Results from Dutch Open 2009 - Youth Latin 12. nóvember 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dutch Open 2009
Holland - Assen 12. nóvember 2009

Youth Latin 12. nóvember 2009

Úrslit

1  Francesco Bertini & Sabrina Manzi Ítalía
2  Giuseppe Nonnis & Sara Zuddas Ítalía
3  Zhivko Ivanov & Milla Lykke Danmörk
4  Ilya Sizov & Irina Grishina Rússland
5  Matteo Cossu & Laura Padroni Ítalía
6  Edvins Astahovs & Margarita Salasnaja Lettland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [24] Konstantin Chigirev & Daria Mikhalskaya Rússland
8  [21] Simone Vertuccio & Anastasiya Kuzmina Ítalía
9  [17] Dimitry Medevdev & Yaroslava Eliseeva Rússland
9  [17] Luca Sulis & Sara Milia Ítalía
11  [15] Dmitriy Semeshkin & Kristina Beregova Rússland
12  [12] Yaroslav Galay & Valentyna Otryshko Úkraína

Fjórðungsúrslit

13  [25] Andriy Pyatakha & Tetyana Borovik Úkraína
13  [25] Illya Vinnikovskyy & Orsolya Horvath Ungverjaland
15  [24] Denys Korostashov & Nataliya Kostyleva Úkraína
15  [24] Dmitro Paley & Oksana Tsykalyuk Úkraína
17  [18] Aleksandr Aksenov & Tatiana Bespalova Rússland
18  [15] Evgen Kornievskyy & Yelyzaveta Savchenko Úkraína
18  [15] Sebastian Mroz & Joanna Szumkowska Pólland
20  [12] Dmytro Symenchuk & Diana Soroka Úkraína
21  [11] Andriy Besyedin & Taisiya Statsenko Úkraína
22  [10] Frank Zegels & Danique Zegels Holland
23  [9] Anton Rybalchenko & Karina Alieva Úkraína

2. umferð (topp 37)

24  [31] Alon Davidovsky & Lital Lehtman Ísrael
24  [31] Vladislav Kovtun & Anna Krasnishapka Úkraína
24  [31] David Olsson & Valentina Rudenok Svíþjóð
27  [28] Aleksandr Kartashov & Anastasiya Galkevich Úkraína
28  [26] Aslak Nymand Amstrup & Lilja Gudmundsdottir Danmörk
29  [24] Vladislav Lutskyi & Mariya Evtoshuk Úkraína
30  [20] Dmitriy Syromyatnikov & Darya Kravchuk Úkraína
31  [19] Simon Thagaard Jensen & Line Smed Danmörk
32  [17] Vladislav Bykov & Yuliya Verevka Úkraína
33  [8] Christoph Henkel & Olga Pereshitova Þýskaland
34  [7] Mads Klyhn Andersen & Evangeline Norgaard Danmörk
35  [6] Ivan Upir & Valeriya Karachevtseva Úkraína
36  [5] Dmitriy Chubanov & Sofya Razuvaeva Rússland
37  [4] Dmytro Obukhov & Svitlana Lisna Úkraína

1. umferð (topp 49)

38  [24] Mikhail Mashkov & Polina Shklyaeva Rússland
38  [24] Dmitro Zhuk & Katya Parfenyuk Úkraína
40  [22] Mikhaylo Yurchenko & Katerina Tanicheva Úkraína
41  [20] Ariel Moreinis & Yana Padalka Ísrael
42  [19] Sander Bos & Ellen Timmer Holland
42  [19] Oleg Ishbulatov & Ekaterina Vlasova Rússland
44  [18] Mario Pistis & Alessia Loi Ítalía
45  [15] Yaroslav Shestoperov & Jana Bogdanova Rússland
46  [12] Pavel Lidogoster & Moran Itzekzon Ísrael
47  [11] Mikhail Brylev & Aleksandra Polovtseva Úkraína
47  [11] Alon Mugerman & Lital Opaets Ísrael
49  [10] Ilia Miasnick & Annabelle Perez Ísrael
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}