Results from Europe-Asia Cup - Juvenile 1 Combination (6 dances) 28. nóvember 2009
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Europe-Asia Cup
Rússland - Ekaterinburg 28. nóvember 2009

Juvenile 1 Combination (6 dances) 28. nóvember 2009

Úrslit

1  Daniil Pisankin & Arina Marukhina Rússland
2  Daniil Golyshev & Elizaveta Lykhina Rússland
3  Grigoriy Ryabtsev & Anna Nevgad Rússland
4  Anatoliy Petrov & Anna Veretnova Rússland
5  Egor Matveev & Svetlana Loskutova Rússland
6  Valentin Kravchenko & Anastasiya Belyakova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [39] Maksim Kulyashov & Ruslana Sultanova Rússland
8  [32] Dmitriy Evdokimov & Darya Vakhlakova Rússland
9  [17] Kirill Fedotov & Kamilla Rizaeva Rússland
10  [16] Sergey Korobov & Darya Shubina Rússland
11  [15] Vladislav Baturin & Snezhana Chernova Rússland
12  [13] Ivan Korotaev & Polina Malkova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  [39] Kirill Konnov & Margarita Gasparyan Rússland
14  [37] Vyacheslav Pronchenkov & Karina Sufiyarova Rússland
15  [33] Aleksey Kotegov & Anastasiya Golitsina Rússland
16  [31] Nikolay Streltsov & Elizaveta Akimova Rússland
17  [28] Mikhail Obryadov & Anastasiya Yakovleva Rússland
18  [26] Evgeniy Magulaev & Diana Borodina Rússland
19  [25] Maksim Egorov & Anna Zherebyateva Rússland
19  [25] Semen Sukhov & Irina Kitsenko Rússland
21  [19] Sergey Selyuk & Anastasiya Markova Rússland
22  [18] Nikita Volkov & Kseniya Butakova Rússland
23  [11] Yan Leontev & Natalya Degtyareva Rússland
24  [8] Aleksey Senin & Aleksandra Chubarova Rússland

2. umferð (topp 49)

25  [27] Aleksandr Stalyukov & Kseniya Dolgopolova Rússland
26  [26] Denis Ageev & Inna Morozova Rússland
26  [26] Arkadiy Borschevskiy & Olga Vinogradova Rússland
26  [26] Artem Repin & Kseniya Agafonova Rússland
29  [25] Aleksandr Karpov & Nadezhda Uraeva Rússland
29  [25] Ivan Rusakov & Anastasiya Svoevolina Rússland
29  [25] Daniil Sergeev & Sofiya Alekseeva Rússland
32  [23] Sergey Khokhryakov & Polina Kalinina Rússland
32  [23] Dmitriy Pozdnyakov & Mariya Melyukhnova Rússland
34  [22] Maksim Marinenkov & Ekaterina Raspopova Rússland
34  [22] Makar Mukharlyamov & Ekaterina Tristan Rússland
36  [20] Artem Ivanov & Elizaveta Logacheva Rússland
36  [20] Gleb Marin & Anna Samylova Rússland
38  [18] Yan Smagin & Anastasiya Pegushina Rússland
39  [17] Konstantin Nikolaev & Ekaterina Bikmaeva Rússland
39  [17] Aleksey Ozhegov & Lada Artamonova Rússland
41  [16] Yaroslav Mutallapov & Mariya Slobozhan Rússland
42  [15] Danil Rudakov & Ekaterina Salimgarieva Rússland
42  [15] Aleksandr Tarakanov & Darya Raschetina Rússland
44  [13] Aleksandr Bakhilin & Viktoriya Kanyukova Rússland
45  [9] Sergey Gurev & Tatyana Gileva Rússland
46  [8] Viktor Shlepnev & Viktoriya Fomina Rússland
47  [7] Georgiy Smirnov & Darya Mezentseva Rússland
48  [6] Anton Gryaznov & Elena Ladyzhnikova Rússland
49  [4] Stepan Bersenev & Elizaveta Sharova Rússland

1. umferð (topp 56)

50  [40] Dmitriy Dzhumkov & Veronika Kopeykina Rússland
50  [40] Evgeniy Starikov & Ekaterina Oshkukova Rússland
52  [36] Konstantin Sharko & Anastasiya Kostyuk Rússland
52  [36] Ivan Smirnov & Anastasiya Bublik Rússland
54  [35] Kirill Zubarev & Darya Selezneva Rússland
55  [34] Matvey Tishkov & Vladislava Mischenko Rússland
56  [33] Yaroslav Elgushev & Anastasiya Smelova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}