Results from DancefoRUm 2010 - IDSF International Open Latin 3. apríl 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

DancefoRUm 2010
Rússland - Moscow 1. apríl 2010

IDSF International Open Latin 3. apríl 2010

Úrslit

1  Alexei Silde & Anna Firstova Rússland
2  Timur Imametdinov & Ekaterina Nikolaeva Rússland
3  Gabriele Goffredo & Antonia Goffredo Ítalía
4  Valentin Voronov & Alina Imrekova Rússland
5  Dmitriy Pugachev & Anastasia Selivanova Rússland
6  Charles-Guillaume Schmitt & Elena Salikhova Frakkland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [29] Armen Tsaturyan & Alina Zharullina Rússland
8  [24] Mikhail Soloviev & Kristina Tsvetkova Rússland
9  [13] Aleksei Sizintsev & Galina Klyukovskaya Rússland
10  [8] Filipp Brykov & Olga Tarassova Rússland
10  [8] Igor Makarov & Anna Baklanova Rússland
12  [6] Anton Azanov & Ekaterina Isakovich Rússland
13  [2] Anton Aldaev & Natalya Polukhina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  [20] Julien Couderc & Elodie Masson Frakkland
15  [19] Ilja Chubanov & Anastasiya Rybalko Rússland
15  [19] Artem Lazarev & Anastasia Podobedova Rússland
17  [18] Danylo Shcherbanyuk & Megi Bakradze Rússland
18  [17] Viktor Burchuladze & Valeriya Agikyan Rússland
19  [16] Dmitriy Svetlichnyy & Darya Shelestova Rússland
20  [15] Andrey Strebizh & Elena Manuylova Rússland
21  [14] Kirill Zakharov & Ekaterina Bralyuk Rússland
22  [13] Stas Mikhailichenko & Anna Rychagova Rússland
23  [10] Evgeniy Oreshnikov & Darya Kasparova Rússland
24  [7] Nikita Menschikov & Mariya Zimina Rússland
25  [5] Artem Sorokin & Oksana Borovleva Rússland

4. umferð (topp 50)

26  [26] Nikolay Andruschenko & Darya Seyko Rússland
26  [26] Artem Luchin & Lyubov Shatskaya Rússland
28  [25] Roman Denisenko & Tamara Prochnova Rússland
28  [25] Vitaliy Didenko & Marina Zykova Rússland
30  [24] Vyacheslav Benko & Elena Klepikova Rússland
30  [24] Maksim Gerasimov & Irina Konina Rússland
30  [24] Ivan Raditsa & Evgeniya Samoylova Rússland
33  [23] Nikolai Elizariev & Olga Nikolajeva Rússland
33  [23] Mikhail Koptev & Darya Zakharova Rússland
33  [23] Oleg Vdovin & Mariya Raevskaya Rússland
36  [22] Evgeni Likhachev & Maria Levina Rússland
37  [21] Vladimir Shelomitskiy & Renata Muftakhetdinova Rússland
38  [20] Aleksandr Elagin & Yuliya Sidyakina Rússland
39  [19] Aleksandr Kuternin & Irina Bolshakova Rússland
40  [18] Anton Smolyaninov & Olga Shelomizkaia Rússland
41  [15] Dmitry Lomakin & Julia Leontieva Rússland
41  [15] George Eduard Sutu & Ludivine Brangbour Frakkland
43  [14] Ivan Smirnov & Tatyana Kosenko Rússland
44  [11] Zhaki Butuzafi & Elizaveta Smirnova Rússland
45  [9] Tigran Akinyan & Aleksandra Shapovalenko Rússland
45  [9] Igal Ginzburg & Sonia Sebastianov Ísrael
47  [8] Ilya Malyshev & Darya Savanova Rússland
48  [5] Denis Nechaev & Mariya Shirshova Rússland
49  [4] Albert Sabirov & Margarita Belova Rússland
50  [3] Pavel Rostokin & Kristina Shishkina Rússland

3. umferð (topp 95)

51  [30] Artem Kruchin & Oksana Vetis Rússland
51  [30] Ilya Timoshenko & Ivita Matsenko Rússland
53  [29] Roman Malkov & Anastasia Verbianova Rússland
54  [28] Ilia Feldman & Irina Ivanova Rússland
54  [28] Anton Seleznev & Lyubov Gabbasova Rússland
56  [27] Aleksandr Savaskov & Viktoriya Eliseeva Rússland
57  [26] Alexis Bergeon & Johanna Rivier Frakkland
57  [26] Dmitri Polikarpov & Nadezhda Ivleva Rússland
57  [26] Georgiy Trifonov & Bella Bakarova Rússland
60  [25] Egor Petrov & Kseniya Lukyanova Rússland
61  [24] Teddy Dechandon & Pryscillia Dardot Frakkland
61  [24] Aleksandr Zhimalov & Darya Kartyshova Rússland
63  [23] Aleksander Leivikov & Alexandra Lyulikova Ísrael
64  [22] Robert Muller & Anna Romanowska Pólland
64  [22] Evgeniy Shekhovtsov & Natalia Usoltseva Rússland
66  [21] Aleksei Sonin & Maria Sachkova Rússland
67  [19] Aleksey Shabarshin & Arina Lelina Rússland
67  [19] Nikita Smirnov & Svetlana Semenova Rússland
67  [19] Oleksiy Tyschenko & Alisa Polischuk Úkraína
70  [18] Yan Shmidt & Marina Bisiuk Rússland
70  [18] Ivan Sizintsev & Darya Dmitrieva Rússland
72  [17] Sergey Chebyshev & Kseniya Myasnikova Rússland
72  [17] Dmitriy Karnetskikh & Anastasiya Perchikova Rússland
72  [17] Igor Lounev & Ekaterina Prokhorova Rússland
72  [17] Aleksandr Zolotarev & Sofiya Gorbunova Rússland
76  [15] Maksim Blinov & Mariya Astafeva Rússland
77  [14] Yan Diordiev & Olga Shestakova Rússland
77  [14] Nikolay Isaev & Svetlana Zhatkina Rússland
77  [14] Mikhail Kamarda & Valeriya Kachalko Kirgisistan
77  [14] Vladimir Shkural & Alevtina Malenina Rússland
81  [13] Gennadiy Baydukov & Olga Koptyaeva Rússland
82  [12] Dmitriy Kuzin & Kseniya Romanenko Rússland
82  [12] Alexandr Otsechkin & Alexandra Lutsenko Rússland
84  [11] Aleksandr Reva & Kseniya Popova Rússland
85  [9] Sergey Panchenko & Tatyana Lyashenko Rússland
86  [7] Zakhar Kamyshnikov & Darya Fomina Rússland
86  [7] Aleksandr Kurennoy & Yuliya Gorlenkova Rússland
86  [7] Aleksandr Sentsov & Valeriya Ivanova Rússland
89  [6] Dmitriy Khusnutdinov & Yaroslava Satalkina Rússland
89  [6] Edgar Kokoev & Marina Kapishnikova Rússland
91  [5] Ilya Dementev & Darya Anurova Rússland
92  [4] Anton Abramenkov & Natalya Petryakova Rússland
92  [4] Eduard Akhunov & Arina Garankina Rússland
92  [4] Anton Yaremenko & Anastasiya Tobolkina Rússland
95  [2] Alen Gaysin & Katerina Mikhaylova Rússland

2. umferð (topp 137)

96  [37] Mirsad Ibragimov & Daliya Ilyasova Rússland
97  [34] Artem Gusev & Anna Dragoman Rússland
97  [34] Ivan Malkov & Diana Filatova Rússland
97  [34] Dmitriy Nesterov & Taisa Finenkova Rússland
97  [34] Andrey Romanovskiy & Irina Polovikova Rússland
101  [33] Evgeniy Zavadskikh & Kristina Nikulina Rússland
102  [32] Konstantin Astafiev & Vladlena Khodyreva Rússland
102  [32] Aleksey Doronin & Diana Bykova Rússland
104  [31] Sergey Katkov & Irina Mirsaetova Rússland
104  [31] Evgeny Lazarev & Elizaveta Gandzyuk Rússland
104  [31] Ilya Uscheko & Mariya Mazurak Rússland
107  [30] Denis Krivonogov & Julia Kharlamova Rússland
108  [28] Eduard Gatin & Yanina Akimova Rússland
108  [28] Pavel Shishov & Mariya Kiseleva Rússland
110  [27] Konstantin Klimenko & Elena Likirichenko Rússland
110  [27] Daniil Sukhanov & Ekaterina Vasilenko Rússland
110  [27] Evgeniy Yanchenko & Ekaterina Frolova Rússland
113  [26] Dmitriy Kapusta & Mariya Savushkina Rússland
113  [26] Evgeny Kotov & Valeria Skosyrskaya Rússland
113  [26] Evgeniy Polyakov & Elyzaveta Ryzhkova Rússland
116  [25] Artem Mikhaylov & Anna Buvina Rússland
116  [25] Daniil Yurov & Anastasiya Bogomolova Rússland
118  [24] Pavel Dobroserdov & Tatiana Dutchak Rússland
118  [24] Aleksey Kudinov & Natalija Sokolova Rússland
120  [23] Aleksey Dolotov & Tatyana Chernik Rússland
120  [23] Roman Trotskiy & Karolina Usikova Rússland
122  [22] Aleksey Metkin & Marina Aleksandrova Rússland
123  [21] Yakov Ponomarenko & Yuliya Ponomarenko Rússland
124  [20] Ivan Ponomarev & Anastasiya Smirnova Rússland
124  [20] Ilya Strijonok & Valentina Utlik Hvíta-Rússland
126  [19] Grigoriy Yagudaev & Nataliya Rakusova Rússland
127  [18] Sergej Krasnikov & Yulia Dragina Rússland
128  [15] Radmir Rafikov & Alla Kosolobova Rússland
129  [14] Igor Rudakov & Irena Rudakova Rússland
129  [14] Bogdan Semyanovskiy & Tatyana Pivasheva Rússland
131  [12] Vladislav Gostev & Anna Volokhova Rússland
132  [11] Aleksandr Aleshin & Irina Aleshina Rússland
133  [10] Rodion Fomin & Daria Belova Rússland
134  [8] Vyacheslav Chernyaev & Svetlana Kidyaeva Rússland
134  [8] Vasiliy Tyukhtin & Marina Ulyanova Rússland
136  [4] Mikhail Agrba & Darya Andrianova Rússland
137  [1] Aleksandr Porozov & Yuliya Remizova Rússland

1. umferð (topp 194)

138  [37] Mikhail Korchagov & Ekaterina Ovchinnikova Rússland
138  [37] Maksim Spirin & Antonina Darcheva Rússland
140  [36] Yuriy Abushinov & Elena Zhikhareva Rússland
140  [36] Maksim Bykov & Irina Belyaeva Rússland
140  [36] Roman Gavrilin & Marina Solovieva Rússland
140  [36] Daniil Ukhin & Svetlana Mineeva Rússland
144  [35] Ivan Shnygin & Mariya Zvezdova Rússland
144  [35] Konstantin Voronin & Svetlana Lyubutsina Rússland
146  [34] Alen Bogachev & Elena Borodina Rússland
146  [34] Anton Efremov & Ekaterina Belyaeva Rússland
148  [33] Artem Alekseev & Zinaida Khafizova Rússland
148  [33] Aleksey Bykov & Valeriya Nasonova Rússland
148  [33] Anton Shtabnov & Olga Semyenova Rússland
151  [31] Andrey Bubnov & Elena Grebkina Rússland
151  [31] Aleksey Chadin & Natalya Berendakova Rússland
153  [30] Sergey Chekhranov & Ekaterina Kazakova Rússland
154  [29] Aleksandr Babintsev & Anastasiya Ryzhkina Rússland
155  [27] Aleksandr Kulakov & Mariya Zirenko Rússland
155  [27] Aleksandr Merkulov & Dinara Bilyalova Rússland
155  [27] Anil Tulasi & Arina Oganesova Rússland
158  [26] Anton Klendiy & Anastasiya Dylevskaya Rússland
158  [26] Roman Mikin & Anastasiya Pashevich Rússland
158  [26] Danil Polnomochnykh & Mariya Efimova Rússland
158  [26] Nikita Tarasov & Valeriya Sitnichenko Rússland
158  [26] Ilya Zakharov & Varvara Zverochkina Rússland
163  [24] Sergey Koshkin & Anastasiya Goldina Rússland
164  [23] Aleksandr Lukyanov & Anastasiya Moskovko Rússland
165  [22] Pavel Getmantsev & Anna Bashmakova Rússland
165  [22] Maksim Panyushkin & Mariya Anurova Rússland
167  [21] Vladimir Filimontsev & Anna Lebedeva Rússland
168  [20] Ilya Bronitskiy & Tatyana Kotova Rússland
168  [20] Denis Grankin & Alisa Safonova Rússland
170  [19] Pavel Alekseev & Anna Romanova Rússland
170  [19] Iliya Krjuchkov & Natalya Finogenova Rússland
170  [19] Artem Sheroukhov & Elena Smagina Rússland
170  [19] Anton Yurko & Olga Efimova Rússland
174  [17] Artem Bulava & Anastasiya Pavlova Rússland
174  [17] Igor Davydov & Anastasiya Rybina Rússland
174  [17] Roman Silin & Uliana Sheremetyeva Rússland
177  [16] Dmitriy Markeev & Ekaterina Yakovenko Rússland
177  [16] Alexey Troshin & Anna Khomyakova Rússland
179  [15] Artem Antonenko & Yuliya Antonenko (aka Lopatchenko) Rússland
179  [15] Roman Orlovskiy & Elena Sabinina Rússland
181  [14] Stanislav Eremeev & Mariya Gribkova Rússland
181  [14] Vitaliy Gudkov & Anastasiya Afanaseva Rússland
181  [14] Dmitry Vakin & Ekaterina Karunina Rússland
184  [8] Anton Karpov & Bella Biderman Rússland
184  [8] Aleksandr Sisekin & Varvara Pivavarova Rússland
186  [7] Dmitri Pakhomov & Elena Pakhomova Rússland
187  [6] Namig Kerimov & Maria Mineeva Rússland
187  [6] Dmitry Trubenkov & Valentina Kondratieva Rússland
189  [5] Vadim Marin & Margarita Nikolaeva Rússland
189  [5] Vitaliy Vinogradov & Mariya Severova Rússland
191  [2] Vasiliy Drozdov & Tatyana Saveleva Rússland
191  [2] Anton Luchin & Darya Petrova Rússland
191  [2] Oleg Trifonov & Anastasia Anisimova Rússland
194  [1] Aleksandr Belugin & Evgeniya Gerasimchuk Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}