Results from Dutch Open 2000 - IDSF International Open Standard 11. nóvember 2000
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dutch Open 2000
Holland - Slagharen 11. nóvember 2000

IDSF International Open Standard 11. nóvember 2000

Úrslit

1  Jonathan Crossley & Kylie Jones England
2  Mirko Gozzoli & Alessia Betti Ítalía
3  Mirco Selli & Marica Selli Ítalía
4  Domenico Soale & Gioia Cerasoli Ítalía
5  Mirko D'agostino & Arianna D'amico Ítalía
6  Girolamo Zaccaro & Tina Albanese Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Stefano Placidi-Zaccarelli & Simona Magnanelli Ítalía
8  Luca Leoni & Francesca Ceccarini Ítalía
9  Craig Draper & Irina Chuprakova England
9  Davide Gozzi & Rubina Pennachoni Ítalía
11  Dmitri Antoshin & Alla Kolobova Rússland
12  Stefano Soldati & Annalisa Longo Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Andrzej Sadecki & Karina Nawrot Pólland
14  Aleksi Seppanen & Sanna-marie Raisanen Finnland
14  Luca Tonello & Ekaterina Baroulina Rússland
16  Erminio Stefano & Luana Conte Ítalía
17  Mika Jauhiainen & Nitta Kortelainen Finnland
18  Lukasz Pawlak & Katarzyna Horodecka Pólland
19  Mika Honkanen & Satu Suomi Finnland
20  Rasmus Hougaard & Tania Kehlet Danmörk
21  Cristian Venosa & Genny Lombardi Ítalía
22  Thomas Kagnes & Nadya Khamitskaya Noregur
23  Marcin Kalitowski & Agata Andrys Pólland
23  Marius Kriukelis & Kristina Valiunaite Litháen

3. umferð (topp 48)

25  Alberto Valloni & Sonia Corbetta Ítalía
26  Dennis Kruse & Mariska Van Der Roest Holland
26  Alessio Potenziani & Gioia Potenziani Ítalía
28  Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
28  Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Slóvenía
28  Christian Strandberg & Mette Sorensen Danmörk
31  Valerio Caturelli & Liza Caturelli (aka Lazzeri) Ítalía
31  Xander Jager & Yvette Jager Holland
31  Krzysztof Raczkiewicz & Marlena Koch Pólland
31  Veiko Ratas & Helena Liiv Eistland
31  Lukasz Rogowski & Ewa Gajewska Pólland
31  Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland
37  Tassilo Lax & Sabine Lax (aka Hoffman) Þýskaland
38  Brian Redmond & Hayley Uwins Ísland
38  Tomaz Vratar & Vesna Soster Slóvenía
40  Stephan Olivieri & Karina Schembri Ástralía
41  Daniele Gallaro & Valentina Colantuono Ítalía
42  Francesco Pepe & Assunta Viscione Ítalía
43  Mark Elsbury & Kerri Ann Donaldson England
43  Giuseppe Mauro & Antonella Mauro Ítalía
43  Aerjen Mooijweer & Monique Broekmeulen Holland
46  Chris Nugteren & Bianca Van Der Berkmortel Holland
47  Marco Congedo & Antonella Suglia Ítalía
48  Jernej Brenholc & Daniela Pekic Slóvenía

2. umferð (topp 86)

49  Kristian Andersen & Gitte Jensen Danmörk
49  Oleksii Ivanets & Paulina Obuchowska Pólland
49  Marcin Szuwarski & Katarzyna Kawalec Pólland
52  Kai Eggers & Astrid Lewrenz Þýskaland
52  Kamil Szpindowski & Malgorzata Grzadka Pólland
54  Giovanni Aquila & Chiara Tasso Ítalía
54  Ronald Jager & Jenny Sheeran England
56  Dario De Gisi & Letizia Caprai Ítalía
57  Boris Rohne & Madeleine Rohne (aka Epler) Þýskaland
57  Simone Storti & Federica Mitrano Ítalía
57  Jouni Uosukainen & Tiina Vaisanen Finnland
60  Pawel Sobieszek & Anna Bocian Pólland
61  Francesco Russo & Sandra Gelati Ítalía
61  Jesper Lund Sörensen & Majken Honore Danmörk
63  Matti Heikkila & Sanna-maria Nissinen Finnland
63  Piotr Sykson & Agnieszka Szawiel Pólland
63  Isao Wolvekamp & Shirley Benton Holland
66  Paul Laroche & Clair Bihannic Frakkland
66  Slawomir Sochacki & Marzena Stachura Pólland
68  Bradley Adcock & Eve Taylor Skotland
69  Dimitry Klerx & Natalie Mulders Holland
69  Richard Maessen & Jessica Lie Holland
69  Ivano Palamaro & Silvana Michelizzi Ítalía
72  Joachim Dahlström & Stine Dalsgaard Danmörk
72  Pavel Fomin & Ksenia Kapralova Rússland
74  Robert Hoefnagel & Silke Hoefnagel Holland
74  Marek Saczuk & Monika Pyrgiel Pólland
74  Gianfranco Scardigno & Benedetta Anzalotta Ítalía
77  Stefan Kolip & Inge Kolip Þýskaland
78  Hans-Juergen Gross & Martina Gross (aka Gbur) Þýskaland
78  Arne Kraft & Karen Kraft Þýskaland
80  Bruno Cerrone & Carla Cerrone Ítalía
80  Pascal Van Lent & Angelique Senden Holland
80  Christian Vlaanderen & Petra Vlaanderen Holland
84  Przemyslaw Grzywniak & Julia Wilhelm Pólland
84  Giuseppe Lionetti & Francesca Lionetti Ítalía
84  Esbern Suhler-Hansen & Catherina Wieth Danmörk
87  Thor Bitsch & Louise Thagesen Danmörk

1. umferð (topp 112)

88  Remco De Jongh & Ilja Wansink Holland
89  Robert Kuiper & Joyce Kuiper Holland
91  Vincenzo Meti & Valentina Lafenta Ítalía
92  Mark Alavoine & Nadege Blanchet Frakkland
92  Mathieu Laroche & Sylvia Ruskova (aka Laroche) Frakkland
92  Clive Uter & Katie Lee England
95  Stefan Lang & Jasmin Riemel Þýskaland
96  Alexander De Bruijne & Nancy Groenendal Holland
97  Frank Hofstede & Beja Hofstede Holland
97  Patrick Lu & Monica Lu Hong Kong
99  Albert Cornelisse & Cindy Uphoff Holland
99  Greg Ryan & Leanne Noble England
101  Holger Wilts & Karina Heljen Þýskaland
102  Rene Wolfert & Angela Wolfert (aka Plohnke) Þýskaland
103  Timon Robin Frank & Susanne Ewald Þýskaland
103  Mark Manders & Wendy Lasoe Holland
105  Maarten Bonte & Anouk Van Hoeven Holland
105  Tom Boumans & Ciska Baarda Holland
105  Peter Cornielje & Moniek Schreuder Holland
105  Jan De Roode & Claudia Korving Holland
105  Franck Lemarchand & Laetitia Blanchet Frakkland
105  Giovanni Mauro & Federica Di Bartolo Ítalía
105  Erik Oortwijn & Karin Kars Holland
105  Ronny Ten Have & Anita Ten Have (aka Papiermole) Holland
105  Norbert Van Oosterhout & Nicolette Van Oosterhout Holland
105  Bart Wouters & Bianca De Vocht Holland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}