Results from Embassy Ball Dancesport 2010 - IDSF Grand Slam Latin 4. september 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Embassy Ball Dancesport 2010
Bandaríkin - Irvine (CA) 2. september 2010

IDSF Grand Slam Latin 4. september 2010

Úrslit

1  Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Króatía
2  Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
3  Valentin Chmerkovskiy & Daria Chesnokova Bandaríkin
4  Vitali Panteleev & Daria Glukhova Rússland
5  Pavel Pasechnik & Francesca Berardi Ítalía
6  Gabriele Goffredo & Francesca Tocca Ítalía
7  Vincenzo Mariniello & Sara Casini Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Danmörk
9  Zufar Zaripov & Anna Ludwig-Tchemodourova Austurríki
10  Sergey Tatarenko & Viktoria Tatarenko (aka Lyschinska) Þýskaland
11  Nikita Bazev & Marta Arndt Þýskaland
12  Stefano Oradei & Veera Kinnunen Svíþjóð

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Jean Philippe Milot & Laurence Bolduc Kanada
14  Armen Tsaturyan & Alina Zharullina Rússland
15  Andrey Tarasov & Laura Kveladze Bandaríkin
16  Björn Bitsch & Ashli Williamson Danmörk
16  Boris Rudenko & Aleksandra Bokova Bandaríkin
18  Vitaliy Proskurin & Natia Kuprava Bandaríkin
19  Anton Belyayev & Antoaneta Popova Kanada
20  Pasha Pashkov & Daniella Karagach Bandaríkin
21  Arthur Adamski & Ariel Oziewicz Kanada
21  Valentin Lusin & Renata Busheeva Þýskaland
23  Pavel Stepanchuk & Katya Gorokhovsky Bandaríkin
24  Alon Gilin & Anastasia Trutneva Kanada

2. umferð (topp 48)

25  Daniils Kutuzovs & Karolina Swietoniowska Kanada
26  Aleksei Karaulov & Sasha Nissengolts Bandaríkin
27  Evgeny Vinokurov & Christina Luft Þýskaland
28  Christopher Nyemchek & Magda Fialek Bandaríkin
29  Tal Livshitz & Vlada Semenova Bandaríkin
30  Alexander Chernositov & Regina Maziarz Bandaríkin
31  Winson Tam & Anna Nina Kus Kanada
32  Leonid Proskurov & Samantha Safir Bandaríkin
33  Vladyslav Bohdanov & Maryana Dudchenko Kanada
34  Casey Treu & Rachel Pope Bandaríkin
35  Laurence Moldavsky & Nicole Prosser Ástralía
35  Artur Shvetsov & Nicole Liu Bandaríkin
37  Taras Savitskyy & Liya Podokshik Bandaríkin
38  Zsolt Katona & Tímea Potys Bandaríkin
38  Artjom Smigeljuk & Stacey Chuang Bandaríkin
40  Kyle Spinder & Allie Edgington Bandaríkin
41  Ronen Cherniavski & Alexandra Sevastianova Kanada
41  Valeriy Chirkov & Laura Xie Kanada
41  Maksym Kapitanchuk & Elena Krifuks Bandaríkin
41  Sergey Kiselev & Ekaterina Popova Hvíta-Rússland
41  Donovan Sung & Dianna Lee Bandaríkin
46  Chris Cho & Alice Cho Bandaríkin
46  Marlon Enriquez & Maegan Mendoza Bandaríkin
46  An Hoang & Irina Senchilina Bandaríkin

1. umferð (topp 60)

49  Shane Jensen & Shannon Edwards Bandaríkin
50  Nick Bloxsom-carter & Brittany Cherry Bandaríkin
51  Daniel Bennett & Callista Priest Bandaríkin
51  Brenton Mitchell & Julie Poirier Kanada
53  Lance Evanson & Ashley Nixon Bandaríkin
54  Michael Currie & Clarice Yau Kanada
55  Suneth Jayamanna & Joyce Chan Bandaríkin
56  Bryan Nguyen & Jennifer Nguyen Bandaríkin
57  Stefan Badea & Madalina Varlam Kanada
58  Kyle Treu & Elisha Thompson Bandaríkin
59  Jared Bukarau & Cortney Chadburn Bandaríkin
59  David Chan & Kawaldeep Kaur Kanada
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}