Results from German Open 1998 - Youth Standard 26. ágúst 1998
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 1998
Þýskaland - Mannheim 25. ágúst 1998

Youth Standard 26. ágúst 1998

Úrslit

1  Olexandr Prysyazhnyuk & Mariya Antonova Úkraína
2  Rosario Guerra & Stefania Di Giola Ítalía
3  Francesco Paris & Erika Buzzoni Ítalía
4  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
5  Benedetto Ferruggia & Claudia Buldini Ítalía
6  Maciej Zahorodny & Julia Raew Pólland
7  Mads Abildtrup & Mie Moltke Danmörk
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Denis Kutepov & Marina Vasilieva Rússland
9  Domen Krapez & Mateja Cuk Slóvenía
10  Lukasz Miechowiecki & Dorota Makar Pólland
10  Roman Myrkin & Vladlena Aptukova Úkraína
12  Marco Lustri & Emanuela Lustri Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Frank Ekelmann & Lynn Müller-hegemann Þýskaland
14  Adomas Muralis & Gabriele Valiukaite Litháen
15  Marat Gimaev & Jana Pokrovskaya Rússland
16  Denis Khadzhiev & Anna Suprun Rússland
17  Donatas Nacajus & Ausra Paskauakaite Litháen
17  Martino Zanibellato & Elisa Nasato Ítalía
19  Marius Davidonis & Jurgita Cesnavicitute Litháen
19  Alexandr Sergeev & Olga Nikolaeva Rússland
21  Federico Di Toro & Genny Favero Ítalía
22  Andrei Mosejcuk & Diana Huhndorf Þýskaland
22  Octavian Para & Olga Fedosenco Moldovía
24  Giedrius Statulevicius & Ramune Kukyte Litháen
25  Alessio Di Veronica & Tania Amico Ítalía

3. umferð (topp 49)

26  Alexei Hristodulidi & Anna Koh Moldovía
26  Morton Larsen & Stine Heerwagen Danmörk
26  Andrzej Sadecki & Katarzyna Witkowska Pólland
26  Pawel Tomalczyk & Katarzyna Tomalczyk Pólland
30  Evgeni Savatin & Elena Zakharova Rússland
30  Mariusz Szarecki & Marta Kazowska Pólland
32  Christoph Kies & Silke Zetzsche Þýskaland
33  Mads Brattlie & Linda Dale Noregur
33  Marcin Mocarski & Agnieszka Pomorska Pólland
33  Lukasz Pawlak & Katarzyna Horodecka Pólland
36  Alberto Bersini & Serena Picco Ítalía
36  Jean-Michel Giovinazzo & Julie Nobel Frakkland
36  Marcin Szuwarski & Katarzyna Kawalec Pólland
36  Antonio Tomassini & Lucia Tomassini Ítalía
36  Emanuel Valeri & Giada Di Nunzio Ítalía
41  Simon Reuter & Gabi Suhadolnik Þýskaland
42  Harrold Engelmann & Melissa Ortiz Gomez Þýskaland
42  Alexander Leontiev & Elena Koukareko (aka Feoktistava) Hvíta-Rússland
42  Gabriele Pilo & Romina Tumolo Ítalía
42  Anton Zherebtsov & Iulia Elizarieva Rússland
46  Raimonds Pisevs & Jelena Bessonova Lettland
47  Maksim Condratiev & Anastasiya Zhideleva Moldovía
48  Lukasz Szprengiel & Katarzyna Galka Pólland
49  Karlis Andersons & Evita Everse Lettland

2. umferð (topp 85)

50  Giuseppe Lamatrice & Lucia Lamatrice Ítalía
50  Csaba László & Anikó Németh Ungverjaland
50  Vassilii Nikechine & Daria Sokina Rússland
53  Alexandr Fedorov & Ekaterina Bogoush Rússland
53  Andrej Hromadka & Silvia Kadnarova Slovakía
53  Christian Lange & Claudia Köhler Þýskaland
53  Dmitri Rodygin & Irina Akhtiamova Rússland
57  Nikolai Dzhamberbaev & Yana Balabayeva Rússland
57  Peter Files & Maja Pucelj Slóvenía
57  Timon Robin Frank & Inga Eschner Þýskaland
57  Andrzej Mialkowski & Aleksandra Krejczy Pólland
57  Marco Rossi & Annamaria Bassano Ítalía
57  Jakub Sadej & Ewa Asparuchow Pólland
57  Denis Sorkine & Alexandra Poletaeva Rússland
57  Wojciech Wolinowski & Magdalena Forys Pólland
65  Cristian Venosa & Genny Lombardi Ítalía
66  Florian Gschaider & Manuela Stoeckl Austurríki
66  Gregor Intihar & Natalija Donko Slóvenía
66  Marcin Kostuch & Justyna Marciszewska Pólland
66  Aerjen Mooijweer & Monique Broekmeulen Holland
70  Patrick Misgaiski & Melanie Ahl Þýskaland
70  Gediminas Urbaitis & Jeva Zajanchauskaite Litháen
72  Rasmus Hougaard & Tania Kehlet Danmörk
72  Vladimir Slon & Anna Gortsurova Rússland
74  Claus Bohn Holm & Stine Dalsgaard Danmörk
74  Robin Kaleta & Sabina Kaletova Tékkland
74  Matteo Menghini & Elisa Elisei Ítalía
74  Krzysztof Psciuk & Katarzyna Wieczorek Pólland
78  Aigars Stolcers & Jevgenija Markova Lettland
79  Patrick Helm & Christin Gerth Þýskaland
79  Vladislav Ivanovitch & Olessia Karpovitch Rússland
79  Dennis Kukuk & Romina Kukuk Þýskaland
82  Andrej Gubanov & Miriam Pieper Þýskaland
83  Jan Kaspar & Jana Vondruskova Þýskaland
84  Iban Salgado & Francina Planas Spánn
85  Roman Malkhasyan & Karina Eremian Rússland

1. umferð (topp 152)

86  Mikhail Eriomin & Albina Issianova Rússland
86  Dmitrijs Petrenko & Zane Svejcere Lettland
86  Mykhaylo Samoshchenko & Julia Zavadska Úkraína
86  Bartosz Zagajewski & Natalia Matusiak Pólland
90  Ales Cokan & Dasa Kotnik Slóvenía
90  Marcin Gorczyca & Katarzyna Kot Pólland
90  Rafal Olek & Izabela Szopinska Pólland
90  Simone Segatori & Lara Astolfi Ítalía
90  Arcadii Turcan & Aliona Soldatchina Moldovía
95  Lukas Cep & Zuzana Sourkova Tékkland
95  Dmitri Chmaraev & Iouliana Cheviakova Rússland
95  Adam Galazka & Paulina Obuchowska Pólland
95  Olexiy Kashkovskyy & Anastasiya Kislina Úkraína
99  Piotr Abramek & Anna Horodecka Pólland
99  Girts Andins & Zana Zagare Lettland
99  Lars Jonasson & Kamilla Urbanski Þýskaland
99  Dmitro Litvak & Irina Fisher Úkraína
103  Evgeni Kriuchkin & Ekaterina Rogachova Rússland
103  Andris Miezitis & Ilze Pigita Lettland
103  Alexandre Miliakev & Ksenia Ivanova Rússland
103  Mateusz Sznir & Katarzyna Krupa Pólland
103  Deniss Tschursins & Agita Baranovska Lettland
108  Gintautas Bulotas & Jurga Vaiciulyte Litháen
108  Lucian Dimitras & Ludmila Colesnic Rúmenía
108  Philipp Ruge & Jessica Kleeberg Þýskaland
111  Roman Iachtchenko & Elena Petrounina Rússland
111  Robert Klosek & Ula Mendyka Pólland
111  Vladislav Vasiliev & Inna Pozdniakova Rússland
114  Sven Kreicha & Sabine Heuser Þýskaland
114  Jochen Rudolph & Ann Kristin Janitzki Þýskaland
114  Jan Supik & Martina Branna Tékkland
117  Vitaiy Erfan & Oksana Ponochevna Úkraína
117  Jernej Kamenik & Maja Pihler Slóvenía
119  Mihai Ivescu & Alexandra Stanila Rúmenía
120  Agris Bertulsons & Jolanta Kirgicka Lettland
120  Kai Are Eidheim & Inger Lise Huseboe Noregur
120  Evgen Gurin & Liubov Subareva Úkraína
120  Stefan Hinze & Chantale Hartung Þýskaland
120  Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
120  Radoslaw Openchowski & Sandra Lewandowska Pólland
120  Artem Rodygin & Olga Serzhantova Rússland
127  Andreas Martens & Kathrin Schellig Þýskaland
127  Steffen Meier & Debbie Seefeldt Þýskaland
127  Karsten Mogensen & Michelle Poulsen Danmörk
127  Pavel Prourzin & Olga Sitkina Rússland
131  Ondrey Ledabyl & Eva Strelcova Tékkland
131  Gábor Porubcsanszki & Gabriella Biar Ungverjaland
133  Tomas Dimavicius & Ruta Jokubynaite Litháen
134  Andrei Grinevitch & Lilia Ivanova Rússland
135  Joan Batet & Anna Marin Spánn
135  Maxim Verdes & Liliana Ianachevici Moldovía
137  Evgeni Troitski & Maria Sovetnikova Rússland
137  Sebastian Vonesch & Johanna Meyer Þýskaland
139  Andrei Migounov & Ekaterina Louneva Rússland
140  Nicolas Lugan & Lucie Garric Frakkland
140  Sebastian Zele & Patricia Schradinger Þýskaland
142  Jens Liebelt & Linda Kirst Þýskaland
143  Vitalii Contobinin & Iulia Damaschina Moldovía
143  Alexei Soubbotine & Elizaveta Krouchatina Rússland
143  Uwe Willms & Susanne Graumnitz Þýskaland
146  Mirko Nenner & Katja Lachmann Þýskaland
147  Olivian Marian Badita & Simona Andrei Rúmenía
147  Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
149  Marius Iepure & Anca Florescu Rúmenía
150  Thorsten Haas & Simone Freiermuth Þýskaland
151  Serguei Krol & Olga Tabakova Rússland
151  Mateus Ploch & Barbara Hertnagel Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}