Results from Dutch Open 2009 - Youth Latin 12. nóvember 2009
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dutch Open 2009
Holland - Assen 12. nóvember 2009

Youth Latin 12. nóvember 2009

Úrslit

1  Francesco Bertini & Sabrina Manzi Ítalía
2  Giuseppe Nonnis & Sara Zuddas Ítalía
3  Zhivko Ivanov & Milla Lykke Danmörk
4  Ilya Sizov & Irina Grishina Rússland
5  Matteo Cossu & Laura Padroni Ítalía
6  Edvins Astahovs & Margarita Salasnaja Lettland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [24] Konstantin Chigirev & Daria Mikhalskaya Rússland
8  [21] Simone Vertuccio & Anastasiya Kuzmina Ítalía
9  [17] Dimitry Medevdev & Yaroslava Eliseeva Rússland
9  [17] Luca Sulis & Sara Milia Ítalía
11  [15] Dmitriy Semeshkin & Kristina Beregova Rússland
12  [12] Yaroslav Galay & Valentyna Otryshko Úkraína

Fjórðungsúrslit

13  [25] Andriy Pyatakha & Tetyana Borovik Úkraína
13  [25] Illya Vinnikovskyy & Orsolya Horvath Ungverjaland
15  [24] Denys Korostashov & Nataliya Kostyleva Úkraína
15  [24] Dmitro Paley & Oksana Tsykalyuk Úkraína
17  [18] Aleksandr Aksenov & Tatiana Bespalova Rússland
18  [15] Evgen Kornievskyy & Yelyzaveta Savchenko Úkraína
18  [15] Sebastian Mroz & Joanna Szumkowska Pólland
20  [12] Dmytro Symenchuk & Diana Soroka Úkraína
21  [11] Andriy Besyedin & Taisiya Statsenko Úkraína
22  [10] Frank Zegels & Danique Zegels Holland
23  [9] Anton Rybalchenko & Karina Alieva Úkraína

2. umferð (topp 37)

24  [31] Alon Davidovsky & Lital Lehtman Ísrael
24  [31] Vladislav Kovtun & Anna Krasnishapka Úkraína
24  [31] David Olsson & Valentina Rudenok Svíþjóð
27  [28] Aleksandr Kartashov & Anastasiya Galkevich Úkraína
28  [26] Aslak Nymand Amstrup & Lilja Gudmundsdottir Danmörk
29  [24] Vladislav Lutskyi & Mariya Evtoshuk Úkraína
30  [20] Dmitriy Syromyatnikov & Darya Kravchuk Úkraína
31  [19] Simon Thagaard Jensen & Line Smed Danmörk
32  [17] Vladislav Bykov & Yuliya Verevka Úkraína
33  [8] Christoph Henkel & Olga Pereshitova Þýskaland
34  [7] Mads Klyhn Andersen & Evangeline Norgaard Danmörk
35  [6] Ivan Upir & Valeriya Karachevtseva Úkraína
36  [5] Dmitriy Chubanov & Sofya Razuvaeva Rússland
37  [4] Dmytro Obukhov & Svitlana Lisna Úkraína

1. umferð (topp 49)

38  [24] Mikhail Mashkov & Polina Shklyaeva Rússland
38  [24] Dmitro Zhuk & Katya Parfenyuk Úkraína
40  [22] Mikhaylo Yurchenko & Katerina Tanicheva Úkraína
41  [20] Ariel Moreinis & Yana Padalka Ísrael
42  [19] Sander Bos & Ellen Timmer Holland
42  [19] Oleg Ishbulatov & Ekaterina Vlasova Rússland
44  [18] Mario Pistis & Alessia Loi Ítalía
45  [15] Yaroslav Shestoperov & Jana Bogdanova Rússland
46  [12] Pavel Lidogoster & Moran Itzekzon Ísrael
47  [11] Mikhail Brylev & Aleksandra Polovtseva Úkraína
47  [11] Alon Mugerman & Lital Opaets Ísrael
49  [10] Ilia Miasnick & Annabelle Perez Ísrael
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}