Results from Dynamo Cup - 2012 - Junior II Latin Championship 10. nóvember 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dynamo Cup - 2012
Rússland - Nizhny Novgorod 10. nóvember 2012

Junior II Latin Championship 10. nóvember 2012

Úrslit

1  [5] Ilya Balyuk & Veronika Pak Rússland
2  [10] Anton Lobanov & Alena Karzakova Rússland
3  [15] Ilya Agafonov & Ekaterina Aristova Rússland
4  [22] Artem Sorokin & Mariya Efimova Rússland
5  [23] Kirill Panfilov & Viktoriya Kurbatova Rússland
6  [32] Daniil Makarkin & Darya Shindina Rússland
7  [33] Vladislav Kozin & Sabina Zakirova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [21] Ilya Anosov & Regina Kustova Rússland
9  [20] Sergey Krasheninnikov & Polina Gamzaeva Rússland
10  [19] Dmitriy Lazarichev & Mariya Batyreva Rússland
11  [17] Anton Shirmanov & Kristina Kashirnikova Rússland
12  [12] Ilya Kostyunin & Elena Baranova Rússland
13  [4] Adel Galimov & Rashel Safiullina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  [31] Maksim Aksenov & Valeriya Kotikova Rússland
15  [28] Ivan Ivlev & Mariya Kotelnikova Rússland
15  [28] Pavel Spiridonychev & Darya Andreeva Rússland
17  [25] Dmitriy Vyatkin & Yuliya Nikitina Rússland
18  [22] Daniil Bychkov & Natalya Pavlycheva Rússland
19  [21] Mikhail Balmashev & Alina Alekseeva Rússland
19  [21] Egor Voronovich & Anastasiya Krasnoslobodtseva Rússland
21  [18] Nikita Gorovoy & Kseniya Chudova Rússland
22  [17] Vasiliy Shiryaev & Valeriya Kobyakova Rússland
23  [11] Aleksey Krasnik & Mariya Sedova Rússland
24  [3] Vladimir Polikov & Natalya Shirybanova Rússland
24  [3] Danil Voronovich & Tatyana Pshenichnaya Rússland

1. umferð (topp 46)

26  [23] Anton Melnik & Anna Zyleva Rússland
26  [23] Dmitriy Siryutin & Lyubov Vaskova Rússland
26  [23] Andrey Vorontsov & Elizaveta Ushakova Rússland
29  [21] Ilya Rogachev & Elizaveta Lopatina Rússland
30  [19] Vladislav Kulyapkin & Alina Kashkova Rússland
31  [17] Timur Abdullaev & Aleksandra Polozenko Rússland
31  [17] Artem Loginov & Darya Balyatina Rússland
33  [16] Ivan Surikov & Ekaterina Egorova Rússland
34  [15] Kirill Demidov & Viktoriya Vdovina Rússland
35  [14] Maksim Chernev & Elina Bolshenkova Rússland
36  [8] Kirill Dormidontov & Ekaterina Molkova Rússland
36  [8] Garnik Petrosyan & Elena Tolonkina Rússland
38  [6] Aleksandr Kornienko & Yuliya Aksenova Rússland
38  [6] Danil Naydanov & Elizaveta Cherepanova Rússland
40  [5] Mikhail Marunin & Anastasiya Kapkina Rússland
41  [3] Rodion Baublis & Olga Davydova Rússland
41  [3] Egor Katsapov & Anastasiya Ermolaeva Rússland
43  [2] Vladimir Schukin & Darya Popova Rússland
44  [1] Mark Kurishov & Polina Abrosimova Rússland
45  Nikita Malkov & Mariya Zakurazhnova Rússland
45  Vyacheslav Panasovets & Arina Yakovleva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}