Results from Donau Cup 2007 - IDSF International Open Standard 28. apríl 2007
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Donau Cup 2007
Slovakía - Bratislava 28. apríl 2007

IDSF International Open Standard 28. apríl 2007

Úrslit

1  Benedetto Ferruggia & Claudia Köhler Þýskaland
2  Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
3  Luca Bussoletti & Tjasa Vulic Slóvenía
4  Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
5  Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Slovakía
6  Florian Gschaider & Manuela Stoeckl Austurríki
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
8  Evgeniy Zavyalov & Lyudmyla Shvetsova Rússland
9  Csaba László & Anna Mikes Ungverjaland
10  Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
11  Francesco Galuppo & Debora Pacini Ítalía
12  Pawel Sobieszek & Anna Bocian Pólland

Fjórðungsúrslit

13  Damian Danielski & Magda Niewiadomska Pólland
14  Kazuki Sugaya & Ikuyo Ozaki Japan
15  Jakub Jancina & Adriena Petrova Slovakía
15  Dávid Kreiter & Szilvia Telek Ungverjaland
17  Erik Páli & Viktoria Pali Ungverjaland
17  Alen Pavlec & Tara Bohak Slóvenía
19  David Odstrcil & Beata Koblizkova Tékkland
19  Olivér Zsom & Boglárka Vozár Ungverjaland
21  Tomas Valícek & Denisa Halicka Slovakía
22  Adam Balabuszek & Aleksandra Szopa Pólland
23  Dragan Filimonovic & Irina Perovic Serbía
23  Martin Lazik & Stanislava Vyskupova Slovakía
25  Krzysztof Musiol & Katarzyna Kozlowska Pólland

2. umferð (topp 48)

26  Gábor Szalkai Szabó & Ágnes Markó Ungverjaland
27  Filip Krivda & Kristina Ondrovicova Slovakía
28  Ivan Knezevic & Milena Zogovic Serbía
28  Robert Susel & Katarina Ugrova Slovakía
30  Nikita Kolomeets & Michaela Haladova Tékkland
31  Miroslav Gago & Lucia Krncanova Slovakía
32  Martin Janicek & Petra Pozdechova Slovakía
32  Alari Liiv & Keit Speigel Eistland
34  Aleksandar Velikovic & Jovana Krnjajic Serbía
35  Tomas Tanka & Lucia Obonova Slovakía
36  Imre Gombkötö & Andrea Malina Ungverjaland
36  Jan Kohout & Hana Novotna Tékkland
36  Pavel Mares & Michaela Rocejdlova Tékkland
39  Piotr Bednarz & Aleksandra Szpetnar Pólland
40  Andreas Polz & Ilse Braunsperger Austurríki
40  Dániel Szabó & Éva Lovász Ungverjaland
42  Márk Filotás & Dominika Valler Ungverjaland
42  Vladimir Hamza & Katarina Kmecova Slovakía
42  Matej Sandor & Barbora Pagacova Slovakía
42  Piotr Skoczylas & Agata Skoczylas Pólland
46  Zdeno Blesak & Natalia Spisiakova Slovakía
47  Jaroslav Cekl & Dagmar Ceklova Tékkland
48  Attila Herczeg & Krisztina Herczeg Ungverjaland

1. umferð (topp 58)

49  István Zsigovics & Krisztina Szaka Ungverjaland
50  Armin Gerstbauer & Katharina Hochwind Austurríki
51  Maximilian Kopt & Elisabeth Koger Austurríki
52  Alen Lorber & Hojka-ana Sober Slóvenía
53  Dániel Pfeiffer & Kinga Majoross Ungverjaland
53  Tomas Roth & Katarina Cingelova Slovakía
55  Martin Arnold & Nina Vozarova Slovakía
56  Christian Schauer & Veronika Schauer (aka Knott) Þýskaland
57  Martin Kreuz & Sonja Beier Austurríki
58  Martin Sirota & Lujza Tarajova Slovakía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}