Results from Embassy Ball 2008 - IDSF Grand Slam Latin 30. ágúst 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Embassy Ball 2008
Bandaríkin - Irvine (CA) 28. ágúst 2008

IDSF Grand Slam Latin 30. ágúst 2008

Úrslit

1  Stefano Di Filippo & Anna Melnikova-Duknauske Ítalía
2  Andrei Zaitsev & Anna Kuzminskaya Rússland
3  Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Króatía
4  Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
5  Valentin Chmerkovskiy & Valeriya Kozharinova Bandaríkin
6  Zufar Zaripov & Anna Ludwig-Tchemodourova Austurríki
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
8  Timo Kulczak & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
9  Gabriele Goffredo & Antonia Goffredo Ítalía
9  Michael Miziner & Anastasia Belykh Ástralía
11  Jean Philippe Milot & Laurence Bolduc Kanada
11  Kamil Studenny & Kateryna Trubina Kanada

Fjórðungsúrslit

13  Alexey Zakharin & Viktoria Serdiuk Rússland
14  Armen Tsaturyan & Kristina Bespechnova Rússland
15  Pavel Balykin & Natalia Barantseva Bandaríkin
16  Valentin Lusin & Renata Busheeva Þýskaland
17  Andrey Tarasov & Alla Kocherga Bandaríkin
18  Vitally Derendiaev & Maria Kirillova Rússland
18  Stanislav Faynerman & Daniella Karagach Bandaríkin
18  Sharone Levit & Julia Zavadska Kanada
18  Isaac Rovira & Desiree Martin Spánn
22  Alon Gilin & Anastasia Trutneva Kanada
23  Arthur Adamski & Alexandra Plaza Kanada
24  Ryan Lewis & Veronica Chernyanvska Bandaríkin

2. umferð (topp 48)

25  Andrei Sergunin & Evgeniya Kuligina Rússland
26  Sergey Onik & Nicole Volynets Bandaríkin
27  Alexander Chernositov & Regina Maziarz Bandaríkin
27  Aleksander Demkin & Laura Kveladze Bandaríkin
29  Marlon Enriquez & Maegan Mendoza Bandaríkin
30  Stephan Larose & Marie Josee Benoit Kanada
31  Jone Lam & Patricia Moscibrodzki Kanada
32  Yen-Ming Peng & Vicky Hsin-Chi Chi Tævan
33  Artem Yarovoy & Ludmila Sheina Kanada
34  Allen Genkin & Elena Krifuks Bandaríkin
34  Simeon Stoynov & Kora Stoynova (aka Uczekaj) Bandaríkin
36  Ron Garber & Sofiya Zaytseva Bandaríkin
37  Alexandre Moreau & Sophie Tremblay Kanada
38  Mechyslav Pavlyuk & Margaretta Midura Bandaríkin
39  Valeriy Chirkov & Maryana Dudchenko Kanada
40  Chris Cho & Alice Cho Bandaríkin
40  Ricky Sun & Elizabeth Kondoh Bandaríkin
42  Nicholas Bruderer & Alissa Williams Bandaríkin
42  Michael Duong & Peony Yao Kanada
42  Joseph Hopwood & Danielle Holden England
42  Teleric Ianakiev & Maria Staritchenok Bandaríkin
42  Demithri Perera & Linda Nguyen Kanada
47  Zsolt Katona & Tímea Potys Bandaríkin
47  Daniel Studenny & Sarah Maude Thibaudeau Kanada

1. umferð (topp 59)

49  Roman Morozov & Karolina Feranc Kanada
50  Zlatko Devcic & Erin Drake Bandaríkin
51  Tre Jackson & Hope Beaudry Bandaríkin
52  Tiafau Purcell & Marie Dayton Bandaríkin
53  Kristoffer Keene & Shannon Edwards Bandaríkin
53  Kurt Myers & Elisha Thompson Bandaríkin
53  Bryan Nguyen & Jennifer Nguyen Bandaríkin
56  Chris Husberg & Kayti Patterson Bandaríkin
57  Christopher Glowinkowski & Christiane Lienhard Bandaríkin
57  Edward Nunez & Giovanna Velazquez Bandaríkin
57  Alfonso Nunez & Leticia Erekson Bandaríkin
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}