolodizner Þýskaland
6  Dmitri Krupnov & Anna Savelieva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Massimo Arcolin & Sabrina Piovan Ítalía
8  Piotr Wojda & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
9  Michal Towliszew & Aneta Piotrowska Pólland
10  Mark Elsbury & Kerri Ann Donaldson England
10  Marko Soderznik & Alja Cverlin-ousnik Slóvenía
12  Hilmir Jensson & Ragnheidur Eiriksdottir Ísland

Fjórðungsúrslit

13  Evgueni Smaguin & Alissa Malkova Rússland
14  Konstantin Bourjak & Natalia Cheltsova Úkraína
15  Matteo Caputo & Sabrina Caputo Ítalía
16  Sergej Diemke & Katrin Genis Þýskaland
17  Jernej Brenholc & Daniela Pekic Slóvenía
17  Alex Sindila & Elena Custodio (aka Plescenco) Moldovía
19  Andrius Skambinas & Viktorija Brogatte Rússland
20  Vladimir Karpov & Elena Erchova Rússland
21  Ronak Spamer & Tasmin Spamer Þýskaland
22  Sorin Flaviu Mare & Krisztina Veibel Rúmenía
23  Kamil Luberecki & Joanna Chorak Pólland
24  Dariusz Wasilewski & Angelika Jedraszek Pólland

2. umferð (topp 49)

25  Ilya Maleko & Snesana Shevyakova Rússland
26  Regis Mastroianni & Aurelie Muller Frakkland
26  Serghei Pogonet & Elena Cataeva Moldovía
28  Michal Vlk & Zuzana Silhanova Tékkland
29  Marcus Kautzner & Ariane Ploetz Þýskaland
29  Marcin Lewandowski & Ewelina Urbanska Pólland
29  Dmytro Solopov & Tetyana Ponochevna Úkraína
32  Andrei Asarenko & Karina Bakenova Kasakstan
32  Viktor Samonov & Olena Khablenko Úkraína
34  Daniel Bartelik & Agnieszka Bajerowska Pólland
34  Alexei Filippov & Larissa Doudnikova Rússland
36  Jakub Jalowicki & Magdalena Her Pólland
37  Yuriy Dodoncha & Olena Dodoncha Úkraína
37  Anton Fillipov & Elena Kalouguina Rússland
37  Michael Klahn & Theresa Leopold Þýskaland
37  Piotrek Lewandowski & Agnieszka Szklarz Pólland
37  Aleksandr Ostrovsky & Natalia Grichakova Rússland
42  Ali Khan & Berta Bernburg Ísland
43  Gregor Karlovcec & Katja Korenjak Slóvenía
43  Gerrit Stoffer & Melanie Rixen Þýskaland
45  Petras Maciulis & Gabriele Dingelyte Litháen
46  Pawel Bienkowski & Agnieszka Malinowska Pólland
47  Pawel Szajda & Karina Hofmann Pólland
47  Dmytro Zimnenko & Viktoria Nikulnikova Úkraína
49  Michael Seidel & Emilia Goldberg Þýskaland

1. umferð (topp 85)

50  Micki Chow & Asta Sigvaldadottir Danmörk
50  Razvan Gabriel Manole & Cristina Georgiana Niculita Rúmenía
52  Martin Dvorak & Ivana Chlupova Tékkland
52  Daniil Serditov & Liudmila Ruzova Rússland
54  Vytis Grigaliunas & Iveta Kovalenkaite Litháen
54  Karol Kowalski & Dominika Zaprzala Pólland
54  Nazar Narov & Olessia Kharebina Rússland
57  Wojciech Mosiej & Kinga Zawada Pólland
57  Klaus Wonner & Larissa Bucher Þýskaland
57  Andriy Yakovenko & Nadiya Norenko Úkraína
60  Artem Yurchenko & Yanina Pysotska Úkraína
61  Keith Chircop & Annelise Chircop Malta
62  Janick Birkehoj & Stephanie Lorentzen Danmörk
62  Roman Zedan & Marian Zedan Rúmenía
64  Igor Pokasanew & Susanne Miscenko Þýskaland
65  Ludvigs Surgofts & Eva Surgofte Litháen
66  Denis Gusarovs & Aleksandra Tostova Rússland
67  Maciej Bernardelli & Malgorzata Kopaczewska Pólland
68  Diogo Beirante & Marisa Ferreira Portúgal
69  Nikolai Ivanov & Marina Bogatyreva Rússland
70  Vitalij Mikhailov & Katja Behrens Þýskaland
71  Konstantin Volkmar & Sandra Heine Þýskaland
72  Robertas Januta & Kristina Loginova Litháen
72  Pavel Kurgan & Caroline Zytniak Þýskaland
72  Fabio Trindade & Tatiana Moreira Santos Portúgal
75  Dawid Swedrzynski & Magdalena Chomska Pólland
76  Mihai Ciobanu & Ana Guranda Moldovía
76  Ivan Soukhnov & Alina Tarabarinova Rússland
78  Ivan Boltnev & Julia Loboda Rússland
79  Michal Banaszek & Magdalena Oleksiuk Pólland
79  Péter Huszka & Gabriella Turi Ungverjaland
81  Gylfi Salomonsson & Lilja Dörarinsdöttir Litháen
82  George Struta & Raluca Frandes Rúmenía
82  Horia Struta & Sanziana Tarta Rúmenía
84  Thomas Hrubenja & Olga Moldavska Þýskaland
84  Stefan Mihai Serb & Anca Irina Stoica Rúmenía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}