Results from Dutch Open 2005 - Amateur Rising Star Ballroom 10. nóvember 2005
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dutch Open 2005
Holland - Assen 10. nóvember 2005

Amateur Rising Star Ballroom 10. nóvember 2005

Úrslit

1  Alfonsino Fontanella & Sandra Galati Ítalía
2  Valeri Zakharov & Yelena Voronova Rússland
3  Mikhail Solovyev & Irina Puzrina Rússland
4  Andrey Sirbu & Olga Muravskaya Rússland
5  Damien Koulouris & Natasha Manderson Ástralía
6  Daniele Pardini & Paola Rosi Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [24] Egor Filipenko & Camilla Bentzen Noregur
8  [23] Evgeni Tereshyn & Elizaveta Nosova Rússland
9  [22] Aleksei Sonin & Maria Sachkova Rússland
10  [19] Marcin Kalitowski & Kamila Domanska Pólland
11  [15] Nikolai Dzhamberbaev & Evgenia Bekova Rússland
12  [14] Rustam Shayahmetov & Alina Kunafina Rússland
13  [11] Maxim Bulanyi & Katerina Spasitel Úkraína

Fjórðungsúrslit

14  [26] Yuriy Petrov & Irina Guschina Rússland
14  [26] Morten Schnedler-Jensen & Pernille Kraft Danmörk
16  [25] Andrei Porokhine & Anastasia Sergievskaia Rússland
17  [24] Oscar Pedrinelli & Kamila Brozovska Tékkland
18  [23] Yevgen Solodkyy & Svitlana Rozhkova Úkraína
19  [21] Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
20  [19] Michele Arno & Antonella Leo Ítalía
21  [16] Mathieu Laroche & Sylvia Ruskova (aka Laroche) Frakkland
22  [14] Mathias Kehlet & Malene Ostergaard Danmörk
23  [6] Grigory Novikov & Dinara Talypova Rússland
23  [6] Oleg Storozhuk & Snizhana Baydelyuk Úkraína

3. umferð (topp 35)

25  [30] Vadym Litvinenko & Nadya Romanuk Úkraína
26  [29] Dmitriy Platov & Anna Kozyreva Rússland
27  [28] Ilya Chernyakov & Polina Fomina Rússland
28  [27] Edwin Chabot & Anouk Van Hoeven Holland
29  [25] Igor Pokasanew & Leila Akcelik Belgía
30  [24] Igor Gorokhov & Marina Bevz Rússland
30  [24] Roman Myrkin & Natalia Byednyagina Úkraína
30  [24] Maxim Zakharov & Olga Priamilova Rússland
33  [23] Glenn Hulkes & Larisa Locke Ástralía
34  [20] Martin Pape & Sofie Koborg Danmörk
36  [13] Alexander Bezzubov & Valeriya Voronova Rússland

2. umferð (topp 61)

37  [27] Vadim Gazda & Jasmina Arko Slóvenía
37  [27] Allan Vedel & Sabrina Skiby Danmörk
39  [26] Robert Hoefnagel & Silke Hoefnagel Holland
39  [26] Simon Riding & Nikita Wadstrom Danmörk
41  [25] Vitally Derendiaev & Maria Kirillova Rússland
41  [25] Jorgen Hultermans & Shirly Habets Holland
41  [25] Hiroaki Koike & Rikako Ota Japan
41  [25] Vasyl Makarov & Liudmyla Guk Úkraína
45  [21] Sergey Kravchuk & Anastasiya Fedchyshina Úkraína
45  [21] Dmitriy Solomakha & Alina Soyfer Úkraína
47  [20] Rolf Van Laan & Inez Mertens Holland
48  [19] Paul Bakker & Cynthia Kolijn Holland
48  [19] Oleksandr Gorodetskyy & Natalya Sergienko Úkraína
48  [19] Dmitri Nikitin & Irina Kornilova Rússland
51  [18] Jan Joost & Marjolein Baks Holland
52  [16] Vassili Merinov & Mariam Izmaylova Rússland
52  [16] Martin Parnov Reichardt & Janne Vejlby Danmörk
54  [15] Gabriel Nedea & Ana Maria Dima Rúmenía
54  [15] Martijn Wesseling & Denise Qualm Holland
56  [14] Eduard Vasilev & Ekaterina Vasilev Ísrael
56  [14] Eduard Zhigurt & Ksenia Vasilyeva Rússland
58  [13] Anton Biletskyy & Anna Batalova Úkraína
58  [13] Jeroen Luijer & Stefanie Maycock Þýskaland
60  [11] Ramon De Kleijn & Astrid Theelen Holland
62  [8] Krzysztof Grzelak & Kamila Cholewicka Pólland
63  [7] Dennis Voermans & Samantha Voermans (aka Kolijn) Holland

1. umferð (topp 94)

64  [24] Cyril Passerat & Lucie Jeanne Frakkland
65  [22] Onno Butter & Patricia Ligtvoet Holland
66  [20] Marcel Zwidwijk & Suzanne Gelens Holland
67  [16] Jon Eythor Gottskalksson & Helga Gudjonsdottir Ísland
69  [15] Alexis Bergeon & Cindy Diot Frakkland
69  [15] Joost Findhammer & Maartje Aalbers Holland
69  [15] Roeland Schelfhout & Leontine Schelfhout Holland
69  [15] Marcel Van Rooy & Eefke Van Buul Holland
73  [12] Sasa Svraka & Dina Mrdenovic Serbía
74  [11] Baldur Kari Eyjolfsson & Anna Kristin Vilbergsdottir Ísland
74  [11] David Kramer & Wendy Bosch Holland
74  [11] Matija Smolec & Marija Stosic Króatía
74  [11] Hem Spilker & Marieke Adelaars Holland
78  [10] Jeremy Jacquot & Blandine Jacquot Frakkland
78  [10] Brian Lundell & Kyla Ramsay Kanada
78  [10] Joost Offermans & Deborah Warmer Holland
81  [9] Vincent Villat & Marie-pierre Villat Frakkland
82  [8] Mihai Dima & Catalina Filip Rúmenía
83  [7] Ivor Benc & Dijana Zutic Króatía
84  [6] Dominique Paineau & Lydie Ydier Frakkland
84  [6] Twan Van Berlo & Rina Bennebroek Holland
86  [5] Alex Santkovsky & Anastasia Kompanietz Ísrael
86  [5] Peter Schapers & Tessa De Jong Holland
86  [5] Wilbert Van Amelsfoort & Colette Van Campen Holland
89  [4] Jorgo Hameetman & Tamara Van Sluis Holland
90  [3] Maurice Philipoom & Marieke Londen Holland
91  [2] Edwin Blok & Sandra Leuvekamp Holland
91  [2] Maurice Nijrolde & Cindy Nijrolde Holland
91  [2] Wesley Piket & Michelle Groenendal Holland
91  [2] Jeroen Sanders & Chantal Melet Holland
95  [1] Marc Alliot & Sophie Alliot Frakkland
95  [1] Richard Geelen & Susan Verbeet Holland
97  Michael Hameetman & Claudia Andeweg Holland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}