Results from Dutch Open 1998 - IDSF World Open Standard 14. nóvember 1998
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dutch Open 1998
Holland - Slagharen 14. nóvember 1998

IDSF World Open Standard 14. nóvember 1998

Úrslit

1  William Pino & Alessandra Bucciarelli Ítalía
2  Michele Bonsignori & Monica Baldasseroni Ítalía
3  Mirko Gozzoli & Alessia Betti Ítalía
4  Roberto Villa & Michelle Barry England
5  Jonathan Crossley & Kylie Jones England
6  Arunas Bizokas & Edita Daniute Litháen
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Alessandro Firmo & Michela Cerea Ítalía
8  Brian Eriksen & Marianne Eihilt Danmörk
9  Linas Koreiva & Aira Bubnelyte Litháen
9  Mirco Selli & Marica Selli Ítalía
11  Rene Christensen & Camilla Egstrand Danmörk
12  Tomas Atkocevicius & Kym Johnson Ástralía

Fjórðungsúrslit

13  Michael Reilly & Valerie Hobden-reilly England
14  Serguei Beleikov & Irina Lapteva Rússland
15  Domenico Soale & Gioia Cerasoli Ítalía
16  Luca Bognani & Anita Bognani (aka Imbertini) Ítalía
17  Arturas Narbutas & Sandra Celkyte Litháen
18  Fabian Bergelt & Sonja Freinstein Þýskaland
19  Allan Frank & Pamela Frank Þýskaland
19  Peep Vardja & Ave Vardja (aka Soomets) Eistland
21  Erkki Aas & Siret Siilak Eistland
22  Davide Gozzi & Mara Narduzzi Ítalía
23  Vesa Anttila & Tuula Raukovaara Finnland
23  Roberto Giuliato & Ilenia Cacace Ítalía
23  Martin Odstricil & Renata Odstricil Tékkland

3. umferð (topp 48)

26  Bojan Fesel & Liljana Androvic Slóvenía
26  Stefano Placidi-Zaccarelli & Simona Magnanelli Ítalía
26  Axel Rochowsky & Denise Mayes England
29  Aleksi Seppanen & Sanna-marie Raisanen Finnland
30  Marcel Gebert & Lenka Gebert (aka Strakosova) Tékkland
30  Niko Kuznetsov & Petra Tomasovicova Slovakía
32  Stefano Fanasca & Michela Battisti Ítalía
32  Sascha Karabey & Natasha Karabey Þýskaland
32  Roberto Regnoli & Tania Berto Ítalía
35  Francesco Paris & Erika Buzzoni Ítalía
36  Zoran Plohl & Gordana Grandosek Slóvenía
36  Stefano Soldati & Annalisa Longo Ítalía
36  Nicolai Tuure & Mette Steckhahn Danmörk
36  Girolamo Zaccaro & Tina Albanese Ítalía
40  Tassilo Lax & Sabine Lax (aka Hoffman) Þýskaland
41  Massimiliano Pilla & Marzia Bellucci Ítalía
41  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
43  Joern Nicolaisen & Nina Wiggen Noregur
44  Davide Curzi & Cristina Ceccarelli Ítalía
44  Enrico De Santis & Annalisa Guarda Ítalía
44  Xander Jager & Yvette Jager Holland
47  Brian Greve & Stina Dons Danmörk
48  Marco Palladino & Tiziana Ielmini Ítalía

2. umferð (topp 95)

49  Dale Bennett & Vickie Jo Ringgaard Danmörk
50  Frank Radich & Susanne Holde Danmörk
51  Pavel Dvorak & Jitka Walischova Tékkland
51  Gianfranco Galeone & Loredana Manigrasso Ítalía
51  Jesper Lindhardt & Benita Kidmose Danmörk
51  Slawomir Lukawczyk & Edna Klein Pólland
51  Tibor Varga & Ivana Bacikova Slovakía
51  Adam Walker & Helen Denton Holmes England
58  Christian Krenthaller & Agnes Twaroch Austurríki
58  Morten Sell & Pernille Oddershede Danmörk
60  Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland
60  Stephen Sysum & Katie Lagden England
60  Gareth Taplin & Lisa Hammond England
63  Nicola Bini & Laura Lunetta Ítalía
63  Jack Super & Jacqueline Bernardus Holland
63  Marcus Weiss & Anja Schramm Þýskaland
66  Alessandro Bauso & Denise Pasqualott Ítalía
66  Jan Henrik Opsahl & Kathinka Faerli Noregur
66  Peter Wondra & Ingrid Eder Austurríki
69  Markus Zunker & Lotti Rost Sviss
70  Grzegorz Fidurski & Bozena Puslecka Pólland
70  Tomasz Kaluzny & Dorota Kaluzna (aka okon) Pólland
72  Mika Jauhiainen & Nitta Kortelainen Finnland
72  Morton Larsen & Stine Heerwagen Danmörk
72  Bernhard Winkler & Angelika Rom Austurríki
75  Alessandro Persichini & Alessandra Di Pasquale Ítalía
77  Marius Davidonis & Jurgita Cesnavicitute Litháen
77  Mauro Favaro & Laura Nuzzi Ítalía
79  Mark Rudi & Christina Rudi Þýskaland
80  Guido Röttges & Yve Niemeyer Þýskaland
80  Anthony Van Egmond & Moniek Nieuwenburg Holland
82  Kai Are Eidheim & Inger Lise Huseboe Noregur
82  Bas Van Der Zanden & Leila Akcelik Holland
84  Matthias Köster & Alexandra Burghardt Þýskaland
85  Soren Hougaard & Nanna Moller Danmörk
85  Aerjen Mooijweer & Monique Broekmeulen Holland
87  Michael Bartsch & Sandra Berny Þýskaland
87  Dennis Kruse & Marion Kruse Holland
87  Thomas Poulsen & Vicki Thybo Danmörk
87  Giuliano Serafini & Raffaella Serafini Ítalía
87  Oliver Soomets & Maria Otsa Eistland
87  Isao Wolvekamp & Shirley Benton Holland
93  Tomas Gebert & Dominika Pysna Tékkland
93  Hans-Juergen Gross & Martina Gross (aka Gbur) Þýskaland
93  Rene Loft & Michelle Abildtrup England
96  Uros Kramar & Mojca Erbert Slóvenía
96  Allard Tetteroo & Marjolein Schwebke Holland

1. umferð (topp 98)

98  Paul Hurley & Lisa Bellinger-Ivanets England
98  Alexander Kreissl & Christina Auer Austurríki
100  Bartlomiej Szarzanowicz & Anna Schluter Pólland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}