Results from German Amateur S Standard Championships - German Amateur S Standard 6. nóvember 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

German Amateur S Standard Championships
Þýskaland - Braunschweig 6. nóvember 2010

German Amateur S Standard 6. nóvember 2010

Úrslit

1  Benedetto Ferruggia & Claudia Köhler Þýskaland
2  Simone Segatori & Annette Sudol Þýskaland
3  Anton Skuratov & Alona Uehlin Þýskaland
4  Valentin Lusin & Renata Busheeva Þýskaland
5  Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
6  Paul Lorenz & Ekaterina Leonova Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Felix Teufert & Anne Weber Þýskaland
8  Evgeny Vinokurov & Christina Luft Þýskaland
9  Anatoly Novoselov & Tasja Schulz Þýskaland
10  Dumitru Doga & Sarah Ertmer Þýskaland
11  Philipp Hanus & Siri Kirchmann Þýskaland
12  Stiapan Hurskiy & Juliane Klebsch Þýskaland
12  Alexander Stendel & Jasmin Ringwelski Þýskaland

Fjórðungsúrslit

14  Michal Stukan & Susanne Miscenko Þýskaland
15  Dragan Meshkov & Oksana Pasternak Þýskaland
16  Rami Schehimi & Lilli Hils Þýskaland
17  Jens Kaiser & Ulrike Schulz Þýskaland
17  Artjom Potapow & Mai Mentzoni Þýskaland
19  Andrey Kitsun & Ekaterina Kalugina Þýskaland
20  Viktor Palles & Cathrin Hissnauer Þýskaland
21  Markus Ziebegk & Jenny Müller (aka Jähne ) Þýskaland
22  Alex Gerlein & Alexandra Elert Þýskaland
23  Martin Herrmann & Sandra Tippel Þýskaland
23  Alexander Karst & Sarah Karst Þýskaland
25  Martin Schmiel & Sophie Hertel Þýskaland

3. umferð (topp 48)

26  Patrick Misgaiski & Sophia Eckle Þýskaland
26  Daniel Wellhöfer & Marion Hopf Þýskaland
28  Jonathan Rodríguez Pérez & Ksenia Makhortova Þýskaland
29  Andriy Plotkin & Jorlanda Geier Þýskaland
30  Thomas Grusser & Melanie Taubold Þýskaland
31  Klaus Genterczewsky & Julia Quinot Þýskaland
31  Patrick Wieschollek & Janet Wieschollek Þýskaland
33  Philip Kley & Christina Siegling Þýskaland
33  Björn Langpaap & Theresa Meindl Þýskaland
33  Frank Schulnies & Katja Döring Þýskaland
36  Jan-tobias Linke & Caterina Schaefer Þýskaland
36  Andreas Lippok & Karin Eva Seitz Þýskaland
38  Oliver Stachetzky & Lisa-Sophie Runge Þýskaland
39  Torben Fedder & Sara Kneissl Þýskaland
39  Phil Schwarick & Olga Golikow Þýskaland
41  Lenny Howard & Franziska Köhler Þýskaland
41  Thomas Jauerneck & Melanie Heider Þýskaland
41  Adrian Obladen & Nadine Oeser Þýskaland
41  Christian Platz & Anja Pritzsche Þýskaland
41  Sascha Wakup & Ann Katrin Bechtold Þýskaland
41  Fabian Wendt & Anne Steinmann Þýskaland
47  Thorge Merkhoffer & Sylvia Schaaf Þýskaland
47  Sebastian Turloff & Bellinda Latus Þýskaland

2. umferð (topp 71)

49  Sandro-pascal Bahke & Jeannine Sagner Þýskaland
49  Sebastian Lucke & Ingrid Altmann Þýskaland
49  Gregor Pagel & Isabel Bauer Þýskaland
52  Alexander Patas & Jerusha Kloke Þýskaland
53  Rico Schlammer & Astrid Schäfer Þýskaland
54  Bjorn Biermann & Jennifer Busta Þýskaland
54  Carsten Petsch & Alexandra Petsch (aka Bublies) Þýskaland
54  Sebastian Triebel & Michaela Kemnitzer Þýskaland
57  Alexander Gadenne & Sylvia Gessler Þýskaland
57  Christian Spiekermann & Carolin Queck Þýskaland
57  Thorsten Unger & Vera Küster Þýskaland
60  Dennis Ciomber & Franziska Wetjen Þýskaland
61  Malte Benecke & Natalia Reichert Þýskaland
61  Victor Fischer & Alexandra Rehn Þýskaland
61  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
61  Timo Henkes & Carolin Teschke Þýskaland
61  Benjamin Schulze & Sandra Rebentrost Þýskaland
66  Sascha Otto & Janne Vollmer Þýskaland
66  Roland Tines & Heidrun Puskas Þýskaland
68  Markus Lilli & Manuela Wichmann Þýskaland
68  Veit Ludewig & Linda Rosenow Þýskaland
68  Frederik Rosler & Janine Rusher Þýskaland
68  Tim Steinmetz & Andrea Pihl Þýskaland

1. umferð (topp 88)

72  Lars Goerigk & Jocheved Rosenkranz Þýskaland
72  David Heiland & Kristin Spörl Þýskaland
72  Oliver Simon & Claudia Venter Þýskaland
72  Mirko Westermeier & Alena Bergmann Þýskaland
76  Björn Hendrik Datz & Miriam Bambl Þýskaland
76  Martin Kröger & Friederike Kröger (aka Klinzing) Þýskaland
76  Andreas Matery & Katharina Matery Þýskaland
79  Rico Czaja & Martina Steffen Þýskaland
79  Robert Rothmiller & Yvonne Aurbacher Þýskaland
79  Gunnar Zidella & Karin Oberleiter Þýskaland
82  Anton Badazhkov & Monika Rothenfusser Þýskaland
82  Björn Castner & Barbara Sandmeier Þýskaland
82  Patrick Domburg & Nadine Domburg Þýskaland
82  Christoph Kunstmann & Kessrin Heusel Þýskaland
82  Sascha Meyer & Cathrin Anne Lang Þýskaland
82  Patrick Miller & Julia Pavlik Þýskaland
82  Thomas Müller & Sonja Borchert Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}