Results from DancefoRUm 2010 - IDSF International Open Latin 3. apríl 2010
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

DancefoRUm 2010
Rússland - Moscow 1. apríl 2010

IDSF International Open Latin 3. apríl 2010

Úrslit

1  Alexei Silde & Anna Firstova Rússland
2  Timur Imametdinov & Ekaterina Nikolaeva Rússland
3  Gabriele Goffredo & Antonia Goffredo Ítalía
4  Valentin Voronov & Alina Imrekova Rússland
5  Dmitriy Pugachev & Anastasia Selivanova Rússland
6  Charles-Guillaume Schmitt & Elena Salikhova Frakkland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [29] Armen Tsaturyan & Alina Zharullina Rússland
8  [24] Mikhail Soloviev & Kristina Tsvetkova Rússland
9  [13] Aleksei Sizintsev & Galina Klyukovskaya Rússland
10  [8] Filipp Brykov & Olga Tarassova Rússland
10  [8] Igor Makarov & Anna Baklanova Rússland
12  [6] Anton Azanov & Ekaterina Isakovich Rússland
13  [2] Anton Aldaev & Natalya Polukhina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  [20] Julien Couderc & Elodie Masson Frakkland
15  [19] Ilja Chubanov & Anastasiya Rybalko Rússland
15  [19] Artem Lazarev & Anastasia Podobedova Rússland
17  [18] Danylo Shcherbanyuk & Megi Bakradze Rússland
18  [17] Viktor Burchuladze & Valeriya Agikyan Rússland
19  [16] Dmitriy Svetlichnyy & Darya Shelestova Rússland
20  [15] Andrey Strebizh & Elena Manuylova Rússland
21  [14] Kirill Zakharov & Ekaterina Bralyuk Rússland
22  [13] Stas Mikhailichenko & Anna Rychagova Rússland
23  [10] Evgeniy Oreshnikov & Darya Kasparova Rússland
24  [7] Nikita Menschikov & Mariya Zimina Rússland
25  [5] Artem Sorokin & Oksana Borovleva Rússland

4. umferð (topp 50)

26  [26] Nikolay Andruschenko & Darya Seyko Rússland
26  [26] Artem Luchin & Lyubov Shatskaya Rússland
28  [25] Roman Denisenko & Tamara Prochnova Rússland
28  [25] Vitaliy Didenko & Marina Zykova Rússland
30  [24] Vyacheslav Benko & Elena Klepikova Rússland
30  [24] Maksim Gerasimov & Irina Konina Rússland
30  [24] Ivan Raditsa & Evgeniya Samoylova Rússland
33  [23] Nikolai Elizariev & Olga Nikolajeva Rússland
33  [23] Mikhail Koptev & Darya Zakharova Rússland
33  [23] Oleg Vdovin & Mariya Raevskaya Rússland
36  [22] Evgeni Likhachev & Maria Levina Rússland
37  [21] Vladimir Shelomitskiy & Renata Muftakhetdinova Rússland
38  [20] Aleksandr Elagin & Yuliya Sidyakina Rússland
39  [19] Aleksandr Kuternin & Irina Bolshakova Rússland
40  [18] Anton Smolyaninov & Olga Shelomizkaia Rússland
41  [15] Dmitry Lomakin & Julia Leontieva Rússland
41  [15] George Eduard Sutu & Ludivine Brangbour Frakkland
43  [14] Ivan Smirnov & Tatyana Kosenko Rússland
44  [11] Zhaki Butuzafi & Elizaveta Smirnova Rússland
45  [9] Tigran Akinyan & Aleksandra Shapovalenko Rússland
45  [9] Igal Ginzburg & Sonia Sebastianov Ísrael
47  [8] Ilya Malyshev & Darya Savanova Rússland
48  [5] Denis Nechaev & Mariya Shirshova Rússland
49  [4] Albert Sabirov & Margarita Belova Rússland
50  [3] Pavel Rostokin & Kristina Shishkina Rússland

3. umferð (topp 95)

51  [30] Artem Kruchin & Oksana Vetis Rússland
51  [30] Ilya Timoshenko & Ivita Matsenko Rússland
53  [29] Roman Malkov & Anastasia Verbianova Rússland
54  [28] Ilia Feldman & Irina Ivanova Rússland
54  [28] Anton Seleznev & Lyubov Gabbasova Rússland
56  [27] Aleksandr Savaskov & Viktoriya Eliseeva Rússland
57  [26] Alexis Bergeon & Johanna Rivier Frakkland
57  [26] Dmitri Polikarpov & Nadezhda Ivleva Rússland
57  [26] Georgiy Trifonov & Bella Bakarova Rússland
60  [25] Egor Petrov & Kseniya Lukyanova Rússland
61  [24] Teddy Dechandon & Pryscillia Dardot Frakkland
61  [24] Aleksandr Zhimalov & Darya Kartyshova Rússland
63  [23] Aleksander Leivikov & Alexandra Lyulikova Ísrael
64  [22] Robert Muller & Anna Romanowska Pólland
64  [22] Evgeniy Shekhovtsov & Natalia Usoltseva Rússland
66  [21] Aleksei Sonin & Maria Sachkova Rússland
67  [19] Aleksey Shabarshin & Arina Lelina Rússland
67  [19] Nikita Smirnov & Svetlana Semenova Rússland
67  [19] Oleksiy Tyschenko & Alisa Polischuk Úkraína
70  [18] Yan Shmidt & Marina Bisiuk Rússland
70  [18] Ivan Sizintsev & Darya Dmitrieva Rússland
72  [17] Sergey Chebyshev & Kseniya Myasnikova Rússland
72  [17] Dmitriy Karnetskikh & Anastasiya Perchikova Rússland
72  [17] Igor Lounev & Ekaterina Prokhorova Rússland
72  [17] Aleksandr Zolotarev & Sofiya Gorbunova Rússland
76  [15] Maksim Blinov & Mariya Astafeva Rússland
77  [14] Yan Diordiev & Olga Shestakova Rússland
77  [14] Nikolay Isaev & Svetlana Zhatkina Rússland
77  [14] Mikhail Kamarda & Valeriya Kachalko Kirgisistan
77  [14] Vladimir Shkural & Alevtina Malenina Rússland
81  [13] Gennadiy Baydukov & Olga Koptyaeva Rússland
82  [12] Dmitriy Kuzin & Kseniya Romanenko Rússland
82  [12] Alexandr Otsechkin & Alexandra Lutsenko Rússland
84  [11] Aleksandr Reva & Kseniya Popova Rússland
85  [9] Sergey Panchenko & Tatyana Lyashenko Rússland
86  [7] Zakhar Kamyshnikov & Darya Fomina Rússland
86  [7] Aleksandr Kurennoy & Yuliya Gorlenkova Rússland
86  [7] Aleksandr Sentsov & Valeriya Ivanova Rússland
89  [6] Dmitriy Khusnutdinov & Yaroslava Satalkina Rússland
89  [6] Edgar Kokoev & Marina Kapishnikova Rússland
91  [5] Ilya Dementev & Darya Anurova Rússland
92  [4] Anton Abramenkov & Natalya Petryakova Rússland
92  [4] Eduard Akhunov & Arina Garankina Rússland
92  [4] Anton Yaremenko & Anastasiya Tobolkina Rússland
95  [2] Alen Gaysin & Katerina Mikhaylova Rússland

2. umferð (topp 137)

96  [37] Mirsad Ibragimov & Daliya Ilyasova Rússland
97  [34] Artem Gusev & Anna Dragoman Rússland
97  [34] Ivan Malkov & Diana Filatova Rússland
97  [34] Dmitriy Nesterov & Taisa Finenkova Rússland
97  [34] Andrey Romanovskiy & Irina Polovikova Rússland
101  [33] Evgeniy Zavadskikh & Kristina Nikulina Rússland
102  [32] Konstantin Astafiev & Vladlena Khodyreva Rússland
102  [32] Aleksey Doronin & Diana Bykova Rússland
104  [31] Sergey Katkov & Irina Mirsaetova Rússland
104  [31] Evgeny Lazarev & Elizaveta Gandzyuk Rússland
104  [31] Ilya Uscheko & Mariya Mazurak Rússland
107  [30] Denis Krivonogov & Julia Kharlamova Rússland
108  [28] Eduard Gatin & Yanina Akimova Rússland
108  [28] Pavel Shishov & Mariya Kiseleva Rússland
110  [27] Konstantin Klimenko & Elena Likirichenko Rússland
110  [27] Daniil Sukhanov & Ekaterina Vasilenko Rússland
110  [27] Evgeniy Yanchenko & Ekaterina Frolova Rússland
113  [26] Dmitriy Kapusta & Mariya Savushkina Rússland
113  [26] Evgeny Kotov & Valeria Skosyrskaya Rússland
113  [26] Evgeniy Polyakov & Elyzaveta Ryzhkova Rússland
116  [25] Artem Mikhaylov & Anna Buvina Rússland
116  [25] Daniil Yurov & Anastasiya Bogomolova Rússland
118  [24] Pavel Dobroserdov & Tatiana Dutchak Rússland
118  [24] Aleksey Kudinov & Natalija Sokolova Rússland
120  [23] Aleksey Dolotov & Tatyana Chernik Rússland
120  [23] Roman Trotskiy & Karolina Usikova Rússland
122  [22] Aleksey Metkin & Marina Aleksandrova Rússland
123  [21] Yakov Ponomarenko & Yuliya Ponomarenko Rússland
124  [20] Ivan Ponomarev & Anastasiya Smirnova Rússland
124  [20] Ilya Strijonok & Valentina Utlik Hvíta-Rússland
126  [19] Grigoriy Yagudaev & Nataliya Rakusova Rússland
127  [18] Sergej Krasnikov & Yulia Dragina Rússland
128  [15] Radmir Rafikov & Alla Kosolobova Rússland
129  [14] Igor Rudakov & Irena Rudakova Rússland
129  [14] Bogdan Semyanovskiy & Tatyana Pivasheva Rússland
131  [12] Vladislav Gostev & Anna Volokhova Rússland
132  [11] Aleksandr Aleshin & Irina Aleshina Rússland
133  [10] Rodion Fomin & Daria Belova Rússland
134  [8] Vyacheslav Chernyaev & Svetlana Kidyaeva Rússland
134  [8] Vasiliy Tyukhtin & Marina Ulyanova Rússland
136  [4] Mikhail Agrba & Darya Andrianova Rússland
137  [1] Aleksandr Porozov & Yuliya Remizova Rússland

1. umferð (topp 194)

138  [37] Mikhail Korchagov & Ekaterina Ovchinnikova Rússland
138  [37] Maksim Spirin & Antonina Darcheva Rússland
140  [36] Yuriy Abushinov & Elena Zhikhareva Rússland
140  [36] Maksim Bykov & Irina Belyaeva Rússland
140  [36] Roman Gavrilin & Marina Solovieva Rússland
140  [36] Daniil Ukhin & Svetlana Mineeva Rússland
144  [35] Ivan Shnygin & Mariya Zvezdova Rússland
144  [35] Konstantin Voronin & Svetlana Lyubutsina Rússland
146  [34] Alen Bogachev & Elena Borodina Rússland
146  [34] Anton Efremov & Ekaterina Belyaeva Rússland
148  [33] Artem Alekseev & Zinaida Khafizova Rússland
148  [33] Aleksey Bykov & Valeriya Nasonova Rússland
148  [33] Anton Shtabnov & Olga Semyenova Rússland
151  [31] Andrey Bubnov & Elena Grebkina Rússland
151  [31] Aleksey Chadin & Natalya Berendakova Rússland
153  [30] Sergey Chekhranov & Ekaterina Kazakova Rússland
154  [29] Aleksandr Babintsev & Anastasiya Ryzhkina Rússland
155  [27] Aleksandr Kulakov & Mariya Zirenko Rússland
155  [27] Aleksandr Merkulov & Dinara Bilyalova Rússland
155  [27] Anil Tulasi & Arina Oganesova Rússland
158  [26] Anton Klendiy & Anastasiya Dylevskaya Rússland
158  [26] Roman Mikin & Anastasiya Pashevich Rússland
158  [26] Danil Polnomochnykh & Mariya Efimova Rússland
158  [26] Nikita Tarasov & Valeriya Sitnichenko Rússland
158  [26] Ilya Zakharov & Varvara Zverochkina Rússland
163  [24] Sergey Koshkin & Anastasiya Goldina Rússland
164  [23] Aleksandr Lukyanov & Anastasiya Moskovko Rússland
165  [22] Pavel Getmantsev & Anna Bashmakova Rússland
165  [22] Maksim Panyushkin & Mariya Anurova Rússland
167  [21] Vladimir Filimontsev & Anna Lebedeva Rússland
168  [20] Ilya Bronitskiy & Tatyana Kotova Rússland
168  [20] Denis Grankin & Alisa Safonova Rússland
170  [19] Pavel Alekseev & Anna Romanova Rússland
170  [19] Iliya Krjuchkov & Natalya Finogenova Rússland
170  [19] Artem Sheroukhov & Elena Smagina Rússland
170  [19] Anton Yurko & Olga Efimova Rússland
174  [17] Artem Bulava & Anastasiya Pavlova Rússland
174  [17] Igor Davydov & Anastasiya Rybina Rússland
174  [17] Roman Silin & Uliana Sheremetyeva Rússland
177  [16] Dmitriy Markeev & Ekaterina Yakovenko Rússland
177  [16] Alexey Troshin & Anna Khomyakova Rússland
179  [15] Artem Antonenko & Yuliya Antonenko (aka Lopatchenko) Rússland
179  [15] Roman Orlovskiy & Elena Sabinina Rússland
181  [14] Stanislav Eremeev & Mariya Gribkova Rússland
181  [14] Vitaliy Gudkov & Anastasiya Afanaseva Rússland
181  [14] Dmitry Vakin & Ekaterina Karunina Rússland
184  [8] Anton Karpov & Bella Biderman Rússland
184  [8] Aleksandr Sisekin & Varvara Pivavarova Rússland
186  [7] Dmitri Pakhomov & Elena Pakhomova Rússland
187  [6] Namig Kerimov & Maria Mineeva Rússland
187  [6] Dmitry Trubenkov & Valentina Kondratieva Rússland
189  [5] Vadim Marin & Margarita Nikolaeva Rússland
189  [5] Vitaliy Vinogradov & Mariya Severova Rússland
191  [2] Vasiliy Drozdov & Tatyana Saveleva Rússland
191  [2] Anton Luchin & Darya Petrova Rússland
191  [2] Oleg Trifonov & Anastasia Anisimova Rússland
194  [1] Aleksandr Belugin & Evgeniya Gerasimchuk Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}