Results from German Open 1999 - Junior II Standard 28. ágúst 1999
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 1999
Þýskaland - Mannheim 24. ágúst 1999

Junior II Standard 28. ágúst 1999

Úrslit

1  Dmitri Matveev & Anna Bokareva Rússland
2  Valentin Rechetnikov & Polina Fomina Rússland
3  Dmitri Krupnov & Anna Savelieva Rússland
4  Mark Elsbury & Kerri Ann Donaldson England
5  Martin Parmas & Kaisa Oja Eistland
6  Michal Towliszew & Aneta Piotrowska Pólland
7  Mikhail Breev & Svetlana Zamolotskikh Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Alexei Filippov & Larissa Doudnikova Rússland
8  Piotr Wojda & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
10  Kristofer Arendt & Polina Kolodizner Þýskaland
10  Marko Soderznik & Alja Cverlin-ousnik Slóvenía
12  Massimo Arcolin & Sabrina Piovan Ítalía
13  Pavel Bic & Silvie Konderlova Tékkland

Fjórðungsúrslit

14  Alex Sindila & Elena Custodio (aka Plescenco) Moldovía
15  Jernej Brenholc & Daniela Pekic Slóvenía
15  Marcus Kautzner & Ariane Ploetz Þýskaland
15  Igors Kravcenko & Aleksandra Kurusova Lettland
18  Andrius Skambinas & Viktorija Brogatte Rússland
19  Jakub Jalowicki & Magdalena Her Pólland
20  Cosimo Caramia & Antonella Decarolis Ítalía
20  Hilmir Jensson & Ragnheidur Eiriksdottir Ísland
22  Alessio Altieri & Veronica Bonciolini Ítalía
23  Konstantin Bourjak & Natalia Cheltsova Úkraína
23  Martin Dvorak & Ivana Chlupova Tékkland
25  Rory Couper & Rachael Heron England

3. umferð (topp 36)

26  Matteo Caputo & Sabrina Caputo Ítalía
26  Gregor Karlovcec & Katja Korenjak Slóvenía
28  Vladimir Karpov & Elena Erchova Rússland
29  Oleg Shapiro & Natalia Ivanova Úkraína
30  Pawel Szajda & Karina Hofmann Pólland
31  Marcin Lewandowski & Ewelina Urbanska Pólland
32  Pawel Bienkowski & Agnieszka Malinowska Pólland
33  Ali Khan & Berta Bernburg Ísland
33  Ronak Spamer & Tasmin Spamer Þýskaland
33  Michal Vlk & Zuzana Silhanova Tékkland
36  Ilya Maleko & Snesana Shevyakova Rússland

2. umferð (topp 61)

37  Yuriy Dodoncha & Olena Dodoncha Úkraína
37  Kamil Luberecki & Joanna Chorak Pólland
37  Petras Maciulis & Gabriele Dingelyte Litháen
37  Serghei Pogonet & Elena Cataeva Moldovía
41  Daniel Bartelik & Agnieszka Bajerowska Pólland
41  Sergej Diemke & Katrin Genis Þýskaland
41  Vytis Grigaliunas & Iveta Kovalenkaite Litháen
41  Karol Kowalski & Dominika Zaprzala Pólland
41  Regis Mastroianni & Aurelie Muller Frakkland
41  Gerrit Stoffer & Melanie Rixen Þýskaland
47  Piotrek Lewandowski & Agnieszka Szklarz Pólland
48  Michael Klahn & Theresa Leopold Þýskaland
48  Igor Pokasanew & Susanne Miscenko Þýskaland
48  Michael Seidel & Emilia Goldberg Þýskaland
48  Roman Zedan & Marian Zedan Rúmenía
52  Janick Birkehoj & Stephanie Lorentzen Danmörk
52  Tomas Krch & Petra Kocova Tékkland
52  Dmytro Zimnenko & Viktoria Nikulnikova Úkraína
55  Dariusz Wasilewski & Angelika Jedraszek Pólland
56  Anton Fillipov & Elena Kalouguina Rússland
56  Péter Huszka & Gabriella Turi Ungverjaland
56  Sorin Flaviu Mare & Krisztina Veibel Rúmenía
56  Ludvigs Surgofts & Eva Surgofte Litháen
60  Jeremy Coblenzer & Regina Gutschmidt Þýskaland
61  Aleksandr Ostrovsky & Natalia Grichakova Rússland

1. umferð (topp 96)

62  Viktor Samonov & Olena Khablenko Úkraína
62  Dmytro Solopov & Tetyana Ponochevna Úkraína
64  Andrei Asarenko & Karina Bakenova Kasakstan
64  Petr Kashinski & Tatiana Gorodilina Rússland
64  Nazar Narov & Olessia Kharebina Rússland
67  Keith Chircop & Annelise Chircop Malta
67  Mihai Ciobanu & Ana Guranda Moldovía
69  Luca Bevilacqua & Veronica Tarantini Ítalía
69  Artem Yurchenko & Yanina Pysotska Úkraína
71  Konstantin Volkmar & Sandra Heine Þýskaland
72  Micki Chow & Asta Sigvaldadottir Danmörk
73  Sven Eric Heinemann & Nadine Ludwig Þýskaland
73  Dennis Mosolf & Anna Hense Þýskaland
73  Andriy Yakovenko & Nadiya Norenko Úkraína
76  Nikolai Ivanov & Marina Bogatyreva Rússland
76  Klaus Wonner & Larissa Bucher Þýskaland
78  Robertas Januta & Kristina Loginova Litháen
78  Vitalij Mikhailov & Katja Behrens Þýskaland
80  Razvan Gabriel Manole & Cristina Georgiana Niculita Rúmenía
80  Dawid Swedrzynski & Magdalena Chomska Pólland
82  Diogo Beirante & Marisa Ferreira Portúgal
82  Ivan Boltnev & Julia Loboda Rússland
82  Gylfi Salomonsson & Lilja Dörarinsdöttir Litháen
85  Michal Banaszek & Magdalena Oleksiuk Pólland
85  Maciej Bernardelli & Malgorzata Kopaczewska Pólland
85  Benjamin Dähne & Katja Hallbauer Þýskaland
85  Denis Gusarovs & Aleksandra Tostova Rússland
85  Stefan Leetz & Maike Wende Þýskaland
85  Ivan Soukhnov & Alina Tarabarinova Rússland
85  Tobias Wochele & Anika Wochele Þýskaland
92  Horia Struta & Sanziana Tarta Rúmenía
93  Christoph Will & Miriam März Þýskaland
93  Dennis Yuji & Alexandra Wierzbicki Þýskaland
95  Dominic Grohmann & Nadia Laurito Þýskaland
95  George Struta & Raluca Frandes Rúmenía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}