Results from German Open 1999 - Junior II Ten Dance 26. ágúst 1999
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 1999
Þýskaland - Mannheim 24. ágúst 1999

Junior II Ten Dance 26. ágúst 1999

Úrslit

1  Valentin Rechetnikov & Polina Fomina Rússland
2  Dmitri Matveev & Anna Bokareva Rússland
3  Oleg Shapiro & Natalia Ivanova Úkraína
4  Rory Couper & Rachael Heron England
5  Kristofer Arendt & Polina Kolodizner Þýskaland
6  Dmitri Krupnov & Anna Savelieva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Massimo Arcolin & Sabrina Piovan Ítalía
8  Piotr Wojda & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
9  Michal Towliszew & Aneta Piotrowska Pólland
10  Mark Elsbury & Kerri Ann Donaldson England
10  Marko Soderznik & Alja Cverlin-ousnik Slóvenía
12  Hilmir Jensson & Ragnheidur Eiriksdottir Ísland

Fjórðungsúrslit

13  Evgueni Smaguin & Alissa Malkova Rússland
14  Konstantin Bourjak & Natalia Cheltsova Úkraína
15  Matteo Caputo & Sabrina Caputo Ítalía
16  Sergej Diemke & Katrin Genis Þýskaland
17  Jernej Brenholc & Daniela Pekic Slóvenía
17  Alex Sindila & Elena Custodio (aka Plescenco) Moldovía
19  Andrius Skambinas & Viktorija Brogatte Rússland
20  Vladimir Karpov & Elena Erchova Rússland
21  Ronak Spamer & Tasmin Spamer Þýskaland
22  Sorin Flaviu Mare & Krisztina Veibel Rúmenía
23  Kamil Luberecki & Joanna Chorak Pólland
24  Dariusz Wasilewski & Angelika Jedraszek Pólland

2. umferð (topp 49)

25  Ilya Maleko & Snesana Shevyakova Rússland
26  Regis Mastroianni & Aurelie Muller Frakkland
26  Serghei Pogonet & Elena Cataeva Moldovía
28  Michal Vlk & Zuzana Silhanova Tékkland
29  Marcus Kautzner & Ariane Ploetz Þýskaland
29  Marcin Lewandowski & Ewelina Urbanska Pólland
29  Dmytro Solopov & Tetyana Ponochevna Úkraína
32  Andrei Asarenko & Karina Bakenova Kasakstan
32  Viktor Samonov & Olena Khablenko Úkraína
34  Daniel Bartelik & Agnieszka Bajerowska Pólland
34  Alexei Filippov & Larissa Doudnikova Rússland
36  Jakub Jalowicki & Magdalena Her Pólland
37  Yuriy Dodoncha & Olena Dodoncha Úkraína
37  Anton Fillipov & Elena Kalouguina Rússland
37  Michael Klahn & Theresa Leopold Þýskaland
37  Piotrek Lewandowski & Agnieszka Szklarz Pólland
37  Aleksandr Ostrovsky & Natalia Grichakova Rússland
42  Ali Khan & Berta Bernburg Ísland
43  Gregor Karlovcec & Katja Korenjak Slóvenía
43  Gerrit Stoffer & Melanie Rixen Þýskaland
45  Petras Maciulis & Gabriele Dingelyte Litháen
46  Pawel Bienkowski & Agnieszka Malinowska Pólland
47  Pawel Szajda & Karina Hofmann Pólland
47  Dmytro Zimnenko & Viktoria Nikulnikova Úkraína
49  Michael Seidel & Emilia Goldberg Þýskaland

1. umferð (topp 85)

50  Micki Chow & Asta Sigvaldadottir Danmörk
50  Razvan Gabriel Manole & Cristina Georgiana Niculita Rúmenía
52  Martin Dvorak & Ivana Chlupova Tékkland
52  Daniil Serditov & Liudmila Ruzova Rússland
54  Vytis Grigaliunas & Iveta Kovalenkaite Litháen
54  Karol Kowalski & Dominika Zaprzala Pólland
54  Nazar Narov & Olessia Kharebina Rússland
57  Wojciech Mosiej & Kinga Zawada Pólland
57  Klaus Wonner & Larissa Bucher Þýskaland
57  Andriy Yakovenko & Nadiya Norenko Úkraína
60  Artem Yurchenko & Yanina Pysotska Úkraína
61  Keith Chircop & Annelise Chircop Malta
62  Janick Birkehoj & Stephanie Lorentzen Danmörk
62  Roman Zedan & Marian Zedan Rúmenía
64  Igor Pokasanew & Susanne Miscenko Þýskaland
65  Ludvigs Surgofts & Eva Surgofte Litháen
66  Denis Gusarovs & Aleksandra Tostova Rússland
67  Maciej Bernardelli & Malgorzata Kopaczewska Pólland
68  Diogo Beirante & Marisa Ferreira Portúgal
69  Nikolai Ivanov & Marina Bogatyreva Rússland
70  Vitalij Mikhailov & Katja Behrens Þýskaland
71  Konstantin Volkmar & Sandra Heine Þýskaland
72  Robertas Januta & Kristina Loginova Litháen
72  Pavel Kurgan & Caroline Zytniak Þýskaland
72  Fabio Trindade & Tatiana Moreira Santos Portúgal
75  Dawid Swedrzynski & Magdalena Chomska Pólland
76  Mihai Ciobanu & Ana Guranda Moldovía
76  Ivan Soukhnov & Alina Tarabarinova Rússland
78  Ivan Boltnev & Julia Loboda Rússland
79  Michal Banaszek & Magdalena Oleksiuk Pólland
79  Péter Huszka & Gabriella Turi Ungverjaland
81  Gylfi Salomonsson & Lilja Dörarinsdöttir Litháen
82  George Struta & Raluca Frandes Rúmenía
82  Horia Struta & Sanziana Tarta Rúmenía
84  Thomas Hrubenja & Olga Moldavska Þýskaland
84  Stefan Mihai Serb & Anca Irina Stoica Rúmenía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}