Results from German Open 1997 - Junior II Latin 29. ágúst 1997
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Open 1997
Þýskaland - Mannheim 29. ágúst 1997

Junior II Latin 29. ágúst 1997

Úrslit

1  Evgeni Stepanov & Maria Goncharuk Rússland
2  Blaz Bezek & Nina Medja Slóvenía
3  Antonio Masella & Valentina Sainas Ítalía
4  Evgeni Nepomoeluev & Ekaterina Kozyreva Rússland
5  Kevin Clifton & Joanne Clifton England
6  Dmitri Roschektaev & Elena Zverevschikova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Denis Khadzhiev & Anna Suprun Rússland
7  Janis Kukainis & Valentina Oseledko Lettland
9  Nikolai Dzhamberbaev & Yana Balabayeva Rússland
10  Vladimir Melnikov & Ioulia Karimova Rússland
11  Misa Cigoj & Katja Marc Slóvenía
12  Vitali Ouroubkov & Anastassia Belikh Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Alexei Aktcourine & Anastassia Novojilova Rússland
13  Rasmus Hougaard & Tania Kehlet Danmörk
15  Alexei Silde & Daria Ivanova Rússland
16  Leszek Golemienko & Barbara Palinska Pólland
16  Emil Stolarczyk & Karolina Bilska Pólland
18  Andrius Ivasauskas & Karolina Skorupskaite Litháen
18  Michal Kostovcik & Eva Waniekova Tékkland
20  Marcin Kostuch & Justyna Marciszewska Pólland
21  Edgaras Adomaitis & Ruta Zajanckauskaite Litháen
21  Andrius Brikmanis & Sandra Kniazeviciute Litháen
21  Maksim Condratiev & Anastasiya Zhideleva Moldovía
21  Marek Fiksa & Danuta Wittig Pólland

2. umferð (topp 51)

25  Alessandro Camerotto & Zeudi Zanetti Ítalía
25  Denis Karankevitch & Nadya Khamitskaya Hvíta-Rússland
25  Janne Fabian Stiehler & Melissa Ortiz Gomez Þýskaland
28  Dimitrij Mikulich & Milana Mikulich Þýskaland
28  Andre Reinhardt & Nelly Van Overberghe Þýskaland
28  Vladimir Slon & Anna Gortsurova Rússland
28  Marcin Szuwarski & Katarzyna Kawalec Pólland
32  Isak Halldorsson & Halldora Reynisdottir Ísland
33  Alexei Nikoulin & Anastassia Bengard Rússland
33  Krzysztof Psciuk & Marta Zalewska Pólland
35  Tomasz Kaczynski & Ewa Kostowska Pólland
36  Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
36  Zoufar Zapipov & Elena Sidorova Rússland
38  Jean-Michel Giovinazzo & Julie Nobel Frakkland
38  Andrei Gorelov & Natalia Nagovitsina Rússland
38  David Timpert & Jana Bartuschewitz Þýskaland
41  Alessandro D'amora & Daniela De Martino Ítalía
41  Marat Khiziev & Elena Sobol Rússland
41  Oleg Poukhov & Alla Bourkatovskaia Rússland
44  Temirlan Atarbajew & Alfija Batyrowa Kasakstan
44  Marius Kriukelis & Kristina Valiunaite Litháen
46  Petr Polak & Hana Vitkova Tékkland
47  Denis Banschikov & Anna Martynova Rússland
48  Luis Pinto Quilez & Veronica Jimenez Blade Spánn
48  Evgueni Tchetverik & Irina Khorochilova Rússland
50  Mario Radinger & Jessica Mohr Þýskaland
50  Arcadii Turcan & Olga Fedosenco Moldovía

1. umferð (topp 105)

52  Pavel Bartosevitch & Natalia Tchoudnovskaia Rússland
52  Danny Bell & Crystal Baird Skotland
52  Damian Danielski & Martyna Pierz Pólland
52  Evgeni Goubarev & Ekaterina Sapojkova Rússland
52  Vitali Joukov & Anastassia Golenovskaia Rússland
52  Yuri Rasin & Mirit Karduner Ísrael
58  Christoph Dambmann & Nadine Ludwig Þýskaland
58  Luca Gherardi & Gretel Caricilli Ítalía
58  Yegor Zaostrovtsev & Evgenija Solopova Rússland
61  Evgueni Izoev & Anna Guinko Rússland
61  Dmitri Rodygine & Marina Koudriavtseva Rússland
61  Thorsten Schneider & Angela Stuppia Þýskaland
64  Sergiy Petruk & Natalija Vysochan Úkraína
65  Rafael Berezowski & Agnieszka Szklarz Pólland
65  Benjamin Gäbler & Aldona Nowakowski Þýskaland
67  Bartosz Jakubczyk & Urszula Rosc Pólland
68  Ivan Semenov & Veronika Vlassova Rússland
69  Dmitri Chmaraev & Iouliana Cheviakova Rússland
69  Indrek Verro & Katrin End Eistland
71  Dmitri Karounine & Anna Frolova Rússland
71  Michat Kawatkowski & Malgorzata Pawlak Pólland
73  Radu Andrei & Florina Demidov Rúmenía
73  Vladislav Salnikov & Tatiana Bytchkova Rússland
73  Giedrius Statulevicius & Rasa Pauliukeviciute Litháen
76  Ole Dirks & Manuela Bindea Þýskaland
76  Martin Müller & Ebru Kaba Þýskaland
76  Daniele Muzi & Silvia Stipcevich Ítalía
79  Filip Moncel & Lucia Kubasova Slovakía
79  Dumitru Muzlaev & Margarita Semeon Moldovía
79  Konstantin Statnikov & Katherina Simonova Þýskaland
82  Andrei Duca & Roxana Duca Rúmenía
82  Lukasz Grabowski & Justyna Masajlo Pólland
82  Nemanja Todic & Ines Brandenburger Þýskaland
82  Sebastjan Vodlan & Urska Klakooar Slóvenía
86  Nazar Batih & Sabina Zaleska Úkraína
86  Felix Solovei & Julia Kabanadze Þýskaland
88  Evgueni Choumilo & Ekaterina Darovskaya Rússland
88  Artur Olesinski & Milena Orlinska Pólland
88  Bartosz Zagajewski & Natalia Matusiak Pólland
91  Stefan Apostol & Anca Ionescu Rúmenía
91  Attila Kotlar & Katerina Boskovicova Slovakía
93  Vitalii Contobinin & Iulia Damaschina Moldovía
93  Michal Janc & Kristina Babikova Tékkland
93  Ron Oknin & Liliya Eidelshtein Ísrael
93  Adam Podgorski & Karolina Jasiaczyk Pólland
97  Julian Riemensperger & Sarah Schreiber Þýskaland
98  Marius Barbu & Mirela Bratu Rúmenía
98  Arturs Sulte & Signe Vanaga Lettland
100  Peter Babony & Alena Faixova Slovakía
100  Stefan Berg & Nadine Merker Þýskaland
102  Karsten Hofmann & Katja Behrens Þýskaland
103  Vadim Korovtchenko & Inna Korovtchenko Rússland
103  Goran Kutrevac & Linda Bjedov Króatía
103  Nicolai Springer & Simone Waldorf Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}