Results from German Open 1997 - Junior II Standard 29. ágúst 1997
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 1997
Þýskaland - Mannheim 29. ágúst 1997

Junior II Standard 29. ágúst 1997

Úrslit

1  Denis Khadzhiev & Anna Suprun Rússland
2  Andrius Ivasauskas & Karolina Skorupskaite Litháen
3  Marius Kriukelis & Kristina Valiunaite Litháen
4  Evgeni Stepanov & Maria Goncharuk Rússland
5  Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
6  Andrius Brikmanis & Sandra Kniazeviciute Litháen
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Nikolai Dzhamberbaev & Yana Balabayeva Rússland
7  Giedrius Statulevicius & Rasa Pauliukeviciute Litháen
9  Mikhail Vlassov & Elena Rotanova Rússland
10  Marcin Kostuch & Justyna Marciszewska Pólland
10  Janis Kukainis & Valentina Oseledko Lettland
12  Rasmus Hougaard & Tania Kehlet Danmörk

Fjórðungsúrslit

13  Marcin Szuwarski & Katarzyna Kawalec Pólland
14  Alessandro D'amora & Daniela De Martino Ítalía
15  Edgaras Adomaitis & Ruta Zajanckauskaite Litháen
15  Vladimir Slon & Anna Gortsurova Rússland
17  Emil Stolarczyk & Karolina Bilska Pólland
18  Alessio Di Veronica & Tania Amico Ítalía
19  Ettore Azzarone & Giorgia Sala Ítalía
19  Misa Cigoj & Katja Marc Slóvenía
19  Damian Danielski & Martyna Pierz Pólland
22  Blaz Bezek & Nina Medja Slóvenía
23  Giovanni Mauro & Valentina Colantuono Ítalía
24  Kevin Clifton & Joanne Clifton England
24  Matteo Menghini & Elisa Elisei Ítalía

2. umferð (topp 48)

26  Seguei Doboudko & Anastassia Zaporotskaia Rússland
26  Sergiy Petruk & Natalija Vysochan Úkraína
28  Temirlan Atarbajew & Alfija Batyrowa Kasakstan
28  Leszek Golemienko & Barbara Palinska Pólland
30  Isak Halldorsson & Halldora Reynisdottir Ísland
31  Vitali Ouroubkov & Anastassia Belikh Rússland
32  Denis Banschikov & Anna Martynova Rússland
32  Marek Fiksa & Danuta Wittig Pólland
32  Vladislav Ivanovitch & Olessia Karpovitch Rússland
35  Luca Gherardi & Gretel Caricilli Ítalía
36  Alexei Nikoulin & Anastassia Bengard Rússland
36  Janne Fabian Stiehler & Melissa Ortiz Gomez Þýskaland
36  Jan Supik & Martina Branna Tékkland
39  Bartosz Zagajewski & Natalia Matusiak Pólland
40  Dmitri Roschektaev & Elena Zverevschikova Rússland
41  Denis Karankevitch & Nadya Khamitskaya Hvíta-Rússland
41  Vladimir Melnikov & Ioulia Karimova Rússland
41  Alexei Silde & Daria Ivanova Rússland
41  Sebastjan Vodlan & Urska Klakooar Slóvenía
45  Krzysztof Psciuk & Marta Zalewska Pólland
46  Danny Bell & Crystal Baird Skotland
47  Daniele Muzi & Silvia Stipcevich Ítalía
48  Jean-Michel Giovinazzo & Julie Nobel Frakkland

1. umferð (topp 94)

49  Alexei Aktcourine & Anastassia Novojilova Rússland
49  Yuri Rasin & Mirit Karduner Ísrael
49  Dmitri Rodygine & Marina Koudriavtseva Rússland
49  Arcadii Turcan & Olga Fedosenco Moldovía
49  Indrek Verro & Katrin End Eistland
54  Dimitrij Mikulich & Milana Mikulich Þýskaland
54  Andre Reinhardt & Nelly Van Overberghe Þýskaland
56  Evgueni Izoev & Anna Guinko Rússland
56  Oleg Poukhov & Alla Bourkatovskaia Rússland
56  Ivan Semenov & Veronika Vlassova Rússland
59  Andrei Gorelov & Natalia Nagovitsina Rússland
59  Dmitri Karounine & Anna Frolova Rússland
61  Marat Khiziev & Elena Sobol Rússland
61  Petr Zabystrzan & Jitka Konderlova Tékkland
63  Evgueni Choumilo & Ekaterina Darovskaya Rússland
63  Arturs Sulte & Signe Vanaga Lettland
65  Radu Andrei & Florina Demidov Rúmenía
65  Dmitri Chmaraev & Iouliana Cheviakova Rússland
65  Vadim Korovtchenko & Inna Korovtchenko Rússland
65  Evgueni Tchetverik & Irina Khorochilova Rússland
65  Yegor Zaostrovtsev & Evgenija Solopova Rússland
70  Andrei Duca & Roxana Duca Rúmenía
71  Pavel Bartosevitch & Natalia Tchoudnovskaia Rússland
71  Vitali Joukov & Anastassia Golenovskaia Rússland
71  Tomasz Kaczynski & Ewa Kostowska Pólland
71  Sven Kreicha & Sabine Heuser Þýskaland
71  Filip Moncel & Lucia Kubasova Slovakía
71  Vitali Nekhvedovitch & Maria Nakhodkina Rússland
71  Luis Pinto Quilez & Veronica Jimenez Blade Spánn
71  Vladislav Salnikov & Tatiana Bytchkova Rússland
71  Zoufar Zapipov & Elena Sidorova Rússland
80  Nazar Batih & Sabina Zaleska Úkraína
81  Stefan Apostol & Anca Ionescu Rúmenía
81  Michat Kawatkowski & Malgorzata Pawlak Pólland
83  Lukasz Grabowski & Justyna Masajlo Pólland
84  Marius Barbu & Mirela Bratu Rúmenía
85  Peter Babony & Alena Faixova Slovakía
85  Vitalii Contobinin & Iulia Damaschina Moldovía
85  Bartosz Jakubczyk & Urszula Rosc Pólland
88  Christoph Dambmann & Nadine Ludwig Þýskaland
88  Ron Oknin & Liliya Eidelshtein Ísrael
88  Artur Olesinski & Milena Orlinska Pólland
88  Julian Riemensperger & Sarah Schreiber Þýskaland
92  Attila Kotlar & Katerina Boskovicova Slovakía
92  Vladimir Medvedev & Elena Prokhina Rússland
92  Adam Podgorski & Karolina Jasiaczyk Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}