Results from Dunau Cup 2010 - IDSF International Open Latin 14. ágúst 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Dunau Cup 2010
Slovakía - Bratislava 14. ágúst 2010

IDSF International Open Latin 14. ágúst 2010

Úrslit

1  Pavel Pasechnik & Francesca Berardi Ítalía
2  Misa Cigoj & Olga Tarassova Slóvenía
3  Aleksandr Makarov & Anastasia Kiseleva Kasakstan
4  Massimo Arcolin & Lyubov Mushtuk Moldovía
5  Sergey Gusev & Anastassia Usoltseva Rússland
6  Dmitry Marchenko & Anna Voronina (aka Sheverneva) Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Saverio Loria & Zeudi Zanetti Ítalía
8  Mykhaylo Bilopukhov & Anastasiya Shchipilina Úkraína
9  Kirill Kartavtsev & Evgenia Golikova Rússland
10  Ilja Chubanov & Anastasiya Rybalko Rússland
10  Sergiu Luca & Maria Pia Arces Rúmenía
12  Salvatore Bellavita & Mariantonietta Marotta Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Ivan Knezevic & Milena Zogovic Serbía
14  György Köcse & Alexandra Stana Ungverjaland
15  Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland
16  Richard Szilagyi & Eftymia Giannaraki Grikkland
17  Lukas Musinka & Maria Birosova Slovakía
18  Denislav Dimitrov & Iliana Staevska Þýskaland
18  Tomas Marek & Martina Markova Tékkland
20  Anton Prokudin & Ekaterina Pechenik Rússland
20  Tomas Uvacek & Martina Reiterova Slovakía
22  Cristian Radvan & Tatiana Silvestrova Moldovía
23  Evgeny Kotov & Valeria Skosyrskaya Rússland
24  Petr Pohlodek & Sona Vedrova Tékkland

1. umferð (topp 41)

25  Dan Capcelea & Doina Ignat Moldovía
25  Lukas Chmelik & Zuzana Stastna Tékkland
25  Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía
28  Máté Hetei & Eszter Babos Ungverjaland
28  Jakub Skopal & Zuzana Rechova Tékkland
30  Andriy Nikitchenko & Zlata Prykhodko-bosova Úkraína
31  Giovanni Cailotto & Denise Beccari Ítalía
32  Oleg Ischenko & Ekaterina Ukhova Rússland
33  Alexandru Dutcovici & Ana Maria Marin Rúmenía
34  Leszek Gularek & Wioletta Jagos Pólland
34  Dusan Klimo & Paulina Doubravova Slovakía
36  Artem Shepelev & Alena Yakimenko Rússland
37  Costel Parfenie & Irina Parfenie Rúmenía
38  Evaggelos Cholevas & Iliana Iliadou Grikkland
38  Gabriele Vitali & Melissa Pizzuti Ítalía
41  David Riegler & Julia Jussel Þýskaland
41  Aleksey Yakimenko & Irina Zuykova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}