Results from German Open 1997 - Youth Standard 29. ágúst 1997
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 1997
Þýskaland - Mannheim 29. ágúst 1997

Youth Standard 29. ágúst 1997

Úrslit

1  Linas Koreiva & Aira Bubnelyte Litháen
2  Enrico De Santis & Annalisa Guarda Ítalía
3  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
4  Francesco Paris & Erika Buzzoni Ítalía
5  Julius Seniauskas & Neringa Joneliunaite Litháen
6  Benedetto Ferruggia & Claudia Buldini Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Maksimas Davlecinas & Lina Petraityte Litháen
7  Lee Portas & Joanna Spencer England
9  Mads Abildtrup & Mie Moltke Danmörk
10  Jurij Batagelj & Manica Kodric Slóvenía
11  Harrold Engelmann & Christine Deck Þýskaland
12  Marat Gimaev & Jana Pokrovskaya Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Rosario Guerra & Stefania Di Giola Ítalía
13  Giuseppe Lamatrice & Lucia Lamatrice Ítalía
13  Filip Motyl & Patrycja Kuszpit Pólland
16  Domen Krapez & Mateja Cuk Slóvenía
16  Lukasz Miechowiecki & Dorota Makar Pólland
18  Morton Larsen & Mette Steckhahn Danmörk
19  Evgueni Asmolov & Tatiana Belayeva Rússland
20  Martino Zanibellato & Elisa Nasato Ítalía
21  Tomaz Vratar & Vesna Soster Slóvenía
22  Saulius Valavichius & Rusne Barsauskaite Litháen
23  Alexei Hristodulidi & Anna Koh Moldovía
24  Mauro Favaro & Laura Nuzzi Ítalía
24  Donatas Nacajus & Ausra Paskauakaite Litháen

3. umferð (topp 49)

26  Mathias Stagel & Gabi Suhadolnik Þýskaland
26  Christoph Völcker & Kerstin Völcker Þýskaland
28  Maxim Doubovsky & Polina Pavlinova Hvíta-Rússland
29  Michal Skawinski & Dominika Kublik Pólland
30  Justinas Stucinskas & Asta Silvanaviciute Litháen
30  Maciej Zahorodny & Julia Raew Pólland
32  Martin Cech & Martina Opltova Tékkland
32  Paul Mccann & Victoria Martin Írland
34  Goran Maric & Nina Geric Slóvenía
34  Lukasz Pawlak & Katarzyna Horodecka Pólland
34  Andrzej Sadecki & Katarzyna Witkowska Pólland
37  Alexander Leontiev & Elena Koukareko (aka Feoktistava) Hvíta-Rússland
37  Jesper Lund Sörensen & Kirstine Olsen Danmörk
39  Marius Davidonis & Jurgita Cesnavicitute Litháen
39  Frank Ekelmann & Lynn Müller-hegemann Þýskaland
39  Marek Jezewski & Agnieszka Glowacka Pólland
39  Rene Loft & Michelle Abildtrup England
43  Seguei Doboudko & Anastassia Zaporotskaia Rússland
43  Evgeni Savatin & Elena Zakharova Rússland
45  Piotr Wasinski & Katarzyna Galka Pólland
46  Patrick Seefeldt & Kathrin Böhme Þýskaland
47  Michal Herman & Anna Iwaniak Pólland
47  Stawomir Roguz & Marta Ducka Pólland
49  Stefano Massafra & Liana Darra Ítalía

2. umferð (topp 70)

50  Gunnar Klack & Anke Klack Þýskaland
50  Adam Kowalik & Karina Nawrot Pólland
52  Marcin Deba & Natalia Maciolek Pólland
52  Kai Are Eidheim & Inger Lise Huseboe Noregur
54  Bartosz Penkala & Anna Ramiaczek Pólland
54  Miha Zveglic & Mojca Kodela Slóvenía
56  Tadej Mihelcic & Iris Igic Slóvenía
57  Giampaolo Patane & Rosalia Lupica Ítalía
57  Alexandru Sarov & Tatiana Malihin Moldovía
59  Girts Andins & Jelena Bessonova Lettland
59  Pavel Ermakov & Alexandra Postelniak Rússland
59  Nedas Grigaliunas & Zana Butrim Litháen
59  Vadim Sokolov & Ekaterina Kazannikova Rússland
63  Evgeni Almuratov & Marina Botina Rússland
63  Robin Kaleta & Sabina Kaletova Tékkland
65  Wojciech Wolinowski & Magdalena Forys Pólland
66  Loutchian Dimitrash & Svetlana Basinschaia Moldovía
66  Marcin Gorczyca & Katarzyna Kot Pólland
68  Sergei Kamenko & Olga Stoliar Hvíta-Rússland
69  Dmitrii Panochek & Ecaterina Cernat Moldovía
70  Christian Lange & Claudia Köhler Þýskaland

1. umferð (topp 105)

71  Mateus Ploch & Barbara Hertnagel Þýskaland
72  Valerio Perini & Cristina Rigoni Ítalía
73  Rafal Beldycki & Justyna Kondratowicz Pólland
74  Valentin Butanche & Raluca Dumitrache (aka Ivan) Rúmenía
74  Vladislav Ivanovitch & Olessia Karpovitch Rússland
76  Oktavian Para & Aliana Soldatkina Moldovía
77  Mateusz Sznir & Joanna Kaczmarska Pólland
78  Lukasz Szprengiel & Katarzyna Cieslak Pólland
79  Florian Gschaider & Manuela Stoeckl Austurríki
79  Patrick Misgaiski & Melanie Ahl Þýskaland
79  Marcin Starzynski & Marta Plawiak Pólland
82  Patrick Helm & Christin Pohl Þýskaland
82  Bastian Henschel & Mascha Pietruska Þýskaland
84  Florian Hitzer & Melanie Busch Þýskaland
84  Jens Ejnar Höst & Pernille Frederiksen Danmörk
84  Alexei Serejnikov & Ekaterina Riaboukhina Rússland
87  Andrej Habjan & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía
88  Iban Salgado & Francina Planas Spánn
88  Markus Schmid & Isabel Gehring Þýskaland
90  Dmitriy Petrushechkin & Galina Sokolova Rússland
91  Guennadi Klotchikhine & Natalia Fridmanovich Rússland
92  Evgeny Letinsky & Yulija Dikolov Ísrael
93  Tomas Cesal & Veronika Polaskova Tékkland
93  Markus Heuberger & Sandra Trittmacher Þýskaland
93  Ulf Schneider & Pirkko Hettrich Þýskaland
96  Aleksander Dorofeev & Marina Alexandrova Rússland
96  Ilia Litvinov & Ekaterina Murashova Rússland
96  Joaquim Sole Fiquera & Fina Marti Espina Spánn
99  Andrei Blinov & Oxana Fedorova Rússland
99  Patrick Kampa & Jessica Nehling Þýskaland
99  Gasper Krasevec & Tjasa Marcic Slóvenía
99  Dmitri Mychaev & Ioulia Matiaj Rússland
103  Volker Vorbrodt & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
104  Olivian Marian Badita & Simona Andrei Rúmenía
105  Sven Szekulla & Anna Fischer Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}